DỮ LIỆU ĐÃ XÁC MINH XÁC THỰC DOANH NGHIỆP

CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI ANH LONG

MÃ SỐ THUẾ 5000886002
Cập nhật
Đang có 5 người đang xem thông tin này.
Đã có 23 lượt tra cứu số liên hệ trong 7 ngày qua.
📍 Địa chỉ
Thôn Làng Thiện, Xã Sơn Thủy, Tỉnh Tuyên Quang, Việt Nam Xem bản đồ
📋 Trạng thái NNT ngừng HĐ nhưng chưa hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST
📅 Ngày hoạt động 04/06/2021
👤 Người đại diện TRƯƠNG VĂN LỒNG
📞 Điện thoại 0960•••••• (Ẩn số) Xem liên hệ (Phí dịch vụ 50k)
Zalo đang hoạt động (Đã xác minh)
⚖️ Loại hình pháp lý Công ty trách nhiệm hữu hạn ngoài NN
🏛️ Quản lý bởi Thuế cơ sở 2 tỉnh Tuyên Quang
🏭 Ngành nghề chính 4620 - Bán buôn nông, lâm sản nguyên liệu (trừ gỗ, tre, nứa) và động vật sống - Chi tiết: Bán buôn các loại hoa và cây trồng, kể cả cây cảnh và các loại dùng để làm giống (trừ các loại Nhà nước cấm); Bán buôn thóc, ngô và các loại hạt ngũ cốc khác; Bán buôn thức ăn và nguyên liệu làm thức ăn cho gia súc, gia cầm và thủy sản; Bán buôn nguyên liệu giun sấy khô.
📌 Tỉnh/TP Tỉnh Tuyên Quang
Quảng cáo dịch vụ doanh nghiệp
SPOTLIGHT B2B
QUẢNG BÁ DOANH NGHIỆP TIẾP CẬN ĐỐI TÁC B2B

Quảng bá Thương hiệu & Giới thiệu Dịch vụ tại đây

Tiếp cận hơn 500.000+ lượt tra cứu từ khách hàng, chủ doanh nghiệp & đối tác mỗi tháng. Đặt banner hiển thị sản phẩm, giải pháp và hotline độc quyền ngay trên trang MST của bạn.

Độc quyền theo MST Gắn link Website / Zalo Tăng nhận diện thương hiệu Miễn phí thiết kế Banner
Liên hệ Đặt Banner ngay

Báo cáo Tín nhiệm Đối tác

MỚI

Thẩm định mức độ an toàn pháp lý, lịch sử thay đổi người đại diện và mạng lưới pháp nhân liên kết trước khi ký hợp đồng hoặc chuyển khoản.

Thông tin tóm tắt

CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI ANH LONG là doanh nghiệp có mã số thuế 5000886002 được cấp phép hoạt động vào ngày 04/06/2021. Công ty có trụ sở chính tọa lạc tại địa chỉ Thôn Làng Thiện, Xã Sơn Thủy, Tỉnh Tuyên Quang, Việt Nam. Người đại diện pháp luật của doanh nghiệp là ông/bà TRƯƠNG VĂN LỒNG. Ngành nghề kinh doanh chính là 4620 - bán buôn nông, lâm sản nguyên liệu (trừ gỗ, tre, nứa) và động vật sống - chi tiết: bán buôn các loại hoa và cây trồng, kể cả cây cảnh và các loại dùng để làm giống (trừ các loại nhà nước cấm); bán buôn thóc, ngô và các loại hạt ngũ cốc khác; bán buôn thức ăn và nguyên liệu làm thức ăn cho gia súc, gia cầm và thủy sản; bán buôn nguyên liệu giun sấy khô.. Hiện tại, trạng thái của mã số thuế 5000886002 đang là NNT ngừng HĐ nhưng chưa hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST.

Thông tin xuất hóa đơn
Tên công ty CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI ANH LONG
Mã số thuế 5000886002
Địa chỉ Thôn Làng Thiện, Xã Sơn Thủy, Tỉnh Tuyên Quang, Việt Nam
Công cụ tính nhanh VAT
Tiền hàng: 0
Thuế VAT: 0
Tổng cộng:
0
Cập nhật mã số thuế 5000886002 lần cuối vào 22:34:01 27-08-2026. Cập nhật ngay?

Dịch vụ dành cho doanh nghiệp

Hỗ trợ khởi tạo và vận hành doanh nghiệp nhanh chóng với các dịch vụ uy tín, chuyên nghiệp.

Chữ ký số

Kê khai thuế, hải quan, BHXH an toàn, bảo mật tuyệt đối.

Hóa đơn điện tử

Phát hành hóa đơn nhanh chóng, chuẩn quy định CQT.

Thiết kế Website

Xây dựng thương hiệu số chuyên nghiệp, chuẩn SEO.

Quản lý Hóa đơn & Thuế

Nền tảng quản lý hóa đơn đầu vào đầu ra và rủi ro thuế cho Doanh nghiệp.

Tra cứu mã số thuế khác

Dịch vụ doanh nghiệp

🌐
Thiết kế Website
thietkeweb.dev
📝
Ký file PDF Online
pdfsign.vn
🔐
Đại lý Chữ ký số
dailychukyso.com.vn
📡
Chữ ký số Viettel
tokenviettel.com
Chữ ký số FastCA
chukysofastca.com
Chữ ký số EasyCA
chukysoeasyca.vn
🛡️
Chữ ký số ICA
chukysoica.vn
🔑
Chữ ký số OneCA
oneca.net
🧾
Hóa đơn điện tử Viettel
viettel-invoice.vn
📊
Quản lý Hóa đơn & Thuế
biztrust.vn

Lĩnh vực chính

Nông nghiệp 3
Bán buôn 2
Vận tải 1

Ngành nghề kinh doanh (6)

0119 Trồng cây hàng năm khác - Chi tiết: Trồng cây gia vị hàng năm; Trồng cây dược liệu, hương liệu hàng năm
0149 Chăn nuôi khác - Chi tiết: Nuôi giun công nghiệp
0163 Hoạt động dịch vụ sau thu hoạch - Chi tiết: Giun sấy khô
4620 Bán buôn nông, lâm sản nguyên liệu (trừ gỗ, tre, nứa) và động vật sống - Chi tiết: Bán buôn các loại hoa và cây trồng, kể cả cây cảnh và các loại dùng để làm giống (trừ các loại Nhà nước cấm); Bán buôn thóc, ngô và các loại hạt ngũ cốc khác; Bán buôn thức ăn và nguyên liệu làm thức ăn cho gia súc, gia cầm và thủy sản; Bán buôn nguyên liệu giun sấy khô.
4690 Bán buôn tổng hợp - (trừ các loại Nhà nước cấm)
4933 Vận tải hàng hóa bằng đường bộ

Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI ANH LONG

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI ANH LONG là bao nhiêu?

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI ANH LONG là 5000886002.

Địa chỉ trụ sở CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI ANH LONG ở đâu?

Trụ sở chính của doanh nghiệp đăng ký tại địa chỉ: Thôn Làng Thiện, Xã Sơn Thủy, Tỉnh Tuyên Quang, Việt Nam.

Ai là người đại diện pháp luật của CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI ANH LONG?

Người đại diện pháp luật hiện tại của công ty là ông/bà TRƯƠNG VĂN LỒNG.

Tình trạng hoạt động hiện nay của CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI ANH LONG ra sao?

Tình trạng hoạt động của công ty là NNT ngừng HĐ nhưng chưa hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST.

CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI ANH LONG kinh doanh trong lĩnh vực nào?

Doanh nghiệp hoạt động chính trong ngành nghề/lĩnh vực: 4620 - Bán buôn nông, lâm sản nguyên liệu (trừ gỗ, tre, nứa) và động vật sống - Chi tiết: Bán buôn các loại hoa và cây trồng, kể cả cây cảnh và các loại dùng để làm giống (trừ các loại Nhà nước cấm); Bán buôn thóc, ngô và các loại hạt ngũ cốc khác; Bán buôn thức ăn và nguyên liệu làm thức ăn cho gia súc, gia cầm và thủy sản; Bán buôn nguyên liệu giun sấy khô..

Doanh nghiệp cùng ngành nghề

Doanh nghiệp lân cận