DỮ LIỆU ĐÃ XÁC MINH XÁC THỰC DOANH NGHIỆP

CÔNG TY TNHH 2T GYM

MÃ SỐ THUẾ 3703058337
Đang có 7 người đang xem thông tin này.
Đã có 29 lượt tra cứu số liên hệ trong 7 ngày qua.
📍 Địa chỉ
Thửa đất số 1129, tờ bản đồ số 36, Nguyễn Văn trỗi, tổ 4, kh, Thị trấn Phước Vĩnh(Hết hiệu lực), TP Hồ Chí Minh, Việt Nam Xem bản đồ
📋 Trạng thái Ngừng hoạt động và đã hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST
📅 Ngày hoạt động 13/05/2022
👤 Người đại diện NGUYỄN HỒNG TRUNG
📞 Điện thoại 0967•••••• (Ẩn số) Xem liên hệ (Phí dịch vụ 50k)
Zalo đang hoạt động (Đã xác minh)
⚖️ Loại hình pháp lý Công ty trách nhiệm hữu hạn 2 thành viên trở lên ngoài NN
🏛️ Quản lý bởi Thuế cơ sở 28 Thành phố Hồ Chí Minh
🏭 Ngành nghề chính 9319 - Hoạt động thể thao khác - Chi tiết: Phòng tập thể dục, thể hình, gym, yoga, aerobic, dance, boxing
📌 Tỉnh/TP TP Hồ Chí Minh

Báo cáo Tín nhiệm Đối tác

MỚI

Thẩm định mức độ an toàn pháp lý, lịch sử thay đổi người đại diện và mạng lưới pháp nhân liên kết trước khi ký hợp đồng hoặc chuyển khoản.

Thông tin tóm tắt

CÔNG TY TNHH 2T GYM là doanh nghiệp có mã số thuế 3703058337 được cấp phép hoạt động vào ngày 13/05/2022. Công ty có trụ sở chính tọa lạc tại địa chỉ Thửa đất số 1129, tờ bản đồ số 36, Nguyễn Văn trỗi, tổ 4, kh, Thị trấn Phước Vĩnh(Hết hiệu lực), TP Hồ Chí Minh, Việt Nam. Người đại diện pháp luật của doanh nghiệp là ông/bà NGUYỄN HỒNG TRUNG. Ngành nghề kinh doanh chính là 9319 - hoạt động thể thao khác - chi tiết: phòng tập thể dục, thể hình, gym, yoga, aerobic, dance, boxing. Hiện tại, trạng thái của mã số thuế 3703058337 đang là Ngừng hoạt động và đã hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST.

Thông tin xuất hóa đơn
Tên công ty CÔNG TY TNHH 2T GYM
Mã số thuế 3703058337
Địa chỉ Thửa đất số 1129, tờ bản đồ số 36, Nguyễn Văn trỗi, tổ 4, kh, Thị trấn Phước Vĩnh(Hết hiệu lực), TP Hồ Chí Minh, Việt Nam
Công cụ tính nhanh VAT
Tiền hàng: 0
Thuế VAT: 0
Tổng cộng:
0
Cập nhật mã số thuế 3703058337 lần cuối vào 03:23:46 19-10-2026.

Dịch vụ dành cho doanh nghiệp

Giải pháp số chọn lọc

Hỗ trợ khởi tạo và vận hành doanh nghiệp nhanh chóng với các dịch vụ uy tín, bảo mật và chuẩn quy định nhà nước.

Chữ ký số Viettel
USB Token & HSM

Kê khai thuế điện tử, hải quan, BHXH an toàn và ký hợp đồng online bảo mật tuyệt đối.

Kê khai Thuế & BHXH Hợp đồng điện tử Bàn giao ngay
Hóa đơn điện tử Viettel
Chuẩn Tổng Cục Thuế

Phát hành hóa đơn tức thời, kết nối dữ liệu CQT tự động, an toàn và tối ưu chi phí.

Khởi tạo tức thì Kết nối máy tính tiền Lưu trữ 10 năm

Tra cứu mã số thuế khác

Dịch vụ doanh nghiệp

🌐
Thiết kế Website
thietkeweb.dev
📝
Ký file PDF Online
pdfsign.vn
🔐
Đại lý Chữ ký số
dailychukyso.com.vn
📡
Chữ ký số Viettel
tokenviettel.com
⚡
Chữ ký số FastCA
chukysofastca.com
✅
Chữ ký số EasyCA
chukysoeasyca.vn
🛡️
Chữ ký số ICA
chukysoica.vn
🔑
Chữ ký số OneCA
oneca.net
🧾
Hóa đơn điện tử Viettel
viettel-invoice.vn
📊
Quản lý Hóa đơn & Thuế
biztrust.vn

Lĩnh vực chính

Nhóm 93 3
Bán buôn 2

Ngành nghề kinh doanh (5)

4632 Bán buôn thực phẩm - Chi tiết: Bán buôn các loại dinh dưỡng ngũ cốc, sữa whey protein
4669 Bán buôn chuyên doanh khác chưa được phân vào đâu - Chi tiết: Bán buôn các loại phụ kiện tập luyện
9311 Hoạt động của các cơ sở thể thao
9312 Hoạt động của các câu lạc bộ thể thao
9319 Hoạt động thể thao khác - Chi tiết: Phòng tập thể dục, thể hình, gym, yoga, aerobic, dance, boxing

Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY TNHH 2T GYM

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH 2T GYM là bao nhiêu?

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH 2T GYM là 3703058337.

Địa chỉ trụ sở CÔNG TY TNHH 2T GYM ở đâu?

Trụ sở chính của doanh nghiệp đăng ký tại địa chỉ: Thửa đất số 1129, tờ bản đồ số 36, Nguyễn Văn trỗi, tổ 4, kh, Thị trấn Phước Vĩnh(Hết hiệu lực), TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

Ai là người đại diện pháp luật của CÔNG TY TNHH 2T GYM?

Người đại diện pháp luật hiện tại của công ty là ông/bà NGUYỄN HỒNG TRUNG.

Tình trạng hoạt động hiện nay của CÔNG TY TNHH 2T GYM ra sao?

Tình trạng hoạt động của công ty là Ngừng hoạt động và đã hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST.

CÔNG TY TNHH 2T GYM kinh doanh trong lĩnh vực nào?

Doanh nghiệp hoạt động chính trong ngành nghề/lĩnh vực: 9319 - Hoạt động thể thao khác - Chi tiết: Phòng tập thể dục, thể hình, gym, yoga, aerobic, dance, boxing.

Doanh nghiệp cùng ngành nghề

Doanh nghiệp lân cận