DỮ LIỆU ĐÃ XÁC MINH XÁC THỰC DOANH NGHIỆP

CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI XÂY DỰNG PHÚC PHÁT ĐẠT

GLOFAR GROUP PHARMACEUTICAL - COSMETIC JOINT STOCK COMPANY

MÃ SỐ THUẾ 0110147340
Cập nhật
Đang có 2 người đang xem thông tin này.
Đã có 21 lượt tra cứu số liên hệ trong 7 ngày qua.
📍 Địa chỉ
DV41-T2-Tòa nhà H-CT1, Tòa chung cư kết hợp dịch vụ H-CT1 thuộc dự án Khu nhà ở Hi Brand, Phường Kiến Hưng, TP Hà Nội, Việt Nam Xem bản đồ
📋 Trạng thái Đang hoạt động
📅 Ngày hoạt động 12/10/2022
👤 Người đại diện PHẠM VĂN DUY
📞 Điện thoại 0942•••••• (Ẩn số) Xem liên hệ (Phí dịch vụ 50k)
Zalo đang hoạt động (Đã xác minh)
📧 Email Keto••••••••••••••@gmail.com (Ẩn email) Xem liên hệ (Phí dịch vụ 50k)
⚖️ Loại hình pháp lý Công ty cổ phần ngoài NN
🏛️ Quản lý bởi Thuế cơ sở 15 thành phố Hà Nội
🏭 Ngành nghề chính 4673 - Bán buôn vật liệu, thiết bị lắp đặt khác trong xây dựng - Chi tiết: - Bán buôn gỗ cây, tre, nứa; - Bán buôn sản phẩm gỗ sơ chế; - Bán buôn sơn và véc ni; - Bán buôn vật liệu xây dựng như: xi măng, gạch xây, ngói, đá, cát sỏi, sắt thép, than cám, tro bay; - Bán buôn giấy dán tường và phủ sàn; - Bán buôn kính phẳng; - Bán buôn đồ ngũ kim và khoá; - Bán buôn ống nối, khớp nối và chi tiết lắp ghép khác; - Bán buôn bình đun nước nóng; - Bán buôn thiết bị vệ sinh như: Bồn tắm, chậu rửa, bệ xí, đồ sứ vệ sinh khác; - Bán buôn thiết bị lắp đặt vệ sinh như: Ống, ống dẫn, khớp nối, vòi, cút chữ T, ống cao su,...; - Bán buôn dụng cụ cầm tay: Búa, cưa, tua vít, dụng cụ cầm tay khác
📌 Tỉnh/TP TP Hà Nội
Quảng cáo dịch vụ doanh nghiệp
SPOTLIGHT B2B
QUẢNG BÁ DOANH NGHIỆP TIẾP CẬN ĐỐI TÁC B2B

Quảng bá Thương hiệu & Giới thiệu Dịch vụ tại đây

Tiếp cận hơn 500.000+ lượt tra cứu từ khách hàng, chủ doanh nghiệp & đối tác mỗi tháng. Đặt banner hiển thị sản phẩm, giải pháp và hotline độc quyền ngay trên trang MST của bạn.

Độc quyền theo MST Gắn link Website / Zalo Tăng nhận diện thương hiệu Miễn phí thiết kế Banner
Liên hệ Đặt Banner ngay

Báo cáo Tín nhiệm Đối tác

MỚI

Thẩm định mức độ an toàn pháp lý, lịch sử thay đổi người đại diện và mạng lưới pháp nhân liên kết trước khi ký hợp đồng hoặc chuyển khoản.

Thông tin tóm tắt

CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI XÂY DỰNG PHÚC PHÁT ĐẠT (tên giao dịch quốc tế: GLOFAR GROUP PHARMACEUTICAL - COSMETIC JOINT STOCK COMPANY) là doanh nghiệp có mã số thuế 0110147340 được cấp phép hoạt động vào ngày 12/10/2022. Công ty có trụ sở chính tọa lạc tại địa chỉ DV41-T2-Tòa nhà H-CT1, Tòa chung cư kết hợp dịch vụ H-CT1 thuộc dự án Khu nhà ở Hi Brand, Phường Kiến Hưng, TP Hà Nội, Việt Nam. Người đại diện pháp luật của doanh nghiệp là ông/bà PHẠM VĂN DUY. Ngành nghề kinh doanh chính là 4673 - bán buôn vật liệu, thiết bị lắp đặt khác trong xây dựng - chi tiết: - bán buôn gỗ cây, tre, nứa; - bán buôn sản phẩm gỗ sơ chế; - bán buôn sơn và véc ni; - bán buôn vật liệu xây dựng như: xi măng, gạch xây, ngói, đá, cát sỏi, sắt thép, than cám, tro bay; - bán buôn giấy dán tường và phủ sàn; - bán buôn kính phẳng; - bán buôn đồ ngũ kim và khoá; - bán buôn ống nối, khớp nối và chi tiết lắp ghép khác; - bán buôn bình đun nước nóng; - bán buôn thiết bị vệ sinh như: bồn tắm, chậu rửa, bệ xí, đồ sứ vệ sinh khác; - bán buôn thiết bị lắp đặt vệ sinh như: Ống, ống dẫn, khớp nối, vòi, cút chữ t, ống cao su,...; - bán buôn dụng cụ cầm tay: búa, cưa, tua vít, dụng cụ cầm tay khác. Hiện tại, trạng thái của mã số thuế 0110147340 đang là Đang hoạt động.

Thông tin xuất hóa đơn
Tên công ty CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI XÂY DỰNG PHÚC PHÁT ĐẠT
Mã số thuế 0110147340
Địa chỉ DV41-T2-Tòa nhà H-CT1, Tòa chung cư kết hợp dịch vụ H-CT1 thuộc dự án Khu nhà ở Hi Brand, Phường Kiến Hưng, TP Hà Nội, Việt Nam
Công cụ tính nhanh VAT
Tiền hàng: 0
Thuế VAT: 0
Tổng cộng:
0
Cập nhật mã số thuế 0110147340 lần cuối vào 00:01:41 24-08-2026. Cập nhật ngay?

Dịch vụ dành cho doanh nghiệp

Hỗ trợ khởi tạo và vận hành doanh nghiệp nhanh chóng với các dịch vụ uy tín, chuyên nghiệp.

Chữ ký số

Kê khai thuế, hải quan, BHXH an toàn, bảo mật tuyệt đối.

Hóa đơn điện tử

Phát hành hóa đơn nhanh chóng, chuẩn quy định CQT.

Thiết kế Website

Xây dựng thương hiệu số chuyên nghiệp, chuẩn SEO.

Quản lý Hóa đơn & Thuế

Nền tảng quản lý hóa đơn đầu vào đầu ra và rủi ro thuế cho Doanh nghiệp.

Tra cứu mã số thuế khác

Dịch vụ doanh nghiệp

🌐
Thiết kế Website
thietkeweb.dev
📝
Ký file PDF Online
pdfsign.vn
🔐
Đại lý Chữ ký số
dailychukyso.com.vn
📡
Chữ ký số Viettel
tokenviettel.com
Chữ ký số FastCA
chukysofastca.com
Chữ ký số EasyCA
chukysoeasyca.vn
🛡️
Chữ ký số ICA
chukysoica.vn
🔑
Chữ ký số OneCA
oneca.net
🧾
Hóa đơn điện tử Viettel
viettel-invoice.vn
📊
Quản lý Hóa đơn & Thuế
biztrust.vn

Lĩnh vực chính

Bán buôn 10
Nhóm 43 5
Nhóm 52 4
Nhóm 38 3
Vận tải 3

Ngành nghề kinh doanh (47)

0810 Khai thác đá, cát, sỏi, đất sét
1702 Sản xuất giấy nhăn, bìa nhăn, bao bì từ giấy và bìa - Chi tiết: Sản xuất bao bì từ giấy và bìa
1811 In ấn - (không hoạt động tại trụ sở) (trừ các loại hình Nhà nước cấm)
1812 Dịch vụ liên quan đến in
2022 Sản xuất sơn, véc ni và các chất sơn, quét tương tự; sản xuất mực in và ma tít
2029 Sản xuất sản phẩm hoá chất khác chưa được phân vào đâu - Chi tiết: Sản xuất keo dán các loại (không sản xuất tại trụ sở)
2100 Sản xuất thuốc, hoá dược và dược liệu - Chi tiết: Sản xuất dược liệu
2220 Sản xuất sản phẩm từ plastic - Chi tiết: Sản xuất bao bì từ plastic; - Sản xuất hạt nhựa (không sản xuất tại trụ sở)
2394 Sản xuất xi măng, vôi và thạch cao
3811 Thu gom rác thải không độc hại - (Không hoạt động tại trụ sở)
3821 Xử lý và tiêu huỷ rác thải không độc hại - (Không hoạt động tại trụ sở)
3830 Tái chế phế liệu - (Không hoạt động tại trụ sở)
4299 Xây dựng công trình kỹ thuật dân dụng khác
4311 Phá dỡ - (Trừ hoạt động dò mìn)
4312 Chuẩn bị mặt bằng - (không bao gồm nổ mìn)
4322 Lắp đặt hệ thống cấp, thoát nước, lò sưởi và điều hoà không khí
4329 Lắp đặt hệ thống xây dựng khác - Chi tiết: - Lắp đặt hệ thống thiết bị trong công trình nhà và công trình xây dựng khác như: + Thang máy, thang cuốn, + Cửa cuốn, cửa tự động, + Dây dẫn chống sét, + Hệ thống hút bụi, + Hệ thống âm thanh, + Hệ thống cách âm, cách nhiệt, chống rung.
4330 Hoàn thiện công trình xây dựng
4610 Đại lý, môi giới, đấu giá - Chi tiết: - Đại lý bán hàng hóa - Môi giới mua bán hàng hóa (Trừ hoạt động đấu giá hàng hóa)
4620 Bán buôn nông, lâm sản nguyên liệu (trừ gỗ, tre, nứa) và động vật sống - (Trừ loại nhà nước cấm)
4649 Bán buôn đồ dùng khác cho gia đình - Chi tiết: - Bán buôn nước hoa, hàng mỹ phẩm và chế phẩm vệ sinh - Bán buôn hàng gốm, sứ, thủy tinh - Bán buôn đồ điện gia dụng, đèn và bộ đèn điện - Bán buôn giường, tủ, bàn ghế và đồ dùng nội thất tương tự - Bán buôn sách, báo, tạp chí, văn phòng phẩm - Bán buôn dụng cụ thể dục, thể thao - Bán buôn ô dù; - Bán buôn dao, kéo; - Bán buôn băng, đĩa CD, DVD đã ghi âm thanh, hình ảnh; - Bán buôn đồng hồ đeo tay, đồng hồ treo tường và đồ trang sức; - Bán buôn nhạc cụ, sản phẩm đồ chơi, sản phẩm trò chơi.
4653 Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy nông nghiệp
4659 Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy khác - Chi tiết: Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy khai khoáng, xây dựng; Bán buôn máy móc, thiết bị điện, vật liệu điện (máy phát điện, động cơ điện, dây điện và thiết bị khác dùng trong mạch điện);
4671 Bán buôn nhiên liệu rắn, lỏng, khí và các sản phẩm liên quan - Chi tiết: Bán buôn than đá, than non, than bùn, than củi, than cốc, gỗ nhiên liệu, naphtha
4672 Bán buôn kim loại và quặng kim loại - (trừ kim loại quý và vàng miếng)
4673 Bán buôn vật liệu, thiết bị lắp đặt khác trong xây dựng - Chi tiết: - Bán buôn gỗ cây, tre, nứa; - Bán buôn sản phẩm gỗ sơ chế; - Bán buôn sơn và véc ni; - Bán buôn vật liệu xây dựng như: xi măng, gạch xây, ngói, đá, cát sỏi, sắt thép, than cám, tro bay; - Bán buôn giấy dán tường và phủ sàn; - Bán buôn kính phẳng; - Bán buôn đồ ngũ kim và khoá; - Bán buôn ống nối, khớp nối và chi tiết lắp ghép khác; - Bán buôn bình đun nước nóng; - Bán buôn thiết bị vệ sinh như: Bồn tắm, chậu rửa, bệ xí, đồ sứ vệ sinh khác; - Bán buôn thiết bị lắp đặt vệ sinh như: Ống, ống dẫn, khớp nối, vòi, cút chữ T, ống cao su,...; - Bán buôn dụng cụ cầm tay: Búa, cưa, tua vít, dụng cụ cầm tay khác
4679 Bán buôn chuyên doanh khác chưa được phân vào đâu - Chi tiết: - Bán buôn nguyên liệu sản xuất bao bì; - Bán buôn bao bì các loại; - Bán buôn Clinker; - Bán buôn phế liệu, phế thải kim loại, phi kim loại; - Bán buôn hạt nhựa; - Bán buôn keo dán các loại.
4690 Bán buôn tổng hợp - (Trừ loại nhà nước cấm)
4752 Bán lẻ đồ ngũ kim, sơn, kính và thiết bị lắp đặt khác trong xây dựng trong các cửa hàng chuyên doanh - Chi tiết: Bán lẻ đồ ngũ kim trong các cửa hàng chuyên doanh Bán lẻ sơn, màu, véc ni trong các cửa hàng chuyên doanh Bán lẻ kính xây dựng trong các cửa hàng chuyên doanh Bán lẻ xi măng, gạch xây, ngói, đá, cát sỏi, sắt thép và vật liệu xây dựng khác trong các cửa hàng chuyên doanh Bán lẻ gạch ốp lát, thiết bị vệ sinh trong các cửa hàng chuyên doanh Bán lẻ thiết bị lắp đặt khác trong xây dựng trong các cửa hàng chuyên doanh
4931 Vận tải hành khách đường bộ trong nội thành, ngoại thành (trừ vận tải bằng xe buýt) - Chi tiết: - Kinh doanh vận tải hành khách bằng xe taxi
4932 Vận tải hành khách đường bộ khác - Chi tiết: - Kinh doanh vận tải hành khách theo hợp đồng
4933 Vận tải hàng hóa bằng đường bộ - Chi tiết: Kinh doanh vận tải hàng hóa bằng xe ô tô
5011 Vận tải hành khách ven biển và viễn dương
5210 Kho bãi và lưu giữ hàng hóa - (không bao gồm kinh doanh bất động sản và cho thuê kho bãi)
5224 Bốc xếp hàng hóa
5225 Hoạt động dịch vụ hỗ trợ trực tiếp cho vận tải đường bộ - Chi tiết: Hoạt động điều hành bến xe; Hoạt động quản lý bãi đỗ, trông giữ phương tiện đường bộ;
5229 Hoạt động dịch vụ hỗ trợ khác liên quan đến vận tải - Chi tiết: Dịch vụ đại lý, giao nhận vận chuyển; Logistics; Hoạt động của các đại lý bán vé máy bay.
6619 Hoạt động hỗ trợ dịch vụ tài chính chưa được phân vào đâu - Chi tiết: - Hoạt động tư vấn đầu tư (không bao gồm tư vấn pháp luật, tư vấn tài chính, hoạt động của văn phòng luật sư và công ty luật).
6810 Kinh doanh bất động sản, quyền sử dụng đất thuộc chủ sở hữu, chủ sử dụng hoặc đi thuê - Chi tiết: Kinh doanh bất động sản
6821 Dịch vụ trung gian cho hoạt động bất động sản
6829 Hoạt động bất động sản khác trên cơ sở phí hoặc hợp đồng - (Không bao gồm hoạt động đấu giá bất động sản, đấu giá quyền sử dụng đất)
7310 Quảng cáo - (trừ quảng cáo thuốc lá)
7410 Hoạt động thiết kế chuyên dụng - Chi tiết: - Hoạt động trang trí nội thất.
7730 Cho thuê máy móc, thiết bị và đồ dùng hữu hình khác - Chi tiết: - Cho thuê máy móc và thiết bị nông lâm nghiệp không kèm người điều khiển; - Cho thuê máy móc, thiết bị văn phòng (kể cả máy vi tính) không kèm người điều khiển; - Cho thuê máy móc và thiết bị xây dựng và kỹ thuật dân dụng không kèm người điều khiển;
8230 Tổ chức giới thiệu và xúc tiến thương mại - (không thực hiện các hiệu ứng cháy, nổ; không sử dụng chất nổ, chất cháy, hóa chất làm đạo cụ, dụng cụ thực hiện các chương trình văn nghệ, sự kiện, phim ảnh)
8292 Dịch vụ đóng gói
8299 Hoạt động dịch vụ hỗ trợ kinh doanh khác còn lại chưa được phân vào đâu - Chi tiết: - Xuất khẩu, nhập khẩu hàng hóa (Luật Thương mại 2005)

Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI XÂY DỰNG PHÚC PHÁT ĐẠT

Mã số thuế của CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI XÂY DỰNG PHÚC PHÁT ĐẠT là bao nhiêu?

Mã số thuế của CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI XÂY DỰNG PHÚC PHÁT ĐẠT là 0110147340.

Địa chỉ trụ sở CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI XÂY DỰNG PHÚC PHÁT ĐẠT ở đâu?

Trụ sở chính của doanh nghiệp đăng ký tại địa chỉ: DV41-T2-Tòa nhà H-CT1, Tòa chung cư kết hợp dịch vụ H-CT1 thuộc dự án Khu nhà ở Hi Brand, Phường Kiến Hưng, TP Hà Nội, Việt Nam.

Ai là người đại diện pháp luật của CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI XÂY DỰNG PHÚC PHÁT ĐẠT?

Người đại diện pháp luật hiện tại của công ty là ông/bà PHẠM VĂN DUY.

Tình trạng hoạt động hiện nay của CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI XÂY DỰNG PHÚC PHÁT ĐẠT ra sao?

Tình trạng hoạt động của công ty là Đang hoạt động.

CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI XÂY DỰNG PHÚC PHÁT ĐẠT kinh doanh trong lĩnh vực nào?

Doanh nghiệp hoạt động chính trong ngành nghề/lĩnh vực: 4673 - Bán buôn vật liệu, thiết bị lắp đặt khác trong xây dựng - Chi tiết: - Bán buôn gỗ cây, tre, nứa; - Bán buôn sản phẩm gỗ sơ chế; - Bán buôn sơn và véc ni; - Bán buôn vật liệu xây dựng như: xi măng, gạch xây, ngói, đá, cát sỏi, sắt thép, than cám, tro bay; - Bán buôn giấy dán tường và phủ sàn; - Bán buôn kính phẳng; - Bán buôn đồ ngũ kim và khoá; - Bán buôn ống nối, khớp nối và chi tiết lắp ghép khác; - Bán buôn bình đun nước nóng; - Bán buôn thiết bị vệ sinh như: Bồn tắm, chậu rửa, bệ xí, đồ sứ vệ sinh khác; - Bán buôn thiết bị lắp đặt vệ sinh như: Ống, ống dẫn, khớp nối, vòi, cút chữ T, ống cao su,...; - Bán buôn dụng cụ cầm tay: Búa, cưa, tua vít, dụng cụ cầm tay khác.

Doanh nghiệp cùng ngành nghề

Doanh nghiệp lân cận