DỮ LIỆU ĐÃ XÁC MINH XÁC THỰC DOANH NGHIỆP

CÔNG TY CỔ PHẦN GREEN TECH VALLEY HOLDINGS

MÃ SỐ THUẾ 6300346507
Cập nhật
Đang có 4 người đang xem thông tin này.
Đã có 29 lượt tra cứu số liên hệ trong 7 ngày qua.
📍 Địa chỉ
ấp Mỹ Thuận 1, Xã Phụng Hiệp, TP Cần Thơ, Việt Nam Xem bản đồ
📋 Trạng thái Đang hoạt động
📅 Ngày hoạt động 10/08/2021
👤 Người đại diện NGUYỄN VĂN CHUẨN
📞 Điện thoại 0979•••••• (Ẩn số) Xem liên hệ (Phí dịch vụ 50k)
Zalo đang hoạt động (Đã xác minh)
⚖️ Loại hình pháp lý Công ty cổ phần ngoài NN
🏛️ Quản lý bởi Thuế cơ sở 8 thành phố Cần Thơ
🏭 Ngành nghề chính Hoạt động dịch vụ hỗ trợ kinh doanh khác còn lại chưa được phân vào đâu(Ngoại trừ: hoạt động của người đấu giá độc lập; dịch vụ thu hồi tài sản; hoạt động phát hành và xử lý phiếu giảm giá; mua bán và môi giới tài sản tiền điện tử mà không kèm theo trách nhiệm pháp lý)
📌 Tỉnh/TP TP Cần Thơ

Báo cáo Tín nhiệm Đối tác

MỚI

Thẩm định mức độ an toàn pháp lý, lịch sử thay đổi người đại diện và mạng lưới pháp nhân liên kết trước khi ký hợp đồng hoặc chuyển khoản.

Thông tin tóm tắt

CÔNG TY CỔ PHẦN GREEN TECH VALLEY HOLDINGS là doanh nghiệp có mã số thuế 6300346507 được cấp phép hoạt động vào ngày 10/08/2021. Công ty có trụ sở chính tọa lạc tại địa chỉ ấp Mỹ Thuận 1, Xã Phụng Hiệp, TP Cần Thơ, Việt Nam. Người đại diện pháp luật của doanh nghiệp là ông/bà NGUYỄN VĂN CHUẨN. Ngành nghề kinh doanh chính là hoạt động dịch vụ hỗ trợ kinh doanh khác còn lại chưa được phân vào đâu(ngoại trừ: hoạt động của người đấu giá độc lập; dịch vụ thu hồi tài sản; hoạt động phát hành và xử lý phiếu giảm giá; mua bán và môi giới tài sản tiền điện tử mà không kèm theo trách nhiệm pháp lý). Hiện tại, trạng thái của mã số thuế 6300346507 đang là Đang hoạt động.

Thông tin xuất hóa đơn
Tên công ty CÔNG TY CỔ PHẦN GREEN TECH VALLEY HOLDINGS
Mã số thuế 6300346507
Địa chỉ ấp Mỹ Thuận 1, Xã Phụng Hiệp, TP Cần Thơ, Việt Nam
Công cụ tính nhanh VAT
Tiền hàng: 0
Thuế VAT: 0
Tổng cộng:
0
Cập nhật mã số thuế 6300346507 lần cuối vào 13:43:11 12-09-2026. Cập nhật ngay?

Dịch vụ dành cho doanh nghiệp

Hỗ trợ khởi tạo và vận hành doanh nghiệp nhanh chóng với các dịch vụ uy tín, chuyên nghiệp.

Chữ ký số

Kê khai thuế, hải quan, BHXH an toàn, bảo mật tuyệt đối.

Hóa đơn điện tử

Phát hành hóa đơn nhanh chóng, chuẩn quy định CQT.

Thiết kế Website

Xây dựng thương hiệu số chuyên nghiệp, chuẩn SEO.

Quản lý Hóa đơn & Thuế

Nền tảng quản lý hóa đơn đầu vào đầu ra và rủi ro thuế cho Doanh nghiệp.

Tra cứu mã số thuế khác

Dịch vụ doanh nghiệp

🌐
Thiết kế Website
thietkeweb.dev
📝
Ký file PDF Online
pdfsign.vn
🔐
Đại lý Chữ ký số
dailychukyso.com.vn
📡
Chữ ký số Viettel
tokenviettel.com
⚡
Chữ ký số FastCA
chukysofastca.com
✅
Chữ ký số EasyCA
chukysoeasyca.vn
🛡️
Chữ ký số ICA
chukysoica.vn
🔑
Chữ ký số OneCA
oneca.net
🧾
Hóa đơn điện tử Viettel
viettel-invoice.vn
📊
Quản lý Hóa đơn & Thuế
biztrust.vn

Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY CỔ PHẦN GREEN TECH VALLEY HOLDINGS

Mã số thuế của CÔNG TY CỔ PHẦN GREEN TECH VALLEY HOLDINGS là bao nhiêu?

Mã số thuế của CÔNG TY CỔ PHẦN GREEN TECH VALLEY HOLDINGS là 6300346507.

Địa chỉ trụ sở CÔNG TY CỔ PHẦN GREEN TECH VALLEY HOLDINGS ở đâu?

Trụ sở chính của doanh nghiệp đăng ký tại địa chỉ: ấp Mỹ Thuận 1, Xã Phụng Hiệp, TP Cần Thơ, Việt Nam.

Ai là người đại diện pháp luật của CÔNG TY CỔ PHẦN GREEN TECH VALLEY HOLDINGS?

Người đại diện pháp luật hiện tại của công ty là ông/bà NGUYỄN VĂN CHUẨN.

Tình trạng hoạt động hiện nay của CÔNG TY CỔ PHẦN GREEN TECH VALLEY HOLDINGS ra sao?

Tình trạng hoạt động của công ty là Đang hoạt động.

CÔNG TY CỔ PHẦN GREEN TECH VALLEY HOLDINGS kinh doanh trong lĩnh vực nào?

Doanh nghiệp hoạt động chính trong ngành nghề/lĩnh vực: Hoạt động dịch vụ hỗ trợ kinh doanh khác còn lại chưa được phân vào đâu(Ngoại trừ: hoạt động của người đấu giá độc lập; dịch vụ thu hồi tài sản; hoạt động phát hành và xử lý phiếu giảm giá; mua bán và môi giới tài sản tiền điện tử mà không kèm theo trách nhiệm pháp lý).

Doanh nghiệp lân cận