DỮ LIỆU ĐÃ XÁC MINH XÁC THỰC DOANH NGHIỆP

CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ OXY CHI NHÁNH BUÔN ĐÔN

MÃ SỐ THUẾ 3702542866-021
Cập nhật
Đang có 3 người đang xem thông tin này.
Đã có 17 lượt tra cứu số liên hệ trong 7 ngày qua.
📍 Địa chỉ
Thửa đất 164, Tờ bản đồ số 3, Thôn 9, Xã Tân Hoà(Hết hiệu lực), Tỉnh Đắk Lắk, Việt Nam Xem bản đồ
📋 Trạng thái Ngừng hoạt động và đã hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST
📅 Ngày hoạt động 23/04/2021
👤 Người đại diện HÀ THỊ THU PHƯƠNG
📞 Điện thoại 0983•••••• (Ẩn số) Xem liên hệ (Phí dịch vụ 50k)
Zalo đang hoạt động (Đã xác minh)
⚖️ Loại hình pháp lý Công ty trách nhiệm hữu hạn 2 thành viên trở lên ngoài NN
🏛️ Quản lý bởi Thuế tỉnh Đắk Lắk
🏭 Ngành nghề chính 5510 - Dịch vụ lưu trú ngắn ngày - Chi tiết: Khách sạn, biệt thự du lịch, căn hộ du lịch, nhà nghỉ du lịch, nhà ở có phòng cho khách du lịch thuê
📌 Tỉnh/TP Tỉnh Đắk Lắk
Quảng cáo dịch vụ doanh nghiệp
SPOTLIGHT B2B
QUẢNG BÁ DOANH NGHIỆP TIẾP CẬN ĐỐI TÁC B2B

Quảng bá Thương hiệu & Giới thiệu Dịch vụ tại đây

Tiếp cận hơn 500.000+ lượt tra cứu từ khách hàng, chủ doanh nghiệp & đối tác mỗi tháng. Đặt banner hiển thị sản phẩm, giải pháp và hotline độc quyền ngay trên trang MST của bạn.

Độc quyền theo MST Gắn link Website / Zalo Tăng nhận diện thương hiệu Miễn phí thiết kế Banner
Liên hệ Đặt Banner ngay

Báo cáo Tín nhiệm Đối tác

MỚI

Thẩm định mức độ an toàn pháp lý, lịch sử thay đổi người đại diện và mạng lưới pháp nhân liên kết trước khi ký hợp đồng hoặc chuyển khoản.

Thông tin tóm tắt

CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ OXY CHI NHÁNH BUÔN ĐÔN là doanh nghiệp có mã số thuế 3702542866-021 được cấp phép hoạt động vào ngày 23/04/2021. Công ty có trụ sở chính tọa lạc tại địa chỉ Thửa đất 164, Tờ bản đồ số 3, Thôn 9, Xã Tân Hoà(Hết hiệu lực), Tỉnh Đắk Lắk, Việt Nam. Người đại diện pháp luật của doanh nghiệp là ông/bà HÀ THỊ THU PHƯƠNG. Ngành nghề kinh doanh chính là 5510 - dịch vụ lưu trú ngắn ngày - chi tiết: khách sạn, biệt thự du lịch, căn hộ du lịch, nhà nghỉ du lịch, nhà ở có phòng cho khách du lịch thuê. Hiện tại, trạng thái của mã số thuế 3702542866-021 đang là Ngừng hoạt động và đã hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST.

Thông tin xuất hóa đơn
Tên công ty CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ OXY CHI NHÁNH BUÔN ĐÔN
Mã số thuế 3702542866-021
Địa chỉ Thửa đất 164, Tờ bản đồ số 3, Thôn 9, Xã Tân Hoà(Hết hiệu lực), Tỉnh Đắk Lắk, Việt Nam
Công cụ tính nhanh VAT
Tiền hàng: 0
Thuế VAT: 0
Tổng cộng:
0
Cập nhật mã số thuế 3702542866-021 lần cuối vào 09:02:57 26-08-2026. Cập nhật ngay?

Dịch vụ dành cho doanh nghiệp

Hỗ trợ khởi tạo và vận hành doanh nghiệp nhanh chóng với các dịch vụ uy tín, chuyên nghiệp.

Chữ ký số

Kê khai thuế, hải quan, BHXH an toàn, bảo mật tuyệt đối.

Hóa đơn điện tử

Phát hành hóa đơn nhanh chóng, chuẩn quy định CQT.

Thiết kế Website

Xây dựng thương hiệu số chuyên nghiệp, chuẩn SEO.

Quản lý Hóa đơn & Thuế

Nền tảng quản lý hóa đơn đầu vào đầu ra và rủi ro thuế cho Doanh nghiệp.

Tra cứu mã số thuế khác

Dịch vụ doanh nghiệp

🌐
Thiết kế Website
thietkeweb.dev
📝
Ký file PDF Online
pdfsign.vn
🔐
Đại lý Chữ ký số
dailychukyso.com.vn
📡
Chữ ký số Viettel
tokenviettel.com
Chữ ký số FastCA
chukysofastca.com
Chữ ký số EasyCA
chukysoeasyca.vn
🛡️
Chữ ký số ICA
chukysoica.vn
🔑
Chữ ký số OneCA
oneca.net
🧾
Hóa đơn điện tử Viettel
viettel-invoice.vn
📊
Quản lý Hóa đơn & Thuế
biztrust.vn

Lĩnh vực chính

Bán buôn 14
Nhóm 43 7
Nhóm 45 7
Nhóm 16 5
Bán lẻ 5

Ngành nghề kinh doanh (87)

0118 Trồng rau, đậu các loại và trồng hoa, cây cảnh - Chi tiết: Trồng rau các loại
0149 Chăn nuôi khác - (Chỉ được hoạt động chăn nuôi sau khi hoàn thành đầy đủ các thủ tục về đất đai, xây dựng, phòng cháy chữa cháy, bảo vệ môi trường)
0150 Trồng trọt, chăn nuôi hỗn hợp - (Chỉ được hoạt động chăn nuôi sau khi hoàn thành đầy đủ các thủ tục về đất đai, xây dựng, phòng cháy chữa cháy, bảo vệ môi trường)
0311 Khai thác thuỷ sản biển - Chi tiết: Khai thác yến sào (Chỉ được hoạt động sau khi hoàn thành đầy đủ các thủ tục về đất đai, xây dựng, phòng cháy chữa cháy, bảo vệ môi trường)
0312 Khai thác thuỷ sản nội địa - Chi tiết: Nuôi trồng yến sào (Chỉ được hoạt động sau khi hoàn thành đầy đủ các thủ tục về đất đai, xây dựng, phòng cháy chữa cháy, bảo vệ môi trường)
1311 Sản xuất sợi - (Chỉ được sản xuất, gia công sau khi hoàn thành đầy đủ các thủ tục về đất đai, xây dựng, phòng cháy chữa cháy, bảo vệ môi trường)
1312 Sản xuất vải dệt thoi - (Chỉ được sản xuất, gia công sau khi hoàn thành đầy đủ các thủ tục về đất đai, xây dựng, phòng cháy chữa cháy, bảo vệ môi trường)
1313 Hoàn thiện sản phẩm dệt - (Chỉ được hoạt động sau khi hoàn thành đầy đủ các thủ tục về đất đai, xây dựng, phòng cháy chữa cháy, bảo vệ môi trường)
1410 May trang phục (trừ trang phục từ da lông thú) - (Chỉ được may trang phục sau khi hoàn thành đầy đủ các thủ tục về đất đai, xây dựng, phòng cháy chữa cháy, bảo vệ môi trường)
1420 Sản xuất sản phẩm từ da lông thú - (Chỉ được sản xuất, gia công sau khi hoàn thành đầy đủ các thủ tục về đất đai, xây dựng, phòng cháy chữa cháy, bảo vệ môi trường)
1430 Sản xuất trang phục dệt kim, đan móc - (Chỉ được sản xuất, gia công sau khi hoàn thành đầy đủ các thủ tục về đất đai, xây dựng, phòng cháy chữa cháy, bảo vệ môi trường)
1511 Thuộc, sơ chế da; sơ chế và nhuộm da lông thú - (Chỉ được hoạt động sau khi hoàn thành đầy đủ các thủ tục về đất đai, xây dựng, phòng cháy chữa cháy, bảo vệ môi trường)
1512 Sản xuất vali, túi xách và các loại tương tự, sản xuất yên đệm - (Chỉ được sản xuất, gia công sau khi hoàn thành đầy đủ các thủ tục về đất đai, xây dựng, phòng cháy chữa cháy, bảo vệ môi trường)
1520 Sản xuất giày dép - (Chỉ được sản xuất, gia công sau khi hoàn thành đầy đủ các thủ tục về đất đai, xây dựng, phòng cháy chữa cháy, bảo vệ môi trường)
1610 Cưa, xẻ, bào gỗ và bảo quản gỗ - (Chỉ được cưa, xẻ, bào gỗ và bảo quản gỗ sau khi hoàn thành đầy đủ các thủ tục về đất đai, xây dựng, phòng cháy chữa cháy, bảo vệ môi trường)
1621 Sản xuất gỗ dán, gỗ lạng, ván ép và ván mỏng khác - (Chỉ được sản xuất, gia công sau khi hoàn thành đầy đủ các thủ tục về đất đai, xây dựng, phòng cháy chữa cháy, bảo vệ môi trường)
1622 Sản xuất đồ gỗ xây dựng - (Chỉ được sản xuất, gia công sau khi hoàn thành đầy đủ các thủ tục về đất đai, xây dựng, phòng cháy chữa cháy, bảo vệ môi trường)
1623 Sản xuất bao bì bằng gỗ - (Chỉ được sản xuất, gia công sau khi hoàn thành đầy đủ các thủ tục về đất đai, xây dựng, phòng cháy chữa cháy, bảo vệ môi trường)
1629 Sản xuất sản phẩm khác từ gỗ; sản xuất sản phẩm từ tre, nứa, rơm, rạ và vật liệu tết bện - (Chỉ được sản xuất, gia công sau khi hoàn thành đầy đủ các thủ tục về đất đai, xây dựng, phòng cháy chữa cháy, bảo vệ môi trường)
1701 Sản xuất bột giấy, giấy và bìa - (Chỉ được sản xuất, gia công sau khi hoàn thành đầy đủ các thủ tục về đất đai, xây dựng, phòng cháy chữa cháy, bảo vệ môi trường)
1811 In ấn - (trừ in ấn trên bao bì; in ấn trên vải sợi, dệt, may, đan)
1812 Dịch vụ liên quan đến in
2220 Sản xuất sản phẩm từ plastic - (Chỉ được sản xuất, gia công sau khi hoàn thành đầy đủ các thủ tục về đất đai, xây dựng, phòng cháy chữa cháy, bảo vệ môi trường)
4101 Xây dựng nhà để ở
4102 Xây dựng nhà không để ở
4211 Xây dựng công trình đường sắt
4212 Xây dựng công trình đường bộ
4229 Xây dựng công trình công ích khác
4299 Xây dựng công trình kỹ thuật dân dụng khác
4311 Phá dỡ
4312 Chuẩn bị mặt bằng
4321 Lắp đặt hệ thống điện
4322 Lắp đặt hệ thống cấp, thoát nước, lò sưởi và điều hoà không khí
4329 Lắp đặt hệ thống xây dựng khác
4330 Hoàn thiện công trình xây dựng
4390 Hoạt động xây dựng chuyên dụng khác
4511 Bán buôn ô tô và xe có động cơ khác
4512 Bán lẻ ô tô con (loại 12 chỗ ngồi trở xuống)
4513 Đại lý ô tô và xe có động cơ khác
4520 Bảo dưỡng, sửa chữa ô tô và xe có động cơ khác - (trừ xử lý, tráng phủ, xi mạ kim loại)
4530 Bán phụ tùng và các bộ phận phụ trợ của ô tô và xe có động cơ khác
4541 Bán mô tô, xe máy
4543 Bán phụ tùng và các bộ phận phụ trợ của mô tô, xe máy
4610 Đại lý, môi giới, đấu giá - Chi tiết : đại lý, Môi giới (trừ môi giới kết hôn, nhận cha mẹ con nuôi, nuôi con nuôi có yếu tố nước ngoài)
4620 Bán buôn nông, lâm sản nguyên liệu (trừ gỗ, tre, nứa) và động vật sống - (trừ các loại thực vật, động vật hoang dã, gồm cả vật sống và các bộ phận của chúng đã được chế biến, thuộc danh mục điều ước quốc tế mà việt nam là thành viên quy định và các loại thực vật, động vật quý hiếm thuộc danh mục cấm khai thác, sử dụng)
4631 Bán buôn gạo
4632 Bán buôn thực phẩm - Chi tiết: Bán buôn yến sào, yến nguyên liệu, sản phẩm từ tổ yến
4633 Bán buôn đồ uống
4641 Bán buôn vải, hàng may sẵn, giày dép
4649 Bán buôn đồ dùng khác cho gia đình - Chi tiết: Bán buôn dụng cụ y tế. Bán buôn đồ điện gia dụng, đèn và bộ đèn điện. Bán buôn nước hoa, hàng mỹ phẩm và chế phẩm vệ sinh. Bán buôn giường, tủ, bàn ghế và đồ dùng nội thất tương tự
4651 Bán buôn máy vi tính, thiết bị ngoại vi và phần mềm
4659 Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy khác - Chi tiết: Bán buôn thiết bị ngành nuôi trồng yến sào
4661 Bán buôn nhiên liệu rắn, lỏng, khí và các sản phẩm liên quan
4662 Bán buôn kim loại và quặng kim loại - Chi tiết: Bán buôn sắt, thép
4663 Bán buôn vật liệu, thiết bị lắp đặt khác trong xây dựng - (trừ hoạt động bến thủy nội địa)
4669 Bán buôn chuyên doanh khác chưa được phân vào đâu - Chi tiết: Bán buôn camera, máy chiếu, thiết bị chống trộm, chuông báo cháy, thiết bị phòng cháy chữa cháy, điện thoại, bộ đàm, máy chấm công, thiết bị đo lường, thiết bị dò tìm kim loại, thiết bị dò tìm hóa chất. Bán buôn hóa chất khác (trừ hóa chất sử dụng trong nông nghiệp)
4690 Bán buôn tổng hợp - Chi tiết: Phân phối các mặt hàng siêu thị, tạp hóa.
4711 Bán lẻ lương thực, thực phẩm, đồ uống, thuốc lá, thuốc lào chiếm tỷ trọng lớn trong các cửa hàng kinh doanh tổng hợp
4719 Bán lẻ khác trong các cửa hàng kinh doanh tổng hợp
4723 Bán lẻ đồ uống trong các cửa hàng chuyên doanh - Chi tiết: - Bán lẻ đồ uống có cồn: rượu mạnh, rượu vang, bia - Bán lẻ đồ uống không chứa cồn: các loại đồ uống nhẹ, có chất ngọt, có hoặc không có ga như: coca cola, pepsi cola, nước cam, nước chanh, nước quả khác - Bán lẻ nước khoáng thiên nhiên hoặc nước tinh khiết đóng chai khác (trừ quầy bar, vũ trường)
4752 Bán lẻ đồ ngũ kim, sơn, kính và thiết bị lắp đặt khác trong xây dựng trong các cửa hàng chuyên doanh
4771 Bán lẻ hàng may mặc, giày dép, hàng da và giả da trong các cửa hàng chuyên doanh
4932 Vận tải hành khách đường bộ khác
4933 Vận tải hàng hóa bằng đường bộ - chi tiết: Vận tải hàng hóa bằng ô tô chuyên dụng
5210 Kho bãi và lưu giữ hàng hóa - Chi tiết: Lưu giữ hàng hóa (trừ kinh doanh kho bãi; lưu giữ than đá, phế liệu, hóa chất)
5510 Dịch vụ lưu trú ngắn ngày - Chi tiết: Khách sạn, biệt thự du lịch, căn hộ du lịch, nhà nghỉ du lịch, nhà ở có phòng cho khách du lịch thuê
5610 Nhà hàng và các dịch vụ ăn uống phục vụ lưu động - (trừ quầy bar, vũ trường)
5621 Cung cấp dịch vụ ăn uống theo hợp đồng không thường xuyên với khách hàng (phục vụ tiệc, hội họp, đám cưới...) - (phục vụ tiệc, hội họp, đám cưới…)
5629 Dịch vụ ăn uống khác - (trừ quầy bar, vũ trường)
5630 Dịch vụ phục vụ đồ uống - (trừ quầy bar, vũ trường)
5820 Xuất bản phần mềm
5912 Hoạt động hậu kỳ - (không thực hiện cá hiệu ứng cháy, nổ,không sử dụng chất nổ; chất cháy, hóa chất…làm đạo cụ , dụng cụ thực hiện các chương trình văn nghệ,sự kiện, phim ảnh )
6209 Hoạt động dịch vụ công nghệ thông tin và dịch vụ khác liên quan đến máy vi tính
6619 Hoạt động hỗ trợ dịch vụ tài chính chưa được phân vào đâu - Chi tiết: Hoạt động tư vấn đầu tư (trừ tư vấn pháp lý).
6810 Kinh doanh bất động sản, quyền sử dụng đất thuộc chủ sở hữu, chủ sử dụng hoặc đi thuê
7020 Hoạt động tư vấn quản lý - (trừ tư vấn pháp lý)
7110 Hoạt động kiến trúc và tư vấn kỹ thuật có liên quan - Chi tiết: Thiết kế kết cấu công trình dân dụng và công nghiệp.
7310 Quảng cáo
7410 Hoạt động thiết kế chuyên dụng
7710 Cho thuê xe có động cơ
7730 Cho thuê máy móc, thiết bị và đồ dùng hữu hình khác
7911 Đại lý du lịch
7912 Điều hành tua du lịch - Chi tiết: Kinh doanh lữ hành nội địa, quốc tế (chỉ hoạt động lữ hành quốc tế sau khi có giấy phép của Tổng cục du lịch)
8130 Dịch vụ chăm sóc và duy trì cảnh quan
8230 Tổ chức giới thiệu và xúc tiến thương mại
9329 Hoạt động vui chơi giải trí khác chưa được phân vào đâu - Chi tiết: Karaoke (Doanh nghiệp chỉ được hoạt động sau khi được cơ quan có thẩm quyền cấp giấy phép kinh doanh karaoke)
9610 Dịch vụ tắm hơi, massage và các dịch vụ tăng cường sức khoẻ tương tự (trừ hoạt động thể thao) - (Doanh nghiệp chỉ được hoạt động sau khi được cơ quan có thẩm quyền cho phép)

Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ OXY CHI NHÁNH BUÔN ĐÔN

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ OXY CHI NHÁNH BUÔN ĐÔN là bao nhiêu?

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ OXY CHI NHÁNH BUÔN ĐÔN là 3702542866-021.

Địa chỉ trụ sở CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ OXY CHI NHÁNH BUÔN ĐÔN ở đâu?

Trụ sở chính của doanh nghiệp đăng ký tại địa chỉ: Thửa đất 164, Tờ bản đồ số 3, Thôn 9, Xã Tân Hoà(Hết hiệu lực), Tỉnh Đắk Lắk, Việt Nam.

Ai là người đại diện pháp luật của CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ OXY CHI NHÁNH BUÔN ĐÔN?

Người đại diện pháp luật hiện tại của công ty là ông/bà HÀ THỊ THU PHƯƠNG.

Tình trạng hoạt động hiện nay của CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ OXY CHI NHÁNH BUÔN ĐÔN ra sao?

Tình trạng hoạt động của công ty là Ngừng hoạt động và đã hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST.

CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ OXY CHI NHÁNH BUÔN ĐÔN kinh doanh trong lĩnh vực nào?

Doanh nghiệp hoạt động chính trong ngành nghề/lĩnh vực: 5510 - Dịch vụ lưu trú ngắn ngày - Chi tiết: Khách sạn, biệt thự du lịch, căn hộ du lịch, nhà nghỉ du lịch, nhà ở có phòng cho khách du lịch thuê.

Doanh nghiệp cùng ngành nghề

Doanh nghiệp lân cận