DỮ LIỆU SƠ BỘ XÁC THỰC DOANH NGHIỆP

CÔNG TY TNHH MTV MINH TƯỜNG HÒA BÌNH

MÃ SỐ THUẾ 5400533435
Dữ liệu chưa đầy đủ
Đang có 2 người đang xem thông tin này.
Đã có 18 lượt tra cứu số liên hệ trong 7 ngày qua.
📍 Địa chỉ
Xóm 2 Kim Bắc, Xã Mường Động, Phú Thọ Xem bản đồ
📋 Trạng thái NNT không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký
📅 Ngày hoạt động 12/05/2022
👤 Người đại diện BÙI THỊ BIÊN
📞 Điện thoại 0931•••••• (Ẩn số) Xem liên hệ (Phí dịch vụ 50k)
Zalo đang hoạt động (Đã xác minh)
⚖️ Loại hình pháp lý Công ty trách nhiệm hữu hạn ngoài NN
🏛️ Quản lý bởi Thuế cơ sở 15 tỉnh Phú Thọ
🏭 Ngành nghề chính 4661 - Bán buôn nhiên liệu rắn, lỏng, khí và các sản phẩm liên quan - Chi tiết: Kinh doanh xăng, dầu, các sản phẩm hóa dầu và khí dầu mỏ hóa lỏng (LPG)
📌 Tỉnh/TP Phú Thọ

Báo cáo Tín nhiệm Đối tác

MỚI

Thẩm định mức độ an toàn pháp lý, lịch sử thay đổi người đại diện và mạng lưới pháp nhân liên kết trước khi ký hợp đồng hoặc chuyển khoản.

Thông tin tóm tắt

CÔNG TY TNHH MTV MINH TƯỜNG HÒA BÌNH là doanh nghiệp có mã số thuế 5400533435 được cấp phép hoạt động vào ngày 12/05/2022. Công ty có trụ sở chính tọa lạc tại địa chỉ Xóm 2 Kim Bắc, Xã Mường Động, Phú Thọ. Người đại diện pháp luật của doanh nghiệp là ông/bà BÙI THỊ BIÊN. Ngành nghề kinh doanh chính là 4661 - bán buôn nhiên liệu rắn, lỏng, khí và các sản phẩm liên quan - chi tiết: kinh doanh xăng, dầu, các sản phẩm hóa dầu và khí dầu mỏ hóa lỏng (lpg). Hiện tại, trạng thái của mã số thuế 5400533435 đang là NNT không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký.

Thông tin xuất hóa đơn
Tên công ty CÔNG TY TNHH MTV MINH TƯỜNG HÒA BÌNH
Mã số thuế 5400533435
Địa chỉ Xóm 2 Kim Bắc, Xã Mường Động, Phú Thọ
Công cụ tính nhanh VAT
Tiền hàng: 0
Thuế VAT: 0
Tổng cộng:
0
Cập nhật mã số thuế 5400533435 lần cuối vào 13:51:14 28-09-2026.

Dịch vụ dành cho doanh nghiệp

Giải pháp số chọn lọc

Hỗ trợ khởi tạo và vận hành doanh nghiệp nhanh chóng với các dịch vụ uy tín, bảo mật và chuẩn quy định nhà nước.

Chữ ký số Viettel
USB Token & HSM

Kê khai thuế điện tử, hải quan, BHXH an toàn và ký hợp đồng online bảo mật tuyệt đối.

Kê khai Thuế & BHXH Hợp đồng điện tử Bàn giao ngay
Hóa đơn điện tử Viettel
Chuẩn Tổng Cục Thuế

Phát hành hóa đơn tức thời, kết nối dữ liệu CQT tự động, an toàn và tối ưu chi phí.

Khởi tạo tức thì Kết nối máy tính tiền Lưu trữ 10 năm

Tra cứu mã số thuế khác

Dịch vụ doanh nghiệp

🌐
Thiết kế Website
thietkeweb.dev
📝
Ký file PDF Online
pdfsign.vn
🔐
Đại lý Chữ ký số
dailychukyso.com.vn
📡
Chữ ký số Viettel
tokenviettel.com
⚡
Chữ ký số FastCA
chukysofastca.com
✅
Chữ ký số EasyCA
chukysoeasyca.vn
🛡️
Chữ ký số ICA
chukysoica.vn
🔑
Chữ ký số OneCA
oneca.net
🧾
Hóa đơn điện tử Viettel
viettel-invoice.vn
📊
Quản lý Hóa đơn & Thuế
biztrust.vn

Lĩnh vực chính

Bán buôn 4
Ăn uống 3
Bán lẻ 2
Nhóm 55 1

Ngành nghề kinh doanh (10)

4632 Bán buôn thực phẩm
4633 Bán buôn đồ uống
4659 Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy khác - Chi tiết: Mua bán vật tư, thiết bị phục vụ ngành xăng dầu và các sản phẩm khác
4661 Bán buôn nhiên liệu rắn, lỏng, khí và các sản phẩm liên quan - Chi tiết: Kinh doanh xăng, dầu, các sản phẩm hóa dầu và khí dầu mỏ hóa lỏng (LPG)
4730 Bán lẻ nhiên liệu động cơ trong các cửa hàng chuyên doanh - Chi tiết: Bản lẻ chuyên doanh các mặt hàng: Nhiên liệu cho ô tô, mô tô, xe máy và xe có động cơ khác; Bán lẻ dầu, mỡ bôi trơn và sản phẩm làm mát động cơ ô tô, mô tô, xe máy và xe có động cơ khác
4773 Bán lẻ hàng hóa khác mới trong các cửa hàng chuyên doanh - Chi tiết: Bán lẻ dầu hỏa, gas, than nhiên liệu dùng cho gia đình trong các cửa hàng chuyên doanh
5510 Dịch vụ lưu trú ngắn ngày - Chi tiết: Nhà trọ, phòng trọ và các cơ sở lưu trú ngắn ngày tương tự
5610 Nhà hàng và các dịch vụ ăn uống phục vụ lưu động
5629 Dịch vụ ăn uống khác
5630 Dịch vụ phục vụ đồ uống

Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY TNHH MTV MINH TƯỜNG HÒA BÌNH

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH MTV MINH TƯỜNG HÒA BÌNH là bao nhiêu?

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH MTV MINH TƯỜNG HÒA BÌNH là 5400533435.

Địa chỉ trụ sở CÔNG TY TNHH MTV MINH TƯỜNG HÒA BÌNH ở đâu?

Trụ sở chính của doanh nghiệp đăng ký tại địa chỉ: Xóm 2 Kim Bắc, Xã Mường Động, Phú Thọ.

Ai là người đại diện pháp luật của CÔNG TY TNHH MTV MINH TƯỜNG HÒA BÌNH?

Người đại diện pháp luật hiện tại của công ty là ông/bà BÙI THỊ BIÊN.

Tình trạng hoạt động hiện nay của CÔNG TY TNHH MTV MINH TƯỜNG HÒA BÌNH ra sao?

Tình trạng hoạt động của công ty là NNT không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký.

CÔNG TY TNHH MTV MINH TƯỜNG HÒA BÌNH kinh doanh trong lĩnh vực nào?

Doanh nghiệp hoạt động chính trong ngành nghề/lĩnh vực: 4661 - Bán buôn nhiên liệu rắn, lỏng, khí và các sản phẩm liên quan - Chi tiết: Kinh doanh xăng, dầu, các sản phẩm hóa dầu và khí dầu mỏ hóa lỏng (LPG).

Doanh nghiệp cùng ngành nghề

Doanh nghiệp lân cận