DỮ LIỆU SƠ BỘ XÁC THỰC DOANH NGHIỆP

CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ TƯ VẤN XÂY DỰNG HÙNG CƯỜNG

MÃ SỐ THUẾ 2401010270
Cập nhật ngay Dữ liệu chưa đầy đủ
Đang có 3 người đang xem thông tin này.
Đã có 27 lượt tra cứu số liên hệ trong 7 ngày qua.
📍 Địa chỉ
Tổ dân phố Đầm, Phường Phượng Sơn, Bắc Ninh Xem bản đồ
📋 Trạng thái Đang hoạt động
📅 Ngày hoạt động 12/02/2025
👤 Người đại diện LÊ VĂN HÙNG
📞 Điện thoại 0978•••••• (Ẩn số) Xem liên hệ (Phí dịch vụ 50k)
Zalo đang hoạt động (Đã xác minh)
🏛️ Quản lý bởi Thuế cơ sở 5 tỉnh Bắc Ninh
🏭 Ngành nghề chính 4101 - Xây dựng nhà để ở
📌 Tỉnh/TP Tỉnh Bắc Giang

Báo cáo Tín nhiệm Đối tác

MỚI

Thẩm định mức độ an toàn pháp lý, lịch sử thay đổi người đại diện và mạng lưới pháp nhân liên kết trước khi ký hợp đồng hoặc chuyển khoản.

Thông tin tóm tắt

CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ TƯ VẤN XÂY DỰNG HÙNG CƯỜNG là doanh nghiệp có mã số thuế 2401010270 được cấp phép hoạt động vào ngày 12/02/2025. Công ty có trụ sở chính tọa lạc tại địa chỉ Tổ dân phố Đầm, Phường Phượng Sơn, Bắc Ninh. Người đại diện pháp luật của doanh nghiệp là ông/bà LÊ VĂN HÙNG. Ngành nghề kinh doanh chính là 4101 - xây dựng nhà để ở. Hiện tại, trạng thái của mã số thuế 2401010270 đang là Đang hoạt động.

Thông tin xuất hóa đơn
Tên công ty CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ TƯ VẤN XÂY DỰNG HÙNG CƯỜNG
Mã số thuế 2401010270
Địa chỉ Tổ dân phố Đầm, Phường Phượng Sơn, Bắc Ninh
Công cụ tính nhanh VAT
Tiền hàng: 0
Thuế VAT: 0
Tổng cộng:
0
Cập nhật mã số thuế 2401010270 lần cuối vào 04:31:14 26-09-2026. Cập nhật ngay?

Dịch vụ dành cho doanh nghiệp

Hỗ trợ khởi tạo và vận hành doanh nghiệp nhanh chóng với các dịch vụ uy tín, chuyên nghiệp.

Chữ ký số

Kê khai thuế, hải quan, BHXH an toàn, bảo mật tuyệt đối.

Hóa đơn điện tử

Phát hành hóa đơn nhanh chóng, chuẩn quy định CQT.

Thiết kế Website

Xây dựng thương hiệu số chuyên nghiệp, chuẩn SEO.

Quản lý Hóa đơn & Thuế

Nền tảng quản lý hóa đơn đầu vào đầu ra và rủi ro thuế cho Doanh nghiệp.

Tra cứu mã số thuế khác

Dịch vụ doanh nghiệp

🌐
Thiết kế Website
thietkeweb.dev
📝
Ký file PDF Online
pdfsign.vn
🔐
Đại lý Chữ ký số
dailychukyso.com.vn
📡
Chữ ký số Viettel
tokenviettel.com
⚡
Chữ ký số FastCA
chukysofastca.com
✅
Chữ ký số EasyCA
chukysoeasyca.vn
🛡️
Chữ ký số ICA
chukysoica.vn
🔑
Chữ ký số OneCA
oneca.net
🧾
Hóa đơn điện tử Viettel
viettel-invoice.vn
📊
Quản lý Hóa đơn & Thuế
biztrust.vn

Lĩnh vực chính

Nhóm 42 9
Nhóm 43 7
Bán buôn 3
Xây dựng 2
Vận tải 2

Ngành nghề kinh doanh (28)

0810 Khai thác đá, cát, sỏi, đất sét
4101 Xây dựng nhà để ở
4102 Xây dựng nhà không để ở
4212 Xây dựng công trình đường bộ
4221 Xây dựng công trình điện
4222 Xây dựng công trình cấp, thoát nước
4223 Xây dựng công trình viễn thông, thông tin liên lạc
4229 Xây dựng công trình công ích khác
4291 Xây dựng công trình thủy
4292 Xây dựng công trình khai khoáng
4293 Xây dựng công trình chế biến, chế tạo
4299 Xây dựng công trình kỹ thuật dân dụng khác - Chi tiết: - Xây dựng công trình công nghiệp, xây dựng công trình hạ tầng kỹ thuật
4311 Phá dỡ
4312 Chuẩn bị mặt bằng - Chi tiết: - Đào, lấp, san mặt bằng
4321 Lắp đặt hệ thống điện
4322 Lắp đặt hệ thống cấp, thoát nước, lò sưởi và điều hoà không khí
4329 Lắp đặt hệ thống xây dựng khác
4330 Hoàn thiện công trình xây dựng
4390 Hoạt động xây dựng chuyên dụng khác
4659 Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy khác
4662 Bán buôn kim loại và quặng kim loại
4663 Bán buôn vật liệu, thiết bị lắp đặt khác trong xây dựng
4932 Vận tải hành khách đường bộ khác
4933 Vận tải hàng hóa bằng đường bộ
7020 Hoạt động tư vấn quản lý - Chi tiết: - Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá, thẩm tra hồ sơ mời thầu; lập và quản lý dự án đầu tư các công trình xây dựng dân dụng, công nghiệp; Giao thông, thuỷ lợi, công trình điện, công trình hạ tầng kỹ thuật - Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công – dự toán các công trình dân dụng, công nghiệp; Thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công – dự toán công trình hạ tầng kỹ thuật, giao thông, thuỷ lợi, công trình điện
7110 Hoạt động kiến trúc và tư vấn kỹ thuật có liên quan - Chi tiết: - Giám sát thi công xây dựng công trình dân dụng và công nghiệp; Giao thông, thuỷ lợi, công trình hạ tầng kỹ thuật, công trình điện - Khảo sát địa hình, địa chất
7120 Kiểm tra và phân tích kỹ thuật - Chi tiết: - Kiểm định chất lượng công trình xây dựng và vật liệu xây dựng
7410 Hoạt động thiết kế chuyên dụng - Chi tiết: - Tư vấn thiết kế công trình dân dụng và công nghiệp, công trình giao thông, thuỷ lợi, hạ tầng kỹ thuật, công trình điện dân dụng và công nghiệp; thiết kế nội ngoại thất

Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ TƯ VẤN XÂY DỰNG HÙNG CƯỜNG

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ TƯ VẤN XÂY DỰNG HÙNG CƯỜNG là bao nhiêu?

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ TƯ VẤN XÂY DỰNG HÙNG CƯỜNG là 2401010270.

Địa chỉ trụ sở CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ TƯ VẤN XÂY DỰNG HÙNG CƯỜNG ở đâu?

Trụ sở chính của doanh nghiệp đăng ký tại địa chỉ: Tổ dân phố Đầm, Phường Phượng Sơn, Bắc Ninh.

Ai là người đại diện pháp luật của CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ TƯ VẤN XÂY DỰNG HÙNG CƯỜNG?

Người đại diện pháp luật hiện tại của công ty là ông/bà LÊ VĂN HÙNG.

Tình trạng hoạt động hiện nay của CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ TƯ VẤN XÂY DỰNG HÙNG CƯỜNG ra sao?

Tình trạng hoạt động của công ty là Đang hoạt động.

CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ TƯ VẤN XÂY DỰNG HÙNG CƯỜNG kinh doanh trong lĩnh vực nào?

Doanh nghiệp hoạt động chính trong ngành nghề/lĩnh vực: 4101 - Xây dựng nhà để ở.

Doanh nghiệp cùng ngành nghề

Doanh nghiệp lân cận