DỮ LIỆU SƠ BỘ XÁC THỰC DOANH NGHIỆP

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI TH THANH TÙNG

MÃ SỐ THUẾ 4101675609
Dữ liệu chưa đầy đủ
Đang có 2 người đang xem thông tin này.
Đã có 37 lượt tra cứu số liên hệ trong 7 ngày qua.
📍 Địa chỉ
829 Quang Trung, Khu phố Phụng Du 2, Phường Hoài Nhơn Tây, Gia Lai Xem bản đồ
📋 Trạng thái Đang hoạt động
📅 Ngày hoạt động 28/10/2025
👤 Người đại diện MAI THANH TÙNG
📞 Điện thoại 0912•••••• (Ẩn số) Xem liên hệ (Phí dịch vụ 50k)
Zalo đang hoạt động (Đã xác minh)
📧 Email tung•••••••••@gmail.com (Ẩn email) Xem liên hệ (Phí dịch vụ 50k)
⚖️ Loại hình pháp lý Công ty trách nhiệm hữu hạn 2 thành viên trở lên ngoài NN
🏛️ Quản lý bởi Thuế cơ sở 4 tỉnh Gia Lai
🏭 Ngành nghề chính Bán buôn nông, lâm sản nguyên liệu (trừ gỗ, tre, nứa) và động vật sốngChi tiết: Bán buôn dừa trái
📌 Tỉnh/TP Gia Lai

Báo cáo Tín nhiệm Đối tác

MỚI

Thẩm định mức độ an toàn pháp lý, lịch sử thay đổi người đại diện và mạng lưới pháp nhân liên kết trước khi ký hợp đồng hoặc chuyển khoản.

Thông tin tóm tắt

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI TH THANH TÙNG là doanh nghiệp có mã số thuế 4101675609 được cấp phép hoạt động vào ngày 28/10/2025. Công ty có trụ sở chính tọa lạc tại địa chỉ 829 Quang Trung, Khu phố Phụng Du 2, Phường Hoài Nhơn Tây, Gia Lai. Người đại diện pháp luật của doanh nghiệp là ông/bà MAI THANH TÙNG. Ngành nghề kinh doanh chính là bán buôn nông, lâm sản nguyên liệu (trừ gỗ, tre, nứa) và động vật sốngchi tiết: bán buôn dừa trái. Hiện tại, trạng thái của mã số thuế 4101675609 đang là Đang hoạt động.

Thông tin xuất hóa đơn
Tên công ty CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI TH THANH TÙNG
Mã số thuế 4101675609
Địa chỉ 829 Quang Trung, Khu phố Phụng Du 2, Phường Hoài Nhơn Tây, Gia Lai
Công cụ tính nhanh VAT
Tiền hàng: 0
Thuế VAT: 0
Tổng cộng:
0
Cập nhật mã số thuế 4101675609 lần cuối vào 13:51:14 28-09-2026.

Dịch vụ dành cho doanh nghiệp

Giải pháp số chọn lọc

Hỗ trợ khởi tạo và vận hành doanh nghiệp nhanh chóng với các dịch vụ uy tín, bảo mật và chuẩn quy định nhà nước.

Chữ ký số Viettel
USB Token & HSM

Kê khai thuế điện tử, hải quan, BHXH an toàn và ký hợp đồng online bảo mật tuyệt đối.

Kê khai Thuế & BHXH Hợp đồng điện tử Bàn giao ngay
Hóa đơn điện tử Viettel
Chuẩn Tổng Cục Thuế

Phát hành hóa đơn tức thời, kết nối dữ liệu CQT tự động, an toàn và tối ưu chi phí.

Khởi tạo tức thì Kết nối máy tính tiền Lưu trữ 10 năm

Tra cứu mã số thuế khác

Dịch vụ doanh nghiệp

🌐
Thiết kế Website
thietkeweb.dev
📝
Ký file PDF Online
pdfsign.vn
🔐
Đại lý Chữ ký số
dailychukyso.com.vn
📡
Chữ ký số Viettel
tokenviettel.com
⚡
Chữ ký số FastCA
chukysofastca.com
✅
Chữ ký số EasyCA
chukysoeasyca.vn
🛡️
Chữ ký số ICA
chukysoica.vn
🔑
Chữ ký số OneCA
oneca.net
🧾
Hóa đơn điện tử Viettel
viettel-invoice.vn
📊
Quản lý Hóa đơn & Thuế
biztrust.vn

Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI TH THANH TÙNG

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI TH THANH TÙNG là bao nhiêu?

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI TH THANH TÙNG là 4101675609.

Địa chỉ trụ sở CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI TH THANH TÙNG ở đâu?

Trụ sở chính của doanh nghiệp đăng ký tại địa chỉ: 829 Quang Trung, Khu phố Phụng Du 2, Phường Hoài Nhơn Tây, Gia Lai.

Ai là người đại diện pháp luật của CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI TH THANH TÙNG?

Người đại diện pháp luật hiện tại của công ty là ông/bà MAI THANH TÙNG.

Tình trạng hoạt động hiện nay của CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI TH THANH TÙNG ra sao?

Tình trạng hoạt động của công ty là Đang hoạt động.

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI TH THANH TÙNG kinh doanh trong lĩnh vực nào?

Doanh nghiệp hoạt động chính trong ngành nghề/lĩnh vực: Bán buôn nông, lâm sản nguyên liệu (trừ gỗ, tre, nứa) và động vật sốngChi tiết: Bán buôn dừa trái.

Doanh nghiệp lân cận