DỮ LIỆU ĐÃ XÁC MINH XÁC THỰC DOANH NGHIỆP

CÔNG TY TNHH NÔNG SẢN NGƯỜI ĐỒNG HÀNH

MÃ SỐ THUẾ 3703149707
Cập nhật
Đang có 6 người đang xem thông tin này.
Đã có 29 lượt tra cứu số liên hệ trong 7 ngày qua.
📍 Địa chỉ
Số 135/39 Đường Thích Quảng Đức, Tổ 4, Khu phố Chánh Nghĩa 12, Phường Thủ Dầu Một, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam Xem bản đồ
📋 Trạng thái Đang hoạt động
📅 Ngày hoạt động 23/08/2023
👤 Người đại diện LÊ NHẬT TRÌNH
📞 Điện thoại 0973•••••• (Ẩn số) Xem liên hệ (Phí dịch vụ 50k)
Zalo đang hoạt động (Đã xác minh)
⚖️ Loại hình pháp lý Công ty trách nhiệm hữu hạn 2 thành viên trở lên ngoài NN
🏛️ Quản lý bởi Thuế cơ sở 25 Thành phố Hồ Chí Minh
🏭 Ngành nghề chính 7020 - Hoạt động tư vấn quản lý - (Trừ tư vấn pháp luật, kế toán và kiểm toán)
📌 Tỉnh/TP TP Hồ Chí Minh
Quảng cáo dịch vụ doanh nghiệp
SPOTLIGHT B2B
QUẢNG BÁ DOANH NGHIỆP TIẾP CẬN ĐỐI TÁC B2B

Quảng bá Thương hiệu & Giới thiệu Dịch vụ tại đây

Tiếp cận hơn 500.000+ lượt tra cứu từ khách hàng, chủ doanh nghiệp & đối tác mỗi tháng. Đặt banner hiển thị sản phẩm, giải pháp và hotline độc quyền ngay trên trang MST của bạn.

Độc quyền theo MST Gắn link Website / Zalo Tăng nhận diện thương hiệu Miễn phí thiết kế Banner
Liên hệ Đặt Banner ngay

Báo cáo Tín nhiệm Đối tác

MỚI

Thẩm định mức độ an toàn pháp lý, lịch sử thay đổi người đại diện và mạng lưới pháp nhân liên kết trước khi ký hợp đồng hoặc chuyển khoản.

Thông tin tóm tắt

CÔNG TY TNHH NÔNG SẢN NGƯỜI ĐỒNG HÀNH là doanh nghiệp có mã số thuế 3703149707 được cấp phép hoạt động vào ngày 23/08/2023. Công ty có trụ sở chính tọa lạc tại địa chỉ Số 135/39 Đường Thích Quảng Đức, Tổ 4, Khu phố Chánh Nghĩa 12, Phường Thủ Dầu Một, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam. Người đại diện pháp luật của doanh nghiệp là ông/bà LÊ NHẬT TRÌNH. Ngành nghề kinh doanh chính là 7020 - hoạt động tư vấn quản lý - (trừ tư vấn pháp luật, kế toán và kiểm toán). Hiện tại, trạng thái của mã số thuế 3703149707 đang là Đang hoạt động.

Thông tin xuất hóa đơn
Tên công ty CÔNG TY TNHH NÔNG SẢN NGƯỜI ĐỒNG HÀNH
Mã số thuế 3703149707
Địa chỉ Số 135/39 Đường Thích Quảng Đức, Tổ 4, Khu phố Chánh Nghĩa 12, Phường Thủ Dầu Một, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam
Công cụ tính nhanh VAT
Tiền hàng: 0
Thuế VAT: 0
Tổng cộng:
0
Cập nhật mã số thuế 3703149707 lần cuối vào 13:59:03 22-08-2026. Cập nhật ngay?

Dịch vụ dành cho doanh nghiệp

Hỗ trợ khởi tạo và vận hành doanh nghiệp nhanh chóng với các dịch vụ uy tín, chuyên nghiệp.

Chữ ký số

Kê khai thuế, hải quan, BHXH an toàn, bảo mật tuyệt đối.

Hóa đơn điện tử

Phát hành hóa đơn nhanh chóng, chuẩn quy định CQT.

Thiết kế Website

Xây dựng thương hiệu số chuyên nghiệp, chuẩn SEO.

Quản lý Hóa đơn & Thuế

Nền tảng quản lý hóa đơn đầu vào đầu ra và rủi ro thuế cho Doanh nghiệp.

Tra cứu mã số thuế khác

Dịch vụ doanh nghiệp

🌐
Thiết kế Website
thietkeweb.dev
📝
Ký file PDF Online
pdfsign.vn
🔐
Đại lý Chữ ký số
dailychukyso.com.vn
📡
Chữ ký số Viettel
tokenviettel.com
Chữ ký số FastCA
chukysofastca.com
Chữ ký số EasyCA
chukysoeasyca.vn
🛡️
Chữ ký số ICA
chukysoica.vn
🔑
Chữ ký số OneCA
oneca.net
🧾
Hóa đơn điện tử Viettel
viettel-invoice.vn
📊
Quản lý Hóa đơn & Thuế
biztrust.vn

Lĩnh vực chính

Bán buôn 8
Bán lẻ 5
Nhóm 74 4
Chế biến 2
Nhóm 18 2

Ngành nghề kinh doanh (34)

1077 Sản xuất cà phê
1079 Sản xuất thực phẩm khác chưa được phân vào đâu
1702 Sản xuất giấy nhăn, bìa nhăn, bao bì từ giấy và bìa
1811 In ấn
1812 Dịch vụ liên quan đến in
4610 Đại lý, môi giới, đấu giá
4620 Bán buôn nông, lâm sản nguyên liệu (trừ gỗ, tre, nứa) và động vật sống
4631 Bán buôn gạo
4632 Bán buôn thực phẩm
4633 Bán buôn đồ uống
4653 Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy nông nghiệp
4659 Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy khác
4690 Bán buôn tổng hợp
4711 Bán lẻ lương thực, thực phẩm, đồ uống, thuốc lá, thuốc lào chiếm tỷ trọng lớn trong các cửa hàng kinh doanh tổng hợp
4722 Bán lẻ thực phẩm trong các cửa hàng chuyên doanh
4723 Bán lẻ đồ uống trong các cửa hàng chuyên doanh
4763 Bán lẻ thiết bị, dụng cụ thể dục, thể thao trong các cửa hàng chuyên doanh
4773 Bán lẻ hàng hóa khác mới trong các cửa hàng chuyên doanh
4933 Vận tải hàng hóa bằng đường bộ
5630 Dịch vụ phục vụ đồ uống
6821 Dịch vụ trung gian cho hoạt động bất động sản
6829 Hoạt động bất động sản khác trên cơ sở phí hoặc hợp đồng
7020 Hoạt động tư vấn quản lý - (Trừ tư vấn pháp luật, kế toán và kiểm toán)
7110 Hoạt động kiến trúc và tư vấn kỹ thuật có liên quan
7120 Kiểm tra và phân tích kỹ thuật
7310 Quảng cáo
7320 Nghiên cứu thị trường và thăm dò dư luận
7410 Hoạt động thiết kế chuyên dụng
7420 Hoạt động nhiếp ảnh
7491 Hoạt động môi giới và tiếp thị bằng sáng chế
7499 Hoạt động chuyên môn, khoa học và công nghệ khác còn lại chưa được phân vào đâu
8299 Hoạt động dịch vụ hỗ trợ kinh doanh khác còn lại chưa được phân vào đâu - Chi tiết: Xuất nhập khẩu các mặt hàng kinh doanh của công ty
8531 Đào tạo sơ cấp
8559 Giáo dục khác chưa được phân vào đâu

Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY TNHH NÔNG SẢN NGƯỜI ĐỒNG HÀNH

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH NÔNG SẢN NGƯỜI ĐỒNG HÀNH là bao nhiêu?

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH NÔNG SẢN NGƯỜI ĐỒNG HÀNH là 3703149707.

Địa chỉ trụ sở CÔNG TY TNHH NÔNG SẢN NGƯỜI ĐỒNG HÀNH ở đâu?

Trụ sở chính của doanh nghiệp đăng ký tại địa chỉ: Số 135/39 Đường Thích Quảng Đức, Tổ 4, Khu phố Chánh Nghĩa 12, Phường Thủ Dầu Một, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

Ai là người đại diện pháp luật của CÔNG TY TNHH NÔNG SẢN NGƯỜI ĐỒNG HÀNH?

Người đại diện pháp luật hiện tại của công ty là ông/bà LÊ NHẬT TRÌNH.

Tình trạng hoạt động hiện nay của CÔNG TY TNHH NÔNG SẢN NGƯỜI ĐỒNG HÀNH ra sao?

Tình trạng hoạt động của công ty là Đang hoạt động.

CÔNG TY TNHH NÔNG SẢN NGƯỜI ĐỒNG HÀNH kinh doanh trong lĩnh vực nào?

Doanh nghiệp hoạt động chính trong ngành nghề/lĩnh vực: 7020 - Hoạt động tư vấn quản lý - (Trừ tư vấn pháp luật, kế toán và kiểm toán).

Doanh nghiệp cùng ngành nghề

Doanh nghiệp lân cận