DỮ LIỆU ĐÃ XÁC MINH XÁC THỰC DOANH NGHIỆP

CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THIẾT BỊ XÂY DỰNG LINH LINH

MÃ SỐ THUẾ 0401533090
Đang có 6 người đang xem thông tin này.
Đã có 12 lượt tra cứu số liên hệ trong 7 ngày qua.
📍 Địa chỉ
Tổ 219, Hòa Minh, Phường Hòa Khánh, TP Đà Nẵng, Việt Nam Xem bản đồ
📋 Trạng thái Tạm ngừng KD có thời hạn
📅 Ngày hoạt động 22/03/2013
👤 Người đại diện ĐẶNG THỊ XUÂN
📞 Điện thoại 0902•••••• (Ẩn số) Xem liên hệ (Phí dịch vụ 50k)
Zalo đang hoạt động (Đã xác minh)
⚖️ Loại hình pháp lý Công ty trách nhiệm hữu hạn ngoài NN
🏛️ Quản lý bởi Thuế cơ sở 1 thành phố Đà Nẵng
🏭 Ngành nghề chính 7730 - Cho thuê máy móc, thiết bị và đồ dùng hữu hình khác - Chi tiết: Cho thuê máy móc, thiết bị xây dựng.
📌 Tỉnh/TP TP Đà Nẵng

Báo cáo Tín nhiệm Đối tác

MỚI

Thẩm định mức độ an toàn pháp lý, lịch sử thay đổi người đại diện và mạng lưới pháp nhân liên kết trước khi ký hợp đồng hoặc chuyển khoản.

Thông tin tóm tắt

CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THIẾT BỊ XÂY DỰNG LINH LINH là doanh nghiệp có mã số thuế 0401533090 được cấp phép hoạt động vào ngày 22/03/2013. Công ty có trụ sở chính tọa lạc tại địa chỉ Tổ 219, Hòa Minh, Phường Hòa Khánh, TP Đà Nẵng, Việt Nam. Người đại diện pháp luật của doanh nghiệp là ông/bà ĐẶNG THỊ XUÂN. Ngành nghề kinh doanh chính là 7730 - cho thuê máy móc, thiết bị và đồ dùng hữu hình khác - chi tiết: cho thuê máy móc, thiết bị xây dựng.. Hiện tại, trạng thái của mã số thuế 0401533090 đang là Tạm ngừng KD có thời hạn.

Thông tin xuất hóa đơn
Tên công ty CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THIẾT BỊ XÂY DỰNG LINH LINH
Mã số thuế 0401533090
Địa chỉ Tổ 219, Hòa Minh, Phường Hòa Khánh, TP Đà Nẵng, Việt Nam
Công cụ tính nhanh VAT
Tiền hàng: 0
Thuế VAT: 0
Tổng cộng:
0
Cập nhật mã số thuế 0401533090 lần cuối vào 04:26:34 26-09-2026.

Dịch vụ dành cho doanh nghiệp

Giải pháp số chọn lọc

Hỗ trợ khởi tạo và vận hành doanh nghiệp nhanh chóng với các dịch vụ uy tín, bảo mật và chuẩn quy định nhà nước.

Chữ ký số Viettel
USB Token & HSM

Kê khai thuế điện tử, hải quan, BHXH an toàn và ký hợp đồng online bảo mật tuyệt đối.

Kê khai Thuế & BHXH Hợp đồng điện tử Bàn giao ngay
Hóa đơn điện tử Viettel
Chuẩn Tổng Cục Thuế

Phát hành hóa đơn tức thời, kết nối dữ liệu CQT tự động, an toàn và tối ưu chi phí.

Khởi tạo tức thì Kết nối máy tính tiền Lưu trữ 10 năm

Tra cứu mã số thuế khác

Dịch vụ doanh nghiệp

🌐
Thiết kế Website
thietkeweb.dev
📝
Ký file PDF Online
pdfsign.vn
🔐
Đại lý Chữ ký số
dailychukyso.com.vn
📡
Chữ ký số Viettel
tokenviettel.com
⚡
Chữ ký số FastCA
chukysofastca.com
✅
Chữ ký số EasyCA
chukysoeasyca.vn
🛡️
Chữ ký số ICA
chukysoica.vn
🔑
Chữ ký số OneCA
oneca.net
🧾
Hóa đơn điện tử Viettel
viettel-invoice.vn
📊
Quản lý Hóa đơn & Thuế
biztrust.vn

Lĩnh vực chính

Bán buôn 4
Nhóm 43 2
Vận tải 2
Nhóm 52 2
Nhóm 77 2

Ngành nghề kinh doanh (16)

2395 Sản xuất bê tông và các sản phẩm từ xi măng và thạch cao - Chi tiết: Sản xuất bê tông (tại chân công trình).
4100 Xây dựng nhà các loại - Chi tiết: Xây dựng công trình dân dụng, công nghiệp.
4312 Chuẩn bị mặt bằng - Chi tiết: San lấp mặt bằng.
4330 Hoàn thiện công trình xây dựng
4530 Bán phụ tùng và các bộ phận phụ trợ của ô tô và xe có động cơ khác
4652 Bán buôn thiết bị và linh kiện điện tử, viễn thông - Chi tiết: Bán buôn hàng điện tử, điện lạnh.
4659 Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy khác - Chi tiết: Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy khai khoáng, xây dựng.
4661 Bán buôn nhiên liệu rắn, lỏng, khí và các sản phẩm liên quan - Chi tiết: Kinh doanh xăng dầu.
4663 Bán buôn vật liệu, thiết bị lắp đặt khác trong xây dựng - Chi tiết: Bán buôn vật liệu xây dựng và hàng trang trí nội thất.
4932 Vận tải hành khách đường bộ khác - Chi tiết: Kinh doanh vận tải khách theo hợp đồng; Kinh doanh vận chuyển khách du lịch.
4933 Vận tải hàng hóa bằng đường bộ - Chi tiết: Kinh doanh vận tải hàng bằng ô tô.
5210 Kho bãi và lưu giữ hàng hóa - Chi tiết: Dịch vụ lưu giữ hành hóa.
5229 Hoạt động dịch vụ hỗ trợ khác liên quan đến vận tải - Chi tiết: Dịch vụ giữ xe.
7710 Cho thuê xe có động cơ
7730 Cho thuê máy móc, thiết bị và đồ dùng hữu hình khác - Chi tiết: Cho thuê máy móc, thiết bị xây dựng.
7912 Điều hành tua du lịch - Chi tiết: Kinh doanh du lịch lữ hành nội địa.

Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THIẾT BỊ XÂY DỰNG LINH LINH

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THIẾT BỊ XÂY DỰNG LINH LINH là bao nhiêu?

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THIẾT BỊ XÂY DỰNG LINH LINH là 0401533090.

Địa chỉ trụ sở CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THIẾT BỊ XÂY DỰNG LINH LINH ở đâu?

Trụ sở chính của doanh nghiệp đăng ký tại địa chỉ: Tổ 219, Hòa Minh, Phường Hòa Khánh, TP Đà Nẵng, Việt Nam.

Ai là người đại diện pháp luật của CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THIẾT BỊ XÂY DỰNG LINH LINH?

Người đại diện pháp luật hiện tại của công ty là ông/bà ĐẶNG THỊ XUÂN.

Tình trạng hoạt động hiện nay của CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THIẾT BỊ XÂY DỰNG LINH LINH ra sao?

Tình trạng hoạt động của công ty là Tạm ngừng KD có thời hạn.

CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THIẾT BỊ XÂY DỰNG LINH LINH kinh doanh trong lĩnh vực nào?

Doanh nghiệp hoạt động chính trong ngành nghề/lĩnh vực: 7730 - Cho thuê máy móc, thiết bị và đồ dùng hữu hình khác - Chi tiết: Cho thuê máy móc, thiết bị xây dựng..

Doanh nghiệp cùng ngành nghề

Doanh nghiệp lân cận