DỮ LIỆU ĐÃ XÁC MINH XÁC THỰC DOANH NGHIỆP

CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ Y TẾ VIỆT BE TA MEC

VIET BE TA MEC MEDICAL INVESTMENT JOINT STOCK COMPANY

MÃ SỐ THUẾ 3701852576
Cập nhật
Đang có 2 người đang xem thông tin này.
Đã có 18 lượt tra cứu số liên hệ trong 7 ngày qua.
📍 Địa chỉ
Lô F1, F2, Khu tái định cư Chánh Nghĩa, Phường Thủ Dầu Một, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam Xem bản đồ
📋 Trạng thái Ngừng HĐ nhưng chưa hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST
📅 Ngày hoạt động 05/04/2011
👤 Người đại diện NGUYỄN VĂN VĨNH
⚖️ Loại hình pháp lý Công ty cổ phần ngoài NN
🏛️ Quản lý bởi Thuế cơ sở 25 Thành phố Hồ Chí Minh
🏭 Ngành nghề chính 8620 - Hoạt động của các phòng khám đa khoa, chuyên khoa và nha khoa - Chi tiết: Phòng khám đa khoa.
📌 Tỉnh/TP TP Hồ Chí Minh
Quảng cáo dịch vụ doanh nghiệp
SPOTLIGHT B2B
QUẢNG BÁ DOANH NGHIỆP TIẾP CẬN ĐỐI TÁC B2B

Quảng bá Thương hiệu & Giới thiệu Dịch vụ tại đây

Tiếp cận hơn 500.000+ lượt tra cứu từ khách hàng, chủ doanh nghiệp & đối tác mỗi tháng. Đặt banner hiển thị sản phẩm, giải pháp và hotline độc quyền ngay trên trang MST của bạn.

Độc quyền theo MST Gắn link Website / Zalo Tăng nhận diện thương hiệu Miễn phí thiết kế Banner
Liên hệ Đặt Banner ngay

Báo cáo Tín nhiệm Đối tác

MỚI

Thẩm định mức độ an toàn pháp lý, lịch sử thay đổi người đại diện và mạng lưới pháp nhân liên kết trước khi ký hợp đồng hoặc chuyển khoản.

Thông tin tóm tắt

CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ Y TẾ VIỆT BE TA MEC (tên giao dịch quốc tế: VIET BE TA MEC MEDICAL INVESTMENT JOINT STOCK COMPANY) là doanh nghiệp có mã số thuế 3701852576 được cấp phép hoạt động vào ngày 05/04/2011. Công ty có trụ sở chính tọa lạc tại địa chỉ Lô F1, F2, Khu tái định cư Chánh Nghĩa, Phường Thủ Dầu Một, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam. Người đại diện pháp luật của doanh nghiệp là ông/bà NGUYỄN VĂN VĨNH. Ngành nghề kinh doanh chính là 8620 - hoạt động của các phòng khám đa khoa, chuyên khoa và nha khoa - chi tiết: phòng khám đa khoa.. Hiện tại, trạng thái của mã số thuế 3701852576 đang là Ngừng HĐ nhưng chưa hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST.

Thông tin xuất hóa đơn
Tên công ty CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ Y TẾ VIỆT BE TA MEC
Mã số thuế 3701852576
Địa chỉ Lô F1, F2, Khu tái định cư Chánh Nghĩa, Phường Thủ Dầu Một, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam
Công cụ tính nhanh VAT
Tiền hàng: 0
Thuế VAT: 0
Tổng cộng:
0
Cập nhật mã số thuế 3701852576 lần cuối vào 01:45:56 19-09-2026. Cập nhật ngay?

Dịch vụ dành cho doanh nghiệp

Hỗ trợ khởi tạo và vận hành doanh nghiệp nhanh chóng với các dịch vụ uy tín, chuyên nghiệp.

Chữ ký số

Kê khai thuế, hải quan, BHXH an toàn, bảo mật tuyệt đối.

Hóa đơn điện tử

Phát hành hóa đơn nhanh chóng, chuẩn quy định CQT.

Thiết kế Website

Xây dựng thương hiệu số chuyên nghiệp, chuẩn SEO.

Quản lý Hóa đơn & Thuế

Nền tảng quản lý hóa đơn đầu vào đầu ra và rủi ro thuế cho Doanh nghiệp.

Tra cứu mã số thuế khác

Dịch vụ doanh nghiệp

🌐
Thiết kế Website
thietkeweb.dev
📝
Ký file PDF Online
pdfsign.vn
🔐
Đại lý Chữ ký số
dailychukyso.com.vn
📡
Chữ ký số Viettel
tokenviettel.com
Chữ ký số FastCA
chukysofastca.com
Chữ ký số EasyCA
chukysoeasyca.vn
🛡️
Chữ ký số ICA
chukysoica.vn
🔑
Chữ ký số OneCA
oneca.net
🧾
Hóa đơn điện tử Viettel
viettel-invoice.vn
📊
Quản lý Hóa đơn & Thuế
biztrust.vn

Lĩnh vực chính

Bán buôn 2
Nhóm 86 2
Nhóm 93 1
Nhóm 96 1

Ngành nghề kinh doanh (6)

4610 Đại lý, môi giới, đấu giá - Chi tiết: Hoạt động môi giới thương mại ( trừ môi giới bất động sản).
46595 Bán buôn máy móc, thiết bị y tế
8620 Hoạt động của các phòng khám đa khoa, chuyên khoa và nha khoa - Chi tiết: Phòng khám đa khoa.
8699 Hoạt động y tế khác chưa được phân vào đâu - Chi tiết: Hoạt động spa, yoga, săn sóc thẩm mỹ, vật lý trị liệu.
9311 Hoạt động của các cơ sở thể thao - Chi tiết: Hoạt động trung tâm thể dục, thể hình.
9610 Dịch vụ tắm hơi, massage và các dịch vụ tăng cường sức khoẻ tương tự (trừ hoạt động thể thao)

Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ Y TẾ VIỆT BE TA MEC

Mã số thuế của CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ Y TẾ VIỆT BE TA MEC là bao nhiêu?

Mã số thuế của CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ Y TẾ VIỆT BE TA MEC là 3701852576.

Địa chỉ trụ sở CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ Y TẾ VIỆT BE TA MEC ở đâu?

Trụ sở chính của doanh nghiệp đăng ký tại địa chỉ: Lô F1, F2, Khu tái định cư Chánh Nghĩa, Phường Thủ Dầu Một, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

Ai là người đại diện pháp luật của CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ Y TẾ VIỆT BE TA MEC?

Người đại diện pháp luật hiện tại của công ty là ông/bà NGUYỄN VĂN VĨNH.

Tình trạng hoạt động hiện nay của CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ Y TẾ VIỆT BE TA MEC ra sao?

Tình trạng hoạt động của công ty là Ngừng HĐ nhưng chưa hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST.

CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ Y TẾ VIỆT BE TA MEC kinh doanh trong lĩnh vực nào?

Doanh nghiệp hoạt động chính trong ngành nghề/lĩnh vực: 8620 - Hoạt động của các phòng khám đa khoa, chuyên khoa và nha khoa - Chi tiết: Phòng khám đa khoa..

Doanh nghiệp cùng ngành nghề

Doanh nghiệp lân cận