DỮ LIỆU SƠ BỘ XÁC THỰC DOANH NGHIỆP

Đội Thuế Liên Xã-Xã Chế Tạo

MÃ SỐ THUẾ 5200789969
Dữ liệu chưa đầy đủ
Đang có 5 người đang xem thông tin này.
Đã có 24 lượt tra cứu số liên hệ trong 7 ngày qua.
📍 Địa chỉ
Xã Chế Tạo, , Lào Cai Xem bản đồ
📋 Trạng thái Ngừng hoạt động
📅 Ngày hoạt động 03/10/2012
⚖️ Loại hình pháp lý Đơn vị hành chính, đơn vị sự nghiệp
🏛️ Quản lý bởi Thuế cơ sở 8 tỉnh Lào Cai
📌 Tỉnh/TP Lào Cai

Báo cáo Tín nhiệm Đối tác

MỚI

Thẩm định mức độ an toàn pháp lý, lịch sử thay đổi người đại diện và mạng lưới pháp nhân liên kết trước khi ký hợp đồng hoặc chuyển khoản.

Thông tin tóm tắt

Đội Thuế Liên Xã-Xã Chế Tạo là doanh nghiệp có mã số thuế 5200789969 được cấp phép hoạt động vào ngày 03/10/2012. Công ty có trụ sở chính tọa lạc tại địa chỉ Xã Chế Tạo, , Lào Cai. Hiện tại, trạng thái của mã số thuế 5200789969 đang là Ngừng hoạt động.

Thông tin xuất hóa đơn
Tên công ty Đội Thuế Liên Xã-Xã Chế Tạo
Mã số thuế 5200789969
Địa chỉ Xã Chế Tạo, , Lào Cai
Công cụ tính nhanh VAT
Tiền hàng: 0
Thuế VAT: 0
Tổng cộng:
0
Cập nhật mã số thuế 5200789969 lần cuối vào 13:51:14 28-09-2026.

Dịch vụ dành cho doanh nghiệp

Giải pháp số chọn lọc

Hỗ trợ khởi tạo và vận hành doanh nghiệp nhanh chóng với các dịch vụ uy tín, bảo mật và chuẩn quy định nhà nước.

Chữ ký số Viettel
USB Token & HSM

Kê khai thuế điện tử, hải quan, BHXH an toàn và ký hợp đồng online bảo mật tuyệt đối.

Kê khai Thuế & BHXH Hợp đồng điện tử Bàn giao ngay
Hóa đơn điện tử Viettel
Chuẩn Tổng Cục Thuế

Phát hành hóa đơn tức thời, kết nối dữ liệu CQT tự động, an toàn và tối ưu chi phí.

Khởi tạo tức thì Kết nối máy tính tiền Lưu trữ 10 năm

Tra cứu mã số thuế khác

Dịch vụ doanh nghiệp

🌐
Thiết kế Website
thietkeweb.dev
📝
Ký file PDF Online
pdfsign.vn
🔐
Đại lý Chữ ký số
dailychukyso.com.vn
📡
Chữ ký số Viettel
tokenviettel.com
⚡
Chữ ký số FastCA
chukysofastca.com
✅
Chữ ký số EasyCA
chukysoeasyca.vn
🛡️
Chữ ký số ICA
chukysoica.vn
🔑
Chữ ký số OneCA
oneca.net
🧾
Hóa đơn điện tử Viettel
viettel-invoice.vn
📊
Quản lý Hóa đơn & Thuế
biztrust.vn

Câu hỏi thường gặp về Đội Thuế Liên Xã-Xã Chế Tạo

Mã số thuế của Đội Thuế Liên Xã-Xã Chế Tạo là bao nhiêu?

Mã số thuế của Đội Thuế Liên Xã-Xã Chế Tạo là 5200789969.

Địa chỉ trụ sở Đội Thuế Liên Xã-Xã Chế Tạo ở đâu?

Trụ sở chính của doanh nghiệp đăng ký tại địa chỉ: Xã Chế Tạo, , Lào Cai.

Tình trạng hoạt động hiện nay của Đội Thuế Liên Xã-Xã Chế Tạo ra sao?

Tình trạng hoạt động của công ty là Ngừng hoạt động.

Doanh nghiệp lân cận