DỮ LIỆU ĐÃ XÁC MINH XÁC THỰC DOANH NGHIỆP

CÔNG TY TNHH MTV DUY THỊNH BK

MÃ SỐ THUẾ 4700294472
Đang có 2 người đang xem thông tin này.
Đã có 13 lượt tra cứu số liên hệ trong 7 ngày qua.
📍 Địa chỉ
Số nhà 131, tổ 1, Phường Xuất Hoá, Thành phố Bắc Kạn, Tỉnh Bắc Kạn, Việt Nam Xem bản đồ
📋 Trạng thái Ngừng hoạt động
📅 Ngày hoạt động 09/01/2025
👤 Người đại diện MAI VĂN CƯỜNG
📞 Điện thoại 0902•••••• (Ẩn số) Xem liên hệ (Phí dịch vụ 50k)
Zalo đang hoạt động (Đã xác minh)
📧 Email maiv•••••••••••••@gmail.com (Ẩn email) Xem liên hệ (Phí dịch vụ 50k)
⚖️ Loại hình pháp lý Công ty trách nhiệm hữu hạn ngoài NN
🏛️ Quản lý bởi Thuế cơ sở 6 tỉnh Thái Nguyên
🏭 Ngành nghề chính 0220 - Khai thác gỗ
📌 Tỉnh/TP Tỉnh Bắc Kạn

Báo cáo Tín nhiệm Đối tác

MỚI

Thẩm định mức độ an toàn pháp lý, lịch sử thay đổi người đại diện và mạng lưới pháp nhân liên kết trước khi ký hợp đồng hoặc chuyển khoản.

Thông tin tóm tắt

CÔNG TY TNHH MTV DUY THỊNH BK là doanh nghiệp có mã số thuế 4700294472 được cấp phép hoạt động vào ngày 09/01/2025. Công ty có trụ sở chính tọa lạc tại địa chỉ Số nhà 131, tổ 1, Phường Xuất Hoá, Thành phố Bắc Kạn, Tỉnh Bắc Kạn, Việt Nam. Người đại diện pháp luật của doanh nghiệp là ông/bà MAI VĂN CƯỜNG. Ngành nghề kinh doanh chính là 0220 - khai thác gỗ. Hiện tại, trạng thái của mã số thuế 4700294472 đang là Ngừng hoạt động.

Thông tin xuất hóa đơn
Tên công ty CÔNG TY TNHH MTV DUY THỊNH BK
Mã số thuế 4700294472
Địa chỉ Số nhà 131, tổ 1, Phường Xuất Hoá, Thành phố Bắc Kạn, Tỉnh Bắc Kạn, Việt Nam
Công cụ tính nhanh VAT
Tiền hàng: 0
Thuế VAT: 0
Tổng cộng:
0
Cập nhật mã số thuế 4700294472 lần cuối vào 21:19:56 12-10-2026.

Dịch vụ dành cho doanh nghiệp

Giải pháp số chọn lọc

Hỗ trợ khởi tạo và vận hành doanh nghiệp nhanh chóng với các dịch vụ uy tín, bảo mật và chuẩn quy định nhà nước.

Chữ ký số Viettel
USB Token & HSM

Kê khai thuế điện tử, hải quan, BHXH an toàn và ký hợp đồng online bảo mật tuyệt đối.

Kê khai Thuế & BHXH Hợp đồng điện tử Bàn giao ngay
Hóa đơn điện tử Viettel
Chuẩn Tổng Cục Thuế

Phát hành hóa đơn tức thời, kết nối dữ liệu CQT tự động, an toàn và tối ưu chi phí.

Khởi tạo tức thì Kết nối máy tính tiền Lưu trữ 10 năm

Tra cứu mã số thuế khác

Dịch vụ doanh nghiệp

🌐
Thiết kế Website
thietkeweb.dev
📝
Ký file PDF Online
pdfsign.vn
🔐
Đại lý Chữ ký số
dailychukyso.com.vn
📡
Chữ ký số Viettel
tokenviettel.com
⚡
Chữ ký số FastCA
chukysofastca.com
✅
Chữ ký số EasyCA
chukysoeasyca.vn
🛡️
Chữ ký số ICA
chukysoica.vn
🔑
Chữ ký số OneCA
oneca.net
🧾
Hóa đơn điện tử Viettel
viettel-invoice.vn
📊
Quản lý Hóa đơn & Thuế
biztrust.vn

Lĩnh vực chính

Nhóm 02 5
Nhóm 16 5
Xây dựng 2
Bán buôn 2
Nông nghiệp 1

Ngành nghề kinh doanh (19)

0129 Trồng cây lâu năm khác
0210 Trồng rừng và chăm sóc rừng
0220 Khai thác gỗ
0231 Khai thác lâm sản khác trừ gỗ
0232 Thu nhặt lâm sản khác trừ gỗ
0240 Hoạt động dịch vụ lâm nghiệp
0520 Khai thác và thu gom than non
1610 Cưa, xẻ, bào gỗ và bảo quản gỗ
1621 Sản xuất gỗ dán, gỗ lạng, ván ép và ván mỏng khác
1622 Sản xuất đồ gỗ xây dựng
1623 Sản xuất bao bì bằng gỗ
1629 Sản xuất sản phẩm khác từ gỗ; sản xuất sản phẩm từ tre, nứa, rơm, rạ và vật liệu tết bện
3100 Sản xuất giường, tủ, bàn, ghế
3830 Tái chế phế liệu
4101 Xây dựng nhà để ở
4102 Xây dựng nhà không để ở
4669 Bán buôn chuyên doanh khác chưa được phân vào đâu
4690 Bán buôn tổng hợp
5224 Bốc xếp hàng hóa

Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY TNHH MTV DUY THỊNH BK

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH MTV DUY THỊNH BK là bao nhiêu?

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH MTV DUY THỊNH BK là 4700294472.

Địa chỉ trụ sở CÔNG TY TNHH MTV DUY THỊNH BK ở đâu?

Trụ sở chính của doanh nghiệp đăng ký tại địa chỉ: Số nhà 131, tổ 1, Phường Xuất Hoá, Thành phố Bắc Kạn, Tỉnh Bắc Kạn, Việt Nam.

Ai là người đại diện pháp luật của CÔNG TY TNHH MTV DUY THỊNH BK?

Người đại diện pháp luật hiện tại của công ty là ông/bà MAI VĂN CƯỜNG.

Tình trạng hoạt động hiện nay của CÔNG TY TNHH MTV DUY THỊNH BK ra sao?

Tình trạng hoạt động của công ty là Ngừng hoạt động.

CÔNG TY TNHH MTV DUY THỊNH BK kinh doanh trong lĩnh vực nào?

Doanh nghiệp hoạt động chính trong ngành nghề/lĩnh vực: 0220 - Khai thác gỗ.

Doanh nghiệp cùng ngành nghề

Doanh nghiệp lân cận