DỮ LIỆU ĐÃ XÁC MINH XÁC THỰC DOANH NGHIỆP

CHI NHÁNH CÔNG TY CỔ PHẦN TÂN DƯ TỈNH SƠN LA

MÃ SỐ THUẾ 5100352847-001
Đang có 5 người đang xem thông tin này.
Đã có 31 lượt tra cứu số liên hệ trong 7 ngày qua.
📍 Địa chỉ
Bản Sao Tua, Xã Tân Yên, Tỉnh Sơn La, Việt Nam Xem bản đồ
📋 Trạng thái Không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký
📅 Ngày hoạt động 04/04/2019
👤 Người đại diện TẢ HỮU PHÚC (ZUO YOUFU)
🔗 Cùng đại diện TẢ HỮU PHÚC (ZUO YOUFU) còn đại diện các doanh nghiệp, đơn vị:
  • ● CÔNG TY CỔ PHẦN TÂN DƯ
📞 Điện thoại 0986•••••• (Ẩn số) Xem liên hệ (Phí dịch vụ 50k)
Zalo đang hoạt động (Đã xác minh)
⚖️ Loại hình pháp lý Công ty cổ phần ngoài NN
🏛️ Quản lý bởi Thuế cơ sở 3 Tỉnh Sơn La
🏭 Ngành nghề chính 0730 - Khai thác quặng kim loại quí hiếm
📌 Tỉnh/TP Tỉnh Sơn La

Báo cáo Tín nhiệm Đối tác

MỚI

Thẩm định mức độ an toàn pháp lý, lịch sử thay đổi người đại diện và mạng lưới pháp nhân liên kết trước khi ký hợp đồng hoặc chuyển khoản.

Thông tin tóm tắt

CHI NHÁNH CÔNG TY CỔ PHẦN TÂN DƯ TỈNH SƠN LA là doanh nghiệp có mã số thuế 5100352847-001 được cấp phép hoạt động vào ngày 04/04/2019. Công ty có trụ sở chính tọa lạc tại địa chỉ Bản Sao Tua, Xã Tân Yên, Tỉnh Sơn La, Việt Nam. Người đại diện pháp luật của doanh nghiệp là ông/bà TẢ HỮU PHÚC (ZUO YOUFU). Ngành nghề kinh doanh chính là 0730 - khai thác quặng kim loại quí hiếm. Hiện tại, trạng thái của mã số thuế 5100352847-001 đang là Không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký.

Thông tin xuất hóa đơn
Tên công ty CHI NHÁNH CÔNG TY CỔ PHẦN TÂN DƯ TỈNH SƠN LA
Mã số thuế 5100352847-001
Địa chỉ Bản Sao Tua, Xã Tân Yên, Tỉnh Sơn La, Việt Nam
Công cụ tính nhanh VAT
Tiền hàng: 0
Thuế VAT: 0
Tổng cộng:
0
Cập nhật mã số thuế 5100352847-001 lần cuối vào 21:06:46 24-09-2026.

Dịch vụ dành cho doanh nghiệp

Giải pháp số chọn lọc

Hỗ trợ khởi tạo và vận hành doanh nghiệp nhanh chóng với các dịch vụ uy tín, bảo mật và chuẩn quy định nhà nước.

Chữ ký số Viettel
USB Token & HSM

Kê khai thuế điện tử, hải quan, BHXH an toàn và ký hợp đồng online bảo mật tuyệt đối.

Kê khai Thuế & BHXH Hợp đồng điện tử Bàn giao ngay
Hóa đơn điện tử Viettel
Chuẩn Tổng Cục Thuế

Phát hành hóa đơn tức thời, kết nối dữ liệu CQT tự động, an toàn và tối ưu chi phí.

Khởi tạo tức thì Kết nối máy tính tiền Lưu trữ 10 năm

Tra cứu mã số thuế khác

Dịch vụ doanh nghiệp

🌐
Thiết kế Website
thietkeweb.dev
📝
Ký file PDF Online
pdfsign.vn
🔐
Đại lý Chữ ký số
dailychukyso.com.vn
📡
Chữ ký số Viettel
tokenviettel.com
⚡
Chữ ký số FastCA
chukysofastca.com
✅
Chữ ký số EasyCA
chukysoeasyca.vn
🛡️
Chữ ký số ICA
chukysoica.vn
🔑
Chữ ký số OneCA
oneca.net
🧾
Hóa đơn điện tử Viettel
viettel-invoice.vn
📊
Quản lý Hóa đơn & Thuế
biztrust.vn

Lĩnh vực chính

Nhóm 07 2
Nhóm 24 1

Ngành nghề kinh doanh (3)

0722 Khai thác quặng kim loại khác không chứa sắt
0730 Khai thác quặng kim loại quí hiếm
2420 Sản xuất kim loại màu và kim loại quý

Câu hỏi thường gặp về CHI NHÁNH CÔNG TY CỔ PHẦN TÂN DƯ TỈNH SƠN LA

Mã số thuế của CHI NHÁNH CÔNG TY CỔ PHẦN TÂN DƯ TỈNH SƠN LA là bao nhiêu?

Mã số thuế của CHI NHÁNH CÔNG TY CỔ PHẦN TÂN DƯ TỈNH SƠN LA là 5100352847-001.

Địa chỉ trụ sở CHI NHÁNH CÔNG TY CỔ PHẦN TÂN DƯ TỈNH SƠN LA ở đâu?

Trụ sở chính của doanh nghiệp đăng ký tại địa chỉ: Bản Sao Tua, Xã Tân Yên, Tỉnh Sơn La, Việt Nam.

Ai là người đại diện pháp luật của CHI NHÁNH CÔNG TY CỔ PHẦN TÂN DƯ TỈNH SƠN LA?

Người đại diện pháp luật hiện tại của công ty là ông/bà TẢ HỮU PHÚC (ZUO YOUFU).

Tình trạng hoạt động hiện nay của CHI NHÁNH CÔNG TY CỔ PHẦN TÂN DƯ TỈNH SƠN LA ra sao?

Tình trạng hoạt động của công ty là Không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký.

CHI NHÁNH CÔNG TY CỔ PHẦN TÂN DƯ TỈNH SƠN LA kinh doanh trong lĩnh vực nào?

Doanh nghiệp hoạt động chính trong ngành nghề/lĩnh vực: 0730 - Khai thác quặng kim loại quí hiếm.

Doanh nghiệp cùng ngành nghề

Doanh nghiệp lân cận