DỮ LIỆU ĐÃ XÁC MINH XÁC THỰC DOANH NGHIỆP

CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ BEON

BEON SERVICES COMPANY LIMITED

MÃ SỐ THUẾ 0318915619
Cập nhật
Đang có 3 người đang xem thông tin này.
Đã có 28 lượt tra cứu số liên hệ trong 7 ngày qua.
📍 Địa chỉ
80/12/125 Dương Quảng Hàm, Phường An Nhơn, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam Xem bản đồ
📋 Trạng thái Đang hoạt động
📅 Ngày hoạt động 16/04/2025
👤 Người đại diện ĐẶNG LINH VŨ
📞 Điện thoại 0965•••••• (Ẩn số) Xem liên hệ (Phí dịch vụ 50k)
Zalo đang hoạt động (Đã xác minh)
📧 Email beon••••••••••••@gmail.com (Ẩn email) Xem liên hệ (Phí dịch vụ 50k)
⚖️ Loại hình pháp lý Công ty trách nhiệm hữu hạn ngoài NN
🏛️ Quản lý bởi Thuế cơ sở 15 Thành phố Hồ Chí Minh
🏭 Ngành nghề chính 7310 - Quảng cáo
📌 Tỉnh/TP TP Hồ Chí Minh
Quảng cáo dịch vụ doanh nghiệp
SPOTLIGHT B2B
QUẢNG BÁ DOANH NGHIỆP TIẾP CẬN ĐỐI TÁC B2B

Quảng bá Thương hiệu & Giới thiệu Dịch vụ tại đây

Tiếp cận hơn 500.000+ lượt tra cứu từ khách hàng, chủ doanh nghiệp & đối tác mỗi tháng. Đặt banner hiển thị sản phẩm, giải pháp và hotline độc quyền ngay trên trang MST của bạn.

Độc quyền theo MST Gắn link Website / Zalo Tăng nhận diện thương hiệu Miễn phí thiết kế Banner
Liên hệ Đặt Banner ngay

Báo cáo Tín nhiệm Đối tác

MỚI

Thẩm định mức độ an toàn pháp lý, lịch sử thay đổi người đại diện và mạng lưới pháp nhân liên kết trước khi ký hợp đồng hoặc chuyển khoản.

Thông tin tóm tắt

CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ BEON (tên giao dịch quốc tế: BEON SERVICES COMPANY LIMITED) là doanh nghiệp có mã số thuế 0318915619 được cấp phép hoạt động vào ngày 16/04/2025. Công ty có trụ sở chính tọa lạc tại địa chỉ 80/12/125 Dương Quảng Hàm, Phường An Nhơn, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam. Người đại diện pháp luật của doanh nghiệp là ông/bà ĐẶNG LINH VŨ. Ngành nghề kinh doanh chính là 7310 - quảng cáo. Hiện tại, trạng thái của mã số thuế 0318915619 đang là Đang hoạt động.

Thông tin xuất hóa đơn
Tên công ty CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ BEON
Mã số thuế 0318915619
Địa chỉ 80/12/125 Dương Quảng Hàm, Phường An Nhơn, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam
Công cụ tính nhanh VAT
Tiền hàng: 0
Thuế VAT: 0
Tổng cộng:
0
Cập nhật mã số thuế 0318915619 lần cuối vào 17:08:07 19-09-2026. Cập nhật ngay?

Dịch vụ dành cho doanh nghiệp

Hỗ trợ khởi tạo và vận hành doanh nghiệp nhanh chóng với các dịch vụ uy tín, chuyên nghiệp.

Chữ ký số

Kê khai thuế, hải quan, BHXH an toàn, bảo mật tuyệt đối.

Hóa đơn điện tử

Phát hành hóa đơn nhanh chóng, chuẩn quy định CQT.

Thiết kế Website

Xây dựng thương hiệu số chuyên nghiệp, chuẩn SEO.

Quản lý Hóa đơn & Thuế

Nền tảng quản lý hóa đơn đầu vào đầu ra và rủi ro thuế cho Doanh nghiệp.

Tra cứu mã số thuế khác

Dịch vụ doanh nghiệp

🌐
Thiết kế Website
thietkeweb.dev
📝
Ký file PDF Online
pdfsign.vn
🔐
Đại lý Chữ ký số
dailychukyso.com.vn
📡
Chữ ký số Viettel
tokenviettel.com
Chữ ký số FastCA
chukysofastca.com
Chữ ký số EasyCA
chukysoeasyca.vn
🛡️
Chữ ký số ICA
chukysoica.vn
🔑
Chữ ký số OneCA
oneca.net
🧾
Hóa đơn điện tử Viettel
viettel-invoice.vn
📊
Quản lý Hóa đơn & Thuế
biztrust.vn

Lĩnh vực chính

Nông nghiệp 4
Bán buôn 4
Giáo dục 4
Bán lẻ 3
Quảng cáo 2

Ngành nghề kinh doanh (19)

0121 Trồng cây ăn quả
0150 Trồng trọt, chăn nuôi hỗn hợp
0161 Hoạt động dịch vụ trồng trọt
0163 Hoạt động dịch vụ sau thu hoạch
4620 Bán buôn nông, lâm sản nguyên liệu (trừ gỗ, tre, nứa) và động vật sống - (trừ động vật hoang dã thuộc danh mục điều ước quốc tế mà Việt Nam ký kết hoặc tham gia quy định và các động vật quý hiếm khác cần được bảo vệ)
4641 Bán buôn vải, hàng may sẵn, giày dép
4669 Bán buôn chuyên doanh khác chưa được phân vào đâu - (trừ bán buôn bình gas, khí dầu mỏ hóa lỏng LPG, dầu nhớt cặn, vàng miếng, súng, đạn loại dùng đi săn hoặc thể thao và tiền kim khí; trừ bán buôn hóa chất tại trụ sở)
4690 Bán buôn tổng hợp - (trừ bán buôn bình gas, khí dầu mỏ hóa lỏng LPG, dầu nhớt cặn, vàng miếng, súng, đạn loại dùng đi săn hoặc thể thao và tiền kim khí; trừ bán buôn hóa chất tại trụ sở)
4771 Bán lẻ hàng may mặc, giày dép, hàng da và giả da trong các cửa hàng chuyên doanh
4773 Bán lẻ hàng hóa khác mới trong các cửa hàng chuyên doanh - (trừ bán lẻ bình gas, khí dầu mỏ hóa lỏng LPG, dầu nhớt cặn, vàng miếng, súng, đạn loại dùng đi săn hoặc thể thao và tiền kim khí; trừ bán lẻ hóa chất tại trụ sở).
4791 Bán lẻ theo yêu cầu đặt hàng qua bưu điện hoặc internet - (trừ bán lẻ bình gas, khí dầu mỏ hóa lỏng LPG, dầu nhớt cặn, vàng miếng, súng, đạn loại dùng đi săn hoặc thể thao và tiền kim khí; trừ bán lẻ hóa chất tại trụ sở).
7310 Quảng cáo
7320 Nghiên cứu thị trường và thăm dò dư luận - (trừ các loại thông tin Nhà Nước cấm và dịch vụ điều tra)
7410 Hoạt động thiết kế chuyên dụng
8551 Giáo dục thể thao và giải trí - (trừ hoạt động của các sàn nhảy)
8552 Giáo dục văn hoá nghệ thuật - (trừ kinh doanh vũ trường)
8559 Giáo dục khác chưa được phân vào đâu - (trừ dạy về tôn giáo; các trường của các tổ chức Đảng - Đoàn thể)
8560 Dịch vụ hỗ trợ giáo dục
9000 Hoạt động sáng tác, nghệ thuật và giải trí - (trừ kinh doanh vũ trường, phòng trà ca nhạc và không thực hiện các hiệu ứng cháy, nổ; không sử dụng chất nổ, chất cháy, hóa chất làm đạo cụ, dụng cụ thực hiện các chương trình văn nghệ, sự kiện, phim ảnh)

Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ BEON

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ BEON là bao nhiêu?

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ BEON là 0318915619.

Địa chỉ trụ sở CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ BEON ở đâu?

Trụ sở chính của doanh nghiệp đăng ký tại địa chỉ: 80/12/125 Dương Quảng Hàm, Phường An Nhơn, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

Ai là người đại diện pháp luật của CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ BEON?

Người đại diện pháp luật hiện tại của công ty là ông/bà ĐẶNG LINH VŨ.

Tình trạng hoạt động hiện nay của CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ BEON ra sao?

Tình trạng hoạt động của công ty là Đang hoạt động.

CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ BEON kinh doanh trong lĩnh vực nào?

Doanh nghiệp hoạt động chính trong ngành nghề/lĩnh vực: 7310 - Quảng cáo.

Doanh nghiệp cùng ngành nghề

Doanh nghiệp lân cận