DỮ LIỆU SƠ BỘ XÁC THỰC DOANH NGHIỆP

CÔNG TY TNHH BLISS FASHION

BLISS FASHION COMPANY LIMITED

MÃ SỐ THUẾ 3702520196
Dữ liệu chưa đầy đủ
Đang có 5 người đang xem thông tin này.
Đã có 28 lượt tra cứu số liên hệ trong 7 ngày qua.
📍 Địa chỉ
Số 36/8, đường ĐT743, Phường Phú Lợi, TP Hồ Chí Minh Xem bản đồ
📋 Trạng thái Ngừng hoạt động
📅 Ngày hoạt động 06/12/2016
👤 Người đại diện PHAN THỊ QUỲNH NHƯ
⚖️ Loại hình pháp lý Công ty trách nhiệm hữu hạn ngoài NN
🏛️ Quản lý bởi Thuế cơ sở 25 Thành phố Hồ Chí Minh
🏭 Ngành nghề chính 1322 - Sản xuất hàng may sẵn (trừ trang phục) - Chi tiết: Sản xuất quần áo may sẵn (không sản xuất, gia công tại trụ sở chính)
📌 Tỉnh/TP TP Hồ Chí Minh

Báo cáo Tín nhiệm Đối tác

MỚI

Thẩm định mức độ an toàn pháp lý, lịch sử thay đổi người đại diện và mạng lưới pháp nhân liên kết trước khi ký hợp đồng hoặc chuyển khoản.

Thông tin tóm tắt

CÔNG TY TNHH BLISS FASHION (tên giao dịch quốc tế: BLISS FASHION COMPANY LIMITED) là doanh nghiệp có mã số thuế 3702520196 được cấp phép hoạt động vào ngày 06/12/2016. Công ty có trụ sở chính tọa lạc tại địa chỉ Số 36/8, đường ĐT743, Phường Phú Lợi, TP Hồ Chí Minh. Người đại diện pháp luật của doanh nghiệp là ông/bà PHAN THỊ QUỲNH NHƯ. Ngành nghề kinh doanh chính là 1322 - sản xuất hàng may sẵn (trừ trang phục) - chi tiết: sản xuất quần áo may sẵn (không sản xuất, gia công tại trụ sở chính). Hiện tại, trạng thái của mã số thuế 3702520196 đang là Ngừng hoạt động.

Thông tin xuất hóa đơn
Tên công ty CÔNG TY TNHH BLISS FASHION
Mã số thuế 3702520196
Địa chỉ Số 36/8, đường ĐT743, Phường Phú Lợi, TP Hồ Chí Minh
Công cụ tính nhanh VAT
Tiền hàng: 0
Thuế VAT: 0
Tổng cộng:
0
Cập nhật mã số thuế 3702520196 lần cuối vào 13:51:14 28-09-2026.

Dịch vụ dành cho doanh nghiệp

Giải pháp số chọn lọc

Hỗ trợ khởi tạo và vận hành doanh nghiệp nhanh chóng với các dịch vụ uy tín, bảo mật và chuẩn quy định nhà nước.

Chữ ký số Viettel
USB Token & HSM

Kê khai thuế điện tử, hải quan, BHXH an toàn và ký hợp đồng online bảo mật tuyệt đối.

Kê khai Thuế & BHXH Hợp đồng điện tử Bàn giao ngay
Hóa đơn điện tử Viettel
Chuẩn Tổng Cục Thuế

Phát hành hóa đơn tức thời, kết nối dữ liệu CQT tự động, an toàn và tối ưu chi phí.

Khởi tạo tức thì Kết nối máy tính tiền Lưu trữ 10 năm

Tra cứu mã số thuế khác

Dịch vụ doanh nghiệp

🌐
Thiết kế Website
thietkeweb.dev
📝
Ký file PDF Online
pdfsign.vn
🔐
Đại lý Chữ ký số
dailychukyso.com.vn
📡
Chữ ký số Viettel
tokenviettel.com
⚡
Chữ ký số FastCA
chukysofastca.com
✅
Chữ ký số EasyCA
chukysoeasyca.vn
🛡️
Chữ ký số ICA
chukysoica.vn
🔑
Chữ ký số OneCA
oneca.net
🧾
Hóa đơn điện tử Viettel
viettel-invoice.vn
📊
Quản lý Hóa đơn & Thuế
biztrust.vn

Lĩnh vực chính

Bán lẻ 3
Bán buôn 2
Nhóm 13 1
Nhóm 14 1
Nhóm 55 1

Ngành nghề kinh doanh (11)

1322 Sản xuất hàng may sẵn (trừ trang phục) - Chi tiết: Sản xuất quần áo may sẵn (không sản xuất, gia công tại trụ sở chính)
1410 May trang phục (trừ trang phục từ da lông thú) - Chi tiết: Sản xuất trang phục (không sản xuất, gia công tại trụ sở chính)
4641 Bán buôn vải, hàng may sẵn, giày dép
4649 Bán buôn đồ dùng khác cho gia đình - Chi tiết: Bán buôn nước hoa, hàng mỹ phẩm và chế phẩm vệ sinh
4719 Bán lẻ khác trong các cửa hàng kinh doanh tổng hợp - Chi tiết: Bán lẻ khác chưa được phân vào đâu trong các cửa hàng kinh doanh tổng hợp
4771 Bán lẻ hàng may mặc, giày dép, hàng da và giả da trong các cửa hàng chuyên doanh
4772 Bán lẻ thuốc, dụng cụ y tế, mỹ phẩm và vật phẩm vệ sinh trong các cửa hàng chuyên doanh - Chi tiết: Bán lẻ nước hoa, mỹ phẩm và vật phẩm vệ sinh trong các cửa hàng chuyên doanh
5510 Dịch vụ lưu trú ngắn ngày - Chi tiết: Khách sạn, biệt thự hoặc căn hộ kinh doanh dịch vụ lưu trú ngắn ngày; nhà khách, nhà trọ, nhà nghỉ kinh doanh dịch vụ lưu trú ngắn ngày
7710 Cho thuê xe có động cơ
8299 Hoạt động dịch vụ hỗ trợ kinh doanh khác còn lại chưa được phân vào đâu - Chi tiết: Xuất nhập khẩu các mặt hàng công ty kinh doanh
9639 Hoạt động dịch vụ phục vụ cá nhân khác còn lại chưa được phân vào đâu - Chi tiết: Dịch vụ hấp, giặt, ủi quần áo (trừ hoạt động phục vụ công nghiệp)

Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY TNHH BLISS FASHION

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH BLISS FASHION là bao nhiêu?

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH BLISS FASHION là 3702520196.

Địa chỉ trụ sở CÔNG TY TNHH BLISS FASHION ở đâu?

Trụ sở chính của doanh nghiệp đăng ký tại địa chỉ: Số 36/8, đường ĐT743, Phường Phú Lợi, TP Hồ Chí Minh.

Ai là người đại diện pháp luật của CÔNG TY TNHH BLISS FASHION?

Người đại diện pháp luật hiện tại của công ty là ông/bà PHAN THỊ QUỲNH NHƯ.

Tình trạng hoạt động hiện nay của CÔNG TY TNHH BLISS FASHION ra sao?

Tình trạng hoạt động của công ty là Ngừng hoạt động.

CÔNG TY TNHH BLISS FASHION kinh doanh trong lĩnh vực nào?

Doanh nghiệp hoạt động chính trong ngành nghề/lĩnh vực: 1322 - Sản xuất hàng may sẵn (trừ trang phục) - Chi tiết: Sản xuất quần áo may sẵn (không sản xuất, gia công tại trụ sở chính).

Doanh nghiệp cùng ngành nghề

Doanh nghiệp lân cận