DỮ LIỆU SƠ BỘ XÁC THỰC DOANH NGHIỆP

CÔNG TY CỔ PHẦN PHÂN BÓN RICH LAND TFI ĐẮK NÔNG

DAK NONG TFI RICH LAND FERTILIZER JOINT STOCK COMPANY

MÃ SỐ THUẾ 6400461334
Cập nhật ngay Dữ liệu chưa đầy đủ
Đang có 7 người đang xem thông tin này.
Đã có 31 lượt tra cứu số liên hệ trong 7 ngày qua.
📍 Địa chỉ
Thôn 10, Xã Trường Xuân, Lâm Đồng Xem bản đồ
📋 Trạng thái Đang hoạt động
📅 Ngày hoạt động 07/02/2025
👤 Người đại diện ĐẶNG SỸ QUÝ
📞 Điện thoại 0960•••••• (Ẩn số) Xem liên hệ (Phí dịch vụ 50k)
Zalo đang hoạt động (Đã xác minh)
⚖️ Loại hình pháp lý Công ty cổ phần ngoài NN
🏛️ Quản lý bởi Thuế tỉnh Lâm Đồng
🏭 Ngành nghề chính 2012 - Sản xuất phân bón và hợp chất ni tơ - Chi tiết: Sản xuất phân bón
📌 Tỉnh/TP Lâm Đồng
Quảng cáo dịch vụ doanh nghiệp
SPOTLIGHT B2B
QUẢNG BÁ DOANH NGHIỆP TIẾP CẬN ĐỐI TÁC B2B

Quảng bá Thương hiệu & Giới thiệu Dịch vụ tại đây

Tiếp cận hơn 500.000+ lượt tra cứu từ khách hàng, chủ doanh nghiệp & đối tác mỗi tháng. Đặt banner hiển thị sản phẩm, giải pháp và hotline độc quyền ngay trên trang MST của bạn.

Độc quyền theo MST Gắn link Website / Zalo Tăng nhận diện thương hiệu Miễn phí thiết kế Banner
Liên hệ Đặt Banner ngay

Báo cáo Tín nhiệm Đối tác

MỚI

Thẩm định mức độ an toàn pháp lý, lịch sử thay đổi người đại diện và mạng lưới pháp nhân liên kết trước khi ký hợp đồng hoặc chuyển khoản.

Thông tin tóm tắt

CÔNG TY CỔ PHẦN PHÂN BÓN RICH LAND TFI ĐẮK NÔNG (tên giao dịch quốc tế: DAK NONG TFI RICH LAND FERTILIZER JOINT STOCK COMPANY) là doanh nghiệp có mã số thuế 6400461334 được cấp phép hoạt động vào ngày 07/02/2025. Công ty có trụ sở chính tọa lạc tại địa chỉ Thôn 10, Xã Trường Xuân, Lâm Đồng. Người đại diện pháp luật của doanh nghiệp là ông/bà ĐẶNG SỸ QUÝ. Ngành nghề kinh doanh chính là 2012 - sản xuất phân bón và hợp chất ni tơ - chi tiết: sản xuất phân bón. Hiện tại, trạng thái của mã số thuế 6400461334 đang là Đang hoạt động.

Thông tin xuất hóa đơn
Tên công ty CÔNG TY CỔ PHẦN PHÂN BÓN RICH LAND TFI ĐẮK NÔNG
Mã số thuế 6400461334
Địa chỉ Thôn 10, Xã Trường Xuân, Lâm Đồng
Công cụ tính nhanh VAT
Tiền hàng: 0
Thuế VAT: 0
Tổng cộng:
0
Cập nhật mã số thuế 6400461334 lần cuối vào 15:45:46 23-09-2026. Cập nhật ngay?

Dịch vụ dành cho doanh nghiệp

Hỗ trợ khởi tạo và vận hành doanh nghiệp nhanh chóng với các dịch vụ uy tín, chuyên nghiệp.

Chữ ký số

Kê khai thuế, hải quan, BHXH an toàn, bảo mật tuyệt đối.

Hóa đơn điện tử

Phát hành hóa đơn nhanh chóng, chuẩn quy định CQT.

Thiết kế Website

Xây dựng thương hiệu số chuyên nghiệp, chuẩn SEO.

Quản lý Hóa đơn & Thuế

Nền tảng quản lý hóa đơn đầu vào đầu ra và rủi ro thuế cho Doanh nghiệp.

Tra cứu mã số thuế khác

Dịch vụ doanh nghiệp

🌐
Thiết kế Website
thietkeweb.dev
📝
Ký file PDF Online
pdfsign.vn
🔐
Đại lý Chữ ký số
dailychukyso.com.vn
📡
Chữ ký số Viettel
tokenviettel.com
⚡
Chữ ký số FastCA
chukysofastca.com
✅
Chữ ký số EasyCA
chukysoeasyca.vn
🛡️
Chữ ký số ICA
chukysoica.vn
🔑
Chữ ký số OneCA
oneca.net
🧾
Hóa đơn điện tử Viettel
viettel-invoice.vn
📊
Quản lý Hóa đơn & Thuế
biztrust.vn

Lĩnh vực chính

Nông nghiệp 9
Bán buôn 4
Nhóm 72 3
Nhóm 20 2
Xây dựng 2

Ngành nghề kinh doanh (33)

0121 Trồng cây ăn quả
0123 Trồng cây điều
0124 Trồng cây hồ tiêu
0125 Trồng cây cao su
0126 Trồng cây cà phê
0141 Chăn nuôi trâu, bò
0144 Chăn nuôi dê, cừu
0145 Chăn nuôi lợn
0146 Chăn nuôi gia cầm
1030 Chế biến và bảo quản rau quả
2012 Sản xuất phân bón và hợp chất ni tơ - Chi tiết: Sản xuất phân bón
2021 Sản xuất thuốc trừ sâu và sản phẩm hoá chất khác dùng trong nông nghiệp
4101 Xây dựng nhà để ở
4102 Xây dựng nhà không để ở
4299 Xây dựng công trình kỹ thuật dân dụng khác - Chi tiết: Xây dựng công trình dân dụng và công nghiệp
4312 Chuẩn bị mặt bằng
4330 Hoàn thiện công trình xây dựng
4610 Đại lý, môi giới, đấu giá - Chi tiết: Đại lý giao nhận, ký gửi hàng hoá
4620 Bán buôn nông, lâm sản nguyên liệu (trừ gỗ, tre, nứa) và động vật sống
4631 Bán buôn gạo
4632 Bán buôn thực phẩm
4933 Vận tải hàng hóa bằng đường bộ - (trừ hoá lỏng khí để vận chuyển)
5022 Vận tải hàng hóa đường thuỷ nội địa - (trừ hoá lỏng khí để vận chuyển)
5210 Kho bãi và lưu giữ hàng hóa
5225 Hoạt động dịch vụ hỗ trợ trực tiếp cho vận tải đường bộ - (trừ hoá lỏng khí để vận chuyển)
6810 Kinh doanh bất động sản, quyền sử dụng đất thuộc chủ sở hữu, chủ sử dụng hoặc đi thuê - Chi tiết: Dịch vụ cho thuê kho vận. Dịch vụ cho thuê mặt bằng. Kinh doanh nhà ở. Cho thuê nhà ở, kho, bãi đỗ xe, văn phòng
6820 Tư vấn, môi giới, đấu giá bất động sản, đấu giá quyền sử dụng đất - Chi tiết: Tư vấn về bất động sản; Định giá bất động sản; Môi giới bất động sản; Sàn giao dịch bất động sản; Quảng cáo bất động sản; Quản lý bất động sản
7110 Hoạt động kiến trúc và tư vấn kỹ thuật có liên quan - Chi tiết: Thiết kế kết cấu công trình dân dụng và công nghiệp
7211 Nghiên cứu khoa học và phát triển công nghệ trong lĩnh vực khoa học tự nhiên
7212 Nghiên cứu khoa học và phát triển công nghệ trong lĩnh vực khoa học kỹ thuật và công nghệ
7214 Nghiên cứu khoa học và phát triển công nghệ trong lĩnh vực khoa học nông nghiệp
7310 Quảng cáo - Chi tiết: Quảng cáo thương mại
7490 Hoạt động chuyên môn, khoa học và công nghệ khác chưa được phân vào đâu - Chi tiết: Chuyển giao công nghệ trong lĩnh vực nông nghiệp và công nghệ sinh học. Tư vấn về nông học. Tư vấn về công nghệ khác. Hoạt động dịch vụ bảo vệ thực vật

Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY CỔ PHẦN PHÂN BÓN RICH LAND TFI ĐẮK NÔNG

Mã số thuế của CÔNG TY CỔ PHẦN PHÂN BÓN RICH LAND TFI ĐẮK NÔNG là bao nhiêu?

Mã số thuế của CÔNG TY CỔ PHẦN PHÂN BÓN RICH LAND TFI ĐẮK NÔNG là 6400461334.

Địa chỉ trụ sở CÔNG TY CỔ PHẦN PHÂN BÓN RICH LAND TFI ĐẮK NÔNG ở đâu?

Trụ sở chính của doanh nghiệp đăng ký tại địa chỉ: Thôn 10, Xã Trường Xuân, Lâm Đồng.

Ai là người đại diện pháp luật của CÔNG TY CỔ PHẦN PHÂN BÓN RICH LAND TFI ĐẮK NÔNG?

Người đại diện pháp luật hiện tại của công ty là ông/bà ĐẶNG SỸ QUÝ.

Tình trạng hoạt động hiện nay của CÔNG TY CỔ PHẦN PHÂN BÓN RICH LAND TFI ĐẮK NÔNG ra sao?

Tình trạng hoạt động của công ty là Đang hoạt động.

CÔNG TY CỔ PHẦN PHÂN BÓN RICH LAND TFI ĐẮK NÔNG kinh doanh trong lĩnh vực nào?

Doanh nghiệp hoạt động chính trong ngành nghề/lĩnh vực: 2012 - Sản xuất phân bón và hợp chất ni tơ - Chi tiết: Sản xuất phân bón.

Doanh nghiệp cùng ngành nghề

Doanh nghiệp lân cận