DỮ LIỆU ĐÃ XÁC MINH XÁC THỰC DOANH NGHIỆP

CÔNG TY TNHH QUẢNG CÁO TUẤN CẢNH

MÃ SỐ THUẾ 4101646608
Cập nhật
Đang có 4 người đang xem thông tin này.
Đã có 14 lượt tra cứu số liên hệ trong 7 ngày qua.
📍 Địa chỉ
Chợ Bình Thành, QL19B, Thôn Kiên Long, Xã Bình An, Tỉnh Gia Lai, Việt Nam Xem bản đồ
📋 Trạng thái Đang hoạt động
📅 Ngày hoạt động 27/09/2024
👤 Người đại diện HỒ TUẤN CẢNH
📞 Điện thoại 0961•••••• (Ẩn số) Xem liên hệ (Phí dịch vụ 50k)
Zalo đang hoạt động (Đã xác minh)
⚖️ Loại hình pháp lý Công ty trách nhiệm hữu hạn ngoài NN
🏛️ Quản lý bởi Thuế cơ sở 5 tỉnh Gia Lai
🏭 Ngành nghề chính 7310 - Quảng cáo
📌 Tỉnh/TP Tỉnh Gia Lai
Quảng cáo dịch vụ doanh nghiệp
SPOTLIGHT B2B
QUẢNG BÁ DOANH NGHIỆP TIẾP CẬN ĐỐI TÁC B2B

Quảng bá Thương hiệu & Giới thiệu Dịch vụ tại đây

Tiếp cận hơn 500.000+ lượt tra cứu từ khách hàng, chủ doanh nghiệp & đối tác mỗi tháng. Đặt banner hiển thị sản phẩm, giải pháp và hotline độc quyền ngay trên trang MST của bạn.

Độc quyền theo MST Gắn link Website / Zalo Tăng nhận diện thương hiệu Miễn phí thiết kế Banner
Liên hệ Đặt Banner ngay

Báo cáo Tín nhiệm Đối tác

MỚI

Thẩm định mức độ an toàn pháp lý, lịch sử thay đổi người đại diện và mạng lưới pháp nhân liên kết trước khi ký hợp đồng hoặc chuyển khoản.

Thông tin tóm tắt

CÔNG TY TNHH QUẢNG CÁO TUẤN CẢNH là doanh nghiệp có mã số thuế 4101646608 được cấp phép hoạt động vào ngày 27/09/2024. Công ty có trụ sở chính tọa lạc tại địa chỉ Chợ Bình Thành, QL19B, Thôn Kiên Long, Xã Bình An, Tỉnh Gia Lai, Việt Nam. Người đại diện pháp luật của doanh nghiệp là ông/bà HỒ TUẤN CẢNH. Ngành nghề kinh doanh chính là 7310 - quảng cáo. Hiện tại, trạng thái của mã số thuế 4101646608 đang là Đang hoạt động.

Thông tin xuất hóa đơn
Tên công ty CÔNG TY TNHH QUẢNG CÁO TUẤN CẢNH
Mã số thuế 4101646608
Địa chỉ Chợ Bình Thành, QL19B, Thôn Kiên Long, Xã Bình An, Tỉnh Gia Lai, Việt Nam
Công cụ tính nhanh VAT
Tiền hàng: 0
Thuế VAT: 0
Tổng cộng:
0
Cập nhật mã số thuế 4101646608 lần cuối vào 15:01:31 27-08-2026. Cập nhật ngay?

Dịch vụ dành cho doanh nghiệp

Hỗ trợ khởi tạo và vận hành doanh nghiệp nhanh chóng với các dịch vụ uy tín, chuyên nghiệp.

Chữ ký số

Kê khai thuế, hải quan, BHXH an toàn, bảo mật tuyệt đối.

Hóa đơn điện tử

Phát hành hóa đơn nhanh chóng, chuẩn quy định CQT.

Thiết kế Website

Xây dựng thương hiệu số chuyên nghiệp, chuẩn SEO.

Quản lý Hóa đơn & Thuế

Nền tảng quản lý hóa đơn đầu vào đầu ra và rủi ro thuế cho Doanh nghiệp.

Tra cứu mã số thuế khác

Dịch vụ doanh nghiệp

🌐
Thiết kế Website
thietkeweb.dev
📝
Ký file PDF Online
pdfsign.vn
🔐
Đại lý Chữ ký số
dailychukyso.com.vn
📡
Chữ ký số Viettel
tokenviettel.com
Chữ ký số FastCA
chukysofastca.com
Chữ ký số EasyCA
chukysoeasyca.vn
🛡️
Chữ ký số ICA
chukysoica.vn
🔑
Chữ ký số OneCA
oneca.net
🧾
Hóa đơn điện tử Viettel
viettel-invoice.vn
📊
Quản lý Hóa đơn & Thuế
biztrust.vn

Lĩnh vực chính

Nhóm 43 4
Nhóm 18 2
Bán buôn 1
Nhóm 71 1
Quảng cáo 1

Ngành nghề kinh doanh (11)

1811 In ấn
1812 Dịch vụ liên quan đến in
4321 Lắp đặt hệ thống điện
4329 Lắp đặt hệ thống xây dựng khác - Chi tiết: Lắp đặt biển hiệu, biển quảng cáo, chữ nổi, hộp đèn, pano.
4330 Hoàn thiện công trình xây dựng
4390 Hoạt động xây dựng chuyên dụng khác - Chi tiết: Thi công, lắp đặt biển hiệu, biển quảng cáo, pano, ấn phẩm quảng cáo, hộp đèn.
4659 Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy khác - Chi tiết: Bán buôn máy móc, thiết bị điện, vật liệu điện dân dụng và công nghiệp; Bán buôn thiết bị chiếu sáng, thiết bị đóng ngắt tự động
7110 Hoạt động kiến trúc và tư vấn kỹ thuật có liên quan
7310 Quảng cáo
7410 Hoạt động thiết kế chuyên dụng
8230 Tổ chức giới thiệu và xúc tiến thương mại

Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY TNHH QUẢNG CÁO TUẤN CẢNH

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH QUẢNG CÁO TUẤN CẢNH là bao nhiêu?

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH QUẢNG CÁO TUẤN CẢNH là 4101646608.

Địa chỉ trụ sở CÔNG TY TNHH QUẢNG CÁO TUẤN CẢNH ở đâu?

Trụ sở chính của doanh nghiệp đăng ký tại địa chỉ: Chợ Bình Thành, QL19B, Thôn Kiên Long, Xã Bình An, Tỉnh Gia Lai, Việt Nam.

Ai là người đại diện pháp luật của CÔNG TY TNHH QUẢNG CÁO TUẤN CẢNH?

Người đại diện pháp luật hiện tại của công ty là ông/bà HỒ TUẤN CẢNH.

Tình trạng hoạt động hiện nay của CÔNG TY TNHH QUẢNG CÁO TUẤN CẢNH ra sao?

Tình trạng hoạt động của công ty là Đang hoạt động.

CÔNG TY TNHH QUẢNG CÁO TUẤN CẢNH kinh doanh trong lĩnh vực nào?

Doanh nghiệp hoạt động chính trong ngành nghề/lĩnh vực: 7310 - Quảng cáo.

Doanh nghiệp cùng ngành nghề

Doanh nghiệp lân cận