DỮ LIỆU SƠ BỘ XÁC THỰC DOANH NGHIỆP

CÔNG TY TNHH BDK FOODTECH VIETNAM

BDK FOODTECH VIETNAM COMPANY LIMITED

MÃ SỐ THUẾ 0318293693
Cập nhật ngay Dữ liệu chưa đầy đủ
Đang có 7 người đang xem thông tin này.
Đã có 31 lượt tra cứu số liên hệ trong 7 ngày qua.
📍 Địa chỉ
38 Lô D, Đường D1, Khu dân cư Phú Mỹ, Khu phố 2, Phường Tân Mỹ, TP Hồ Chí Minh Xem bản đồ
📋 Trạng thái Đang hoạt động
📅 Ngày hoạt động 31/01/2024
👤 Người đại diện NGUYỄN THỊ HẠNH
🔗 Cùng đại diện NGUYỄN THỊ HẠNH còn đại diện các doanh nghiệp, đơn vị:
  • ● Nguyễn Thị Hạnh
📞 Điện thoại 0977•••••• (Ẩn số) Xem liên hệ (Phí dịch vụ 50k)
Zalo đang hoạt động (Đã xác minh)
⚖️ Loại hình pháp lý Công ty trách nhiệm hữu hạn 2 thành viên trở lên ngoài NN
🏛️ Quản lý bởi Thuế cơ sở 7 Thành phố Hồ Chí Minh
🏭 Ngành nghề chính 4632 - Bán buôn thực phẩm - (CPC: 622)
📌 Tỉnh/TP TP Hồ Chí Minh

Báo cáo Tín nhiệm Đối tác

MỚI

Thẩm định mức độ an toàn pháp lý, lịch sử thay đổi người đại diện và mạng lưới pháp nhân liên kết trước khi ký hợp đồng hoặc chuyển khoản.

Thông tin tóm tắt

CÔNG TY TNHH BDK FOODTECH VIETNAM (tên giao dịch quốc tế: BDK FOODTECH VIETNAM COMPANY LIMITED) là doanh nghiệp có mã số thuế 0318293693 được cấp phép hoạt động vào ngày 31/01/2024. Công ty có trụ sở chính tọa lạc tại địa chỉ 38 Lô D, Đường D1, Khu dân cư Phú Mỹ, Khu phố 2, Phường Tân Mỹ, TP Hồ Chí Minh. Người đại diện pháp luật của doanh nghiệp là ông/bà NGUYỄN THỊ HẠNH. Ngành nghề kinh doanh chính là 4632 - bán buôn thực phẩm - (cpc: 622). Hiện tại, trạng thái của mã số thuế 0318293693 đang là Đang hoạt động.

Thông tin xuất hóa đơn
Tên công ty CÔNG TY TNHH BDK FOODTECH VIETNAM
Mã số thuế 0318293693
Địa chỉ 38 Lô D, Đường D1, Khu dân cư Phú Mỹ, Khu phố 2, Phường Tân Mỹ, TP Hồ Chí Minh
Công cụ tính nhanh VAT
Tiền hàng: 0
Thuế VAT: 0
Tổng cộng:
0
Cập nhật mã số thuế 0318293693 lần cuối vào 01:25:55 25-09-2026. Cập nhật ngay?

Dịch vụ dành cho doanh nghiệp

Hỗ trợ khởi tạo và vận hành doanh nghiệp nhanh chóng với các dịch vụ uy tín, chuyên nghiệp.

Chữ ký số

Kê khai thuế, hải quan, BHXH an toàn, bảo mật tuyệt đối.

Hóa đơn điện tử

Phát hành hóa đơn nhanh chóng, chuẩn quy định CQT.

Thiết kế Website

Xây dựng thương hiệu số chuyên nghiệp, chuẩn SEO.

Quản lý Hóa đơn & Thuế

Nền tảng quản lý hóa đơn đầu vào đầu ra và rủi ro thuế cho Doanh nghiệp.

Tra cứu mã số thuế khác

Dịch vụ doanh nghiệp

🌐
Thiết kế Website
thietkeweb.dev
📝
Ký file PDF Online
pdfsign.vn
🔐
Đại lý Chữ ký số
dailychukyso.com.vn
📡
Chữ ký số Viettel
tokenviettel.com
⚡
Chữ ký số FastCA
chukysofastca.com
✅
Chữ ký số EasyCA
chukysoeasyca.vn
🛡️
Chữ ký số ICA
chukysoica.vn
🔑
Chữ ký số OneCA
oneca.net
🧾
Hóa đơn điện tử Viettel
viettel-invoice.vn
📊
Quản lý Hóa đơn & Thuế
biztrust.vn

Lĩnh vực chính

Bán buôn 7
Bán lẻ 6
Ăn uống 3
Nhóm 33 2
Vận tải 1

Ngành nghề kinh doanh (21)

3312 Sửa chữa máy móc, thiết bị - Chi tiết: Dịch vụ sửa chữa, bảo dưỡng máy móc, thiết bị (không bao gồm sửa chữa, bảo dưỡng tàu biển, máy bay, hoặc các phương tiện và thiết bị vận tải khác) (CPC 633)
3320 Lắp đặt máy móc và thiết bị công nghiệp - Chi tiết: Dịch vụ lắp ráp, lắp đặt không phải dịch vụ xây dựng (CPC 884 - 885)
4620 Bán buôn nông, lâm sản nguyên liệu (trừ gỗ, tre, nứa) và động vật sống - (CPC: 622)
4632 Bán buôn thực phẩm - (CPC: 622)
4649 Bán buôn đồ dùng khác cho gia đình - (CPC: 622)
4651 Bán buôn máy vi tính, thiết bị ngoại vi và phần mềm - (CPC: 622)
4652 Bán buôn thiết bị và linh kiện điện tử, viễn thông - (CPC: 622)
4659 Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy khác - Chi tiết: Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng phục vụ ngành sản xuất chế biến thực phẩm (CPC: 622)
4679 Bán buôn chuyên doanh khác chưa được phân vào đâu - Chi tiết: Bán buôn bao bì, nguyên vật liệu, phụ gia dùng trong sản xuất chế biến thực phẩm (không tồn trữ hóa chất) (CPC: 622)
4719 Bán lẻ khác trong các cửa hàng kinh doanh tổng hợp - (CPC: 632)
4721 Bán lẻ lương thực trong các cửa hàng chuyên doanh - (CPC: 631)
4722 Bán lẻ thực phẩm trong các cửa hàng chuyên doanh - (CPC: 631)
4759 Bán lẻ đồ điện gia dụng, giường, tủ, bàn, ghế và đồ nội thất tương tự, đèn và bộ đèn điện, đồ dùng gia đình khác chưa được phân vào đâu trong các cửa hàng chuyên doanh - (CPC: 632)
4773 Bán lẻ hàng hóa khác mới trong các cửa hàng chuyên doanh - Chi tiết: Bán lẻ bao bì, chất tẩy rửa, nguyên phụ liệu, phụ gia dùng trong sản xuất chế biến thực phẩm (không tồn trữ hóa chất) (CPC: 632)
4790 Hoạt động dịch vụ trung gian bán lẻ - (CPC: 632)
4933 Vận tải hàng hóa bằng đường bộ - Chi tiết: Dịch vụ vận tải hàng hóa (CPC: 7123)
5510 Dịch vụ lưu trú ngắn ngày - Chi tiết: Dịch vụ xếp chỗ ở khách sạn (CPC 64110)
5610 Nhà hàng và các dịch vụ ăn uống phục vụ lưu động - Chi tiết: Dịch vụ cung cấp thức ăn (CPC 642) và đồ uống (CPC 643)
5629 Dịch vụ ăn uống khác - Chi tiết: Dịch vụ cung cấp thức ăn (CPC 642) và đồ uống (CPC 643)
5630 Dịch vụ phục vụ đồ uống - Chi tiết: Dịch vụ cung cấp đồ uống (CPC 643)
7020 Hoạt động tư vấn quản lý - Chi tiết: Dịch vụ tư vấn quản lý (trừ tư vấn tài chính, kế toán) (CPC 865) (Doanh nghiệp không được cung cấp dịch vụ trọng tài hòa giải đối với tranh chấp thương mại giữa các thương vụ pháp lý, dịch vụ thuế, kiểm toán và kế toán; không được cung cấp dịch vụ tư vấn về quản lý danh mục đầu tư ngắn hạn; không được thực hiện dịch vụ tư vấn việc làm, học nghề, chính sách có liên quan đến quan hệ lao động - việc làm; không hoạt động vận động hành lang, hoạt động liên quan thuộc lĩnh vực quảng cáo)

Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY TNHH BDK FOODTECH VIETNAM

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH BDK FOODTECH VIETNAM là bao nhiêu?

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH BDK FOODTECH VIETNAM là 0318293693.

Địa chỉ trụ sở CÔNG TY TNHH BDK FOODTECH VIETNAM ở đâu?

Trụ sở chính của doanh nghiệp đăng ký tại địa chỉ: 38 Lô D, Đường D1, Khu dân cư Phú Mỹ, Khu phố 2, Phường Tân Mỹ, TP Hồ Chí Minh.

Ai là người đại diện pháp luật của CÔNG TY TNHH BDK FOODTECH VIETNAM?

Người đại diện pháp luật hiện tại của công ty là ông/bà NGUYỄN THỊ HẠNH.

Tình trạng hoạt động hiện nay của CÔNG TY TNHH BDK FOODTECH VIETNAM ra sao?

Tình trạng hoạt động của công ty là Đang hoạt động.

CÔNG TY TNHH BDK FOODTECH VIETNAM kinh doanh trong lĩnh vực nào?

Doanh nghiệp hoạt động chính trong ngành nghề/lĩnh vực: 4632 - Bán buôn thực phẩm - (CPC: 622).

Doanh nghiệp cùng ngành nghề

Doanh nghiệp lân cận