DỮ LIỆU ĐÃ XÁC MINH XÁC THỰC DOANH NGHIỆP

CÔNG TY CỔ PHẦN NĂNG LƯỢNG XANH ĐẢO NGỌC

LUXEN TECH COMPANY LIMITED

MÃ SỐ THUẾ 3702332322
Đang có 4 người đang xem thông tin này.
Đã có 36 lượt tra cứu số liên hệ trong 7 ngày qua.
📍 Địa chỉ
số 24, Block J4- A,đường Lê Hoàn, Khu phố thương mại Đông Đô Đại Phố, Phường Bình Dương, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam Xem bản đồ
📋 Trạng thái Đang hoạt động
📅 Ngày hoạt động 12/01/2015
👤 Người đại diện NGUYỄN THỊ PHƯƠNG DUNG
📞 Điện thoại 0934•••••• (Ẩn số) Xem liên hệ (Phí dịch vụ 50k)
Zalo đang hoạt động (Đã xác minh)
⚖️ Loại hình pháp lý Công ty cổ phần ngoài NN
🏛️ Quản lý bởi Thuế cơ sở 25 Thành phố Hồ Chí Minh
🏭 Ngành nghề chính 4773 - Bán lẻ hàng hóa khác mới trong các cửa hàng chuyên doanh - Chi tiết: Bán lẻ bình gas
📌 Tỉnh/TP TP Hồ Chí Minh

Báo cáo Tín nhiệm Đối tác

MỚI

Thẩm định mức độ an toàn pháp lý, lịch sử thay đổi người đại diện và mạng lưới pháp nhân liên kết trước khi ký hợp đồng hoặc chuyển khoản.

Thông tin tóm tắt

CÔNG TY CỔ PHẦN NĂNG LƯỢNG XANH ĐẢO NGỌC (tên giao dịch quốc tế: LUXEN TECH COMPANY LIMITED) là doanh nghiệp có mã số thuế 3702332322 được cấp phép hoạt động vào ngày 12/01/2015. Công ty có trụ sở chính tọa lạc tại địa chỉ số 24, Block J4- A,đường Lê Hoàn, Khu phố thương mại Đông Đô Đại Phố, Phường Bình Dương, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam. Người đại diện pháp luật của doanh nghiệp là ông/bà NGUYỄN THỊ PHƯƠNG DUNG. Ngành nghề kinh doanh chính là 4773 - bán lẻ hàng hóa khác mới trong các cửa hàng chuyên doanh - chi tiết: bán lẻ bình gas. Hiện tại, trạng thái của mã số thuế 3702332322 đang là Đang hoạt động.

Thông tin xuất hóa đơn
Tên công ty CÔNG TY CỔ PHẦN NĂNG LƯỢNG XANH ĐẢO NGỌC
Mã số thuế 3702332322
Địa chỉ số 24, Block J4- A,đường Lê Hoàn, Khu phố thương mại Đông Đô Đại Phố, Phường Bình Dương, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam
Công cụ tính nhanh VAT
Tiền hàng: 0
Thuế VAT: 0
Tổng cộng:
0
Cập nhật mã số thuế 3702332322 lần cuối vào 07:38:55 16-09-2026.

Dịch vụ dành cho doanh nghiệp

Giải pháp số chọn lọc

Hỗ trợ khởi tạo và vận hành doanh nghiệp nhanh chóng với các dịch vụ uy tín, bảo mật và chuẩn quy định nhà nước.

Chữ ký số Viettel
USB Token & HSM

Kê khai thuế điện tử, hải quan, BHXH an toàn và ký hợp đồng online bảo mật tuyệt đối.

Kê khai Thuế & BHXH Hợp đồng điện tử Bàn giao ngay
Hóa đơn điện tử Viettel
Chuẩn Tổng Cục Thuế

Phát hành hóa đơn tức thời, kết nối dữ liệu CQT tự động, an toàn và tối ưu chi phí.

Khởi tạo tức thì Kết nối máy tính tiền Lưu trữ 10 năm

Tra cứu mã số thuế khác

Dịch vụ doanh nghiệp

🌐
Thiết kế Website
thietkeweb.dev
📝
Ký file PDF Online
pdfsign.vn
🔐
Đại lý Chữ ký số
dailychukyso.com.vn
📡
Chữ ký số Viettel
tokenviettel.com
⚡
Chữ ký số FastCA
chukysofastca.com
✅
Chữ ký số EasyCA
chukysoeasyca.vn
🛡️
Chữ ký số ICA
chukysoica.vn
🔑
Chữ ký số OneCA
oneca.net
🧾
Hóa đơn điện tử Viettel
viettel-invoice.vn
📊
Quản lý Hóa đơn & Thuế
biztrust.vn

Lĩnh vực chính

Bán lẻ 3
Bán buôn 2
Vận tải 1
Nhóm 77 1

Ngành nghề kinh doanh (7)

4649 Bán buôn đồ dùng khác cho gia đình - Chi tiết: - Bán buôn bếp gas, thiết bị phụ tùng dùng gas, đồ gia dụng, tủ kệ nhà bếp, hàng kim khí điện máy, điện lạnh, điện gia dụng, điện tử và phụ tùng thay thế, điện thoại, linh kiện điện thoại; - Bán buôn mỹ phẩm.
4671 Bán buôn nhiên liệu rắn, lỏng, khí và các sản phẩm liên quan - Chi tiết: Bán buôn khí dầu mỏ hóa lỏng, khí butan, propan.
4719 Bán lẻ khác trong các cửa hàng kinh doanh tổng hợp - Chi tiết: Bán lẻ quần áo, giày dép, đồ dùng, hàng ngũ kim, mỹ phẩm, trang sức (trừ vàng miếng), đồ chơi (Trừ loại đồ chơi, trò chơi nguy hiểm, đồ chơi, trò chơi có hại tới giáo dục nhân cách và sức khoẻ của trẻ em hoặc tới an ninh, trật tự an toàn xã hội), đồ thể thao, lương thực, thực phẩm.
4773 Bán lẻ hàng hóa khác mới trong các cửa hàng chuyên doanh - Chi tiết: Bán lẻ bình gas
4789 Bán lẻ hàng hóa khác lưu động hoặc tại chợ
4933 Vận tải hàng hóa bằng đường bộ
7710 Cho thuê xe có động cơ

Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY CỔ PHẦN NĂNG LƯỢNG XANH ĐẢO NGỌC

Mã số thuế của CÔNG TY CỔ PHẦN NĂNG LƯỢNG XANH ĐẢO NGỌC là bao nhiêu?

Mã số thuế của CÔNG TY CỔ PHẦN NĂNG LƯỢNG XANH ĐẢO NGỌC là 3702332322.

Địa chỉ trụ sở CÔNG TY CỔ PHẦN NĂNG LƯỢNG XANH ĐẢO NGỌC ở đâu?

Trụ sở chính của doanh nghiệp đăng ký tại địa chỉ: số 24, Block J4- A,đường Lê Hoàn, Khu phố thương mại Đông Đô Đại Phố, Phường Bình Dương, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

Ai là người đại diện pháp luật của CÔNG TY CỔ PHẦN NĂNG LƯỢNG XANH ĐẢO NGỌC?

Người đại diện pháp luật hiện tại của công ty là ông/bà NGUYỄN THỊ PHƯƠNG DUNG.

Tình trạng hoạt động hiện nay của CÔNG TY CỔ PHẦN NĂNG LƯỢNG XANH ĐẢO NGỌC ra sao?

Tình trạng hoạt động của công ty là Đang hoạt động.

CÔNG TY CỔ PHẦN NĂNG LƯỢNG XANH ĐẢO NGỌC kinh doanh trong lĩnh vực nào?

Doanh nghiệp hoạt động chính trong ngành nghề/lĩnh vực: 4773 - Bán lẻ hàng hóa khác mới trong các cửa hàng chuyên doanh - Chi tiết: Bán lẻ bình gas.

Doanh nghiệp cùng ngành nghề

Doanh nghiệp lân cận