DỮ LIỆU ĐÃ XÁC MINH XÁC THỰC DOANH NGHIỆP

CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI NGUYỄN PHONG

MÃ SỐ THUẾ 0801491504
Cập nhật
Đang có 7 người đang xem thông tin này.
Đã có 36 lượt tra cứu số liên hệ trong 7 ngày qua.
📍 Địa chỉ
Số nhà 61 phố Hoàng Gián, Phường Trần Nhân Tông, TP Hải Phòng, Việt Nam Xem bản đồ
📋 Trạng thái Đang hoạt động
📅 Ngày hoạt động 07/04/2026
👤 Người đại diện NGUYỄN VĂN NGUYỆN
📞 Điện thoại 0989•••••• (Ẩn số) Xem liên hệ (Phí dịch vụ 50k)
Zalo đang hoạt động (Đã xác minh)
⚖️ Loại hình pháp lý Công ty trách nhiệm hữu hạn ngoài NN
🏛️ Quản lý bởi Thuế cơ sở 10 thành phố Hải Phòng
🏭 Ngành nghề chính 4102 - Xây dựng nhà không để ở
📌 Tỉnh/TP TP Hải Phòng
Quảng cáo dịch vụ doanh nghiệp
SPOTLIGHT B2B
QUẢNG BÁ DOANH NGHIỆP TIẾP CẬN ĐỐI TÁC B2B

Quảng bá Thương hiệu & Giới thiệu Dịch vụ tại đây

Tiếp cận hơn 500.000+ lượt tra cứu từ khách hàng, chủ doanh nghiệp & đối tác mỗi tháng. Đặt banner hiển thị sản phẩm, giải pháp và hotline độc quyền ngay trên trang MST của bạn.

Độc quyền theo MST Gắn link Website / Zalo Tăng nhận diện thương hiệu Miễn phí thiết kế Banner
Liên hệ Đặt Banner ngay

Báo cáo Tín nhiệm Đối tác

MỚI

Thẩm định mức độ an toàn pháp lý, lịch sử thay đổi người đại diện và mạng lưới pháp nhân liên kết trước khi ký hợp đồng hoặc chuyển khoản.

Thông tin tóm tắt

CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI NGUYỄN PHONG là doanh nghiệp có mã số thuế 0801491504 được cấp phép hoạt động vào ngày 07/04/2026. Công ty có trụ sở chính tọa lạc tại địa chỉ Số nhà 61 phố Hoàng Gián, Phường Trần Nhân Tông, TP Hải Phòng, Việt Nam. Người đại diện pháp luật của doanh nghiệp là ông/bà NGUYỄN VĂN NGUYỆN. Ngành nghề kinh doanh chính là 4102 - xây dựng nhà không để ở. Hiện tại, trạng thái của mã số thuế 0801491504 đang là Đang hoạt động.

Thông tin xuất hóa đơn
Tên công ty CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI NGUYỄN PHONG
Mã số thuế 0801491504
Địa chỉ Số nhà 61 phố Hoàng Gián, Phường Trần Nhân Tông, TP Hải Phòng, Việt Nam
Công cụ tính nhanh VAT
Tiền hàng: 0
Thuế VAT: 0
Tổng cộng:
0
Cập nhật mã số thuế 0801491504 lần cuối vào 04:02:08 27-08-2026. Cập nhật ngay?

Dịch vụ dành cho doanh nghiệp

Hỗ trợ khởi tạo và vận hành doanh nghiệp nhanh chóng với các dịch vụ uy tín, chuyên nghiệp.

Chữ ký số

Kê khai thuế, hải quan, BHXH an toàn, bảo mật tuyệt đối.

Hóa đơn điện tử

Phát hành hóa đơn nhanh chóng, chuẩn quy định CQT.

Thiết kế Website

Xây dựng thương hiệu số chuyên nghiệp, chuẩn SEO.

Quản lý Hóa đơn & Thuế

Nền tảng quản lý hóa đơn đầu vào đầu ra và rủi ro thuế cho Doanh nghiệp.

Tra cứu mã số thuế khác

Dịch vụ doanh nghiệp

🌐
Thiết kế Website
thietkeweb.dev
📝
Ký file PDF Online
pdfsign.vn
🔐
Đại lý Chữ ký số
dailychukyso.com.vn
📡
Chữ ký số Viettel
tokenviettel.com
Chữ ký số FastCA
chukysofastca.com
Chữ ký số EasyCA
chukysoeasyca.vn
🛡️
Chữ ký số ICA
chukysoica.vn
🔑
Chữ ký số OneCA
oneca.net
🧾
Hóa đơn điện tử Viettel
viettel-invoice.vn
📊
Quản lý Hóa đơn & Thuế
biztrust.vn

Lĩnh vực chính

Nhóm 42 7
Nhóm 43 7
Bán buôn 4
Nhóm 23 3
Nhóm 25 3

Ngành nghề kinh doanh (32)

0810 Khai thác đá, cát, sỏi, đất sét
1622 Sản xuất đồ gỗ xây dựng
2391 Sản xuất sản phẩm chịu lửa
2392 Sản xuất vật liệu xây dựng từ đất sét
2395 Sản xuất bê tông và các sản phẩm từ xi măng và thạch cao
2511 Sản xuất các cấu kiện kim loại
2592 Gia công cơ khí; xử lý và tráng phủ kim loại
2599 Sản xuất sản phẩm khác bằng kim loại chưa được phân vào đâu
4101 Xây dựng nhà để ở
4102 Xây dựng nhà không để ở
4211 Xây dựng công trình đường sắt
4212 Xây dựng công trình đường bộ
4221 Xây dựng công trình điện
4222 Xây dựng công trình cấp, thoát nước
4223 Xây dựng công trình viễn thông, thông tin liên lạc
4229 Xây dựng công trình công ích khác
4299 Xây dựng công trình kỹ thuật dân dụng khác
4311 Phá dỡ - (Loại trừ hoạt động nổ mìn)
4312 Chuẩn bị mặt bằng - (Loại trừ hoạt động nổ mìn)
4321 Lắp đặt hệ thống điện
4322 Lắp đặt hệ thống cấp, thoát nước, lò sưởi và điều hoà không khí
4329 Lắp đặt hệ thống xây dựng khác
4330 Hoàn thiện công trình xây dựng
4390 Hoạt động xây dựng chuyên dụng khác
4651 Bán buôn máy vi tính, thiết bị ngoại vi và phần mềm
4659 Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy khác
4671 Bán buôn nhiên liệu rắn, lỏng, khí và các sản phẩm liên quan
4673 Bán buôn vật liệu, thiết bị lắp đặt khác trong xây dựng
4933 Vận tải hàng hóa bằng đường bộ
7110 Hoạt động kiến trúc và tư vấn kỹ thuật có liên quan
7410 Hoạt động thiết kế chuyên dụng
7730 Cho thuê máy móc, thiết bị và đồ dùng hữu hình khác

Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI NGUYỄN PHONG

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI NGUYỄN PHONG là bao nhiêu?

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI NGUYỄN PHONG là 0801491504.

Địa chỉ trụ sở CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI NGUYỄN PHONG ở đâu?

Trụ sở chính của doanh nghiệp đăng ký tại địa chỉ: Số nhà 61 phố Hoàng Gián, Phường Trần Nhân Tông, TP Hải Phòng, Việt Nam.

Ai là người đại diện pháp luật của CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI NGUYỄN PHONG?

Người đại diện pháp luật hiện tại của công ty là ông/bà NGUYỄN VĂN NGUYỆN.

Tình trạng hoạt động hiện nay của CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI NGUYỄN PHONG ra sao?

Tình trạng hoạt động của công ty là Đang hoạt động.

CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI NGUYỄN PHONG kinh doanh trong lĩnh vực nào?

Doanh nghiệp hoạt động chính trong ngành nghề/lĩnh vực: 4102 - Xây dựng nhà không để ở.

Doanh nghiệp cùng ngành nghề

Doanh nghiệp lân cận