DỮ LIỆU ĐÃ XÁC MINH XÁC THỰC DOANH NGHIỆP

CÔNG TY TNHH MTV LONG MỸ HG

MTV LONG MY HG COMPANY LIMITED

MÃ SỐ THUẾ 6300397854
Cập nhật
Đang có 5 người đang xem thông tin này.
Đã có 15 lượt tra cứu số liên hệ trong 7 ngày qua.
📍 Địa chỉ
Thửa đất số 592, Tờ bản đồ số 04, Khu vực Long Hòa, Phường Long Phú 1, TP Cần Thơ, Việt Nam Xem bản đồ
📋 Trạng thái Đang hoạt động
📅 Ngày hoạt động 03/09/2026
👤 Người đại diện PHẠM HOÀNG THỐNG
⚖️ Loại hình pháp lý Công ty trách nhiệm hữu hạn ngoài NN
🏛️ Quản lý bởi Thuế cơ sở 7 thành phố Cần Thơ
🏭 Ngành nghề chính 7110 - Hoạt động kiến trúc và tư vấn kỹ thuật có liên quan - Chi tiết: - Giám sát công tác xây dựng và hoàn thiện công trình: dân dụng, công nghiệp, giao thông, thuỷ lợi, hạ tầng kỹ thuật, nông nghiệp và phát triển nông thôn; - Thiết kế công trình dân dụng, công nghiệp, giao thông, thuỷ lợi, hạ tầng kỹ thuật, nông nghiệp và phát triển nông thôn; - Thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công; Thẩm tra dự toán xây dựng; Thẩm tra biện pháp thi công ; - Tư vấn đấu thầu, mời thầu, phân tích đánh giá các hồ sơ dự thầu. - Tư vấn quản lý dựng án đầu tư xây dựng ; - Định giá công trình xây dựng ; - Kiểm định chất lượng vật liệu xây dựng, cấu kiện xây dựng, chất lượng công trình ; - Khảo sát địa hình công trình xây dựng; Khảo sát địa chất công trình xây dựng;
📌 Tỉnh/TP TP Cần Thơ
Quảng cáo dịch vụ doanh nghiệp
SPOTLIGHT B2B
QUẢNG BÁ DOANH NGHIỆP TIẾP CẬN ĐỐI TÁC B2B

Quảng bá Thương hiệu & Giới thiệu Dịch vụ tại đây

Tiếp cận hơn 500.000+ lượt tra cứu từ khách hàng, chủ doanh nghiệp & đối tác mỗi tháng. Đặt banner hiển thị sản phẩm, giải pháp và hotline độc quyền ngay trên trang MST của bạn.

Độc quyền theo MST Gắn link Website / Zalo Tăng nhận diện thương hiệu Miễn phí thiết kế Banner
Liên hệ Đặt Banner ngay

Báo cáo Tín nhiệm Đối tác

MỚI

Thẩm định mức độ an toàn pháp lý, lịch sử thay đổi người đại diện và mạng lưới pháp nhân liên kết trước khi ký hợp đồng hoặc chuyển khoản.

Thông tin tóm tắt

CÔNG TY TNHH MTV LONG MỸ HG (tên giao dịch quốc tế: MTV LONG MY HG COMPANY LIMITED) là doanh nghiệp có mã số thuế 6300397854 được cấp phép hoạt động vào ngày 03/09/2026. Công ty có trụ sở chính tọa lạc tại địa chỉ Thửa đất số 592, Tờ bản đồ số 04, Khu vực Long Hòa, Phường Long Phú 1, TP Cần Thơ, Việt Nam. Người đại diện pháp luật của doanh nghiệp là ông/bà PHẠM HOÀNG THỐNG. Ngành nghề kinh doanh chính là 7110 - hoạt động kiến trúc và tư vấn kỹ thuật có liên quan - chi tiết: - giám sát công tác xây dựng và hoàn thiện công trình: dân dụng, công nghiệp, giao thông, thuỷ lợi, hạ tầng kỹ thuật, nông nghiệp và phát triển nông thôn; - thiết kế công trình dân dụng, công nghiệp, giao thông, thuỷ lợi, hạ tầng kỹ thuật, nông nghiệp và phát triển nông thôn; - thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công; thẩm tra dự toán xây dựng; thẩm tra biện pháp thi công ; - tư vấn đấu thầu, mời thầu, phân tích đánh giá các hồ sơ dự thầu. - tư vấn quản lý dựng án đầu tư xây dựng ; - Định giá công trình xây dựng ; - kiểm định chất lượng vật liệu xây dựng, cấu kiện xây dựng, chất lượng công trình ; - khảo sát địa hình công trình xây dựng; khảo sát địa chất công trình xây dựng;. Hiện tại, trạng thái của mã số thuế 6300397854 đang là Đang hoạt động.

Thông tin xuất hóa đơn
Tên công ty CÔNG TY TNHH MTV LONG MỸ HG
Mã số thuế 6300397854
Địa chỉ Thửa đất số 592, Tờ bản đồ số 04, Khu vực Long Hòa, Phường Long Phú 1, TP Cần Thơ, Việt Nam
Công cụ tính nhanh VAT
Tiền hàng: 0
Thuế VAT: 0
Tổng cộng:
0

Dịch vụ dành cho doanh nghiệp

Hỗ trợ khởi tạo và vận hành doanh nghiệp nhanh chóng với các dịch vụ uy tín, chuyên nghiệp.

Chữ ký số

Kê khai thuế, hải quan, BHXH an toàn, bảo mật tuyệt đối.

Hóa đơn điện tử

Phát hành hóa đơn nhanh chóng, chuẩn quy định CQT.

Thiết kế Website

Xây dựng thương hiệu số chuyên nghiệp, chuẩn SEO.

Quản lý Hóa đơn & Thuế

Nền tảng quản lý hóa đơn đầu vào đầu ra và rủi ro thuế cho Doanh nghiệp.

Tra cứu mã số thuế khác

Dịch vụ doanh nghiệp

🌐
Thiết kế Website
thietkeweb.dev
📝
Ký file PDF Online
pdfsign.vn
🔐
Đại lý Chữ ký số
dailychukyso.com.vn
📡
Chữ ký số Viettel
tokenviettel.com
⚡
Chữ ký số FastCA
chukysofastca.com
✅
Chữ ký số EasyCA
chukysoeasyca.vn
🛡️
Chữ ký số ICA
chukysoica.vn
🔑
Chữ ký số OneCA
oneca.net
🧾
Hóa đơn điện tử Viettel
viettel-invoice.vn
📊
Quản lý Hóa đơn & Thuế
biztrust.vn

Lĩnh vực chính

Nông nghiệp 18
Nhóm 42 9
Nhóm 43 7
Bán buôn 5
Chế biến 2

Ngành nghề kinh doanh (54)

0111 Trồng lúa
0112 Trồng ngô và cây lương thực có hạt khác
0113 Trồng cây lấy củ có chất bột
0114 Trồng cây mía
0118 Trồng rau, đậu các loại và trồng hoa, cây cảnh
0119 Trồng cây hàng năm khác
0121 Trồng cây ăn quả
0130 Nhân và chăm sóc cây giống nông nghiệp
0141 Chăn nuôi trâu, bò
0144 Chăn nuôi dê, cừu
0145 Chăn nuôi lợn
0146 Chăn nuôi gia cầm
0149 Chăn nuôi khác
0150 Trồng trọt, chăn nuôi hỗn hợp
0161 Hoạt động dịch vụ trồng trọt
0162 Hoạt động dịch vụ chăn nuôi
0163 Hoạt động dịch vụ sau thu hoạch
0164 Xử lý hạt giống để nhân giống
0210 Trồng rừng và chăm sóc rừng
0322 Nuôi trồng thuỷ sản nội địa
0810 Khai thác đá, cát, sỏi, đất sét
1020 Chế biến, bảo quản thuỷ sản và các sản phẩm từ thuỷ sản
1030 Chế biến và bảo quản rau quả
2012 Sản xuất phân bón và hợp chất ni tơ
3320 Lắp đặt máy móc và thiết bị công nghiệp
4101 Xây dựng nhà để ở
4102 Xây dựng nhà không để ở
4212 Xây dựng công trình đường bộ
4221 Xây dựng công trình điện
4222 Xây dựng công trình cấp, thoát nước
4223 Xây dựng công trình viễn thông, thông tin liên lạc
4229 Xây dựng công trình công ích khác
4291 Xây dựng công trình thủy
4292 Xây dựng công trình khai khoáng
4293 Xây dựng công trình chế biến, chế tạo
4299 Xây dựng công trình kỹ thuật dân dụng khác
4311 Phá dỡ
4312 Chuẩn bị mặt bằng - Chi tiết: Trừ hoạt động thăm dò mìn và các loại tương tự (bao gồm cả việc cho nổ mìn) tại mặt bằng xây dựng
4321 Lắp đặt hệ thống điện
4322 Lắp đặt hệ thống cấp, thoát nước, lò sưởi và điều hoà không khí
4329 Lắp đặt hệ thống xây dựng khác
4330 Hoàn thiện công trình xây dựng
4390 Hoạt động xây dựng chuyên dụng khác
4620 Bán buôn nông, lâm sản nguyên liệu (trừ gỗ, tre, nứa) và động vật sống
4631 Bán buôn gạo
4632 Bán buôn thực phẩm
4672 Bán buôn kim loại và quặng kim loại - Chi tiết: Bán buôn sắt, thép
4673 Bán buôn vật liệu, thiết bị lắp đặt khác trong xây dựng
7110 Hoạt động kiến trúc và tư vấn kỹ thuật có liên quan - Chi tiết: - Giám sát công tác xây dựng và hoàn thiện công trình: dân dụng, công nghiệp, giao thông, thuỷ lợi, hạ tầng kỹ thuật, nông nghiệp và phát triển nông thôn; - Thiết kế công trình dân dụng, công nghiệp, giao thông, thuỷ lợi, hạ tầng kỹ thuật, nông nghiệp và phát triển nông thôn; - Thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công; Thẩm tra dự toán xây dựng; Thẩm tra biện pháp thi công ; - Tư vấn đấu thầu, mời thầu, phân tích đánh giá các hồ sơ dự thầu. - Tư vấn quản lý dựng án đầu tư xây dựng ; - Định giá công trình xây dựng ; - Kiểm định chất lượng vật liệu xây dựng, cấu kiện xây dựng, chất lượng công trình ; - Khảo sát địa hình công trình xây dựng; Khảo sát địa chất công trình xây dựng;
7120 Kiểm tra và phân tích kỹ thuật
7211 Nghiên cứu khoa học và phát triển công nghệ trong lĩnh vực khoa học tự nhiên
7212 Nghiên cứu khoa học và phát triển công nghệ trong lĩnh vực khoa học kỹ thuật và công nghệ
7499 Hoạt động chuyên môn, khoa học và công nghệ khác còn lại chưa được phân vào đâu
7730 Cho thuê máy móc, thiết bị và đồ dùng hữu hình khác

Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY TNHH MTV LONG MỸ HG

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH MTV LONG MỸ HG là bao nhiêu?

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH MTV LONG MỸ HG là 6300397854.

Địa chỉ trụ sở CÔNG TY TNHH MTV LONG MỸ HG ở đâu?

Trụ sở chính của doanh nghiệp đăng ký tại địa chỉ: Thửa đất số 592, Tờ bản đồ số 04, Khu vực Long Hòa, Phường Long Phú 1, TP Cần Thơ, Việt Nam.

Ai là người đại diện pháp luật của CÔNG TY TNHH MTV LONG MỸ HG?

Người đại diện pháp luật hiện tại của công ty là ông/bà PHẠM HOÀNG THỐNG.

Tình trạng hoạt động hiện nay của CÔNG TY TNHH MTV LONG MỸ HG ra sao?

Tình trạng hoạt động của công ty là Đang hoạt động.

CÔNG TY TNHH MTV LONG MỸ HG kinh doanh trong lĩnh vực nào?

Doanh nghiệp hoạt động chính trong ngành nghề/lĩnh vực: 7110 - Hoạt động kiến trúc và tư vấn kỹ thuật có liên quan - Chi tiết: - Giám sát công tác xây dựng và hoàn thiện công trình: dân dụng, công nghiệp, giao thông, thuỷ lợi, hạ tầng kỹ thuật, nông nghiệp và phát triển nông thôn; - Thiết kế công trình dân dụng, công nghiệp, giao thông, thuỷ lợi, hạ tầng kỹ thuật, nông nghiệp và phát triển nông thôn; - Thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công; Thẩm tra dự toán xây dựng; Thẩm tra biện pháp thi công ; - Tư vấn đấu thầu, mời thầu, phân tích đánh giá các hồ sơ dự thầu. - Tư vấn quản lý dựng án đầu tư xây dựng ; - Định giá công trình xây dựng ; - Kiểm định chất lượng vật liệu xây dựng, cấu kiện xây dựng, chất lượng công trình ; - Khảo sát địa hình công trình xây dựng; Khảo sát địa chất công trình xây dựng;.

Doanh nghiệp cùng ngành nghề

Doanh nghiệp lân cận