DỮ LIỆU SƠ BỘ XÁC THỰC DOANH NGHIỆP

CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN LNG 79

MÃ SỐ THUẾ 4202068914
Dữ liệu chưa đầy đủ
Đang có 6 người đang xem thông tin này.
Đã có 17 lượt tra cứu số liên hệ trong 7 ngày qua.
📍 Địa chỉ
50 Quang Trung, Tổ 1, Xã Khánh Vĩnh, Tỉnh Khánh Hòa, Việt Nam Xem bản đồ
📋 Trạng thái NNT đang hoạt động
📅 Ngày hoạt động 07/10/2026
👤 Người đại diện HUỲNH THỊ PHƯƠNG TRÚC
📞 Điện thoại 0942•••••• (Ẩn số) Xem liên hệ (Phí dịch vụ 50k)
Zalo đang hoạt động (Đã xác minh)
⚖️ Loại hình pháp lý Công ty trách nhiệm hữu hạn ngoài NN
🏛️ Quản lý bởi Thuế cơ sở 3 tỉnh Khánh Hòa
🏭 Ngành nghề chính 4671 - Bán buôn nhiên liệu rắn, lỏng, khí và các sản phẩm liên quan - Chi tiết: Bán buôn nhiên liệu rắn, lỏng, khí thiên nhiên (NG), khí thiên nhiên nén (CNG), khí thiên nhiên hóa lỏng (LNG), khí dầu mỏ hóa lỏng (LPG), khí công nghiệp và các sản phẩm liên quan (trừ xăng dầu); Bán buôn khí công nghiệp (không hoạt động tại trụ sở).
📌 Tỉnh/TP Tỉnh Khánh Hòa

Báo cáo Tín nhiệm Đối tác

MỚI

Thẩm định mức độ an toàn pháp lý, lịch sử thay đổi người đại diện và mạng lưới pháp nhân liên kết trước khi ký hợp đồng hoặc chuyển khoản.

Thông tin tóm tắt

CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN LNG 79 là doanh nghiệp có mã số thuế 4202068914 được cấp phép hoạt động vào ngày 07/10/2026. Công ty có trụ sở chính tọa lạc tại địa chỉ 50 Quang Trung, Tổ 1, Xã Khánh Vĩnh, Tỉnh Khánh Hòa, Việt Nam. Người đại diện pháp luật của doanh nghiệp là ông/bà HUỲNH THỊ PHƯƠNG TRÚC. Ngành nghề kinh doanh chính là 4671 - bán buôn nhiên liệu rắn, lỏng, khí và các sản phẩm liên quan - chi tiết: bán buôn nhiên liệu rắn, lỏng, khí thiên nhiên (ng), khí thiên nhiên nén (cng), khí thiên nhiên hóa lỏng (lng), khí dầu mỏ hóa lỏng (lpg), khí công nghiệp và các sản phẩm liên quan (trừ xăng dầu); bán buôn khí công nghiệp (không hoạt động tại trụ sở).. Hiện tại, trạng thái của mã số thuế 4202068914 đang là NNT đang hoạt động.

Thông tin xuất hóa đơn
Tên công ty CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN LNG 79
Mã số thuế 4202068914
Địa chỉ 50 Quang Trung, Tổ 1, Xã Khánh Vĩnh, Tỉnh Khánh Hòa, Việt Nam
Công cụ tính nhanh VAT
Tiền hàng: 0
Thuế VAT: 0
Tổng cộng:
0
Cập nhật mã số thuế 4202068914 lần cuối vào 23:01:26 24-10-2026.

Dịch vụ dành cho doanh nghiệp

Giải pháp số chọn lọc

Hỗ trợ khởi tạo và vận hành doanh nghiệp nhanh chóng với các dịch vụ uy tín, bảo mật và chuẩn quy định nhà nước.

Chữ ký số Viettel
USB Token & HSM

Kê khai thuế điện tử, hải quan, BHXH an toàn và ký hợp đồng online bảo mật tuyệt đối.

Kê khai Thuế & BHXH Hợp đồng điện tử Bàn giao ngay
Hóa đơn điện tử Viettel
Chuẩn Tổng Cục Thuế

Phát hành hóa đơn tức thời, kết nối dữ liệu CQT tự động, an toàn và tối ưu chi phí.

Khởi tạo tức thì Kết nối máy tính tiền Lưu trữ 10 năm

Tra cứu mã số thuế khác

Dịch vụ doanh nghiệp

🌐
Thiết kế Website
thietkeweb.dev
📝
Ký file PDF Online
pdfsign.vn
🔐
Đại lý Chữ ký số
dailychukyso.com.vn
📡
Chữ ký số Viettel
tokenviettel.com
⚡
Chữ ký số FastCA
chukysofastca.com
✅
Chữ ký số EasyCA
chukysoeasyca.vn
🛡️
Chữ ký số ICA
chukysoica.vn
🔑
Chữ ký số OneCA
oneca.net
🧾
Hóa đơn điện tử Viettel
viettel-invoice.vn
📊
Quản lý Hóa đơn & Thuế
biztrust.vn

Lĩnh vực chính

Bán buôn 3
Nhóm 33 2
Nhóm 43 2
Nhóm 71 2

Ngành nghề kinh doanh (9)

3312 Sửa chữa máy móc, thiết bị
3320 Lắp đặt máy móc và thiết bị công nghiệp
4322 Lắp đặt hệ thống cấp, thoát nước, lò sưởi và điều hoà không khí - Chi tiết: có thể bao gồm hệ thống đường ống kỹ thuật.
4329 Lắp đặt hệ thống xây dựng khác - Chi tiết: lắp đặt hệ thống cấp khí trung tâm, hệ thống đường ống công nghệ, thiết bị khí
4659 Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy khác
4671 Bán buôn nhiên liệu rắn, lỏng, khí và các sản phẩm liên quan - Chi tiết: Bán buôn nhiên liệu rắn, lỏng, khí thiên nhiên (NG), khí thiên nhiên nén (CNG), khí thiên nhiên hóa lỏng (LNG), khí dầu mỏ hóa lỏng (LPG), khí công nghiệp và các sản phẩm liên quan (trừ xăng dầu); Bán buôn khí công nghiệp (không hoạt động tại trụ sở).
4690 Bán buôn tổng hợp
7110 Hoạt động kiến trúc và tư vấn kỹ thuật có liên quan - Chi tiết: tư vấn, thiết kế hệ thống LPG/LNG/CNG, thiết kế bếp công nghiệp, thiết kế MEP
7120 Kiểm tra và phân tích kỹ thuật

Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN LNG 79

Mã số thuế của CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN LNG 79 là bao nhiêu?

Mã số thuế của CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN LNG 79 là 4202068914.

Địa chỉ trụ sở CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN LNG 79 ở đâu?

Trụ sở chính của doanh nghiệp đăng ký tại địa chỉ: 50 Quang Trung, Tổ 1, Xã Khánh Vĩnh, Tỉnh Khánh Hòa, Việt Nam.

Ai là người đại diện pháp luật của CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN LNG 79?

Người đại diện pháp luật hiện tại của công ty là ông/bà HUỲNH THỊ PHƯƠNG TRÚC.

Tình trạng hoạt động hiện nay của CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN LNG 79 ra sao?

Tình trạng hoạt động của công ty là NNT đang hoạt động.

CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN LNG 79 kinh doanh trong lĩnh vực nào?

Doanh nghiệp hoạt động chính trong ngành nghề/lĩnh vực: 4671 - Bán buôn nhiên liệu rắn, lỏng, khí và các sản phẩm liên quan - Chi tiết: Bán buôn nhiên liệu rắn, lỏng, khí thiên nhiên (NG), khí thiên nhiên nén (CNG), khí thiên nhiên hóa lỏng (LNG), khí dầu mỏ hóa lỏng (LPG), khí công nghiệp và các sản phẩm liên quan (trừ xăng dầu); Bán buôn khí công nghiệp (không hoạt động tại trụ sở)..

Doanh nghiệp cùng ngành nghề

Doanh nghiệp lân cận