DỮ LIỆU ĐÃ XÁC MINH XÁC THỰC DOANH NGHIỆP

CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN ĐỨC BẢO GIA LAI

MÃ SỐ THUẾ 5901191398
Cập nhật
Đang có 5 người đang xem thông tin này.
Đã có 27 lượt tra cứu số liên hệ trong 7 ngày qua.
📍 Địa chỉ
Thôn Tam Điệp, Xã H- Neng(Hết hiệu lực), Tỉnh Gia Lai, Việt Nam Xem bản đồ
📋 Trạng thái Ngừng hoạt động và đã hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST
📅 Ngày hoạt động 30/06/2022
👤 Người đại diện CHÂU QUỐC BẢO
📞 Điện thoại 0980•••••• (Ẩn số) Xem liên hệ (Phí dịch vụ 50k)
Zalo đang hoạt động (Đã xác minh)
⚖️ Loại hình pháp lý Công ty trách nhiệm hữu hạn ngoài NN
🏛️ Quản lý bởi Thuế cơ sở 7 tỉnh Gia Lai
🏭 Ngành nghề chính 4620 - Bán buôn nông, lâm sản nguyên liệu (trừ gỗ, tre, nứa) và động vật sống - Chi tiết: Mua bán hàng nông sản (Trừ mủ cao su)
📌 Tỉnh/TP Tỉnh Gia Lai
Quảng cáo dịch vụ doanh nghiệp
SPOTLIGHT B2B
QUẢNG BÁ DOANH NGHIỆP TIẾP CẬN ĐỐI TÁC B2B

Quảng bá Thương hiệu & Giới thiệu Dịch vụ tại đây

Tiếp cận hơn 500.000+ lượt tra cứu từ khách hàng, chủ doanh nghiệp & đối tác mỗi tháng. Đặt banner hiển thị sản phẩm, giải pháp và hotline độc quyền ngay trên trang MST của bạn.

Độc quyền theo MST Gắn link Website / Zalo Tăng nhận diện thương hiệu Miễn phí thiết kế Banner
Liên hệ Đặt Banner ngay

Báo cáo Tín nhiệm Đối tác

MỚI

Thẩm định mức độ an toàn pháp lý, lịch sử thay đổi người đại diện và mạng lưới pháp nhân liên kết trước khi ký hợp đồng hoặc chuyển khoản.

Thông tin tóm tắt

CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN ĐỨC BẢO GIA LAI là doanh nghiệp có mã số thuế 5901191398 được cấp phép hoạt động vào ngày 30/06/2022. Công ty có trụ sở chính tọa lạc tại địa chỉ Thôn Tam Điệp, Xã H- Neng(Hết hiệu lực), Tỉnh Gia Lai, Việt Nam. Người đại diện pháp luật của doanh nghiệp là ông/bà CHÂU QUỐC BẢO. Ngành nghề kinh doanh chính là 4620 - bán buôn nông, lâm sản nguyên liệu (trừ gỗ, tre, nứa) và động vật sống - chi tiết: mua bán hàng nông sản (trừ mủ cao su). Hiện tại, trạng thái của mã số thuế 5901191398 đang là Ngừng hoạt động và đã hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST.

Thông tin xuất hóa đơn
Tên công ty CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN ĐỨC BẢO GIA LAI
Mã số thuế 5901191398
Địa chỉ Thôn Tam Điệp, Xã H- Neng(Hết hiệu lực), Tỉnh Gia Lai, Việt Nam
Công cụ tính nhanh VAT
Tiền hàng: 0
Thuế VAT: 0
Tổng cộng:
0
Cập nhật mã số thuế 5901191398 lần cuối vào 03:04:04 25-08-2026. Cập nhật ngay?

Dịch vụ dành cho doanh nghiệp

Hỗ trợ khởi tạo và vận hành doanh nghiệp nhanh chóng với các dịch vụ uy tín, chuyên nghiệp.

Chữ ký số

Kê khai thuế, hải quan, BHXH an toàn, bảo mật tuyệt đối.

Hóa đơn điện tử

Phát hành hóa đơn nhanh chóng, chuẩn quy định CQT.

Thiết kế Website

Xây dựng thương hiệu số chuyên nghiệp, chuẩn SEO.

Quản lý Hóa đơn & Thuế

Nền tảng quản lý hóa đơn đầu vào đầu ra và rủi ro thuế cho Doanh nghiệp.

Tra cứu mã số thuế khác

Dịch vụ doanh nghiệp

🌐
Thiết kế Website
thietkeweb.dev
📝
Ký file PDF Online
pdfsign.vn
🔐
Đại lý Chữ ký số
dailychukyso.com.vn
📡
Chữ ký số Viettel
tokenviettel.com
Chữ ký số FastCA
chukysofastca.com
Chữ ký số EasyCA
chukysoeasyca.vn
🛡️
Chữ ký số ICA
chukysoica.vn
🔑
Chữ ký số OneCA
oneca.net
🧾
Hóa đơn điện tử Viettel
viettel-invoice.vn
📊
Quản lý Hóa đơn & Thuế
biztrust.vn

Lĩnh vực chính

Nhóm 42 5
Bán buôn 5
Nhóm 43 3
Nhóm 08 2
Xây dựng 2

Ngành nghề kinh doanh (27)

0163 Hoạt động dịch vụ sau thu hoạch - Chi tiết: Gia công, sơ chế, phơi sấy hàng nông sản
0810 Khai thác đá, cát, sỏi, đất sét
0899 Khai khoáng khác chưa được phân vào đâu
0990 Hoạt động dịch vụ hỗ trợ khai thác mỏ và quặng khác
4101 Xây dựng nhà để ở
4102 Xây dựng nhà không để ở
4212 Xây dựng công trình đường bộ
4221 Xây dựng công trình điện
4222 Xây dựng công trình cấp, thoát nước
4223 Xây dựng công trình viễn thông, thông tin liên lạc
4299 Xây dựng công trình kỹ thuật dân dụng khác
4311 Phá dỡ
4312 Chuẩn bị mặt bằng
4330 Hoàn thiện công trình xây dựng
4620 Bán buôn nông, lâm sản nguyên liệu (trừ gỗ, tre, nứa) và động vật sống - Chi tiết: Mua bán hàng nông sản (Trừ mủ cao su)
4659 Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy khác
4662 Bán buôn kim loại và quặng kim loại
4663 Bán buôn vật liệu, thiết bị lắp đặt khác trong xây dựng - (Trừ gỗ)
4669 Bán buôn chuyên doanh khác chưa được phân vào đâu
4752 Bán lẻ đồ ngũ kim, sơn, kính và thiết bị lắp đặt khác trong xây dựng trong các cửa hàng chuyên doanh - (Trừ gỗ)
4933 Vận tải hàng hóa bằng đường bộ
5210 Kho bãi và lưu giữ hàng hóa
5229 Hoạt động dịch vụ hỗ trợ khác liên quan đến vận tải
6810 Kinh doanh bất động sản, quyền sử dụng đất thuộc chủ sở hữu, chủ sử dụng hoặc đi thuê
6820 Tư vấn, môi giới, đấu giá bất động sản, đấu giá quyền sử dụng đất - (Không hoạt động liên quan đấu giá)
7110 Hoạt động kiến trúc và tư vấn kỹ thuật có liên quan
7730 Cho thuê máy móc, thiết bị và đồ dùng hữu hình khác

Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN ĐỨC BẢO GIA LAI

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN ĐỨC BẢO GIA LAI là bao nhiêu?

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN ĐỨC BẢO GIA LAI là 5901191398.

Địa chỉ trụ sở CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN ĐỨC BẢO GIA LAI ở đâu?

Trụ sở chính của doanh nghiệp đăng ký tại địa chỉ: Thôn Tam Điệp, Xã H- Neng(Hết hiệu lực), Tỉnh Gia Lai, Việt Nam.

Ai là người đại diện pháp luật của CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN ĐỨC BẢO GIA LAI?

Người đại diện pháp luật hiện tại của công ty là ông/bà CHÂU QUỐC BẢO.

Tình trạng hoạt động hiện nay của CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN ĐỨC BẢO GIA LAI ra sao?

Tình trạng hoạt động của công ty là Ngừng hoạt động và đã hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST.

CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN ĐỨC BẢO GIA LAI kinh doanh trong lĩnh vực nào?

Doanh nghiệp hoạt động chính trong ngành nghề/lĩnh vực: 4620 - Bán buôn nông, lâm sản nguyên liệu (trừ gỗ, tre, nứa) và động vật sống - Chi tiết: Mua bán hàng nông sản (Trừ mủ cao su).

Doanh nghiệp cùng ngành nghề

Doanh nghiệp lân cận