DỮ LIỆU ĐÃ XÁC MINH XÁC THỰC DOANH NGHIỆP

CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ DU LỊCH THANH NIÊN QUẢNG NINH

MÃ SỐ THUẾ 5700468667
Cập nhật
Đang có 6 người đang xem thông tin này.
Đã có 12 lượt tra cứu số liên hệ trong 7 ngày qua.
📍 Địa chỉ
Đường Bãi Cháy, Phường Bãi Cháy, TP Quảng Ninh, Việt Nam Xem bản đồ
📋 Trạng thái Ngừng HĐ nhưng chưa hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST
📅 Ngày hoạt động 31/10/2003
👤 Người đại diện LÊ THANH THẢN
🔗 Cùng đại diện LÊ THANH THẢN còn đại diện các doanh nghiệp, đơn vị:
  • CÔNG TY TNHH MƯỜNG THANH NHA TRANG
  • KHÁCH SẠN MƯỜNG THANH ĐỒNG VĂN - CHI NHÁNH DOANH NGHIỆP TƯ NHÂN XÂY DỰNG SỐ 1 TỈNH ĐIỆN BIÊN
  • KHÁCH SẠN MƯỜNG THANH THÁI NGUYÊN - CHI NHÁNH DOANH NGHIỆP TƯ NHÂN XÂY DỰNG SỐ 1 TỈNH ĐIỆN BIÊN
  • CHI NHÁNH KHÁCH SẠN MƯỜNG THANH DIỄN CHÂU
  • KHÁCH SẠN MƯỜNG THANH QUY NHƠN - CHI NHÁNH DOANH NGHIỆP TƯ NHÂN XÂY DỰNG SỐ 1 TỈNH ĐIỆN BIÊN TẠI BÌNH ĐỊNH
  • Trường tiểu học và trung học cơ sở Hà Nội - Thăng Long
  • CHI NHÁNH DOANH NGHIỆP TƯ NHÂN XÂY DỰNG SỐ 1 TỈNH ĐIỆN BIÊN - SÀN GIAO DỊCH BẤT ĐỘNG SẢN MƯỜNG THANH
  • CHI NHÁNH DOANH NGHIỆP TƯ NHÂN XÂY DỰNG SỐ 1 TỈNH ĐIỆN BIÊN - KHÁCH SẠN MƯỜNG THANH XA LA
  • CHI NHÁNH DOANH NGHIỆP TƯ NHÂN XÂY DỰNG SỐ 1 TỈNH ĐIỆN BIÊN - KHÁCH SẠN MƯỜNG THANH HÒA BÌNH
  • CHI NHÁNH DOANH NGHIỆP TƯ NHÂN XÂY DỰNG SỐ 1 - KHÁCH SẠN MƯỜNG THANH LAI CHÂU
  • CÔNG TY CP ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN DU LỊCH LẠNG SƠN
  • CHI NHÁNH DOANH NGHIỆP TƯ NHÂN XÂY DỰNG SỐ 1 TỈNH ĐIỆN BIÊN - CỬA HÀNG XĂNG DẦU DIỄN LÂM
  • KHÁCH SẠN MƯỜNG THANH QUẢNG BÌNH-CHI NHÁNH DOANH NGHIỆP TN XÂY DỰNG SỐ 1 TỈNH ĐIỆN BIÊN TẠI QUẢNG BÌNH
  • CHI NHÁNH DOANH NGHIỆP TƯ NHÂN XÂY DỰNG SỐ 1 TỈNH ĐIỆN BIÊN - KHÁCH SẠN MƯỜNG THANH HẠ LONG
  • CHI NHÁNH DOANH NGHIỆP TƯ NHÂN XÂY DỰNG SỐ 1 TỈNH ĐIỆN BIÊN - KHÁCH SẠN MƯỜNG THANH SƠN LA
  • CHI NHÁNH DOANH NGHIỆP TƯ NHÂN XÂY DỰNG SỐ 1 TỈNH ĐIỆN BIÊN - KHÁCH SẠN MƯỜNG THANH TÂY NINH
  • CHI NHÁNH DOANH NGHIỆP TƯ NHÂN XÂY DỰNG SỐ 1 TỈNH ĐIỆN BIÊN - KHÁCH SẠN MƯỜNG THANH VŨNG TÀU
📞 Điện thoại 0961•••••• (Ẩn số) Xem liên hệ (Phí dịch vụ 50k)
Zalo đang hoạt động (Đã xác minh)
⚖️ Loại hình pháp lý Công ty cổ phần ngoài NN
🏛️ Quản lý bởi Thuế thành phố Quảng Ninh
🏭 Ngành nghề chính 7912 - Điều hành tua du lịch - Lữ hành nội địa và lữ hành quốc tế
📌 Tỉnh/TP TP Quảng Ninh
Quảng cáo dịch vụ doanh nghiệp
SPOTLIGHT B2B
QUẢNG BÁ DOANH NGHIỆP TIẾP CẬN ĐỐI TÁC B2B

Quảng bá Thương hiệu & Giới thiệu Dịch vụ tại đây

Tiếp cận hơn 500.000+ lượt tra cứu từ khách hàng, chủ doanh nghiệp & đối tác mỗi tháng. Đặt banner hiển thị sản phẩm, giải pháp và hotline độc quyền ngay trên trang MST của bạn.

Độc quyền theo MST Gắn link Website / Zalo Tăng nhận diện thương hiệu Miễn phí thiết kế Banner
Liên hệ Đặt Banner ngay

Báo cáo Tín nhiệm Đối tác

MỚI

Thẩm định mức độ an toàn pháp lý, lịch sử thay đổi người đại diện và mạng lưới pháp nhân liên kết trước khi ký hợp đồng hoặc chuyển khoản.

Thông tin tóm tắt

CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ DU LỊCH THANH NIÊN QUẢNG NINH là doanh nghiệp có mã số thuế 5700468667 được cấp phép hoạt động vào ngày 31/10/2003. Công ty có trụ sở chính tọa lạc tại địa chỉ Đường Bãi Cháy, Phường Bãi Cháy, TP Quảng Ninh, Việt Nam. Người đại diện pháp luật của doanh nghiệp là ông/bà LÊ THANH THẢN. Ngành nghề kinh doanh chính là 7912 - Điều hành tua du lịch - lữ hành nội địa và lữ hành quốc tế. Hiện tại, trạng thái của mã số thuế 5700468667 đang là Ngừng HĐ nhưng chưa hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST.

Thông tin xuất hóa đơn
Tên công ty CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ DU LỊCH THANH NIÊN QUẢNG NINH
Mã số thuế 5700468667
Địa chỉ Đường Bãi Cháy, Phường Bãi Cháy, TP Quảng Ninh, Việt Nam
Công cụ tính nhanh VAT
Tiền hàng: 0
Thuế VAT: 0
Tổng cộng:
0
Cập nhật mã số thuế 5700468667 lần cuối vào 05:02:01 17-09-2026. Cập nhật ngay?

Dịch vụ dành cho doanh nghiệp

Hỗ trợ khởi tạo và vận hành doanh nghiệp nhanh chóng với các dịch vụ uy tín, chuyên nghiệp.

Chữ ký số

Kê khai thuế, hải quan, BHXH an toàn, bảo mật tuyệt đối.

Hóa đơn điện tử

Phát hành hóa đơn nhanh chóng, chuẩn quy định CQT.

Thiết kế Website

Xây dựng thương hiệu số chuyên nghiệp, chuẩn SEO.

Quản lý Hóa đơn & Thuế

Nền tảng quản lý hóa đơn đầu vào đầu ra và rủi ro thuế cho Doanh nghiệp.

Tra cứu mã số thuế khác

Dịch vụ doanh nghiệp

🌐
Thiết kế Website
thietkeweb.dev
📝
Ký file PDF Online
pdfsign.vn
🔐
Đại lý Chữ ký số
dailychukyso.com.vn
📡
Chữ ký số Viettel
tokenviettel.com
Chữ ký số FastCA
chukysofastca.com
Chữ ký số EasyCA
chukysoeasyca.vn
🛡️
Chữ ký số ICA
chukysoica.vn
🔑
Chữ ký số OneCA
oneca.net
🧾
Hóa đơn điện tử Viettel
viettel-invoice.vn
📊
Quản lý Hóa đơn & Thuế
biztrust.vn

Lĩnh vực chính

Nhóm 42 3
Nhóm 79 3
Nhóm 93 3
Bán buôn 2
Bán lẻ 2

Ngành nghề kinh doanh (18)

4210 Xây dựng công trình đường sắt và đường bộ
4220 Xây dựng công trình công ích
4290 Xây dựng công trình kỹ thuật dân dụng khác
4312 Chuẩn bị mặt bằng
4661 Bán buôn nhiên liệu rắn, lỏng, khí và các sản phẩm liên quan - Bán buôn xăng dầu và các sản phẩm liên quan
4690 Bán buôn tổng hợp
4719 Bán lẻ khác trong các cửa hàng kinh doanh tổng hợp - Bán lẻ trong siêu thị, trung tâm thương mại
4773 Bán lẻ hàng hóa khác mới trong các cửa hàng chuyên doanh - Bán lẻ hàng lưu niệm, hàng đan lát, hàng thủ công mỹ nghệ trong các cửa hàng chuyên doanh
5229 Hoạt động dịch vụ hỗ trợ khác liên quan đến vận tải
5510 Dịch vụ lưu trú ngắn ngày - Khách sạn Biệt thự hoặc căn hộ kinh doanh dịch vụ lưu trú ngắn ngày
5610 Nhà hàng và các dịch vụ ăn uống phục vụ lưu động
7911 Đại lý du lịch
7912 Điều hành tua du lịch - Lữ hành nội địa và lữ hành quốc tế
7920 Dịch vụ hỗ trợ liên quan đến quảng bá và tổ chức tua du lịch
9311 Hoạt động của các cơ sở thể thao
9312 Hoạt động của các câu lạc bộ thể thao
9329 Hoạt động vui chơi giải trí khác chưa được phân vào đâu
9610 Dịch vụ tắm hơi, massage và các dịch vụ tăng cường sức khoẻ tương tự (trừ hoạt động thể thao)

Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ DU LỊCH THANH NIÊN QUẢNG NINH

Mã số thuế của CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ DU LỊCH THANH NIÊN QUẢNG NINH là bao nhiêu?

Mã số thuế của CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ DU LỊCH THANH NIÊN QUẢNG NINH là 5700468667.

Địa chỉ trụ sở CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ DU LỊCH THANH NIÊN QUẢNG NINH ở đâu?

Trụ sở chính của doanh nghiệp đăng ký tại địa chỉ: Đường Bãi Cháy, Phường Bãi Cháy, TP Quảng Ninh, Việt Nam.

Ai là người đại diện pháp luật của CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ DU LỊCH THANH NIÊN QUẢNG NINH?

Người đại diện pháp luật hiện tại của công ty là ông/bà LÊ THANH THẢN.

Tình trạng hoạt động hiện nay của CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ DU LỊCH THANH NIÊN QUẢNG NINH ra sao?

Tình trạng hoạt động của công ty là Ngừng HĐ nhưng chưa hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST.

CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ DU LỊCH THANH NIÊN QUẢNG NINH kinh doanh trong lĩnh vực nào?

Doanh nghiệp hoạt động chính trong ngành nghề/lĩnh vực: 7912 - Điều hành tua du lịch - Lữ hành nội địa và lữ hành quốc tế.

Doanh nghiệp cùng ngành nghề

Doanh nghiệp lân cận