DỮ LIỆU ĐÃ XÁC MINH XÁC THỰC DOANH NGHIỆP

CÔNG TY TNHH MTV THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ LHM

MÃ SỐ THUẾ 6300363799
Đang có 6 người đang xem thông tin này.
Đã có 34 lượt tra cứu số liên hệ trong 7 ngày qua.
📍 Địa chỉ
Căn nhà số B10, đường Trần Hưng Đạo, KDC 425, Khu vực 3, Phường Vị Thanh, TP Cần Thơ, Việt Nam Xem bản đồ
📋 Trạng thái Đang hoạt động
📅 Ngày hoạt động 24/11/2023
👤 Người đại diện LÝ MINH HẬU
📞 Điện thoại 0934•••••• (Ẩn số) Xem liên hệ (Phí dịch vụ 50k)
Zalo đang hoạt động (Đã xác minh)
⚖️ Loại hình pháp lý Công ty trách nhiệm hữu hạn ngoài NN
🏛️ Quản lý bởi Thuế cơ sở 6 thành phố Cần Thơ
🏭 Ngành nghề chính 5610 - Nhà hàng và các dịch vụ ăn uống phục vụ lưu động
📌 Tỉnh/TP TP Cần Thơ

Báo cáo Tín nhiệm Đối tác

MỚI

Thẩm định mức độ an toàn pháp lý, lịch sử thay đổi người đại diện và mạng lưới pháp nhân liên kết trước khi ký hợp đồng hoặc chuyển khoản.

Thông tin tóm tắt

CÔNG TY TNHH MTV THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ LHM là doanh nghiệp có mã số thuế 6300363799 được cấp phép hoạt động vào ngày 24/11/2023. Công ty có trụ sở chính tọa lạc tại địa chỉ Căn nhà số B10, đường Trần Hưng Đạo, KDC 425, Khu vực 3, Phường Vị Thanh, TP Cần Thơ, Việt Nam. Người đại diện pháp luật của doanh nghiệp là ông/bà LÝ MINH HẬU. Ngành nghề kinh doanh chính là 5610 - nhà hàng và các dịch vụ ăn uống phục vụ lưu động. Hiện tại, trạng thái của mã số thuế 6300363799 đang là Đang hoạt động.

Thông tin xuất hóa đơn
Tên công ty CÔNG TY TNHH MTV THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ LHM
Mã số thuế 6300363799
Địa chỉ Căn nhà số B10, đường Trần Hưng Đạo, KDC 425, Khu vực 3, Phường Vị Thanh, TP Cần Thơ, Việt Nam
Công cụ tính nhanh VAT
Tiền hàng: 0
Thuế VAT: 0
Tổng cộng:
0
Cập nhật mã số thuế 6300363799 lần cuối vào 15:18:51 19-10-2026.

Dịch vụ dành cho doanh nghiệp

Giải pháp số chọn lọc

Hỗ trợ khởi tạo và vận hành doanh nghiệp nhanh chóng với các dịch vụ uy tín, bảo mật và chuẩn quy định nhà nước.

Chữ ký số Viettel
USB Token & HSM

Kê khai thuế điện tử, hải quan, BHXH an toàn và ký hợp đồng online bảo mật tuyệt đối.

Kê khai Thuế & BHXH Hợp đồng điện tử Bàn giao ngay
Hóa đơn điện tử Viettel
Chuẩn Tổng Cục Thuế

Phát hành hóa đơn tức thời, kết nối dữ liệu CQT tự động, an toàn và tối ưu chi phí.

Khởi tạo tức thì Kết nối máy tính tiền Lưu trữ 10 năm

Tra cứu mã số thuế khác

Dịch vụ doanh nghiệp

🌐
Thiết kế Website
thietkeweb.dev
📝
Ký file PDF Online
pdfsign.vn
🔐
Đại lý Chữ ký số
dailychukyso.com.vn
📡
Chữ ký số Viettel
tokenviettel.com
⚡
Chữ ký số FastCA
chukysofastca.com
✅
Chữ ký số EasyCA
chukysoeasyca.vn
🛡️
Chữ ký số ICA
chukysoica.vn
🔑
Chữ ký số OneCA
oneca.net
🧾
Hóa đơn điện tử Viettel
viettel-invoice.vn
📊
Quản lý Hóa đơn & Thuế
biztrust.vn

Lĩnh vực chính

Bán buôn 7
Giáo dục 7
Bán lẻ 5
Nông nghiệp 1
Nhóm 03 1

Ngành nghề kinh doanh (31)

0130 Nhân và chăm sóc cây giống nông nghiệp
0322 Nuôi trồng thuỷ sản nội địa
4620 Bán buôn nông, lâm sản nguyên liệu (trừ gỗ, tre, nứa) và động vật sống
4649 Bán buôn đồ dùng khác cho gia đình
4651 Bán buôn máy vi tính, thiết bị ngoại vi và phần mềm
4652 Bán buôn thiết bị và linh kiện điện tử, viễn thông
4653 Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy nông nghiệp
4659 Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy khác
4679 Bán buôn chuyên doanh khác chưa được phân vào đâu
4721 Bán lẻ lương thực trong các cửa hàng chuyên doanh
4722 Bán lẻ thực phẩm trong các cửa hàng chuyên doanh
4723 Bán lẻ đồ uống trong các cửa hàng chuyên doanh
4724 Bán lẻ sản phẩm thuốc lá, thuốc lào trong các cửa hàng chuyên doanh
4761 Bán lẻ sách, báo, tạp chí văn phòng phẩm trong các cửa hàng chuyên doanh
5520 Dịch vụ lưu trú ngắn ngày khác
5610 Nhà hàng và các dịch vụ ăn uống phục vụ lưu động
5829 Xuất bản phần mềm khác
6219 Lập trình máy tính khác
6310 Cơ sở hạ tầng công nghệ thông tin, xử lý dữ liệu, lưu trữ và các hoạt động liên quan
6810 Kinh doanh bất động sản, quyền sử dụng đất thuộc chủ sở hữu, chủ sử dụng hoặc đi thuê - Chi tiết: Cho thuê, điều hành, quản lý nhà và đất không để ở
7310 Quảng cáo
7730 Cho thuê máy móc, thiết bị và đồ dùng hữu hình khác
7810 Hoạt động của các trung tâm, đại lý tư vấn, giới thiệu và môi giới lao động, việc làm
8511 Giáo dục nhà trẻ
8512 Giáo dục mẫu giáo
8531 Đào tạo sơ cấp
8551 Giáo dục thể thao và giải trí
8552 Giáo dục văn hoá nghệ thuật
8559 Giáo dục khác chưa được phân vào đâu
8569 Hoạt động hỗ trợ giáo dục khác
9319 Hoạt động thể thao khác

Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY TNHH MTV THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ LHM

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH MTV THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ LHM là bao nhiêu?

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH MTV THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ LHM là 6300363799.

Địa chỉ trụ sở CÔNG TY TNHH MTV THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ LHM ở đâu?

Trụ sở chính của doanh nghiệp đăng ký tại địa chỉ: Căn nhà số B10, đường Trần Hưng Đạo, KDC 425, Khu vực 3, Phường Vị Thanh, TP Cần Thơ, Việt Nam.

Ai là người đại diện pháp luật của CÔNG TY TNHH MTV THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ LHM?

Người đại diện pháp luật hiện tại của công ty là ông/bà LÝ MINH HẬU.

Tình trạng hoạt động hiện nay của CÔNG TY TNHH MTV THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ LHM ra sao?

Tình trạng hoạt động của công ty là Đang hoạt động.

CÔNG TY TNHH MTV THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ LHM kinh doanh trong lĩnh vực nào?

Doanh nghiệp hoạt động chính trong ngành nghề/lĩnh vực: 5610 - Nhà hàng và các dịch vụ ăn uống phục vụ lưu động.

Doanh nghiệp cùng ngành nghề

Doanh nghiệp lân cận