DỮ LIỆU SƠ BỘ XÁC THỰC DOANH NGHIỆP

CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ ĐẤT VIỆT SAIGON

DAT VIET SAIGON SERVICE TRADING INVESTMENT JOINT STOCK COMPANY

MÃ SỐ THUẾ 0312798401
Cập nhật ngay Dữ liệu chưa đầy đủ
Đang có 5 người đang xem thông tin này.
Đã có 26 lượt tra cứu số liên hệ trong 7 ngày qua.
📍 Địa chỉ
Lầu 2, Tòa Nhà Nam Đô, 28 Đường An Lộc, Phường An Phú Đông, TP Hồ Chí Minh Xem bản đồ
📋 Trạng thái Không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký
📅 Ngày hoạt động 28/05/2014
👤 Người đại diện NGUYỄN VĂN TỴ
📞 Điện thoại 0932•••••• (Ẩn số) Xem liên hệ (Phí dịch vụ 50k)
Zalo đang hoạt động (Đã xác minh)
⚖️ Loại hình pháp lý Công ty cổ phần ngoài NN
🏛️ Quản lý bởi Thuế cơ sở 12 Thành phố Hồ Chí Minh
🏭 Ngành nghề chính 4620 - Bán buôn nông, lâm sản nguyên liệu (trừ gỗ, tre, nứa) và động vật sống - (trừ kinh doanh động vật hoang dã thuộc danh mục điều ước quốc tế mà Việt Nam ký kết hoạc tham gia quy định và các loại động vật quý hiếm khác cần được bảo vệ và không kinh doanh hàng nông sản, thực phẩm tại trụ sở)
📌 Tỉnh/TP TP Hồ Chí Minh
Quảng cáo dịch vụ doanh nghiệp
SPOTLIGHT B2B
QUẢNG BÁ DOANH NGHIỆP TIẾP CẬN ĐỐI TÁC B2B

Quảng bá Thương hiệu & Giới thiệu Dịch vụ tại đây

Tiếp cận hơn 500.000+ lượt tra cứu từ khách hàng, chủ doanh nghiệp & đối tác mỗi tháng. Đặt banner hiển thị sản phẩm, giải pháp và hotline độc quyền ngay trên trang MST của bạn.

Độc quyền theo MST Gắn link Website / Zalo Tăng nhận diện thương hiệu Miễn phí thiết kế Banner
Liên hệ Đặt Banner ngay

Báo cáo Tín nhiệm Đối tác

MỚI

Thẩm định mức độ an toàn pháp lý, lịch sử thay đổi người đại diện và mạng lưới pháp nhân liên kết trước khi ký hợp đồng hoặc chuyển khoản.

Thông tin tóm tắt

CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ ĐẤT VIỆT SAIGON (tên giao dịch quốc tế: DAT VIET SAIGON SERVICE TRADING INVESTMENT JOINT STOCK COMPANY) là doanh nghiệp có mã số thuế 0312798401 được cấp phép hoạt động vào ngày 28/05/2014. Công ty có trụ sở chính tọa lạc tại địa chỉ Lầu 2, Tòa Nhà Nam Đô, 28 Đường An Lộc, Phường An Phú Đông, TP Hồ Chí Minh. Người đại diện pháp luật của doanh nghiệp là ông/bà NGUYỄN VĂN TỴ. Ngành nghề kinh doanh chính là 4620 - bán buôn nông, lâm sản nguyên liệu (trừ gỗ, tre, nứa) và động vật sống - (trừ kinh doanh động vật hoang dã thuộc danh mục điều ước quốc tế mà việt nam ký kết hoạc tham gia quy định và các loại động vật quý hiếm khác cần được bảo vệ và không kinh doanh hàng nông sản, thực phẩm tại trụ sở). Hiện tại, trạng thái của mã số thuế 0312798401 đang là Không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký.

Thông tin xuất hóa đơn
Tên công ty CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ ĐẤT VIỆT SAIGON
Mã số thuế 0312798401
Địa chỉ Lầu 2, Tòa Nhà Nam Đô, 28 Đường An Lộc, Phường An Phú Đông, TP Hồ Chí Minh
Công cụ tính nhanh VAT
Tiền hàng: 0
Thuế VAT: 0
Tổng cộng:
0
Cập nhật mã số thuế 0312798401 lần cuối vào 14:58:13 22-09-2026. Cập nhật ngay?

Dịch vụ dành cho doanh nghiệp

Hỗ trợ khởi tạo và vận hành doanh nghiệp nhanh chóng với các dịch vụ uy tín, chuyên nghiệp.

Chữ ký số

Kê khai thuế, hải quan, BHXH an toàn, bảo mật tuyệt đối.

Hóa đơn điện tử

Phát hành hóa đơn nhanh chóng, chuẩn quy định CQT.

Thiết kế Website

Xây dựng thương hiệu số chuyên nghiệp, chuẩn SEO.

Quản lý Hóa đơn & Thuế

Nền tảng quản lý hóa đơn đầu vào đầu ra và rủi ro thuế cho Doanh nghiệp.

Tra cứu mã số thuế khác

Dịch vụ doanh nghiệp

🌐
Thiết kế Website
thietkeweb.dev
📝
Ký file PDF Online
pdfsign.vn
🔐
Đại lý Chữ ký số
dailychukyso.com.vn
📡
Chữ ký số Viettel
tokenviettel.com
Chữ ký số FastCA
chukysofastca.com
Chữ ký số EasyCA
chukysoeasyca.vn
🛡️
Chữ ký số ICA
chukysoica.vn
🔑
Chữ ký số OneCA
oneca.net
🧾
Hóa đơn điện tử Viettel
viettel-invoice.vn
📊
Quản lý Hóa đơn & Thuế
biztrust.vn

Lĩnh vực chính

Bán buôn 11
Nhóm 82 4
Công nghệ 3
Giáo dục 3
Nhóm 18 2

Ngành nghề kinh doanh (50)

0210 Trồng rừng và chăm sóc rừng
1811 In ấn - (trừ in, tráng bao bì kim loại; in trên sản phẩm dệt, may, đan)
1812 Dịch vụ liên quan đến in
4100 Xây dựng nhà các loại
4210 Xây dựng công trình đường sắt và đường bộ
4290 Xây dựng công trình kỹ thuật dân dụng khác
4390 Hoạt động xây dựng chuyên dụng khác
4610 Đại lý, môi giới, đấu giá - Chi tiết: Đại lý, môi giới (trừ môi giới bất động sản)
4620 Bán buôn nông, lâm sản nguyên liệu (trừ gỗ, tre, nứa) và động vật sống - (trừ kinh doanh động vật hoang dã thuộc danh mục điều ước quốc tế mà Việt Nam ký kết hoạc tham gia quy định và các loại động vật quý hiếm khác cần được bảo vệ và không kinh doanh hàng nông sản, thực phẩm tại trụ sở)
4631 Bán buôn gạo - (không hoạt động tại trụ sở).
4632 Bán buôn thực phẩm - (không hoạt động tại trụ sở).
4649 Bán buôn đồ dùng khác cho gia đình - Chi tiết: Bán buôn sách, báo, tạp chí, văn phòng phẩm (có nội dung được phép lưu hành)
4651 Bán buôn máy vi tính, thiết bị ngoại vi và phần mềm
4652 Bán buôn thiết bị và linh kiện điện tử, viễn thông
4659 Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy khác - Chi tiết: Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy văn phòng
4662 Bán buôn kim loại và quặng kim loại - Chi tiết: Bán buôn sắt, thép (trừ mua bán vàng miếng)
4663 Bán buôn vật liệu, thiết bị lắp đặt khác trong xây dựng
4669 Bán buôn chuyên doanh khác chưa được phân vào đâu - Chi tiết: Bán buôn phế liệu, phế thải kim loại, phi kim loại (không hoạt động tại trụ sở).
4741 Bán lẻ máy vi tính, thiết bị ngoại vi, phần mềm và thiết bị viễn thông trong các cửa hàng chuyên doanh - Chi tiết: Bán lẻ máy vi tính, thiết bị ngoại vi, phần mềm, điện thoại trong các cửa hàng chuyên doanh
4742 Bán lẻ thiết bị nghe nhìn trong các cửa hàng chuyên doanh
4933 Vận tải hàng hóa bằng đường bộ - (trừ hóa lỏng khí để vận chuyển)
5022 Vận tải hàng hóa đường thuỷ nội địa - (trừ hóa lỏng khí để vận chuyển)
5229 Hoạt động dịch vụ hỗ trợ khác liên quan đến vận tải - Chi tiết: Dịch vụ giao nhận hàng hóa (trừ hóa lỏng khí để vận chuyển và hoạt động liên quan đến vận tải đường hàng không).
5510 Dịch vụ lưu trú ngắn ngày - (không hoạt động tại trụ sở).
6201 Lập trình máy vi tính
6202 Tư vấn máy vi tính và quản trị hệ thống máy vi tính
6209 Hoạt động dịch vụ công nghệ thông tin và dịch vụ khác liên quan đến máy vi tính
6311 Xử lý dữ liệu, cho thuê và các hoạt động liên quan
6312 Cổng thông tin - Chi tiết: Thiết lập trang thông tin điện tử tổng hợp
6492 Hoạt động cấp tín dụng khác - Chi tiết: Dịch vụ cầm đồ
6619 Hoạt động hỗ trợ dịch vụ tài chính chưa được phân vào đâu - Chi tiết: Tư vấn đầu tư (trừ tư vấn tài chính, kế toán, pháp luật)
6820 Tư vấn, môi giới, đấu giá bất động sản, đấu giá quyền sử dụng đất - Chi tiết: Môi giới bất động sản
7020 Hoạt động tư vấn quản lý - (trừ tư vấn tài chính, kế toán, pháp luật)
7110 Hoạt động kiến trúc và tư vấn kỹ thuật có liên quan - Chi tiết: Hoạt động đo đạc bản đồ
7310 Quảng cáo - Chi tiết: Quảng cáo, thiết kế website
7410 Hoạt động thiết kế chuyên dụng - Chi tiết: Thiết kế đồ họa, thiết kế website, thiết kế logo. Trang trí nội, ngoại thất.
7710 Cho thuê xe có động cơ
7722 Cho thuê băng, đĩa video - (có nội dung được phép lưu hành)
8130 Dịch vụ chăm sóc và duy trì cảnh quan
8211 Dịch vụ hành chính văn phòng tổng hợp - Chi tiết: Dịch vụ hành chính văn phòng hàng ngày, phân bố nhân sự, dịch vụ nhân sự.
8219 Photo, chuẩn bị tài liệu và các hoạt động hỗ trợ văn phòng đặc biệt khác - Chi tiết: Chuẩn bị tài liệu. Photocopy.
8230 Tổ chức giới thiệu và xúc tiến thương mại - Chi tiết: Tổ chức sự kiện, hội nghị, hội thảo (không thực hiện các hiệu ứng cháy, nổ; không sử dụng chất nổ, chất cháy, hóa chất làm đạo cụ, dụng cụ thực hiện các chương trình văn nghệ, sự kiện, phim ảnh)
8299 Hoạt động dịch vụ hỗ trợ kinh doanh khác còn lại chưa được phân vào đâu - Chi tiết: Dịch vụ đại diện sở hữu công nghiệp. Hoạt động tư vấn, dịch vụ quyền tác giả, quyền liên quan (trừ tư vấn pháp luật)
8532 Đào tạo trung cấp - Chi tiết: Dạy nghề
8559 Giáo dục khác chưa được phân vào đâu - Chi tiết: Dạy ngoại ngữ, dạy kỹ năng đàm thoại, đào tạo kỹ năng nói trước công chúng
8560 Dịch vụ hỗ trợ giáo dục - Chi tiết: Tư vấn giáo dục, dịch vụ đưa ra ý kiến hướng dẫn về giáo dục, tổ chức các chương trình trao đổi sinh viên.
9103 Hoạt động của các vườn bách thảo, bách thú và khu bảo tồn tự nhiên - (không hoạt động tại trụ sở).
9321 Hoạt động của các công viên vui chơi và công viên theo chủ đề - (trừ hoạt động kinh doanh trò chơi điện tử có thưởng dành cho người nước ngoài và kinh doanh trò chơi điện tử có thưởng trên mạng)
9329 Hoạt động vui chơi giải trí khác chưa được phân vào đâu - Chi tiết: Đầu tư khu du lịch sinh thái (trừ hoạt động kinh doanh trò chơi điện tử có thưởng dành cho người nước ngoài và kinh doanh trò chơi điện tử có thưởng trên mạng)
9511 Sửa chữa máy vi tính và thiết bị ngoại vi - (trừ gia công cơ khí, tái chế phế thải, xi mạ điện tại trụ sở).

Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ ĐẤT VIỆT SAIGON

Mã số thuế của CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ ĐẤT VIỆT SAIGON là bao nhiêu?

Mã số thuế của CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ ĐẤT VIỆT SAIGON là 0312798401.

Địa chỉ trụ sở CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ ĐẤT VIỆT SAIGON ở đâu?

Trụ sở chính của doanh nghiệp đăng ký tại địa chỉ: Lầu 2, Tòa Nhà Nam Đô, 28 Đường An Lộc, Phường An Phú Đông, TP Hồ Chí Minh.

Ai là người đại diện pháp luật của CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ ĐẤT VIỆT SAIGON?

Người đại diện pháp luật hiện tại của công ty là ông/bà NGUYỄN VĂN TỴ.

Tình trạng hoạt động hiện nay của CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ ĐẤT VIỆT SAIGON ra sao?

Tình trạng hoạt động của công ty là Không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký.

CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ ĐẤT VIỆT SAIGON kinh doanh trong lĩnh vực nào?

Doanh nghiệp hoạt động chính trong ngành nghề/lĩnh vực: 4620 - Bán buôn nông, lâm sản nguyên liệu (trừ gỗ, tre, nứa) và động vật sống - (trừ kinh doanh động vật hoang dã thuộc danh mục điều ước quốc tế mà Việt Nam ký kết hoạc tham gia quy định và các loại động vật quý hiếm khác cần được bảo vệ và không kinh doanh hàng nông sản, thực phẩm tại trụ sở).

Doanh nghiệp cùng ngành nghề

Doanh nghiệp lân cận