DỮ LIỆU ĐÃ XÁC MINH XÁC THỰC DOANH NGHIỆP

CHI NHÁNH CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN KIM TRÂM ANH

MÃ SỐ THUẾ 3702246673-001
Đang có 6 người đang xem thông tin này.
Đã có 29 lượt tra cứu số liên hệ trong 7 ngày qua.
📍 Địa chỉ
Thửa đất số 1125, Tờ bản đồ số 14, Khu 7, Ấp Hóa Nhật, Phường Tân Khánh, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam Xem bản đồ
📋 Trạng thái Ngừng hoạt động và đã hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST
📅 Ngày hoạt động 25/04/2019
👤 Người đại diện TRẦN NGUYỄN TUYẾT TRINH
🔗 Cùng đại diện TRẦN NGUYỄN TUYẾT TRINH còn đại diện các doanh nghiệp, đơn vị:
  • ● CÔNG TY TNHH CƠ KHÍ TUYẾT TRINH
📞 Điện thoại 0972•••••• (Ẩn số) Xem liên hệ (Phí dịch vụ 50k)
Zalo đang hoạt động (Đã xác minh)
⚖️ Loại hình pháp lý Công ty trách nhiệm hữu hạn ngoài NN
🏛️ Quản lý bởi Thuế cơ sở 28 Thành phố Hồ Chí Minh
🏭 Ngành nghề chính 1410 - May trang phục (trừ trang phục từ da lông thú) - Chi tiết : Gia công cắt may , ủi . (Chỉ được sản xuất, gia công sau khi hoàn thành đầy đủ các thủ tục về đất đai (SKC), xây dựng, phòng cháy chữa cháy, bảo vệ môi trường)
📌 Tỉnh/TP TP Hồ Chí Minh

Báo cáo Tín nhiệm Đối tác

MỚI

Thẩm định mức độ an toàn pháp lý, lịch sử thay đổi người đại diện và mạng lưới pháp nhân liên kết trước khi ký hợp đồng hoặc chuyển khoản.

Thông tin tóm tắt

CHI NHÁNH CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN KIM TRÂM ANH là doanh nghiệp có mã số thuế 3702246673-001 được cấp phép hoạt động vào ngày 25/04/2019. Công ty có trụ sở chính tọa lạc tại địa chỉ Thửa đất số 1125, Tờ bản đồ số 14, Khu 7, Ấp Hóa Nhật, Phường Tân Khánh, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam. Người đại diện pháp luật của doanh nghiệp là ông/bà TRẦN NGUYỄN TUYẾT TRINH. Ngành nghề kinh doanh chính là 1410 - may trang phục (trừ trang phục từ da lông thú) - chi tiết : gia công cắt may , ủi . (chỉ được sản xuất, gia công sau khi hoàn thành đầy đủ các thủ tục về đất đai (skc), xây dựng, phòng cháy chữa cháy, bảo vệ môi trường). Hiện tại, trạng thái của mã số thuế 3702246673-001 đang là Ngừng hoạt động và đã hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST.

Thông tin xuất hóa đơn
Tên công ty CHI NHÁNH CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN KIM TRÂM ANH
Mã số thuế 3702246673-001
Địa chỉ Thửa đất số 1125, Tờ bản đồ số 14, Khu 7, Ấp Hóa Nhật, Phường Tân Khánh, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam
Công cụ tính nhanh VAT
Tiền hàng: 0
Thuế VAT: 0
Tổng cộng:
0
Cập nhật mã số thuế 3702246673-001 lần cuối vào 11:43:40 23-09-2026.

Dịch vụ dành cho doanh nghiệp

Giải pháp số chọn lọc

Hỗ trợ khởi tạo và vận hành doanh nghiệp nhanh chóng với các dịch vụ uy tín, bảo mật và chuẩn quy định nhà nước.

Chữ ký số Viettel
USB Token & HSM

Kê khai thuế điện tử, hải quan, BHXH an toàn và ký hợp đồng online bảo mật tuyệt đối.

Kê khai Thuế & BHXH Hợp đồng điện tử Bàn giao ngay
Hóa đơn điện tử Viettel
Chuẩn Tổng Cục Thuế

Phát hành hóa đơn tức thời, kết nối dữ liệu CQT tự động, an toàn và tối ưu chi phí.

Khởi tạo tức thì Kết nối máy tính tiền Lưu trữ 10 năm

Tra cứu mã số thuế khác

Dịch vụ doanh nghiệp

🌐
Thiết kế Website
thietkeweb.dev
📝
Ký file PDF Online
pdfsign.vn
🔐
Đại lý Chữ ký số
dailychukyso.com.vn
📡
Chữ ký số Viettel
tokenviettel.com
⚡
Chữ ký số FastCA
chukysofastca.com
✅
Chữ ký số EasyCA
chukysoeasyca.vn
🛡️
Chữ ký số ICA
chukysoica.vn
🔑
Chữ ký số OneCA
oneca.net
🧾
Hóa đơn điện tử Viettel
viettel-invoice.vn
📊
Quản lý Hóa đơn & Thuế
biztrust.vn

Lĩnh vực chính

Bán buôn 4
Nhóm 25 2
Nhóm 14 1
Bán lẻ 1
Nhóm 82 1

Ngành nghề kinh doanh (9)

1410 May trang phục (trừ trang phục từ da lông thú) - Chi tiết : Gia công cắt may , ủi . (Chỉ được sản xuất, gia công sau khi hoàn thành đầy đủ các thủ tục về đất đai (SKC), xây dựng, phòng cháy chữa cháy, bảo vệ môi trường)
2511 Sản xuất các cấu kiện kim loại - (Chỉ được sản xuất, gia công sau khi hoàn thành đầy đủ các thủ tục về đất đai (SKC), xây dựng, phòng cháy chữa cháy, bảo vệ môi trường)
2592 Gia công cơ khí; xử lý và tráng phủ kim loại - (Chỉ được sản xuất, gia công sau khi hoàn thành đầy đủ các thủ tục về đất đai (SKC), xây dựng, phòng cháy chữa cháy, bảo vệ môi trường)
4641 Bán buôn vải, hàng may sẵn, giày dép
4649 Bán buôn đồ dùng khác cho gia đình - Chi tiết: Bán buôn vali, cặp, túi, hàng da và giả da khác
4659 Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy khác - Chi tiết: Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy dệt, may, da giày.
4669 Bán buôn chuyên doanh khác chưa được phân vào đâu - Chi tiết: Bán buôn phụ liệu may mặc và giày dép
4771 Bán lẻ hàng may mặc, giày dép, hàng da và giả da trong các cửa hàng chuyên doanh
8292 Dịch vụ đóng gói - Chi tiết : Đóng thùng quần áo (trừ đóng gói thuốc bảo vệ thực vật)

Câu hỏi thường gặp về CHI NHÁNH CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN KIM TRÂM ANH

Mã số thuế của CHI NHÁNH CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN KIM TRÂM ANH là bao nhiêu?

Mã số thuế của CHI NHÁNH CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN KIM TRÂM ANH là 3702246673-001.

Địa chỉ trụ sở CHI NHÁNH CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN KIM TRÂM ANH ở đâu?

Trụ sở chính của doanh nghiệp đăng ký tại địa chỉ: Thửa đất số 1125, Tờ bản đồ số 14, Khu 7, Ấp Hóa Nhật, Phường Tân Khánh, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

Ai là người đại diện pháp luật của CHI NHÁNH CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN KIM TRÂM ANH?

Người đại diện pháp luật hiện tại của công ty là ông/bà TRẦN NGUYỄN TUYẾT TRINH.

Tình trạng hoạt động hiện nay của CHI NHÁNH CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN KIM TRÂM ANH ra sao?

Tình trạng hoạt động của công ty là Ngừng hoạt động và đã hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST.

CHI NHÁNH CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN KIM TRÂM ANH kinh doanh trong lĩnh vực nào?

Doanh nghiệp hoạt động chính trong ngành nghề/lĩnh vực: 1410 - May trang phục (trừ trang phục từ da lông thú) - Chi tiết : Gia công cắt may , ủi . (Chỉ được sản xuất, gia công sau khi hoàn thành đầy đủ các thủ tục về đất đai (SKC), xây dựng, phòng cháy chữa cháy, bảo vệ môi trường).

Doanh nghiệp cùng ngành nghề

Doanh nghiệp lân cận