DỮ LIỆU SƠ BỘ XÁC THỰC DOANH NGHIỆP

CÔNG TY TNHH NÔNG NGHIỆP CÔNG NGHỆ CAO PĐN

MÃ SỐ THUẾ 6001837761
Cập nhật ngay Dữ liệu chưa đầy đủ
Đang có 4 người đang xem thông tin này.
Đã có 15 lượt tra cứu số liên hệ trong 7 ngày qua.
📍 Địa chỉ
Số 53A đường A6, Thôn 1, Phường Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk Xem bản đồ
📋 Trạng thái Đang hoạt động
📅 Ngày hoạt động 08/06/2026
👤 Người đại diện PHAN THỊ HỢI
📞 Điện thoại 0932•••••• (Ẩn số) Xem liên hệ (Phí dịch vụ 50k)
Zalo đang hoạt động (Đã xác minh)
⚖️ Loại hình pháp lý Công ty trách nhiệm hữu hạn ngoài NN
🏛️ Quản lý bởi Thuế cơ sở 1 tỉnh Đắk Lắk
🏭 Ngành nghề chính 4679 - Bán buôn chuyên doanh khác chưa được phân vào đâu - Chi tiết: Mua, bán phân bón (trừ phân bón nhà nước cấm) ; Mua, bán giống cây trồng (trừ giống cây trồng nhà nước cấm); Mua, bán: thuốc bảo vệ thực vật
📌 Tỉnh/TP Đắk Lắk

Báo cáo Tín nhiệm Đối tác

MỚI

Thẩm định mức độ an toàn pháp lý, lịch sử thay đổi người đại diện và mạng lưới pháp nhân liên kết trước khi ký hợp đồng hoặc chuyển khoản.

Thông tin tóm tắt

CÔNG TY TNHH NÔNG NGHIỆP CÔNG NGHỆ CAO PĐN là doanh nghiệp có mã số thuế 6001837761 được cấp phép hoạt động vào ngày 08/06/2026. Công ty có trụ sở chính tọa lạc tại địa chỉ Số 53A đường A6, Thôn 1, Phường Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk. Người đại diện pháp luật của doanh nghiệp là ông/bà PHAN THỊ HỢI. Ngành nghề kinh doanh chính là 4679 - bán buôn chuyên doanh khác chưa được phân vào đâu - chi tiết: mua, bán phân bón (trừ phân bón nhà nước cấm) ; mua, bán giống cây trồng (trừ giống cây trồng nhà nước cấm); mua, bán: thuốc bảo vệ thực vật. Hiện tại, trạng thái của mã số thuế 6001837761 đang là Đang hoạt động.

Thông tin xuất hóa đơn
Tên công ty CÔNG TY TNHH NÔNG NGHIỆP CÔNG NGHỆ CAO PĐN
Mã số thuế 6001837761
Địa chỉ Số 53A đường A6, Thôn 1, Phường Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk
Công cụ tính nhanh VAT
Tiền hàng: 0
Thuế VAT: 0
Tổng cộng:
0
Cập nhật mã số thuế 6001837761 lần cuối vào 15:10:37 27-09-2026. Cập nhật ngay?

Dịch vụ dành cho doanh nghiệp

Hỗ trợ khởi tạo và vận hành doanh nghiệp nhanh chóng với các dịch vụ uy tín, chuyên nghiệp.

Chữ ký số

Kê khai thuế, hải quan, BHXH an toàn, bảo mật tuyệt đối.

Hóa đơn điện tử

Phát hành hóa đơn nhanh chóng, chuẩn quy định CQT.

Thiết kế Website

Xây dựng thương hiệu số chuyên nghiệp, chuẩn SEO.

Quản lý Hóa đơn & Thuế

Nền tảng quản lý hóa đơn đầu vào đầu ra và rủi ro thuế cho Doanh nghiệp.

Tra cứu mã số thuế khác

Dịch vụ doanh nghiệp

🌐
Thiết kế Website
thietkeweb.dev
📝
Ký file PDF Online
pdfsign.vn
🔐
Đại lý Chữ ký số
dailychukyso.com.vn
📡
Chữ ký số Viettel
tokenviettel.com
⚡
Chữ ký số FastCA
chukysofastca.com
✅
Chữ ký số EasyCA
chukysoeasyca.vn
🛡️
Chữ ký số ICA
chukysoica.vn
🔑
Chữ ký số OneCA
oneca.net
🧾
Hóa đơn điện tử Viettel
viettel-invoice.vn
📊
Quản lý Hóa đơn & Thuế
biztrust.vn

Lĩnh vực chính

Bán buôn 5
Nông nghiệp 4
Ăn uống 2
Nhóm 82 2
Chế biến 1

Ngành nghề kinh doanh (19)

0130 Nhân và chăm sóc cây giống nông nghiệp - Chi tiết: Nhân và chăm sóc cây giống lâu năm
0141 Chăn nuôi trâu, bò
0145 Chăn nuôi lợn
0146 Chăn nuôi gia cầm - Chi tiết: Chăn nuôi gà
1030 Chế biến và bảo quản rau quả - Chi tiết: Chế biến cà phê, tiêu, khoai lang, mì, bắp, đậu nành, đậu xanh, bơ, nghệ, gừng, sầu riêng
2012 Sản xuất phân bón và hợp chất ni tơ - Chi tiết: Sản xuất phân bón (trừ phân bón nhà nước cấm)
4620 Bán buôn nông, lâm sản nguyên liệu (trừ gỗ, tre, nứa) và động vật sống - Chi tiết: Mua, bán thức ăn gia súc; Mua, bán sầu riêng, cà phê, tiêu, khoai lang, mì, bắp, đậu nành, đậu xanh, bơ, nghệ, gừng
4661 Bán buôn nhiên liệu rắn, lỏng, khí và các sản phẩm liên quan - Chi tiết: Mua, bán ô tô con (loại 12 chỗ ngồi trở xuống)
4662 Bán buôn kim loại và quặng kim loại
4673 Bán buôn vật liệu, thiết bị lắp đặt khác trong xây dựng
4679 Bán buôn chuyên doanh khác chưa được phân vào đâu - Chi tiết: Mua, bán phân bón (trừ phân bón nhà nước cấm) ; Mua, bán giống cây trồng (trừ giống cây trồng nhà nước cấm); Mua, bán: thuốc bảo vệ thực vật
4933 Vận tải hàng hóa bằng đường bộ
5510 Dịch vụ lưu trú ngắn ngày - Chi tiết: Khách sạn, biệt thự hoặc căn hộ kinh doanh dịch vụ lưu trú ngắn ngày, nhà khách, nhà nghỉ kinh doanh dịch vụ lưu trú ngắn ngày, nhà trọ, phòng trọ và các cơ sở lưu trú ngắn ngày tương tự
5610 Nhà hàng và các dịch vụ ăn uống phục vụ lưu động
5630 Dịch vụ phục vụ đồ uống - Chi tiết: Quán rượu, bia, quầy bar, quán cà phê, giải khát, dịch vụ phục vụ đồ uống khác
6810 Kinh doanh bất động sản, quyền sử dụng đất thuộc chủ sở hữu, chủ sử dụng hoặc đi thuê - Chi tiết: Mua, bán nhà ở và quyền sử dụng đất ở, Mua, bán nhà và quyền sử dụng đất không để ở. Cho thuê, điều hành, quản lý nhà và đất ở. Cho thuê, điều hành, quản lý nhà và đất không để ở. Kinh doanh bất động sản khác
7730 Cho thuê máy móc, thiết bị và đồ dùng hữu hình khác
8292 Dịch vụ đóng gói - (trừ đóng gói thuốc bảo vệ thực vật)
8299 Hoạt động dịch vụ hỗ trợ kinh doanh khác còn lại chưa được phân vào đâu - Chi tiết: Xuất nhập khẩu hàng hóa công ty kinh doanh

Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY TNHH NÔNG NGHIỆP CÔNG NGHỆ CAO PĐN

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH NÔNG NGHIỆP CÔNG NGHỆ CAO PĐN là bao nhiêu?

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH NÔNG NGHIỆP CÔNG NGHỆ CAO PĐN là 6001837761.

Địa chỉ trụ sở CÔNG TY TNHH NÔNG NGHIỆP CÔNG NGHỆ CAO PĐN ở đâu?

Trụ sở chính của doanh nghiệp đăng ký tại địa chỉ: Số 53A đường A6, Thôn 1, Phường Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk.

Ai là người đại diện pháp luật của CÔNG TY TNHH NÔNG NGHIỆP CÔNG NGHỆ CAO PĐN?

Người đại diện pháp luật hiện tại của công ty là ông/bà PHAN THỊ HỢI.

Tình trạng hoạt động hiện nay của CÔNG TY TNHH NÔNG NGHIỆP CÔNG NGHỆ CAO PĐN ra sao?

Tình trạng hoạt động của công ty là Đang hoạt động.

CÔNG TY TNHH NÔNG NGHIỆP CÔNG NGHỆ CAO PĐN kinh doanh trong lĩnh vực nào?

Doanh nghiệp hoạt động chính trong ngành nghề/lĩnh vực: 4679 - Bán buôn chuyên doanh khác chưa được phân vào đâu - Chi tiết: Mua, bán phân bón (trừ phân bón nhà nước cấm) ; Mua, bán giống cây trồng (trừ giống cây trồng nhà nước cấm); Mua, bán: thuốc bảo vệ thực vật.

Doanh nghiệp cùng ngành nghề

Doanh nghiệp lân cận