DỮ LIỆU ĐÃ XÁC MINH XÁC THỰC DOANH NGHIỆP

CÔNG TY TNHH KHAI THÁC KHOÁNG SẢN CẨM PHẢ QUẢNG NINH

MÃ SỐ THUẾ 5702164135
Cập nhật
Đang có 7 người đang xem thông tin này.
Đã có 31 lượt tra cứu số liên hệ trong 7 ngày qua.
📍 Địa chỉ
Số nhà 77b đường Thanh Niên, Tổ 5, Khu 6, Phường Cẩm Phả, Tỉnh Quảng Ninh, Việt Nam Xem bản đồ
📋 Trạng thái Đang hoạt động
📅 Ngày hoạt động 23/07/2024
👤 Người đại diện ĐINH TIẾN THANH
📞 Điện thoại 0965•••••• (Ẩn số) Xem liên hệ (Phí dịch vụ 50k)
Zalo đang hoạt động (Đã xác minh)
⚖️ Loại hình pháp lý Công ty trách nhiệm hữu hạn ngoài NN
🏛️ Quản lý bởi Thuế cơ sở 3 tỉnh Quảng Ninh
🏭 Ngành nghề chính 4669 - Bán buôn chuyên doanh khác chưa được phân vào đâu - Chi tiết: Bán buôn các sản phẩm làm bằng kim loại, gỗ, plastic dùng cho xây dựng và công nghiệp
📌 Tỉnh/TP Tỉnh Quảng Ninh
Quảng cáo dịch vụ doanh nghiệp
SPOTLIGHT B2B
QUẢNG BÁ DOANH NGHIỆP TIẾP CẬN ĐỐI TÁC B2B

Quảng bá Thương hiệu & Giới thiệu Dịch vụ tại đây

Tiếp cận hơn 500.000+ lượt tra cứu từ khách hàng, chủ doanh nghiệp & đối tác mỗi tháng. Đặt banner hiển thị sản phẩm, giải pháp và hotline độc quyền ngay trên trang MST của bạn.

Độc quyền theo MST Gắn link Website / Zalo Tăng nhận diện thương hiệu Miễn phí thiết kế Banner
Liên hệ Đặt Banner ngay

Báo cáo Tín nhiệm Đối tác

MỚI

Thẩm định mức độ an toàn pháp lý, lịch sử thay đổi người đại diện và mạng lưới pháp nhân liên kết trước khi ký hợp đồng hoặc chuyển khoản.

Thông tin tóm tắt

CÔNG TY TNHH KHAI THÁC KHOÁNG SẢN CẨM PHẢ QUẢNG NINH là doanh nghiệp có mã số thuế 5702164135 được cấp phép hoạt động vào ngày 23/07/2024. Công ty có trụ sở chính tọa lạc tại địa chỉ Số nhà 77b đường Thanh Niên, Tổ 5, Khu 6, Phường Cẩm Phả, Tỉnh Quảng Ninh, Việt Nam. Người đại diện pháp luật của doanh nghiệp là ông/bà ĐINH TIẾN THANH. Ngành nghề kinh doanh chính là 4669 - bán buôn chuyên doanh khác chưa được phân vào đâu - chi tiết: bán buôn các sản phẩm làm bằng kim loại, gỗ, plastic dùng cho xây dựng và công nghiệp. Hiện tại, trạng thái của mã số thuế 5702164135 đang là Đang hoạt động.

Thông tin xuất hóa đơn
Tên công ty CÔNG TY TNHH KHAI THÁC KHOÁNG SẢN CẨM PHẢ QUẢNG NINH
Mã số thuế 5702164135
Địa chỉ Số nhà 77b đường Thanh Niên, Tổ 5, Khu 6, Phường Cẩm Phả, Tỉnh Quảng Ninh, Việt Nam
Công cụ tính nhanh VAT
Tiền hàng: 0
Thuế VAT: 0
Tổng cộng:
0
Cập nhật mã số thuế 5702164135 lần cuối vào 08:32:06 28-08-2026. Cập nhật ngay?

Dịch vụ dành cho doanh nghiệp

Hỗ trợ khởi tạo và vận hành doanh nghiệp nhanh chóng với các dịch vụ uy tín, chuyên nghiệp.

Chữ ký số

Kê khai thuế, hải quan, BHXH an toàn, bảo mật tuyệt đối.

Hóa đơn điện tử

Phát hành hóa đơn nhanh chóng, chuẩn quy định CQT.

Thiết kế Website

Xây dựng thương hiệu số chuyên nghiệp, chuẩn SEO.

Quản lý Hóa đơn & Thuế

Nền tảng quản lý hóa đơn đầu vào đầu ra và rủi ro thuế cho Doanh nghiệp.

Tra cứu mã số thuế khác

Dịch vụ doanh nghiệp

🌐
Thiết kế Website
thietkeweb.dev
📝
Ký file PDF Online
pdfsign.vn
🔐
Đại lý Chữ ký số
dailychukyso.com.vn
📡
Chữ ký số Viettel
tokenviettel.com
Chữ ký số FastCA
chukysofastca.com
Chữ ký số EasyCA
chukysoeasyca.vn
🛡️
Chữ ký số ICA
chukysoica.vn
🔑
Chữ ký số OneCA
oneca.net
🧾
Hóa đơn điện tử Viettel
viettel-invoice.vn
📊
Quản lý Hóa đơn & Thuế
biztrust.vn

Lĩnh vực chính

Nhóm 08 5
Nhóm 43 5
Nhóm 07 4
Nhóm 42 4
Bán buôn 3

Ngành nghề kinh doanh (37)

0510 Khai thác và thu gom than cứng
0520 Khai thác và thu gom than non
0710 Khai thác quặng sắt
0721 Khai thác quặng uranium và quặng thorium
0722 Khai thác quặng kim loại khác không chứa sắt
0730 Khai thác quặng kim loại quí hiếm
0810 Khai thác đá, cát, sỏi, đất sét
0891 Khai thác khoáng hoá chất và khoáng phân bón
0892 Khai thác và thu gom than bùn
0893 Khai thác muối
0899 Khai khoáng khác chưa được phân vào đâu
1622 Sản xuất đồ gỗ xây dựng
2220 Sản xuất sản phẩm từ plastic
2392 Sản xuất vật liệu xây dựng từ đất sét - Chi tiết: Sản xuất gạch, ngói từ đất sét
2395 Sản xuất bê tông và các sản phẩm từ xi măng và thạch cao
2511 Sản xuất các cấu kiện kim loại
2592 Gia công cơ khí; xử lý và tráng phủ kim loại
3100 Sản xuất giường, tủ, bàn, ghế
4101 Xây dựng nhà để ở
4102 Xây dựng nhà không để ở
4211 Xây dựng công trình đường sắt
4212 Xây dựng công trình đường bộ
4222 Xây dựng công trình cấp, thoát nước - Chi tiết: Xây dựng công trình thủy lợi
4299 Xây dựng công trình kỹ thuật dân dụng khác - Chi tiết: Xây dựng công trình hạ tầng kỹ thuật khu đô thị, khu công nghiệp, xây dựng công trình nước sạch
4311 Phá dỡ
4312 Chuẩn bị mặt bằng
4321 Lắp đặt hệ thống điện
4322 Lắp đặt hệ thống cấp, thoát nước, lò sưởi và điều hoà không khí
4330 Hoàn thiện công trình xây dựng
4649 Bán buôn đồ dùng khác cho gia đình - Chi tiết: Bán buôn vật liệu ngành nước; Bán buôn giường, tủ, bàn ghế và đồ dùng nội thất tương tự; bán buôn dồ điện gia dụng, đèn và bộ đèn điện
4663 Bán buôn vật liệu, thiết bị lắp đặt khác trong xây dựng
4669 Bán buôn chuyên doanh khác chưa được phân vào đâu - Chi tiết: Bán buôn các sản phẩm làm bằng kim loại, gỗ, plastic dùng cho xây dựng và công nghiệp
4752 Bán lẻ đồ ngũ kim, sơn, kính và thiết bị lắp đặt khác trong xây dựng trong các cửa hàng chuyên doanh
4759 Bán lẻ đồ điện gia dụng, giường, tủ, bàn, ghế và đồ nội thất tương tự, đèn và bộ đèn điện, đồ dùng gia đình khác chưa được phân vào đâu trong các cửa hàng chuyên doanh
4773 Bán lẻ hàng hóa khác mới trong các cửa hàng chuyên doanh - Chi tiết: Bán lẻ các sản phẩm làm bằng kim loại, gỗ, plastic dùng cho xây dựng và công nghiệp
4933 Vận tải hàng hóa bằng đường bộ
5210 Kho bãi và lưu giữ hàng hóa

Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY TNHH KHAI THÁC KHOÁNG SẢN CẨM PHẢ QUẢNG NINH

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH KHAI THÁC KHOÁNG SẢN CẨM PHẢ QUẢNG NINH là bao nhiêu?

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH KHAI THÁC KHOÁNG SẢN CẨM PHẢ QUẢNG NINH là 5702164135.

Địa chỉ trụ sở CÔNG TY TNHH KHAI THÁC KHOÁNG SẢN CẨM PHẢ QUẢNG NINH ở đâu?

Trụ sở chính của doanh nghiệp đăng ký tại địa chỉ: Số nhà 77b đường Thanh Niên, Tổ 5, Khu 6, Phường Cẩm Phả, Tỉnh Quảng Ninh, Việt Nam.

Ai là người đại diện pháp luật của CÔNG TY TNHH KHAI THÁC KHOÁNG SẢN CẨM PHẢ QUẢNG NINH?

Người đại diện pháp luật hiện tại của công ty là ông/bà ĐINH TIẾN THANH.

Tình trạng hoạt động hiện nay của CÔNG TY TNHH KHAI THÁC KHOÁNG SẢN CẨM PHẢ QUẢNG NINH ra sao?

Tình trạng hoạt động của công ty là Đang hoạt động.

CÔNG TY TNHH KHAI THÁC KHOÁNG SẢN CẨM PHẢ QUẢNG NINH kinh doanh trong lĩnh vực nào?

Doanh nghiệp hoạt động chính trong ngành nghề/lĩnh vực: 4669 - Bán buôn chuyên doanh khác chưa được phân vào đâu - Chi tiết: Bán buôn các sản phẩm làm bằng kim loại, gỗ, plastic dùng cho xây dựng và công nghiệp.

Doanh nghiệp cùng ngành nghề

Doanh nghiệp lân cận