DỮ LIỆU ĐÃ XÁC MINH XÁC THỰC DOANH NGHIỆP

CÔNG TY TNHH KHẢ DI THỊNH

KHA DI THINH COMPANY LIMITED

MÃ SỐ THUẾ 3703523087
Đang có 3 người đang xem thông tin này.
Đã có 32 lượt tra cứu số liên hệ trong 7 ngày qua.
📍 Địa chỉ
168/102 đường DX006, Khu phố Phú Mỹ 8, Phường Bình Dương, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam Xem bản đồ
📋 Trạng thái Đang hoạt động
📅 Ngày hoạt động 21/10/2026
👤 Người đại diện NGUYỄN MINH TUẤN
✏️ Tên viết tắt KHA DI THINH CO., LTD
🏛️ Quản lý bởi Thuế cơ sở 25 Thành phố Hồ Chí Minh
🏭 Ngành nghề chính 4620 - Bán buôn nông, lâm sản nguyên liệu (trừ gỗ, tre, nứa) và động vật sống
📌 Tỉnh/TP TP Hồ Chí Minh

Báo cáo Tín nhiệm Đối tác

MỚI

Thẩm định mức độ an toàn pháp lý, lịch sử thay đổi người đại diện và mạng lưới pháp nhân liên kết trước khi ký hợp đồng hoặc chuyển khoản.

Thông tin tóm tắt

CÔNG TY TNHH KHẢ DI THỊNH (tên giao dịch quốc tế: KHA DI THINH COMPANY LIMITED, tên viết tắt: KHA DI THINH CO., LTD) là doanh nghiệp có mã số thuế 3703523087 được cấp phép hoạt động vào ngày 21/10/2026. Công ty có trụ sở chính tọa lạc tại địa chỉ 168/102 đường DX006, Khu phố Phú Mỹ 8, Phường Bình Dương, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam. Người đại diện pháp luật của doanh nghiệp là ông/bà NGUYỄN MINH TUẤN. Ngành nghề kinh doanh chính là 4620 - bán buôn nông, lâm sản nguyên liệu (trừ gỗ, tre, nứa) và động vật sống. Hiện tại, trạng thái của mã số thuế 3703523087 đang là Đang hoạt động.

Thông tin xuất hóa đơn
Tên công ty CÔNG TY TNHH KHẢ DI THỊNH
Mã số thuế 3703523087
Địa chỉ 168/102 đường DX006, Khu phố Phú Mỹ 8, Phường Bình Dương, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam
Công cụ tính nhanh VAT
Tiền hàng: 0
Thuế VAT: 0
Tổng cộng:
0

Dịch vụ dành cho doanh nghiệp

Giải pháp số chọn lọc

Hỗ trợ khởi tạo và vận hành doanh nghiệp nhanh chóng với các dịch vụ uy tín, bảo mật và chuẩn quy định nhà nước.

Chữ ký số Viettel
USB Token & HSM

Kê khai thuế điện tử, hải quan, BHXH an toàn và ký hợp đồng online bảo mật tuyệt đối.

Kê khai Thuế & BHXH Hợp đồng điện tử Bàn giao ngay
Hóa đơn điện tử Viettel
Chuẩn Tổng Cục Thuế

Phát hành hóa đơn tức thời, kết nối dữ liệu CQT tự động, an toàn và tối ưu chi phí.

Khởi tạo tức thì Kết nối máy tính tiền Lưu trữ 10 năm

Tra cứu mã số thuế khác

Dịch vụ doanh nghiệp

🌐
Thiết kế Website
thietkeweb.dev
📝
Ký file PDF Online
pdfsign.vn
🔐
Đại lý Chữ ký số
dailychukyso.com.vn
📡
Chữ ký số Viettel
tokenviettel.com
⚡
Chữ ký số FastCA
chukysofastca.com
✅
Chữ ký số EasyCA
chukysoeasyca.vn
🛡️
Chữ ký số ICA
chukysoica.vn
🔑
Chữ ký số OneCA
oneca.net
🧾
Hóa đơn điện tử Viettel
viettel-invoice.vn
📊
Quản lý Hóa đơn & Thuế
biztrust.vn

Lĩnh vực chính

Ngành nghề kinh doanh (1)

[{"code":"4620","name":"Bán buôn nông, lâm sản nguyên liệu (trừ gỗ, tre, nứa) và động vật sống"}] [{"code":"4620","name":"Bán buôn nông, lâm sản nguyên liệu (trừ gỗ, tre, nứa) và động vật sống"}]

Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY TNHH KHẢ DI THỊNH

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH KHẢ DI THỊNH là bao nhiêu?

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH KHẢ DI THỊNH là 3703523087.

Địa chỉ trụ sở CÔNG TY TNHH KHẢ DI THỊNH ở đâu?

Trụ sở chính của doanh nghiệp đăng ký tại địa chỉ: 168/102 đường DX006, Khu phố Phú Mỹ 8, Phường Bình Dương, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

Ai là người đại diện pháp luật của CÔNG TY TNHH KHẢ DI THỊNH?

Người đại diện pháp luật hiện tại của công ty là ông/bà NGUYỄN MINH TUẤN.

Tình trạng hoạt động hiện nay của CÔNG TY TNHH KHẢ DI THỊNH ra sao?

Tình trạng hoạt động của công ty là Đang hoạt động.

CÔNG TY TNHH KHẢ DI THỊNH kinh doanh trong lĩnh vực nào?

Doanh nghiệp hoạt động chính trong ngành nghề/lĩnh vực: 4620 - Bán buôn nông, lâm sản nguyên liệu (trừ gỗ, tre, nứa) và động vật sống.

Doanh nghiệp cùng ngành nghề

Doanh nghiệp lân cận