DỮ LIỆU ĐÃ XÁC MINH XÁC THỰC DOANH NGHIỆP

CÔNG TY TNHH TIỆM VÀNG GIA HUY BẢO

MÃ SỐ THUẾ 3703428027
Cập nhật
Đang có 4 người đang xem thông tin này.
Đã có 29 lượt tra cứu số liên hệ trong 7 ngày qua.
📍 Địa chỉ
Thửa đất số 31,133 tờ bản đồ số 12, 13, Khu phố Cổng Xanh, Phường Vĩnh Tân, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam Xem bản đồ
📋 Trạng thái Đang hoạt động
📅 Ngày hoạt động 13/01/2026
👤 Người đại diện LÊ THỊ THÙY TRANG
📞 Điện thoại 0988•••••• (Ẩn số) Xem liên hệ (Phí dịch vụ 50k)
Zalo đang hoạt động (Đã xác minh)
📧 Email kimg••••••@gmail.com (Ẩn email) Xem liên hệ (Phí dịch vụ 50k)
⚖️ Loại hình pháp lý Công ty trách nhiệm hữu hạn ngoài NN
🏛️ Quản lý bởi Thuế cơ sở 28 Thành phố Hồ Chí Minh
🏭 Ngành nghề chính 4672 - Bán buôn kim loại và quặng kim loại - Chi tiết: Mua, bán vàng trang sức, mỹ nghệ -Bán buôn, đồng trắng, đồng đen, đồng lạnh, đồng đổi màu, đồng hình
📌 Tỉnh/TP TP Hồ Chí Minh
Quảng cáo dịch vụ doanh nghiệp
SPOTLIGHT B2B
QUẢNG BÁ DOANH NGHIỆP TIẾP CẬN ĐỐI TÁC B2B

Quảng bá Thương hiệu & Giới thiệu Dịch vụ tại đây

Tiếp cận hơn 500.000+ lượt tra cứu từ khách hàng, chủ doanh nghiệp & đối tác mỗi tháng. Đặt banner hiển thị sản phẩm, giải pháp và hotline độc quyền ngay trên trang MST của bạn.

Độc quyền theo MST Gắn link Website / Zalo Tăng nhận diện thương hiệu Miễn phí thiết kế Banner
Liên hệ Đặt Banner ngay

Báo cáo Tín nhiệm Đối tác

MỚI

Thẩm định mức độ an toàn pháp lý, lịch sử thay đổi người đại diện và mạng lưới pháp nhân liên kết trước khi ký hợp đồng hoặc chuyển khoản.

Thông tin tóm tắt

CÔNG TY TNHH TIỆM VÀNG GIA HUY BẢO là doanh nghiệp có mã số thuế 3703428027 được cấp phép hoạt động vào ngày 13/01/2026. Công ty có trụ sở chính tọa lạc tại địa chỉ Thửa đất số 31,133 tờ bản đồ số 12, 13, Khu phố Cổng Xanh, Phường Vĩnh Tân, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam. Người đại diện pháp luật của doanh nghiệp là ông/bà LÊ THỊ THÙY TRANG. Ngành nghề kinh doanh chính là 4672 - bán buôn kim loại và quặng kim loại - chi tiết: mua, bán vàng trang sức, mỹ nghệ -bán buôn, đồng trắng, đồng đen, đồng lạnh, đồng đổi màu, đồng hình. Hiện tại, trạng thái của mã số thuế 3703428027 đang là Đang hoạt động.

Thông tin xuất hóa đơn
Tên công ty CÔNG TY TNHH TIỆM VÀNG GIA HUY BẢO
Mã số thuế 3703428027
Địa chỉ Thửa đất số 31,133 tờ bản đồ số 12, 13, Khu phố Cổng Xanh, Phường Vĩnh Tân, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam
Công cụ tính nhanh VAT
Tiền hàng: 0
Thuế VAT: 0
Tổng cộng:
0
Cập nhật mã số thuế 3703428027 lần cuối vào 08:17:38 23-08-2026. Cập nhật ngay?

Dịch vụ dành cho doanh nghiệp

Hỗ trợ khởi tạo và vận hành doanh nghiệp nhanh chóng với các dịch vụ uy tín, chuyên nghiệp.

Chữ ký số

Kê khai thuế, hải quan, BHXH an toàn, bảo mật tuyệt đối.

Hóa đơn điện tử

Phát hành hóa đơn nhanh chóng, chuẩn quy định CQT.

Thiết kế Website

Xây dựng thương hiệu số chuyên nghiệp, chuẩn SEO.

Quản lý Hóa đơn & Thuế

Nền tảng quản lý hóa đơn đầu vào đầu ra và rủi ro thuế cho Doanh nghiệp.

Tra cứu mã số thuế khác

Dịch vụ doanh nghiệp

🌐
Thiết kế Website
thietkeweb.dev
📝
Ký file PDF Online
pdfsign.vn
🔐
Đại lý Chữ ký số
dailychukyso.com.vn
📡
Chữ ký số Viettel
tokenviettel.com
Chữ ký số FastCA
chukysofastca.com
Chữ ký số EasyCA
chukysoeasyca.vn
🛡️
Chữ ký số ICA
chukysoica.vn
🔑
Chữ ký số OneCA
oneca.net
🧾
Hóa đơn điện tử Viettel
viettel-invoice.vn
📊
Quản lý Hóa đơn & Thuế
biztrust.vn

Lĩnh vực chính

Bán buôn 3
Nhóm 32 2
Nhóm 25 1
Bán lẻ 1
Nhóm 64 1

Ngành nghề kinh doanh (8)

2592 Gia công cơ khí; xử lý và tráng phủ kim loại - Chi tiết: Gia công vàng, bạc, đá quý, đồ kim hoàn,
3211 Sản xuất đồ kim hoàn và chi tiết liên quan - Chi tiết: Sản xuất, gia công vàng trang sức, mỹ nghệ, bạc, đá quý, đồ kim hoàn
3212 Sản xuất đồ giả kim hoàn và chi tiết liên quan - Chi tiết: Sản xuất, gia công vàng trang sức, mỹ nghệ, bạc, đá quý, đồ giả kim hoàn và các chi tiết liên quan
4649 Bán buôn đồ dùng khác cho gia đình - Chi tiết: Bán buôn đồ trang sức bằng bạc, đá quý và đá bán quý( Trừ vàng miếng)
4672 Bán buôn kim loại và quặng kim loại - Chi tiết: Mua, bán vàng trang sức, mỹ nghệ - Bán buôn, đồng trắng, đồng đen, đồng lạnh, đồng đổi màu, đồng hình
4679 Bán buôn chuyên doanh khác chưa được phân vào đâu - Chi tiết: Bán buôn đá quý, đá bán quý, đá phong thủy, đá cảnh, đá thiên thạch, đá ăn sắt, đá đổ mồ hôi, đá nổi.
4773 Bán lẻ hàng hóa khác mới trong các cửa hàng chuyên doanh - Chi tiết: Mua, bán vàng trang sức, mỹ nghệ - Bán lẻ vàng, bạc, đá quý và đá bán quý, đồng trang sức trong các cửa hàng chuyên doanh.
6495 Hoạt động cấp tín dụng khác - Chi tiết: Dịch vụ cầm đồ

Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY TNHH TIỆM VÀNG GIA HUY BẢO

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH TIỆM VÀNG GIA HUY BẢO là bao nhiêu?

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH TIỆM VÀNG GIA HUY BẢO là 3703428027.

Địa chỉ trụ sở CÔNG TY TNHH TIỆM VÀNG GIA HUY BẢO ở đâu?

Trụ sở chính của doanh nghiệp đăng ký tại địa chỉ: Thửa đất số 31,133 tờ bản đồ số 12, 13, Khu phố Cổng Xanh, Phường Vĩnh Tân, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

Ai là người đại diện pháp luật của CÔNG TY TNHH TIỆM VÀNG GIA HUY BẢO?

Người đại diện pháp luật hiện tại của công ty là ông/bà LÊ THỊ THÙY TRANG.

Tình trạng hoạt động hiện nay của CÔNG TY TNHH TIỆM VÀNG GIA HUY BẢO ra sao?

Tình trạng hoạt động của công ty là Đang hoạt động.

CÔNG TY TNHH TIỆM VÀNG GIA HUY BẢO kinh doanh trong lĩnh vực nào?

Doanh nghiệp hoạt động chính trong ngành nghề/lĩnh vực: 4672 - Bán buôn kim loại và quặng kim loại - Chi tiết: Mua, bán vàng trang sức, mỹ nghệ -Bán buôn, đồng trắng, đồng đen, đồng lạnh, đồng đổi màu, đồng hình.

Doanh nghiệp cùng ngành nghề

Doanh nghiệp lân cận