DỮ LIỆU ĐÃ XÁC MINH XÁC THỰC DOANH NGHIỆP

CÔNG TY CỔ PHẦN GIẤY ĐÌNH LẬP

MÃ SỐ THUẾ 4900854918
Cập nhật
Đang có 7 người đang xem thông tin này.
Đã có 38 lượt tra cứu số liên hệ trong 7 ngày qua.
📍 Địa chỉ
Thôn Khe Mạ, Xã Đình Lập, Tỉnh Lạng Sơn, Việt Nam Xem bản đồ
📋 Trạng thái Ngừng hoạt động
📅 Ngày hoạt động 23/09/2019
👤 Người đại diện QUÁCH ÁNH PHƯƠNG
📞 Điện thoại 0978•••••• (Ẩn số) Xem liên hệ (Phí dịch vụ 50k)
Zalo đang hoạt động (Đã xác minh)
⚖️ Loại hình pháp lý Công ty cổ phần ngoài NN
🏛️ Quản lý bởi Thuế tỉnh Lạng Sơn
🏭 Ngành nghề chính 1709 - Sản xuất các sản phẩm khác từ giấy và bìa chưa được phân vào đâu - Chi tiết: - Sản xuất giấy vệ sinh cá nhân và giấy dùng trong gia đình và sản phẩm chèn lót bằng xenlulo như: + Giấy ăn, giấy lau chùi, + Băng vệ sinh và khăn lau vệ sinh, tã giấy cho trẻ sơ sinh, + Cốc, chén đĩa, khay bằng giấy. - Sản xuất các đồ dệt chèn lót và sản phẩm chèn lót như: Giấy vệ sinh, băng vệ sinh; - Sản xuất giấy viết, giấy in; - Sản xuất giấy in cho máy vi tính; - Sản xuất giấy tự copy khác; - Sản xuất giấy nến và giấy than; - Sản xuất giấy phết hồ sẵn và giấy dính; - Sản xuất phong bì, bưu thiếp; - Sản xuất sổ sách, sổ kế toán, bìa rời, an-bum và các đồ dùng văn phòng phẩm tương tự dùng trong giáo dục và thương mại; - Sản xuất hộp, túi, túi dết, giấy tóm tắt bao gồm sự phân loại đồ dùng văn phòng phẩm bằng giấy; - Sản xuất giấy dán tường và giấy phủ tường tương tự bao gồm giấy có phủ chất dẻo và giấy dán tường có sợi dệt; - Sản xuất nhãn hiệu; - Sản xuất giấy lọc và bìa giấy; - Sản xuất ống chỉ, suốt chỉ bằng giấy và bìa giấy; - Sản xuất khay đựng trứng và các sản phẩm đóng gói khác được đúc sẵn; - Sản xuất giấy mới từ giấy phế thải; - Sản xuất vàng mã các loại.
📌 Tỉnh/TP Tỉnh Lạng Sơn
Quảng cáo dịch vụ doanh nghiệp
SPOTLIGHT B2B
QUẢNG BÁ DOANH NGHIỆP TIẾP CẬN ĐỐI TÁC B2B

Quảng bá Thương hiệu & Giới thiệu Dịch vụ tại đây

Tiếp cận hơn 500.000+ lượt tra cứu từ khách hàng, chủ doanh nghiệp & đối tác mỗi tháng. Đặt banner hiển thị sản phẩm, giải pháp và hotline độc quyền ngay trên trang MST của bạn.

Độc quyền theo MST Gắn link Website / Zalo Tăng nhận diện thương hiệu Miễn phí thiết kế Banner
Liên hệ Đặt Banner ngay

Báo cáo Tín nhiệm Đối tác

MỚI

Thẩm định mức độ an toàn pháp lý, lịch sử thay đổi người đại diện và mạng lưới pháp nhân liên kết trước khi ký hợp đồng hoặc chuyển khoản.

Thông tin tóm tắt

CÔNG TY CỔ PHẦN GIẤY ĐÌNH LẬP là doanh nghiệp có mã số thuế 4900854918 được cấp phép hoạt động vào ngày 23/09/2019. Công ty có trụ sở chính tọa lạc tại địa chỉ Thôn Khe Mạ, Xã Đình Lập, Tỉnh Lạng Sơn, Việt Nam. Người đại diện pháp luật của doanh nghiệp là ông/bà QUÁCH ÁNH PHƯƠNG. Ngành nghề kinh doanh chính là 1709 - sản xuất các sản phẩm khác từ giấy và bìa chưa được phân vào đâu - chi tiết: - sản xuất giấy vệ sinh cá nhân và giấy dùng trong gia đình và sản phẩm chèn lót bằng xenlulo như: + giấy ăn, giấy lau chùi, + băng vệ sinh và khăn lau vệ sinh, tã giấy cho trẻ sơ sinh, + cốc, chén đĩa, khay bằng giấy. - sản xuất các đồ dệt chèn lót và sản phẩm chèn lót như: giấy vệ sinh, băng vệ sinh; - sản xuất giấy viết, giấy in; - sản xuất giấy in cho máy vi tính; - sản xuất giấy tự copy khác; - sản xuất giấy nến và giấy than; - sản xuất giấy phết hồ sẵn và giấy dính; - sản xuất phong bì, bưu thiếp; - sản xuất sổ sách, sổ kế toán, bìa rời, an-bum và các đồ dùng văn phòng phẩm tương tự dùng trong giáo dục và thương mại; - sản xuất hộp, túi, túi dết, giấy tóm tắt bao gồm sự phân loại đồ dùng văn phòng phẩm bằng giấy; - sản xuất giấy dán tường và giấy phủ tường tương tự bao gồm giấy có phủ chất dẻo và giấy dán tường có sợi dệt; - sản xuất nhãn hiệu; - sản xuất giấy lọc và bìa giấy; - sản xuất ống chỉ, suốt chỉ bằng giấy và bìa giấy; - sản xuất khay đựng trứng và các sản phẩm đóng gói khác được đúc sẵn; - sản xuất giấy mới từ giấy phế thải; - sản xuất vàng mã các loại.. Hiện tại, trạng thái của mã số thuế 4900854918 đang là Ngừng hoạt động.

Thông tin xuất hóa đơn
Tên công ty CÔNG TY CỔ PHẦN GIẤY ĐÌNH LẬP
Mã số thuế 4900854918
Địa chỉ Thôn Khe Mạ, Xã Đình Lập, Tỉnh Lạng Sơn, Việt Nam
Công cụ tính nhanh VAT
Tiền hàng: 0
Thuế VAT: 0
Tổng cộng:
0
Cập nhật mã số thuế 4900854918 lần cuối vào 19:20:07 25-08-2026. Cập nhật ngay?

Dịch vụ dành cho doanh nghiệp

Hỗ trợ khởi tạo và vận hành doanh nghiệp nhanh chóng với các dịch vụ uy tín, chuyên nghiệp.

Chữ ký số

Kê khai thuế, hải quan, BHXH an toàn, bảo mật tuyệt đối.

Hóa đơn điện tử

Phát hành hóa đơn nhanh chóng, chuẩn quy định CQT.

Thiết kế Website

Xây dựng thương hiệu số chuyên nghiệp, chuẩn SEO.

Quản lý Hóa đơn & Thuế

Nền tảng quản lý hóa đơn đầu vào đầu ra và rủi ro thuế cho Doanh nghiệp.

Tra cứu mã số thuế khác

Dịch vụ doanh nghiệp

🌐
Thiết kế Website
thietkeweb.dev
📝
Ký file PDF Online
pdfsign.vn
🔐
Đại lý Chữ ký số
dailychukyso.com.vn
📡
Chữ ký số Viettel
tokenviettel.com
Chữ ký số FastCA
chukysofastca.com
Chữ ký số EasyCA
chukysoeasyca.vn
🛡️
Chữ ký số ICA
chukysoica.vn
🔑
Chữ ký số OneCA
oneca.net
🧾
Hóa đơn điện tử Viettel
viettel-invoice.vn
📊
Quản lý Hóa đơn & Thuế
biztrust.vn

Lĩnh vực chính

Nhóm 17 3
Bán buôn 3
Nhóm 18 2
Bán lẻ 2
Vận tải 1

Ngành nghề kinh doanh (12)

1701 Sản xuất bột giấy, giấy và bìa - Chi tiết: - Sản xuất bột giấy được tẩy trắng, tẩy trắng một phần hoặc chưa được tẩy trắng bằng cơ học, hoá học (hoà tan hoặc không hoà tan) hoặc xử lý hóa chất một phần; - Sản xuất bột giấy từ xơ bông; - Loại bỏ mực và sản xuất bột giấy từ giấy bỏ; - Sản xuất giấy và giấy bìa với quy trình công nghệ cao; - Chế biến giấy và giấy bìa như: + Sơn phủ, tẩm thấm giấy và giấy bìa, + Sản xuất giấy kếp, + Sản xuất giấy cán mỏng thành tấm từ giấy và bìa giấy, - Sản xuất giấy thủ công; - Sản xuất giấy báo và giấy để in ấn khác hoặc giấy viết; - Sản xuất giấy sợi để chèn lót và giấy sợi xenlulo cuộn; - Sản xuất giấy than hoặc giấy nền cuộn hoặc bản rộng
1702 Sản xuất giấy nhăn, bìa nhăn, bao bì từ giấy và bìa - Chi tiết: - Sản xuất bao bì bằng giấy, bìa - Sản xuất giấy nhăn và bìa nhăn
1709 Sản xuất các sản phẩm khác từ giấy và bìa chưa được phân vào đâu - Chi tiết: - Sản xuất giấy vệ sinh cá nhân và giấy dùng trong gia đình và sản phẩm chèn lót bằng xenlulo như: + Giấy ăn, giấy lau chùi, + Băng vệ sinh và khăn lau vệ sinh, tã giấy cho trẻ sơ sinh, + Cốc, chén đĩa, khay bằng giấy. - Sản xuất các đồ dệt chèn lót và sản phẩm chèn lót như: Giấy vệ sinh, băng vệ sinh; - Sản xuất giấy viết, giấy in; - Sản xuất giấy in cho máy vi tính; - Sản xuất giấy tự copy khác; - Sản xuất giấy nến và giấy than; - Sản xuất giấy phết hồ sẵn và giấy dính; - Sản xuất phong bì, bưu thiếp; - Sản xuất sổ sách, sổ kế toán, bìa rời, an - bum và các đồ dùng văn phòng phẩm tương tự dùng trong giáo dục và thương mại; - Sản xuất hộp, túi, túi dết, giấy tóm tắt bao gồm sự phân loại đồ dùng văn phòng phẩm bằng giấy; - Sản xuất giấy dán tường và giấy phủ tường tương tự bao gồm giấy có phủ chất dẻo và giấy dán tường có sợi dệt; - Sản xuất nhãn hiệu; - Sản xuất giấy lọc và bìa giấy; - Sản xuất ống chỉ, suốt chỉ bằng giấy và bìa giấy; - Sản xuất khay đựng trứng và các sản phẩm đóng gói khác được đúc sẵn; - Sản xuất giấy mới từ giấy phế thải; - Sản xuất vàng mã các loại.
1811 In ấn
1812 Dịch vụ liên quan đến in
4610 Đại lý, môi giới, đấu giá - Chi tiết: Đại lý bán hàng hóa; Môi giới mua bán hàng hóa
4659 Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy khác
4669 Bán buôn chuyên doanh khác chưa được phân vào đâu - Chi tiết: Bán buôn bột giấy
4791 Bán lẻ theo yêu cầu đặt hàng qua bưu điện hoặc internet
4799 Bán lẻ hình thức khác chưa được phân vào đâu
4933 Vận tải hàng hóa bằng đường bộ
8299 Hoạt động dịch vụ hỗ trợ kinh doanh khác còn lại chưa được phân vào đâu - Chi tiết: Xuất, nhập khẩu các mặt hàng công ty kinh doanh

Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY CỔ PHẦN GIẤY ĐÌNH LẬP

Mã số thuế của CÔNG TY CỔ PHẦN GIẤY ĐÌNH LẬP là bao nhiêu?

Mã số thuế của CÔNG TY CỔ PHẦN GIẤY ĐÌNH LẬP là 4900854918.

Địa chỉ trụ sở CÔNG TY CỔ PHẦN GIẤY ĐÌNH LẬP ở đâu?

Trụ sở chính của doanh nghiệp đăng ký tại địa chỉ: Thôn Khe Mạ, Xã Đình Lập, Tỉnh Lạng Sơn, Việt Nam.

Ai là người đại diện pháp luật của CÔNG TY CỔ PHẦN GIẤY ĐÌNH LẬP?

Người đại diện pháp luật hiện tại của công ty là ông/bà QUÁCH ÁNH PHƯƠNG.

Tình trạng hoạt động hiện nay của CÔNG TY CỔ PHẦN GIẤY ĐÌNH LẬP ra sao?

Tình trạng hoạt động của công ty là Ngừng hoạt động.

CÔNG TY CỔ PHẦN GIẤY ĐÌNH LẬP kinh doanh trong lĩnh vực nào?

Doanh nghiệp hoạt động chính trong ngành nghề/lĩnh vực: 1709 - Sản xuất các sản phẩm khác từ giấy và bìa chưa được phân vào đâu - Chi tiết: - Sản xuất giấy vệ sinh cá nhân và giấy dùng trong gia đình và sản phẩm chèn lót bằng xenlulo như: + Giấy ăn, giấy lau chùi, + Băng vệ sinh và khăn lau vệ sinh, tã giấy cho trẻ sơ sinh, + Cốc, chén đĩa, khay bằng giấy. - Sản xuất các đồ dệt chèn lót và sản phẩm chèn lót như: Giấy vệ sinh, băng vệ sinh; - Sản xuất giấy viết, giấy in; - Sản xuất giấy in cho máy vi tính; - Sản xuất giấy tự copy khác; - Sản xuất giấy nến và giấy than; - Sản xuất giấy phết hồ sẵn và giấy dính; - Sản xuất phong bì, bưu thiếp; - Sản xuất sổ sách, sổ kế toán, bìa rời, an-bum và các đồ dùng văn phòng phẩm tương tự dùng trong giáo dục và thương mại; - Sản xuất hộp, túi, túi dết, giấy tóm tắt bao gồm sự phân loại đồ dùng văn phòng phẩm bằng giấy; - Sản xuất giấy dán tường và giấy phủ tường tương tự bao gồm giấy có phủ chất dẻo và giấy dán tường có sợi dệt; - Sản xuất nhãn hiệu; - Sản xuất giấy lọc và bìa giấy; - Sản xuất ống chỉ, suốt chỉ bằng giấy và bìa giấy; - Sản xuất khay đựng trứng và các sản phẩm đóng gói khác được đúc sẵn; - Sản xuất giấy mới từ giấy phế thải; - Sản xuất vàng mã các loại..

Doanh nghiệp cùng ngành nghề

Doanh nghiệp lân cận