DỮ LIỆU ĐÃ XÁC MINH XÁC THỰC DOANH NGHIỆP

CÔNG TY TNHH KN CORPORATION

KN CORPORATION COMPANY LIMITED

MÃ SỐ THUẾ 0319441947
Cập nhật
Đang có 2 người đang xem thông tin này.
Đã có 20 lượt tra cứu số liên hệ trong 7 ngày qua.
📍 Địa chỉ
90/14/20A Trần Văn Ơn, Phường Tân Sơn Nhì, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam Xem bản đồ
📋 Trạng thái Đang hoạt động
📅 Ngày hoạt động 13/03/2026
👤 Người đại diện NGUYỄN THỊ PHƯƠNG NHI
📞 Điện thoại 0914•••••• (Ẩn số) Xem liên hệ (Phí dịch vụ 50k)
Zalo đang hoạt động (Đã xác minh)
⚖️ Loại hình pháp lý Công ty trách nhiệm hữu hạn ngoài NN
🏛️ Quản lý bởi Thuế cơ sở 17 Thành phố Hồ Chí Minh
🏭 Ngành nghề chính 4330 - Hoàn thiện công trình xây dựng
📌 Tỉnh/TP TP Hồ Chí Minh
Quảng cáo dịch vụ doanh nghiệp
SPOTLIGHT B2B
QUẢNG BÁ DOANH NGHIỆP TIẾP CẬN ĐỐI TÁC B2B

Quảng bá Thương hiệu & Giới thiệu Dịch vụ tại đây

Tiếp cận hơn 500.000+ lượt tra cứu từ khách hàng, chủ doanh nghiệp & đối tác mỗi tháng. Đặt banner hiển thị sản phẩm, giải pháp và hotline độc quyền ngay trên trang MST của bạn.

Độc quyền theo MST Gắn link Website / Zalo Tăng nhận diện thương hiệu Miễn phí thiết kế Banner
Liên hệ Đặt Banner ngay

Báo cáo Tín nhiệm Đối tác

MỚI

Thẩm định mức độ an toàn pháp lý, lịch sử thay đổi người đại diện và mạng lưới pháp nhân liên kết trước khi ký hợp đồng hoặc chuyển khoản.

Thông tin tóm tắt

CÔNG TY TNHH KN CORPORATION (tên giao dịch quốc tế: KN CORPORATION COMPANY LIMITED) là doanh nghiệp có mã số thuế 0319441947 được cấp phép hoạt động vào ngày 13/03/2026. Công ty có trụ sở chính tọa lạc tại địa chỉ 90/14/20A Trần Văn Ơn, Phường Tân Sơn Nhì, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam. Người đại diện pháp luật của doanh nghiệp là ông/bà NGUYỄN THỊ PHƯƠNG NHI. Ngành nghề kinh doanh chính là 4330 - hoàn thiện công trình xây dựng. Hiện tại, trạng thái của mã số thuế 0319441947 đang là Đang hoạt động.

Thông tin xuất hóa đơn
Tên công ty CÔNG TY TNHH KN CORPORATION
Mã số thuế 0319441947
Địa chỉ 90/14/20A Trần Văn Ơn, Phường Tân Sơn Nhì, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam
Công cụ tính nhanh VAT
Tiền hàng: 0
Thuế VAT: 0
Tổng cộng:
0
Cập nhật mã số thuế 0319441947 lần cuối vào 21:29:30 27-08-2026. Cập nhật ngay?

Dịch vụ dành cho doanh nghiệp

Hỗ trợ khởi tạo và vận hành doanh nghiệp nhanh chóng với các dịch vụ uy tín, chuyên nghiệp.

Chữ ký số

Kê khai thuế, hải quan, BHXH an toàn, bảo mật tuyệt đối.

Hóa đơn điện tử

Phát hành hóa đơn nhanh chóng, chuẩn quy định CQT.

Thiết kế Website

Xây dựng thương hiệu số chuyên nghiệp, chuẩn SEO.

Quản lý Hóa đơn & Thuế

Nền tảng quản lý hóa đơn đầu vào đầu ra và rủi ro thuế cho Doanh nghiệp.

Tra cứu mã số thuế khác

Dịch vụ doanh nghiệp

🌐
Thiết kế Website
thietkeweb.dev
📝
Ký file PDF Online
pdfsign.vn
🔐
Đại lý Chữ ký số
dailychukyso.com.vn
📡
Chữ ký số Viettel
tokenviettel.com
Chữ ký số FastCA
chukysofastca.com
Chữ ký số EasyCA
chukysoeasyca.vn
🛡️
Chữ ký số ICA
chukysoica.vn
🔑
Chữ ký số OneCA
oneca.net
🧾
Hóa đơn điện tử Viettel
viettel-invoice.vn
📊
Quản lý Hóa đơn & Thuế
biztrust.vn

Lĩnh vực chính

Bán buôn 8
Nhóm 43 3
Bán lẻ 2
Nhóm 81 2
Nhóm 16 1

Ngành nghề kinh doanh (23)

1622 Sản xuất đồ gỗ xây dựng - (không hoạt động tại trụ sở)
2511 Sản xuất các cấu kiện kim loại - (Không hoạt động tại trụ sở)
4101 Xây dựng nhà để ở
4299 Xây dựng công trình kỹ thuật dân dụng khác - Chi tiết: Xây dựng công trình dân dụng và công nghiệp
4311 Phá dỡ
4312 Chuẩn bị mặt bằng
4330 Hoàn thiện công trình xây dựng
4610 Đại lý, môi giới, đấu giá - Chi tiết: Đại lý bán hàng hóa; môi giới mua bán hàng hóa
4642 Bán buôn giường, tủ, bàn ghế và đồ nội thất tương tự trong gia đình, văn phòng, cửa hàng; thảm, đệm và thiết bị chiếu sáng
4649 Bán buôn đồ dùng khác cho gia đình - Chi tiết: bán buôn đồ điện gia dụng, đèn và bộ đèn điện. Bán buôn hàng gốm sứ, thủy tinh. Bán buôn dụng cụ thể dục, thể thao (trừ súng thể thao). Bán buôn nước hoa, hàng mỹ phẩm và chế phẩm vệ sinh (trừ dược phẩm). Bán buôn vali, cặp, túi, ví, hàng gia và giả da. Bán buôn dụng cụ y tế
4652 Bán buôn thiết bị và linh kiện điện tử, viễn thông
4659 Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy khác
4673 Bán buôn vật liệu, thiết bị lắp đặt khác trong xây dựng
4679 Bán buôn chuyên doanh khác chưa được phân vào đâu - (Trừ bán buôn bình gas, khí dầu mỏ hóa lỏng LPG, dầu nhớt cặn, vàng miếng, súng, đạn loại dùng đi săn hoặc thể thao và tiện kim khí; trừ bán buôn hóa chất tại trụ sở; thực hiện theo quyết định số 64/2009/QĐ - UBND ngày 31/7/2009 và quyết định số 79/2009/QĐ - UBND của Ủy ban nhân dân thành phố Hồ Chí Minh về việc phê duyệt quy hoạch kinh doanh nông sản, thực phẩm trên địa bàn thành phố Hồ Chí Minh.)
4690 Bán buôn tổng hợp
4752 Bán lẻ đồ ngũ kim, sơn, kính và thiết bị lắp đặt khác trong xây dựng trong các cửa hàng chuyên doanh
4759 Bán lẻ đồ điện gia dụng, giường, tủ, bàn, ghế và đồ nội thất tương tự, đèn và bộ đèn điện, đồ dùng gia đình khác chưa được phân vào đâu trong các cửa hàng chuyên doanh
4933 Vận tải hàng hóa bằng đường bộ
7110 Hoạt động kiến trúc và tư vấn kỹ thuật có liên quan - Chi tiết: Thiết kế kiến trúc công trình; thiết kế kết cấu công trình đường bộ; thiết kế cấp, thoát nước công trình xây dựng; thiết kế hệ thống điện dân dụng và công nghiệp; thiết kế kết cấu công trình dân dụng và công nghiệp; khảo sát địa hình công trình xây dựng; quản lý dự án, lập dự toán, tổng dự án công trình, kiểm định chất lượng công trình xây dựng, đánh giá sự cố, lập phương án xử lý; Giám sát công tác xây dựng và hoàn thiện công trình dân dụng và công nghiệp; Giám sát công tác xây dựng và hoàn thiện công trình công trình hạ tầng kỹ thuật; Giám sát công tác xây dựng và hoàn thiện công trình dân dụng, thuỷ lợi; Giám sát công tác lắp đặt thiết bị cơ kỹ thuật công trình công nghiệp; Giám sát công tác xây dựng và hoàn thiện công trình giao thông; Giám sát công tác lắp đặt phần điện và thiết bị điện công trình dân dụng và công nghiệp; Tư vấn xây dựng
7310 Quảng cáo
7410 Hoạt động thiết kế chuyên dụng - Chi tiết: hoạt động trang trí nội thất
8121 Vệ sinh chung nhà cửa
8129 Vệ sinh nhà cửa và các công trình khác

Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY TNHH KN CORPORATION

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH KN CORPORATION là bao nhiêu?

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH KN CORPORATION là 0319441947.

Địa chỉ trụ sở CÔNG TY TNHH KN CORPORATION ở đâu?

Trụ sở chính của doanh nghiệp đăng ký tại địa chỉ: 90/14/20A Trần Văn Ơn, Phường Tân Sơn Nhì, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

Ai là người đại diện pháp luật của CÔNG TY TNHH KN CORPORATION?

Người đại diện pháp luật hiện tại của công ty là ông/bà NGUYỄN THỊ PHƯƠNG NHI.

Tình trạng hoạt động hiện nay của CÔNG TY TNHH KN CORPORATION ra sao?

Tình trạng hoạt động của công ty là Đang hoạt động.

CÔNG TY TNHH KN CORPORATION kinh doanh trong lĩnh vực nào?

Doanh nghiệp hoạt động chính trong ngành nghề/lĩnh vực: 4330 - Hoàn thiện công trình xây dựng.

Doanh nghiệp cùng ngành nghề

Doanh nghiệp lân cận