DỮ LIỆU ĐÃ XÁC MINH XÁC THỰC DOANH NGHIỆP

CÔNG TY CỔ PHẦN KHAI THÁC VÀ KINH DOANH LÒNG HỒ THỦY ĐIỆN HƯƠNG ĐIỀN

HUONG DIEN HYDROPOWER LAKE EXPLOITATION AND BUSINESS JOINT STOCK COMPANY

MÃ SỐ THUẾ 3301765897
Cập nhật
Đang có 5 người đang xem thông tin này.
Đã có 38 lượt tra cứu số liên hệ trong 7 ngày qua.
📍 Địa chỉ
Tầng 6, Tòa nhà HCC, 28 Lý Thường Kiệt, Phường Thuận Hóa, TP Huế, Việt Nam Xem bản đồ
📋 Trạng thái Đang hoạt động
📅 Ngày hoạt động 11/08/2026
👤 Người đại diện TRẦN MẠNH TÙNG
📞 Điện thoại 0937•••••• (Ẩn số) Xem liên hệ (Phí dịch vụ 50k)
Zalo đang hoạt động (Đã xác minh)
⚖️ Loại hình pháp lý Công ty cổ phần ngoài NN
🏛️ Quản lý bởi Thuế thành phố Huế
🏭 Ngành nghề chính 5510 - Dịch vụ lưu trú ngắn ngày
📌 Tỉnh/TP TP Huế
Quảng cáo dịch vụ doanh nghiệp
SPOTLIGHT B2B
QUẢNG BÁ DOANH NGHIỆP TIẾP CẬN ĐỐI TÁC B2B

Quảng bá Thương hiệu & Giới thiệu Dịch vụ tại đây

Tiếp cận hơn 500.000+ lượt tra cứu từ khách hàng, chủ doanh nghiệp & đối tác mỗi tháng. Đặt banner hiển thị sản phẩm, giải pháp và hotline độc quyền ngay trên trang MST của bạn.

Độc quyền theo MST Gắn link Website / Zalo Tăng nhận diện thương hiệu Miễn phí thiết kế Banner
Liên hệ Đặt Banner ngay

Báo cáo Tín nhiệm Đối tác

MỚI

Thẩm định mức độ an toàn pháp lý, lịch sử thay đổi người đại diện và mạng lưới pháp nhân liên kết trước khi ký hợp đồng hoặc chuyển khoản.

Thông tin tóm tắt

CÔNG TY CỔ PHẦN KHAI THÁC VÀ KINH DOANH LÒNG HỒ THỦY ĐIỆN HƯƠNG ĐIỀN (tên giao dịch quốc tế: HUONG DIEN HYDROPOWER LAKE EXPLOITATION AND BUSINESS JOINT STOCK COMPANY) là doanh nghiệp có mã số thuế 3301765897 được cấp phép hoạt động vào ngày 11/08/2026. Công ty có trụ sở chính tọa lạc tại địa chỉ Tầng 6, Tòa nhà HCC, 28 Lý Thường Kiệt, Phường Thuận Hóa, TP Huế, Việt Nam. Người đại diện pháp luật của doanh nghiệp là ông/bà TRẦN MẠNH TÙNG. Ngành nghề kinh doanh chính là 5510 - dịch vụ lưu trú ngắn ngày. Hiện tại, trạng thái của mã số thuế 3301765897 đang là Đang hoạt động.

Thông tin xuất hóa đơn
Tên công ty CÔNG TY CỔ PHẦN KHAI THÁC VÀ KINH DOANH LÒNG HỒ THỦY ĐIỆN HƯƠNG ĐIỀN
Mã số thuế 3301765897
Địa chỉ Tầng 6, Tòa nhà HCC, 28 Lý Thường Kiệt, Phường Thuận Hóa, TP Huế, Việt Nam
Công cụ tính nhanh VAT
Tiền hàng: 0
Thuế VAT: 0
Tổng cộng:
0
Cập nhật mã số thuế 3301765897 lần cuối vào 20:04:19 28-08-2026. Cập nhật ngay?

Dịch vụ dành cho doanh nghiệp

Hỗ trợ khởi tạo và vận hành doanh nghiệp nhanh chóng với các dịch vụ uy tín, chuyên nghiệp.

Chữ ký số

Kê khai thuế, hải quan, BHXH an toàn, bảo mật tuyệt đối.

Hóa đơn điện tử

Phát hành hóa đơn nhanh chóng, chuẩn quy định CQT.

Thiết kế Website

Xây dựng thương hiệu số chuyên nghiệp, chuẩn SEO.

Quản lý Hóa đơn & Thuế

Nền tảng quản lý hóa đơn đầu vào đầu ra và rủi ro thuế cho Doanh nghiệp.

Tra cứu mã số thuế khác

Dịch vụ doanh nghiệp

🌐
Thiết kế Website
thietkeweb.dev
📝
Ký file PDF Online
pdfsign.vn
🔐
Đại lý Chữ ký số
dailychukyso.com.vn
📡
Chữ ký số Viettel
tokenviettel.com
Chữ ký số FastCA
chukysofastca.com
Chữ ký số EasyCA
chukysoeasyca.vn
🛡️
Chữ ký số ICA
chukysoica.vn
🔑
Chữ ký số OneCA
oneca.net
🧾
Hóa đơn điện tử Viettel
viettel-invoice.vn
📊
Quản lý Hóa đơn & Thuế
biztrust.vn

Lĩnh vực chính

Nông nghiệp 6
Ăn uống 4
Nhóm 55 3
Vận tải 2
Nhóm 79 2

Ngành nghề kinh doanh (20)

0119 Trồng cây hàng năm khác
0121 Trồng cây ăn quả
0128 Trồng cây gia vị, cây dược liệu
0129 Trồng cây lâu năm khác
0130 Nhân và chăm sóc cây giống nông nghiệp
0161 Hoạt động dịch vụ trồng trọt
0210 Trồng rừng và chăm sóc rừng
0810 Khai thác đá, cát, sỏi, đất sét
0990 Hoạt động dịch vụ hỗ trợ khai thác mỏ và quặng khác
4931 Vận tải hành khách đường bộ trong nội thành, ngoại thành (trừ vận tải bằng xe buýt)
4933 Vận tải hàng hóa bằng đường bộ
5510 Dịch vụ lưu trú ngắn ngày
5520 Dịch vụ lưu trú ngắn ngày khác
5530 Hoạt động dịch vụ trung gian cho dịch vụ lưu trú
5610 Nhà hàng và các dịch vụ ăn uống phục vụ lưu động
5629 Dịch vụ ăn uống khác
5630 Dịch vụ phục vụ đồ uống
5640 Hoạt động dịch vụ trung gian cho dịch vụ ăn uống
7911 Đại lý du lịch
7912 Điều hành tua du lịch

Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY CỔ PHẦN KHAI THÁC VÀ KINH DOANH LÒNG HỒ THỦY ĐIỆN HƯƠNG ĐIỀN

Mã số thuế của CÔNG TY CỔ PHẦN KHAI THÁC VÀ KINH DOANH LÒNG HỒ THỦY ĐIỆN HƯƠNG ĐIỀN là bao nhiêu?

Mã số thuế của CÔNG TY CỔ PHẦN KHAI THÁC VÀ KINH DOANH LÒNG HỒ THỦY ĐIỆN HƯƠNG ĐIỀN là 3301765897.

Địa chỉ trụ sở CÔNG TY CỔ PHẦN KHAI THÁC VÀ KINH DOANH LÒNG HỒ THỦY ĐIỆN HƯƠNG ĐIỀN ở đâu?

Trụ sở chính của doanh nghiệp đăng ký tại địa chỉ: Tầng 6, Tòa nhà HCC, 28 Lý Thường Kiệt, Phường Thuận Hóa, TP Huế, Việt Nam.

Ai là người đại diện pháp luật của CÔNG TY CỔ PHẦN KHAI THÁC VÀ KINH DOANH LÒNG HỒ THỦY ĐIỆN HƯƠNG ĐIỀN?

Người đại diện pháp luật hiện tại của công ty là ông/bà TRẦN MẠNH TÙNG.

Tình trạng hoạt động hiện nay của CÔNG TY CỔ PHẦN KHAI THÁC VÀ KINH DOANH LÒNG HỒ THỦY ĐIỆN HƯƠNG ĐIỀN ra sao?

Tình trạng hoạt động của công ty là Đang hoạt động.

CÔNG TY CỔ PHẦN KHAI THÁC VÀ KINH DOANH LÒNG HỒ THỦY ĐIỆN HƯƠNG ĐIỀN kinh doanh trong lĩnh vực nào?

Doanh nghiệp hoạt động chính trong ngành nghề/lĩnh vực: 5510 - Dịch vụ lưu trú ngắn ngày.

Doanh nghiệp cùng ngành nghề

Doanh nghiệp lân cận