DỮ LIỆU ĐÃ XÁC MINH XÁC THỰC DOANH NGHIỆP

CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN SÔNG LÔ

MÃ SỐ THUẾ 5100107299
Cập nhật
Đang có 6 người đang xem thông tin này.
Đã có 34 lượt tra cứu số liên hệ trong 7 ngày qua.
📍 Địa chỉ
Công viên nước Hà Phương, tổ 9, Phường Hà Giang 1, Tỉnh Tuyên Quang, Việt Nam Xem bản đồ
📋 Trạng thái Không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký
📅 Ngày hoạt động 30/09/1998
👤 Người đại diện LÊ DUY HẢO
📞 Điện thoại 0942•••••• (Ẩn số) Xem liên hệ (Phí dịch vụ 50k)
Zalo đang hoạt động (Đã xác minh)
⚖️ Loại hình pháp lý Công ty trách nhiệm hữu hạn 2 thành viên trở lên ngoài NN
🏛️ Quản lý bởi Thuế cơ sở 6 tỉnh Tuyên Quang
🏭 Ngành nghề chính 4210 - Xây dựng công trình đường sắt và đường bộ - Chi tiết: Xây dựng công trình giao thông, cầu đường
📌 Tỉnh/TP Tỉnh Tuyên Quang
Quảng cáo dịch vụ doanh nghiệp
SPOTLIGHT B2B
QUẢNG BÁ DOANH NGHIỆP TIẾP CẬN ĐỐI TÁC B2B

Quảng bá Thương hiệu & Giới thiệu Dịch vụ tại đây

Tiếp cận hơn 500.000+ lượt tra cứu từ khách hàng, chủ doanh nghiệp & đối tác mỗi tháng. Đặt banner hiển thị sản phẩm, giải pháp và hotline độc quyền ngay trên trang MST của bạn.

Độc quyền theo MST Gắn link Website / Zalo Tăng nhận diện thương hiệu Miễn phí thiết kế Banner
Liên hệ Đặt Banner ngay

Báo cáo Tín nhiệm Đối tác

MỚI

Thẩm định mức độ an toàn pháp lý, lịch sử thay đổi người đại diện và mạng lưới pháp nhân liên kết trước khi ký hợp đồng hoặc chuyển khoản.

Thông tin tóm tắt

CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN SÔNG LÔ là doanh nghiệp có mã số thuế 5100107299 được cấp phép hoạt động vào ngày 30/09/1998. Công ty có trụ sở chính tọa lạc tại địa chỉ Công viên nước Hà Phương, tổ 9, Phường Hà Giang 1, Tỉnh Tuyên Quang, Việt Nam. Người đại diện pháp luật của doanh nghiệp là ông/bà LÊ DUY HẢO. Ngành nghề kinh doanh chính là 4210 - xây dựng công trình đường sắt và đường bộ - chi tiết: xây dựng công trình giao thông, cầu đường. Hiện tại, trạng thái của mã số thuế 5100107299 đang là Không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký.

Thông tin xuất hóa đơn
Tên công ty CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN SÔNG LÔ
Mã số thuế 5100107299
Địa chỉ Công viên nước Hà Phương, tổ 9, Phường Hà Giang 1, Tỉnh Tuyên Quang, Việt Nam
Công cụ tính nhanh VAT
Tiền hàng: 0
Thuế VAT: 0
Tổng cộng:
0
Cập nhật mã số thuế 5100107299 lần cuối vào 07:03:06 17-09-2026. Cập nhật ngay?

Dịch vụ dành cho doanh nghiệp

Hỗ trợ khởi tạo và vận hành doanh nghiệp nhanh chóng với các dịch vụ uy tín, chuyên nghiệp.

Chữ ký số

Kê khai thuế, hải quan, BHXH an toàn, bảo mật tuyệt đối.

Hóa đơn điện tử

Phát hành hóa đơn nhanh chóng, chuẩn quy định CQT.

Thiết kế Website

Xây dựng thương hiệu số chuyên nghiệp, chuẩn SEO.

Quản lý Hóa đơn & Thuế

Nền tảng quản lý hóa đơn đầu vào đầu ra và rủi ro thuế cho Doanh nghiệp.

Tra cứu mã số thuế khác

Dịch vụ doanh nghiệp

🌐
Thiết kế Website
thietkeweb.dev
📝
Ký file PDF Online
pdfsign.vn
🔐
Đại lý Chữ ký số
dailychukyso.com.vn
📡
Chữ ký số Viettel
tokenviettel.com
Chữ ký số FastCA
chukysofastca.com
Chữ ký số EasyCA
chukysoeasyca.vn
🛡️
Chữ ký số ICA
chukysoica.vn
🔑
Chữ ký số OneCA
oneca.net
🧾
Hóa đơn điện tử Viettel
viettel-invoice.vn
📊
Quản lý Hóa đơn & Thuế
biztrust.vn

Lĩnh vực chính

Nhóm 07 3
Nhóm 42 3
Bán buôn 2
Nông nghiệp 1
Nhóm 02 1

Ngành nghề kinh doanh (23)

0163 Hoạt động dịch vụ sau thu hoạch - Chi tiết: Sản xuất, chế biến nông sản
0240 Hoạt động dịch vụ lâm nghiệp - Chi tiết: Sản xuất, chế biến gỗ và lâm sản
0710 Khai thác quặng sắt
0722 Khai thác quặng kim loại khác không chứa sắt
0730 Khai thác quặng kim loại quí hiếm
0990 Hoạt động dịch vụ hỗ trợ khai thác mỏ và quặng khác - Chi tiết: Thăm dò, chế biến khoáng sản
2392 Sản xuất vật liệu xây dựng từ đất sét
2620 Sản xuất máy vi tính và thiết bị ngoại vi của máy vi tính - Chi tiết: Sản xuất phần cứng, phần mềm liên quan đến máy tính
4100 Xây dựng nhà các loại
4210 Xây dựng công trình đường sắt và đường bộ - Chi tiết: Xây dựng công trình giao thông, cầu đường
4220 Xây dựng công trình công ích - Chi tiết: Xây dựng công trình thủy lợi
4290 Xây dựng công trình kỹ thuật dân dụng khác
4651 Bán buôn máy vi tính, thiết bị ngoại vi và phần mềm - Chi tiết: - Buôn bán phần cứng, phần mềm liên quan đến máy tính; - Dịch vụ thương mại điện tử
4690 Bán buôn tổng hợp - Chi tiết: Buôn bán tư liệu sản xuất, tiêu dùng
5510 Dịch vụ lưu trú ngắn ngày - Chi tiết: Kinh doanh khách sạn
5610 Nhà hàng và các dịch vụ ăn uống phục vụ lưu động - Chi tiết: Dịch vụ nhà hàng ăn uống
6190 Hoạt động viễn thông khác - Chi tiết: Đại lý các dịch vụ bưu chính viễn thông
6209 Hoạt động dịch vụ công nghệ thông tin và dịch vụ khác liên quan đến máy vi tính - Chi tiết: - Thiết kế hệ thống máy vi tính, tạo lập trang chủ Internet - Thiết kế hệ thống máy tính tích hợp với phần cứng với các công nghệ truyền thông - Thiết kế trang web - Thiết kế logo, biểu tượng - Thiết kế mạng máy tính - Tư vấn đào tạo và chuyển giao công nghệ thông tin, công nghệ mạng
6810 Kinh doanh bất động sản, quyền sử dụng đất thuộc chủ sở hữu, chủ sử dụng hoặc đi thuê - Chi tiết: Cho thuê văn phòng, buôn bán bất động sản;
7310 Quảng cáo - Chi tiết: Dịch vụ quảng cáo trực tuyến
7830 Cung ứng và quản lý nguồn lao động - Chi tiết: Dịch vụ lao động
7920 Dịch vụ hỗ trợ liên quan đến quảng bá và tổ chức tua du lịch - Chi tiết: Kinh doanh dịch vụ du lịch
8299 Hoạt động dịch vụ hỗ trợ kinh doanh khác còn lại chưa được phân vào đâu - Chi tiết: Kinh doanh xuất, nhập khẩu hàng hóa

Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN SÔNG LÔ

Mã số thuế của CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN SÔNG LÔ là bao nhiêu?

Mã số thuế của CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN SÔNG LÔ là 5100107299.

Địa chỉ trụ sở CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN SÔNG LÔ ở đâu?

Trụ sở chính của doanh nghiệp đăng ký tại địa chỉ: Công viên nước Hà Phương, tổ 9, Phường Hà Giang 1, Tỉnh Tuyên Quang, Việt Nam.

Ai là người đại diện pháp luật của CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN SÔNG LÔ?

Người đại diện pháp luật hiện tại của công ty là ông/bà LÊ DUY HẢO.

Tình trạng hoạt động hiện nay của CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN SÔNG LÔ ra sao?

Tình trạng hoạt động của công ty là Không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký.

CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN SÔNG LÔ kinh doanh trong lĩnh vực nào?

Doanh nghiệp hoạt động chính trong ngành nghề/lĩnh vực: 4210 - Xây dựng công trình đường sắt và đường bộ - Chi tiết: Xây dựng công trình giao thông, cầu đường.

Doanh nghiệp cùng ngành nghề

Doanh nghiệp lân cận