DỮ LIỆU ĐÃ XÁC MINH XÁC THỰC DOANH NGHIỆP

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI XÂY DỰNG DỊCH VỤ CHÂU ÂU

EUROPEAN COMPANY LIMITED

MÃ SỐ THUẾ 6300351169
Đang có 5 người đang xem thông tin này.
Đã có 21 lượt tra cứu số liên hệ trong 7 ngày qua.
📍 Địa chỉ
Quốc lộ 61C, Xã Vị Thủy, TP Cần Thơ, Việt Nam Xem bản đồ
📋 Trạng thái Đang hoạt động
📅 Ngày hoạt động 10/03/2022
👤 Người đại diện PHẠM KIM THI
📞 Điện thoại 0965•••••• (Ẩn số) Xem liên hệ (Phí dịch vụ 50k)
Zalo đang hoạt động (Đã xác minh)
⚖️ Loại hình pháp lý Công ty trách nhiệm hữu hạn ngoài NN
🏛️ Quản lý bởi Thuế cơ sở 6 thành phố Cần Thơ
🏭 Ngành nghề chính 4663 - Bán buôn vật liệu, thiết bị lắp đặt khác trong xây dựng - Chi tiết: Kinh doanh vật liệu xây dựng, hàng trang trí nội thất, thiết bị ngành điện, nước, phòng tắm, nhà bếp
📌 Tỉnh/TP TP Cần Thơ

Báo cáo Tín nhiệm Đối tác

MỚI

Thẩm định mức độ an toàn pháp lý, lịch sử thay đổi người đại diện và mạng lưới pháp nhân liên kết trước khi ký hợp đồng hoặc chuyển khoản.

Thông tin tóm tắt

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI XÂY DỰNG DỊCH VỤ CHÂU ÂU (tên giao dịch quốc tế: EUROPEAN COMPANY LIMITED) là doanh nghiệp có mã số thuế 6300351169 được cấp phép hoạt động vào ngày 10/03/2022. Công ty có trụ sở chính tọa lạc tại địa chỉ Quốc lộ 61C, Xã Vị Thủy, TP Cần Thơ, Việt Nam. Người đại diện pháp luật của doanh nghiệp là ông/bà PHẠM KIM THI. Ngành nghề kinh doanh chính là 4663 - bán buôn vật liệu, thiết bị lắp đặt khác trong xây dựng - chi tiết: kinh doanh vật liệu xây dựng, hàng trang trí nội thất, thiết bị ngành điện, nước, phòng tắm, nhà bếp. Hiện tại, trạng thái của mã số thuế 6300351169 đang là Đang hoạt động.

Thông tin xuất hóa đơn
Tên công ty CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI XÂY DỰNG DỊCH VỤ CHÂU ÂU
Mã số thuế 6300351169
Địa chỉ Quốc lộ 61C, Xã Vị Thủy, TP Cần Thơ, Việt Nam
Công cụ tính nhanh VAT
Tiền hàng: 0
Thuế VAT: 0
Tổng cộng:
0
Cập nhật mã số thuế 6300351169 lần cuối vào 11:10:33 24-09-2026.

Dịch vụ dành cho doanh nghiệp

Giải pháp số chọn lọc

Hỗ trợ khởi tạo và vận hành doanh nghiệp nhanh chóng với các dịch vụ uy tín, bảo mật và chuẩn quy định nhà nước.

Chữ ký số Viettel
USB Token & HSM

Kê khai thuế điện tử, hải quan, BHXH an toàn và ký hợp đồng online bảo mật tuyệt đối.

Kê khai Thuế & BHXH Hợp đồng điện tử Bàn giao ngay
Hóa đơn điện tử Viettel
Chuẩn Tổng Cục Thuế

Phát hành hóa đơn tức thời, kết nối dữ liệu CQT tự động, an toàn và tối ưu chi phí.

Khởi tạo tức thì Kết nối máy tính tiền Lưu trữ 10 năm

Tra cứu mã số thuế khác

Dịch vụ doanh nghiệp

🌐
Thiết kế Website
thietkeweb.dev
📝
Ký file PDF Online
pdfsign.vn
🔐
Đại lý Chữ ký số
dailychukyso.com.vn
📡
Chữ ký số Viettel
tokenviettel.com
⚡
Chữ ký số FastCA
chukysofastca.com
✅
Chữ ký số EasyCA
chukysoeasyca.vn
🛡️
Chữ ký số ICA
chukysoica.vn
🔑
Chữ ký số OneCA
oneca.net
🧾
Hóa đơn điện tử Viettel
viettel-invoice.vn
📊
Quản lý Hóa đơn & Thuế
biztrust.vn

Lĩnh vực chính

Nhóm 42 3
Nhóm 11 1
Nhóm 25 1
Bán buôn 1
Ăn uống 1

Ngành nghề kinh doanh (9)

1104 Sản xuất đồ uống không cồn, nước khoáng - Chi tiết: Sản xuất nước uống đóng chai, nước tinh khiết, nước giải khát
2511 Sản xuất các cấu kiện kim loại - Chi tiết: Sản xuất và gia công các loại cửa sắt, nhôm, inox, mái che di động, lắp ráp và thi công nhà tiền chế
4211 Xây dựng công trình đường sắt
4212 Xây dựng công trình đường bộ
4299 Xây dựng công trình kỹ thuật dân dụng khác - Chi tiết: Xây dựng công trình dân dụng, thủy lợi
4663 Bán buôn vật liệu, thiết bị lắp đặt khác trong xây dựng - Chi tiết: Kinh doanh vật liệu xây dựng, hàng trang trí nội thất, thiết bị ngành điện, nước, phòng tắm, nhà bếp
5610 Nhà hàng và các dịch vụ ăn uống phục vụ lưu động - Chi tiết: Kinh doanh nhà hàng, khách sạn, dịch vụ ăn uống có rượu, bia, nước giải khát
7110 Hoạt động kiến trúc và tư vấn kỹ thuật có liên quan - Chi tiết: Cho thuê xe du lịch
7310 Quảng cáo

Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI XÂY DỰNG DỊCH VỤ CHÂU ÂU

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI XÂY DỰNG DỊCH VỤ CHÂU ÂU là bao nhiêu?

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI XÂY DỰNG DỊCH VỤ CHÂU ÂU là 6300351169.

Địa chỉ trụ sở CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI XÂY DỰNG DỊCH VỤ CHÂU ÂU ở đâu?

Trụ sở chính của doanh nghiệp đăng ký tại địa chỉ: Quốc lộ 61C, Xã Vị Thủy, TP Cần Thơ, Việt Nam.

Ai là người đại diện pháp luật của CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI XÂY DỰNG DỊCH VỤ CHÂU ÂU?

Người đại diện pháp luật hiện tại của công ty là ông/bà PHẠM KIM THI.

Tình trạng hoạt động hiện nay của CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI XÂY DỰNG DỊCH VỤ CHÂU ÂU ra sao?

Tình trạng hoạt động của công ty là Đang hoạt động.

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI XÂY DỰNG DỊCH VỤ CHÂU ÂU kinh doanh trong lĩnh vực nào?

Doanh nghiệp hoạt động chính trong ngành nghề/lĩnh vực: 4663 - Bán buôn vật liệu, thiết bị lắp đặt khác trong xây dựng - Chi tiết: Kinh doanh vật liệu xây dựng, hàng trang trí nội thất, thiết bị ngành điện, nước, phòng tắm, nhà bếp.

Doanh nghiệp cùng ngành nghề

Doanh nghiệp lân cận