DỮ LIỆU ĐÃ XÁC MINH XÁC THỰC DOANH NGHIỆP

CÔNG TY TNHH PHÁT LỘC ĐIỆN BIÊN

PHAT LOC DIEN BIEN COMPANY LIMITED

MÃ SỐ THUẾ 5600346231
Cập nhật
Đang có 2 người đang xem thông tin này.
Đã có 35 lượt tra cứu số liên hệ trong 7 ngày qua.
📍 Địa chỉ
Số nhà 245, đường Trường Chinh, Tổ dân phố 7, Phường Tân Thanh(Hết hiệu lưc), Tỉnh Điện Biên, Việt Nam Xem bản đồ
📋 Trạng thái Ngừng hoạt động và đã hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST
📅 Ngày hoạt động 20/06/2024
👤 Người đại diện NGUYỄN VĂN ĐỊNH
📞 Điện thoại 0903•••••• (Ẩn số) Xem liên hệ (Phí dịch vụ 50k)
Zalo đang hoạt động (Đã xác minh)
⚖️ Loại hình pháp lý Công ty trách nhiệm hữu hạn 2 thành viên trở lên ngoài NN
🏛️ Quản lý bởi Thuế cơ sở 1 tỉnh Điện Biên
🏭 Ngành nghề chính 4771 - Bán lẻ hàng may mặc, giày dép, hàng da và giả da trong các cửa hàng chuyên doanh - Chi tiết: Bán lẻ trang thiết bị bảo hộ lao động, quần áo, giày dép
📌 Tỉnh/TP Tỉnh Điện Biên
Quảng cáo dịch vụ doanh nghiệp
SPOTLIGHT B2B
QUẢNG BÁ DOANH NGHIỆP TIẾP CẬN ĐỐI TÁC B2B

Quảng bá Thương hiệu & Giới thiệu Dịch vụ tại đây

Tiếp cận hơn 500.000+ lượt tra cứu từ khách hàng, chủ doanh nghiệp & đối tác mỗi tháng. Đặt banner hiển thị sản phẩm, giải pháp và hotline độc quyền ngay trên trang MST của bạn.

Độc quyền theo MST Gắn link Website / Zalo Tăng nhận diện thương hiệu Miễn phí thiết kế Banner
Liên hệ Đặt Banner ngay

Báo cáo Tín nhiệm Đối tác

MỚI

Thẩm định mức độ an toàn pháp lý, lịch sử thay đổi người đại diện và mạng lưới pháp nhân liên kết trước khi ký hợp đồng hoặc chuyển khoản.

Thông tin tóm tắt

CÔNG TY TNHH PHÁT LỘC ĐIỆN BIÊN (tên giao dịch quốc tế: PHAT LOC DIEN BIEN COMPANY LIMITED) là doanh nghiệp có mã số thuế 5600346231 được cấp phép hoạt động vào ngày 20/06/2024. Công ty có trụ sở chính tọa lạc tại địa chỉ Số nhà 245, đường Trường Chinh, Tổ dân phố 7, Phường Tân Thanh(Hết hiệu lưc), Tỉnh Điện Biên, Việt Nam. Người đại diện pháp luật của doanh nghiệp là ông/bà NGUYỄN VĂN ĐỊNH. Ngành nghề kinh doanh chính là 4771 - bán lẻ hàng may mặc, giày dép, hàng da và giả da trong các cửa hàng chuyên doanh - chi tiết: bán lẻ trang thiết bị bảo hộ lao động, quần áo, giày dép. Hiện tại, trạng thái của mã số thuế 5600346231 đang là Ngừng hoạt động và đã hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST.

Thông tin xuất hóa đơn
Tên công ty CÔNG TY TNHH PHÁT LỘC ĐIỆN BIÊN
Mã số thuế 5600346231
Địa chỉ Số nhà 245, đường Trường Chinh, Tổ dân phố 7, Phường Tân Thanh(Hết hiệu lưc), Tỉnh Điện Biên, Việt Nam
Công cụ tính nhanh VAT
Tiền hàng: 0
Thuế VAT: 0
Tổng cộng:
0
Cập nhật mã số thuế 5600346231 lần cuối vào 00:59:07 26-08-2026. Cập nhật ngay?

Dịch vụ dành cho doanh nghiệp

Hỗ trợ khởi tạo và vận hành doanh nghiệp nhanh chóng với các dịch vụ uy tín, chuyên nghiệp.

Chữ ký số

Kê khai thuế, hải quan, BHXH an toàn, bảo mật tuyệt đối.

Hóa đơn điện tử

Phát hành hóa đơn nhanh chóng, chuẩn quy định CQT.

Thiết kế Website

Xây dựng thương hiệu số chuyên nghiệp, chuẩn SEO.

Quản lý Hóa đơn & Thuế

Nền tảng quản lý hóa đơn đầu vào đầu ra và rủi ro thuế cho Doanh nghiệp.

Tra cứu mã số thuế khác

Dịch vụ doanh nghiệp

🌐
Thiết kế Website
thietkeweb.dev
📝
Ký file PDF Online
pdfsign.vn
🔐
Đại lý Chữ ký số
dailychukyso.com.vn
📡
Chữ ký số Viettel
tokenviettel.com
Chữ ký số FastCA
chukysofastca.com
Chữ ký số EasyCA
chukysoeasyca.vn
🛡️
Chữ ký số ICA
chukysoica.vn
🔑
Chữ ký số OneCA
oneca.net
🧾
Hóa đơn điện tử Viettel
viettel-invoice.vn
📊
Quản lý Hóa đơn & Thuế
biztrust.vn

Lĩnh vực chính

Nhóm 42 9
Nhóm 43 7
Bán buôn 5
Xây dựng 2
Bán lẻ 2

Ngành nghề kinh doanh (40)

0118 Trồng rau, đậu các loại và trồng hoa, cây cảnh - Chi tiết: Trồng và chăm sóc cây xanh, cây cảnh
1394 Sản xuất các loại dây bện và lưới
1629 Sản xuất sản phẩm khác từ gỗ; sản xuất sản phẩm từ tre, nứa, rơm, rạ và vật liệu tết bện
2592 Gia công cơ khí; xử lý và tráng phủ kim loại - Chi tiết: Gia công chế tạo cơ khí
3290 Sản xuất khác chưa được phân vào đâu - Chi tiết: Sản xuất tóc giả, râu giả, lông mi giả, lông mày giả, tóc độn và các sản phẩm tương tự.
3312 Sửa chữa máy móc, thiết bị - Chi tiết: Sửa chữa máy móc, thiết bị xây dựng
4101 Xây dựng nhà để ở
4102 Xây dựng nhà không để ở
4211 Xây dựng công trình đường sắt
4212 Xây dựng công trình đường bộ
4221 Xây dựng công trình điện
4222 Xây dựng công trình cấp, thoát nước
4223 Xây dựng công trình viễn thông, thông tin liên lạc
4229 Xây dựng công trình công ích khác
4292 Xây dựng công trình khai khoáng
4293 Xây dựng công trình chế biến, chế tạo
4299 Xây dựng công trình kỹ thuật dân dụng khác
4311 Phá dỡ
4312 Chuẩn bị mặt bằng
4321 Lắp đặt hệ thống điện
4322 Lắp đặt hệ thống cấp, thoát nước, lò sưởi và điều hoà không khí
4329 Lắp đặt hệ thống xây dựng khác
4330 Hoàn thiện công trình xây dựng
4390 Hoạt động xây dựng chuyên dụng khác
4641 Bán buôn vải, hàng may sẵn, giày dép - Chi tiết: Bán buôn trang thiết bị bảo hộ lao động, quần áo, giày dép
4649 Bán buôn đồ dùng khác cho gia đình - Chi tiết: Bán buôn mũ các loại; Bán buôn vali, cặp, túi, ví, hàng da và giả da khác; Bán buôn giường, tủ, bàn ghế và đồ dùng nội thất tương tự
4659 Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy khác - Chi tiết: Mua bán máy móc, thiết bị và phụ tùng máy xây dựng
4663 Bán buôn vật liệu, thiết bị lắp đặt khác trong xây dựng - Chi tiết: Bán buôn tre, nứa, gỗ cây và gỗ chế biến
4669 Bán buôn chuyên doanh khác chưa được phân vào đâu - Chi tiết: Bán buôn tóc giả, râu giả, lông mi giả, lông mày giả, tóc độn và các sản phẩm tương tự
4771 Bán lẻ hàng may mặc, giày dép, hàng da và giả da trong các cửa hàng chuyên doanh - Chi tiết: Bán lẻ trang thiết bị bảo hộ lao động, quần áo, giày dép
4773 Bán lẻ hàng hóa khác mới trong các cửa hàng chuyên doanh - Chi tiết: Bán lẻ tóc giả, râu giả, lông mi giả, lông mày giả, tóc độn và các sản phẩm tương tự
4931 Vận tải hành khách đường bộ trong nội thành, ngoại thành (trừ vận tải bằng xe buýt) - Chi tiết: Vận tải hành khách bằng taxi
4932 Vận tải hành khách đường bộ khác - Chi tiết: Vận tải hành khách bằng xe ô tô điện, vận tải hành khách theo tuyến cố định, vận tải hành khách theo hợp đồng, vận tải khách du lịch
5510 Dịch vụ lưu trú ngắn ngày - Chi tiết: Kinh doanh nhà nghỉ, khách sạn
6492 Hoạt động cấp tín dụng khác - Chi tiết: Dịch vụ cầm đồ
7310 Quảng cáo - Chi tiết: Dịch vụ quảng cáo
7710 Cho thuê xe có động cơ - Chi tiết: Cho thuê ô tô, xe máy
7810 Hoạt động của các trung tâm, đại lý tư vấn, giới thiệu và môi giới lao động, việc làm - Chi tiết: Giới thiệu việc làm trong nước
8532 Đào tạo trung cấp - Chi tiết: Đào tạo lái xe ô tô, lái máy công trình
9631 Cắt tóc, làm đầu, gội đầu - Chi tiết: - Cắt tóc, gội đầu, uốn, sấy, nhuộm tóc, duỗi thẳng, ép tóc và các dịch vụ làm tóc khác phục vụ cả nam và nữ; - Cắt, tỉa và cạo râu; - Massage mặt, làm móng chân, móng tay, trang điểm

Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY TNHH PHÁT LỘC ĐIỆN BIÊN

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH PHÁT LỘC ĐIỆN BIÊN là bao nhiêu?

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH PHÁT LỘC ĐIỆN BIÊN là 5600346231.

Địa chỉ trụ sở CÔNG TY TNHH PHÁT LỘC ĐIỆN BIÊN ở đâu?

Trụ sở chính của doanh nghiệp đăng ký tại địa chỉ: Số nhà 245, đường Trường Chinh, Tổ dân phố 7, Phường Tân Thanh(Hết hiệu lưc), Tỉnh Điện Biên, Việt Nam.

Ai là người đại diện pháp luật của CÔNG TY TNHH PHÁT LỘC ĐIỆN BIÊN?

Người đại diện pháp luật hiện tại của công ty là ông/bà NGUYỄN VĂN ĐỊNH.

Tình trạng hoạt động hiện nay của CÔNG TY TNHH PHÁT LỘC ĐIỆN BIÊN ra sao?

Tình trạng hoạt động của công ty là Ngừng hoạt động và đã hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST.

CÔNG TY TNHH PHÁT LỘC ĐIỆN BIÊN kinh doanh trong lĩnh vực nào?

Doanh nghiệp hoạt động chính trong ngành nghề/lĩnh vực: 4771 - Bán lẻ hàng may mặc, giày dép, hàng da và giả da trong các cửa hàng chuyên doanh - Chi tiết: Bán lẻ trang thiết bị bảo hộ lao động, quần áo, giày dép.

Doanh nghiệp cùng ngành nghề

Doanh nghiệp lân cận