DỮ LIỆU ĐÃ XÁC MINH XÁC THỰC DOANH NGHIỆP

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ KỸ THUẬT ATP

ATP ENGINEERING SERVICE AND TRADING COMPANY LIMITED

MÃ SỐ THUẾ 3702602025
Cập nhật
Đang có 4 người đang xem thông tin này.
Đã có 21 lượt tra cứu số liên hệ trong 7 ngày qua.
📍 Địa chỉ
70/1A Đường Vĩnh Phú 27, Khu phố Trung, Phường Bình Hòa, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam Xem bản đồ
📋 Trạng thái Không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký
📅 Ngày hoạt động 21/09/2017
👤 Người đại diện PHẠM VĂN TUẤN ANH
🔗 Cùng đại diện PHẠM VĂN TUẤN ANH còn đại diện các doanh nghiệp, đơn vị:
  • ● Cửa hàng ATP
⚖️ Loại hình pháp lý Công ty trách nhiệm hữu hạn ngoài NN
🏛️ Quản lý bởi Thuế cơ sở 27 Thành phố Hồ Chí Minh
🏭 Ngành nghề chính 4321 - Lắp đặt hệ thống điện
📌 Tỉnh/TP TP Hồ Chí Minh

Báo cáo Tín nhiệm Đối tác

MỚI

Thẩm định mức độ an toàn pháp lý, lịch sử thay đổi người đại diện và mạng lưới pháp nhân liên kết trước khi ký hợp đồng hoặc chuyển khoản.

Thông tin tóm tắt

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ KỸ THUẬT ATP (tên giao dịch quốc tế: ATP ENGINEERING SERVICE AND TRADING COMPANY LIMITED) là doanh nghiệp có mã số thuế 3702602025 được cấp phép hoạt động vào ngày 21/09/2017. Công ty có trụ sở chính tọa lạc tại địa chỉ 70/1A Đường Vĩnh Phú 27, Khu phố Trung, Phường Bình Hòa, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam. Người đại diện pháp luật của doanh nghiệp là ông/bà PHẠM VĂN TUẤN ANH. Ngành nghề kinh doanh chính là 4321 - lắp đặt hệ thống điện. Hiện tại, trạng thái của mã số thuế 3702602025 đang là Không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký.

Thông tin xuất hóa đơn
Tên công ty CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ KỸ THUẬT ATP
Mã số thuế 3702602025
Địa chỉ 70/1A Đường Vĩnh Phú 27, Khu phố Trung, Phường Bình Hòa, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam
Công cụ tính nhanh VAT
Tiền hàng: 0
Thuế VAT: 0
Tổng cộng:
0
Cập nhật mã số thuế 3702602025 lần cuối vào 23:24:53 25-09-2026. Cập nhật ngay?

Dịch vụ dành cho doanh nghiệp

Hỗ trợ khởi tạo và vận hành doanh nghiệp nhanh chóng với các dịch vụ uy tín, chuyên nghiệp.

Chữ ký số

Kê khai thuế, hải quan, BHXH an toàn, bảo mật tuyệt đối.

Hóa đơn điện tử

Phát hành hóa đơn nhanh chóng, chuẩn quy định CQT.

Thiết kế Website

Xây dựng thương hiệu số chuyên nghiệp, chuẩn SEO.

Quản lý Hóa đơn & Thuế

Nền tảng quản lý hóa đơn đầu vào đầu ra và rủi ro thuế cho Doanh nghiệp.

Tra cứu mã số thuế khác

Dịch vụ doanh nghiệp

🌐
Thiết kế Website
thietkeweb.dev
📝
Ký file PDF Online
pdfsign.vn
🔐
Đại lý Chữ ký số
dailychukyso.com.vn
📡
Chữ ký số Viettel
tokenviettel.com
⚡
Chữ ký số FastCA
chukysofastca.com
✅
Chữ ký số EasyCA
chukysoeasyca.vn
🛡️
Chữ ký số ICA
chukysoica.vn
🔑
Chữ ký số OneCA
oneca.net
🧾
Hóa đơn điện tử Viettel
viettel-invoice.vn
📊
Quản lý Hóa đơn & Thuế
biztrust.vn

Lĩnh vực chính

Nhóm 43 6
Bán buôn 6
Nhóm 33 3
Nhóm 42 3
Nhóm 25 1

Ngành nghề kinh doanh (23)

2592 Gia công cơ khí; xử lý và tráng phủ kim loại - (Không sản xuất, gia công tại trụ sở chính)
3312 Sửa chữa máy móc, thiết bị - (Trừ xử lý, tráng phủ, xi mạ kim loại)
3314 Sửa chữa thiết bị điện - (Trừ xử lý, tráng phủ, xi mạ kim loại)
3320 Lắp đặt máy móc và thiết bị công nghiệp
4100 Xây dựng nhà các loại
4210 Xây dựng công trình đường sắt và đường bộ
4220 Xây dựng công trình công ích
4290 Xây dựng công trình kỹ thuật dân dụng khác
4311 Phá dỡ
4312 Chuẩn bị mặt bằng
4321 Lắp đặt hệ thống điện
4322 Lắp đặt hệ thống cấp, thoát nước, lò sưởi và điều hoà không khí
4329 Lắp đặt hệ thống xây dựng khác - (trừ gia công cơ khí, tái chế phế thải, xi mạ điện tại trụ sở)
4330 Hoàn thiện công trình xây dựng
4649 Bán buôn đồ dùng khác cho gia đình - Chi tiết: Bán buôn đồ điện gia dụng, đèn và bộ đèn điện
4652 Bán buôn thiết bị và linh kiện điện tử, viễn thông
4659 Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy khác
4662 Bán buôn kim loại và quặng kim loại - (trừ vàng miếng)
4663 Bán buôn vật liệu, thiết bị lắp đặt khác trong xây dựng - Chi tiết: Bán buôn vật liệu xây dựng.
4669 Bán buôn chuyên doanh khác chưa được phân vào đâu
4752 Bán lẻ đồ ngũ kim, sơn, kính và thiết bị lắp đặt khác trong xây dựng trong các cửa hàng chuyên doanh
4933 Vận tải hàng hóa bằng đường bộ
7410 Hoạt động thiết kế chuyên dụng

Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ KỸ THUẬT ATP

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ KỸ THUẬT ATP là bao nhiêu?

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ KỸ THUẬT ATP là 3702602025.

Địa chỉ trụ sở CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ KỸ THUẬT ATP ở đâu?

Trụ sở chính của doanh nghiệp đăng ký tại địa chỉ: 70/1A Đường Vĩnh Phú 27, Khu phố Trung, Phường Bình Hòa, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

Ai là người đại diện pháp luật của CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ KỸ THUẬT ATP?

Người đại diện pháp luật hiện tại của công ty là ông/bà PHẠM VĂN TUẤN ANH.

Tình trạng hoạt động hiện nay của CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ KỸ THUẬT ATP ra sao?

Tình trạng hoạt động của công ty là Không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký.

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ KỸ THUẬT ATP kinh doanh trong lĩnh vực nào?

Doanh nghiệp hoạt động chính trong ngành nghề/lĩnh vực: 4321 - Lắp đặt hệ thống điện.

Doanh nghiệp cùng ngành nghề

Doanh nghiệp lân cận