DỮ LIỆU ĐÃ XÁC MINH XÁC THỰC DOANH NGHIỆP

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG VẠN THÀNH ĐẠT

MÃ SỐ THUẾ 4001328030
Cập nhật
Đang có 3 người đang xem thông tin này.
Đã có 12 lượt tra cứu số liên hệ trong 7 ngày qua.
📍 Địa chỉ
Tổ 17, Thôn Nam Bình Sơn, Xã Đồng Dương, TP Đà Nẵng, Việt Nam Xem bản đồ
📋 Trạng thái Đang hoạt động
📅 Ngày hoạt động 23/03/2026
👤 Người đại diện THÁI HỒNG TRƯỜNG
📞 Điện thoại 0915•••••• (Ẩn số) Xem liên hệ (Phí dịch vụ 50k)
Zalo đang hoạt động (Đã xác minh)
⚖️ Loại hình pháp lý Công ty trách nhiệm hữu hạn 2 thành viên trở lên ngoài NN
🏛️ Quản lý bởi Thuế cơ sở 8 thành phố Đà Nẵng
🏭 Ngành nghề chính 4299 - Xây dựng công trình kỹ thuật dân dụng khác
📌 Tỉnh/TP TP Đà Nẵng

Báo cáo Tín nhiệm Đối tác

MỚI

Thẩm định mức độ an toàn pháp lý, lịch sử thay đổi người đại diện và mạng lưới pháp nhân liên kết trước khi ký hợp đồng hoặc chuyển khoản.

Thông tin tóm tắt

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG VẠN THÀNH ĐẠT là doanh nghiệp có mã số thuế 4001328030 được cấp phép hoạt động vào ngày 23/03/2026. Công ty có trụ sở chính tọa lạc tại địa chỉ Tổ 17, Thôn Nam Bình Sơn, Xã Đồng Dương, TP Đà Nẵng, Việt Nam. Người đại diện pháp luật của doanh nghiệp là ông/bà THÁI HỒNG TRƯỜNG. Ngành nghề kinh doanh chính là 4299 - xây dựng công trình kỹ thuật dân dụng khác. Hiện tại, trạng thái của mã số thuế 4001328030 đang là Đang hoạt động.

Thông tin xuất hóa đơn
Tên công ty CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG VẠN THÀNH ĐẠT
Mã số thuế 4001328030
Địa chỉ Tổ 17, Thôn Nam Bình Sơn, Xã Đồng Dương, TP Đà Nẵng, Việt Nam
Công cụ tính nhanh VAT
Tiền hàng: 0
Thuế VAT: 0
Tổng cộng:
0
Cập nhật mã số thuế 4001328030 lần cuối vào 05:54:04 26-09-2026. Cập nhật ngay?

Dịch vụ dành cho doanh nghiệp

Hỗ trợ khởi tạo và vận hành doanh nghiệp nhanh chóng với các dịch vụ uy tín, chuyên nghiệp.

Chữ ký số

Kê khai thuế, hải quan, BHXH an toàn, bảo mật tuyệt đối.

Hóa đơn điện tử

Phát hành hóa đơn nhanh chóng, chuẩn quy định CQT.

Thiết kế Website

Xây dựng thương hiệu số chuyên nghiệp, chuẩn SEO.

Quản lý Hóa đơn & Thuế

Nền tảng quản lý hóa đơn đầu vào đầu ra và rủi ro thuế cho Doanh nghiệp.

Tra cứu mã số thuế khác

Dịch vụ doanh nghiệp

🌐
Thiết kế Website
thietkeweb.dev
📝
Ký file PDF Online
pdfsign.vn
🔐
Đại lý Chữ ký số
dailychukyso.com.vn
📡
Chữ ký số Viettel
tokenviettel.com
⚡
Chữ ký số FastCA
chukysofastca.com
✅
Chữ ký số EasyCA
chukysoeasyca.vn
🛡️
Chữ ký số ICA
chukysoica.vn
🔑
Chữ ký số OneCA
oneca.net
🧾
Hóa đơn điện tử Viettel
viettel-invoice.vn
📊
Quản lý Hóa đơn & Thuế
biztrust.vn

Lĩnh vực chính

Nhóm 42 9
Bán buôn 2
Nhóm 08 1
Nhóm 37 1
Vận tải 1

Ngành nghề kinh doanh (15)

0810 Khai thác đá, cát, sỏi, đất sét
3700 Thoát nước và xử lý nước thải - Chi tiết: Nạo vét kênh mương, sông hồ
4212 Xây dựng công trình đường bộ
4221 Xây dựng công trình điện
4222 Xây dựng công trình cấp, thoát nước
4223 Xây dựng công trình viễn thông, thông tin liên lạc
4229 Xây dựng công trình công ích khác
4291 Xây dựng công trình thủy
4292 Xây dựng công trình khai khoáng
4293 Xây dựng công trình chế biến, chế tạo
4299 Xây dựng công trình kỹ thuật dân dụng khác
4672 Bán buôn kim loại và quặng kim loại - Chi tiết: Bán buôn sắt, thép
4673 Bán buôn vật liệu, thiết bị lắp đặt khác trong xây dựng
4933 Vận tải hàng hóa bằng đường bộ
7730 Cho thuê máy móc, thiết bị và đồ dùng hữu hình khác

Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG VẠN THÀNH ĐẠT

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG VẠN THÀNH ĐẠT là bao nhiêu?

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG VẠN THÀNH ĐẠT là 4001328030.

Địa chỉ trụ sở CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG VẠN THÀNH ĐẠT ở đâu?

Trụ sở chính của doanh nghiệp đăng ký tại địa chỉ: Tổ 17, Thôn Nam Bình Sơn, Xã Đồng Dương, TP Đà Nẵng, Việt Nam.

Ai là người đại diện pháp luật của CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG VẠN THÀNH ĐẠT?

Người đại diện pháp luật hiện tại của công ty là ông/bà THÁI HỒNG TRƯỜNG.

Tình trạng hoạt động hiện nay của CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG VẠN THÀNH ĐẠT ra sao?

Tình trạng hoạt động của công ty là Đang hoạt động.

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG VẠN THÀNH ĐẠT kinh doanh trong lĩnh vực nào?

Doanh nghiệp hoạt động chính trong ngành nghề/lĩnh vực: 4299 - Xây dựng công trình kỹ thuật dân dụng khác.

Doanh nghiệp cùng ngành nghề

Doanh nghiệp lân cận