CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN GIÁO DỤC VÀ ĐÀO TẠO THE WIND

MÃ SỐ THUẾ 4601628445
Đang có 2 người đang xem thông tin này.
Đã có 17 lượt tra cứu số liên hệ trong 7 ngày qua.
📍 Địa chỉ
Xóm Đông Tiến, Phường Bách Quang, Tỉnh Thái Nguyên, Việt Nam Xem bản đồ
📋 Trạng thái Đang hoạt động
📅 Ngày hoạt động 06/02/2025
👤 Người đại diện DƯƠNG THỊ LỆ THU
📞 Điện thoại 0989•••••• (Ẩn số) Mở khóa (50k)
Zalo đang hoạt động (Đã xác minh)
📧 Email [email protected]
⚖️ Loại hình pháp lý Công ty trách nhiệm hữu hạn ngoài NN
🏛️ Quản lý bởi Thuế cơ sở 1 tỉnh Thái Nguyên
🏭 Ngành nghề chính Giáo dục khác chưa được phân vào đâuChi tiết: - Đào tạo ngoại ngữ, tin học. - Giáo dục không xác định theo cấp độ tại các trung tâm đào tạo bồi dưỡng, luyện thi; - Các dịch vụ dạy kèm (gia sư), dạy thêm. - Cơ sở bồi dưỡng kiến thức; - Các trung tâm dạy học có các khoá học dành cho học sinh yếu kém; - Các khoá dạy về phê bình, đánh giá chuyên môn; - Dạy đọc nhanh; - Đào tạo về sự sống, kỹ năng sống, kỹ năng mềm - Dạy máy tính. - Đào tạo, bồi dưỡng nghiệp vụ cho giáo viên. - Dạy nghề.
📌 Tỉnh/TP Tỉnh Thái Nguyên

Báo cáo Tín nhiệm Đối tác

MỚI

Kiểm tra lịch sử nộp thuế, đổi giám đốc và mạng lưới "công ty rác" liên quan trước khi ký hợp đồng/chuyển khoản.

Hệ thống phát hiện 1 cảnh báo rủi ro liên quan:
  • Thời gian hoạt động ngắn (< 1 năm) nhưng vốn điều lệ đăng ký cực lớn.
Cần tải báo cáo đầy đủ để kiểm định chi tiết các cảnh báo và tránh thiệt hại kinh tế.

Thông tin tóm tắt

CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN GIÁO DỤC VÀ ĐÀO TẠO THE WIND là doanh nghiệp có mã số thuế 4601628445 được cấp phép hoạt động vào ngày 06/02/2025. Công ty có trụ sở chính tọa lạc tại địa chỉ Xóm Đông Tiến, Phường Bách Quang, Tỉnh Thái Nguyên, Việt Nam. Người đại diện pháp luật của doanh nghiệp là ông/bà DƯƠNG THỊ LỆ THU. Ngành nghề kinh doanh chính là giáo dục khác chưa được phân vào đâuchi tiết: - Đào tạo ngoại ngữ, tin học. - giáo dục không xác định theo cấp độ tại các trung tâm đào tạo bồi dưỡng, luyện thi; - các dịch vụ dạy kèm (gia sư), dạy thêm. - cơ sở bồi dưỡng kiến thức; - các trung tâm dạy học có các khoá học dành cho học sinh yếu kém; - các khoá dạy về phê bình, đánh giá chuyên môn; - dạy đọc nhanh; - Đào tạo về sự sống, kỹ năng sống, kỹ năng mềm - dạy máy tính. - Đào tạo, bồi dưỡng nghiệp vụ cho giáo viên. - dạy nghề.. Hiện tại, trạng thái của mã số thuế 4601628445 đang là Đang hoạt động.

Thông tin xuất hóa đơn
Tên công ty CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN GIÁO DỤC VÀ ĐÀO TẠO THE WIND
Mã số thuế 4601628445
Địa chỉ Xóm Đông Tiến, Phường Bách Quang, Tỉnh Thái Nguyên, Việt Nam
Công cụ tính nhanh VAT
Tiền hàng: 0
Thuế VAT: 0
Tổng cộng:
0

Dịch vụ dành cho doanh nghiệp

Hỗ trợ khởi tạo và vận hành doanh nghiệp nhanh chóng với các dịch vụ uy tín, chuyên nghiệp.

Chữ ký số

Kê khai thuế, hải quan, BHXH an toàn, bảo mật tuyệt đối.

Hóa đơn điện tử

Phát hành hóa đơn nhanh chóng, chuẩn quy định CQT.

Thiết kế Website

Xây dựng thương hiệu số chuyên nghiệp, chuẩn SEO.

Quản lý Hóa đơn & Thuế

Nền tảng quản lý hóa đơn đầu vào đầu ra và rủi ro thuế cho Doanh nghiệp.

Tra cứu mã số thuế khác

Dịch vụ doanh nghiệp

🌐
Thiết kế Website
thietkeweb.dev
📝
Ký file PDF Online
pdfsign.vn
🔐
Đại lý Chữ ký số
dailychukyso.com.vn
📡
Chữ ký số Viettel
tokenviettel.com
Chữ ký số FastCA
chukysofastca.com
Chữ ký số EasyCA
chukysoeasyca.vn
🛡️
Chữ ký số ICA
chukysoica.vn
🔑
Chữ ký số OneCA
oneca.net
🧾
Hóa đơn điện tử Viettel
viettel-invoice.vn
📊
Quản lý Hóa đơn & Thuế
biztrust.vn

Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN GIÁO DỤC VÀ ĐÀO TẠO THE WIND

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN GIÁO DỤC VÀ ĐÀO TẠO THE WIND là bao nhiêu?

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN GIÁO DỤC VÀ ĐÀO TẠO THE WIND là 4601628445.

Địa chỉ trụ sở CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN GIÁO DỤC VÀ ĐÀO TẠO THE WIND ở đâu?

Trụ sở chính của doanh nghiệp đăng ký tại địa chỉ: Xóm Đông Tiến, Phường Bách Quang, Tỉnh Thái Nguyên, Việt Nam.

Ai là người đại diện pháp luật của CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN GIÁO DỤC VÀ ĐÀO TẠO THE WIND?

Người đại diện pháp luật hiện tại của công ty là ông/bà DƯƠNG THỊ LỆ THU.

Tình trạng hoạt động hiện nay của CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN GIÁO DỤC VÀ ĐÀO TẠO THE WIND ra sao?

Tình trạng hoạt động của công ty là Đang hoạt động.

CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN GIÁO DỤC VÀ ĐÀO TẠO THE WIND kinh doanh trong lĩnh vực nào?

Doanh nghiệp hoạt động chính trong ngành nghề/lĩnh vực: Giáo dục khác chưa được phân vào đâuChi tiết: - Đào tạo ngoại ngữ, tin học. - Giáo dục không xác định theo cấp độ tại các trung tâm đào tạo bồi dưỡng, luyện thi; - Các dịch vụ dạy kèm (gia sư), dạy thêm. - Cơ sở bồi dưỡng kiến thức; - Các trung tâm dạy học có các khoá học dành cho học sinh yếu kém; - Các khoá dạy về phê bình, đánh giá chuyên môn; - Dạy đọc nhanh; - Đào tạo về sự sống, kỹ năng sống, kỹ năng mềm - Dạy máy tính. - Đào tạo, bồi dưỡng nghiệp vụ cho giáo viên. - Dạy nghề..

Doanh nghiệp lân cận