DỮ LIỆU ĐÃ XÁC MINH XÁC THỰC DOANH NGHIỆP

CÔNG TY TNHH TỔNG HỢP THANH THIỆN

MÃ SỐ THUẾ 4101517659
Cập nhật
Đang có 6 người đang xem thông tin này.
Đã có 33 lượt tra cứu số liên hệ trong 7 ngày qua.
📍 Địa chỉ
Thôn Thiện Chánh 1, Phường Hoài Nhơn Bắc, Tỉnh Gia Lai, Việt Nam Xem bản đồ
📋 Trạng thái Không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký
📅 Ngày hoạt động 04/07/2018
👤 Người đại diện LƯƠNG THỊ HOÀNG TRÂN
📞 Điện thoại 0942•••••• (Ẩn số) Xem liên hệ (Phí dịch vụ 50k)
Zalo đang hoạt động (Đã xác minh)
⚖️ Loại hình pháp lý Công ty trách nhiệm hữu hạn ngoài NN
🏛️ Quản lý bởi Thuế cơ sở 4 tỉnh Gia Lai
🏭 Ngành nghề chính 0149 - Chăn nuôi khác
📌 Tỉnh/TP Tỉnh Gia Lai
Quảng cáo dịch vụ doanh nghiệp
SPOTLIGHT B2B
QUẢNG BÁ DOANH NGHIỆP TIẾP CẬN ĐỐI TÁC B2B

Quảng bá Thương hiệu & Giới thiệu Dịch vụ tại đây

Tiếp cận hơn 500.000+ lượt tra cứu từ khách hàng, chủ doanh nghiệp & đối tác mỗi tháng. Đặt banner hiển thị sản phẩm, giải pháp và hotline độc quyền ngay trên trang MST của bạn.

Độc quyền theo MST Gắn link Website / Zalo Tăng nhận diện thương hiệu Miễn phí thiết kế Banner
Liên hệ Đặt Banner ngay

Báo cáo Tín nhiệm Đối tác

MỚI

Thẩm định mức độ an toàn pháp lý, lịch sử thay đổi người đại diện và mạng lưới pháp nhân liên kết trước khi ký hợp đồng hoặc chuyển khoản.

Thông tin tóm tắt

CÔNG TY TNHH TỔNG HỢP THANH THIỆN là doanh nghiệp có mã số thuế 4101517659 được cấp phép hoạt động vào ngày 04/07/2018. Công ty có trụ sở chính tọa lạc tại địa chỉ Thôn Thiện Chánh 1, Phường Hoài Nhơn Bắc, Tỉnh Gia Lai, Việt Nam. Người đại diện pháp luật của doanh nghiệp là ông/bà LƯƠNG THỊ HOÀNG TRÂN. Ngành nghề kinh doanh chính là 0149 - chăn nuôi khác. Hiện tại, trạng thái của mã số thuế 4101517659 đang là Không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký.

Thông tin xuất hóa đơn
Tên công ty CÔNG TY TNHH TỔNG HỢP THANH THIỆN
Mã số thuế 4101517659
Địa chỉ Thôn Thiện Chánh 1, Phường Hoài Nhơn Bắc, Tỉnh Gia Lai, Việt Nam
Công cụ tính nhanh VAT
Tiền hàng: 0
Thuế VAT: 0
Tổng cộng:
0
Cập nhật mã số thuế 4101517659 lần cuối vào 10:02:34 27-08-2026. Cập nhật ngay?

Dịch vụ dành cho doanh nghiệp

Hỗ trợ khởi tạo và vận hành doanh nghiệp nhanh chóng với các dịch vụ uy tín, chuyên nghiệp.

Chữ ký số

Kê khai thuế, hải quan, BHXH an toàn, bảo mật tuyệt đối.

Hóa đơn điện tử

Phát hành hóa đơn nhanh chóng, chuẩn quy định CQT.

Thiết kế Website

Xây dựng thương hiệu số chuyên nghiệp, chuẩn SEO.

Quản lý Hóa đơn & Thuế

Nền tảng quản lý hóa đơn đầu vào đầu ra và rủi ro thuế cho Doanh nghiệp.

Tra cứu mã số thuế khác

Dịch vụ doanh nghiệp

🌐
Thiết kế Website
thietkeweb.dev
📝
Ký file PDF Online
pdfsign.vn
🔐
Đại lý Chữ ký số
dailychukyso.com.vn
📡
Chữ ký số Viettel
tokenviettel.com
Chữ ký số FastCA
chukysofastca.com
Chữ ký số EasyCA
chukysoeasyca.vn
🛡️
Chữ ký số ICA
chukysoica.vn
🔑
Chữ ký số OneCA
oneca.net
🧾
Hóa đơn điện tử Viettel
viettel-invoice.vn
📊
Quản lý Hóa đơn & Thuế
biztrust.vn

Lĩnh vực chính

Nông nghiệp 9
Nhóm 02 3

Ngành nghề kinh doanh (12)

0129 Trồng cây lâu năm khác
0130 Nhân và chăm sóc cây giống nông nghiệp
0146 Chăn nuôi gia cầm
0149 Chăn nuôi khác
0150 Trồng trọt, chăn nuôi hỗn hợp
0161 Hoạt động dịch vụ trồng trọt
0162 Hoạt động dịch vụ chăn nuôi
0163 Hoạt động dịch vụ sau thu hoạch
0164 Xử lý hạt giống để nhân giống
0210 Trồng rừng và chăm sóc rừng - Chi tiết: Ươm giống cây lâm nghiệp
0221 Khai thác gỗ - Chi tiết: Khai thác gỗ rừng trồng
0240 Hoạt động dịch vụ lâm nghiệp

Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY TNHH TỔNG HỢP THANH THIỆN

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH TỔNG HỢP THANH THIỆN là bao nhiêu?

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH TỔNG HỢP THANH THIỆN là 4101517659.

Địa chỉ trụ sở CÔNG TY TNHH TỔNG HỢP THANH THIỆN ở đâu?

Trụ sở chính của doanh nghiệp đăng ký tại địa chỉ: Thôn Thiện Chánh 1, Phường Hoài Nhơn Bắc, Tỉnh Gia Lai, Việt Nam.

Ai là người đại diện pháp luật của CÔNG TY TNHH TỔNG HỢP THANH THIỆN?

Người đại diện pháp luật hiện tại của công ty là ông/bà LƯƠNG THỊ HOÀNG TRÂN.

Tình trạng hoạt động hiện nay của CÔNG TY TNHH TỔNG HỢP THANH THIỆN ra sao?

Tình trạng hoạt động của công ty là Không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký.

CÔNG TY TNHH TỔNG HỢP THANH THIỆN kinh doanh trong lĩnh vực nào?

Doanh nghiệp hoạt động chính trong ngành nghề/lĩnh vực: 0149 - Chăn nuôi khác.

Doanh nghiệp cùng ngành nghề

Doanh nghiệp lân cận