DỮ LIỆU ĐÃ XÁC MINH XÁC THỰC DOANH NGHIỆP

CÔNG TY CỔ PHẦN DƯƠNG GIA PHÁT.

DUONG GIA PHAT JOINT STOCK COMPANY.

MÃ SỐ THUẾ 3701718161
Cập nhật
Đang có 4 người đang xem thông tin này.
Đã có 30 lượt tra cứu số liên hệ trong 7 ngày qua.
📍 Địa chỉ
179/3 khu phố Thạnh Lộc, Phường Thuận An, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam Xem bản đồ
📋 Trạng thái Ngừng hoạt động và đã hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST
📅 Ngày hoạt động 10/05/2010
👤 Người đại diện LÝ HUY CƯỜNG
📞 Điện thoại 0976•••••• (Ẩn số) Xem liên hệ (Phí dịch vụ 50k)
Zalo đang hoạt động (Đã xác minh)
⚖️ Loại hình pháp lý Công ty cổ phần ngoài NN
🏛️ Quản lý bởi Thuế cơ sở 27 Thành phố Hồ Chí Minh
🏭 Ngành nghề chính 4511 - Bán buôn ô tô và xe có động cơ khác
📌 Tỉnh/TP TP Hồ Chí Minh
Quảng cáo dịch vụ doanh nghiệp
SPOTLIGHT B2B
QUẢNG BÁ DOANH NGHIỆP TIẾP CẬN ĐỐI TÁC B2B

Quảng bá Thương hiệu & Giới thiệu Dịch vụ tại đây

Tiếp cận hơn 500.000+ lượt tra cứu từ khách hàng, chủ doanh nghiệp & đối tác mỗi tháng. Đặt banner hiển thị sản phẩm, giải pháp và hotline độc quyền ngay trên trang MST của bạn.

Độc quyền theo MST Gắn link Website / Zalo Tăng nhận diện thương hiệu Miễn phí thiết kế Banner
Liên hệ Đặt Banner ngay

Báo cáo Tín nhiệm Đối tác

MỚI

Thẩm định mức độ an toàn pháp lý, lịch sử thay đổi người đại diện và mạng lưới pháp nhân liên kết trước khi ký hợp đồng hoặc chuyển khoản.

Thông tin tóm tắt

CÔNG TY CỔ PHẦN DƯƠNG GIA PHÁT. (tên giao dịch quốc tế: DUONG GIA PHAT JOINT STOCK COMPANY.) là doanh nghiệp có mã số thuế 3701718161 được cấp phép hoạt động vào ngày 10/05/2010. Công ty có trụ sở chính tọa lạc tại địa chỉ 179/3 khu phố Thạnh Lộc, Phường Thuận An, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam. Người đại diện pháp luật của doanh nghiệp là ông/bà LÝ HUY CƯỜNG. Ngành nghề kinh doanh chính là 4511 - bán buôn ô tô và xe có động cơ khác. Hiện tại, trạng thái của mã số thuế 3701718161 đang là Ngừng hoạt động và đã hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST.

Thông tin xuất hóa đơn
Tên công ty CÔNG TY CỔ PHẦN DƯƠNG GIA PHÁT.
Mã số thuế 3701718161
Địa chỉ 179/3 khu phố Thạnh Lộc, Phường Thuận An, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam
Công cụ tính nhanh VAT
Tiền hàng: 0
Thuế VAT: 0
Tổng cộng:
0
Cập nhật mã số thuế 3701718161 lần cuối vào 09:00:12 27-08-2026. Cập nhật ngay?

Dịch vụ dành cho doanh nghiệp

Hỗ trợ khởi tạo và vận hành doanh nghiệp nhanh chóng với các dịch vụ uy tín, chuyên nghiệp.

Chữ ký số

Kê khai thuế, hải quan, BHXH an toàn, bảo mật tuyệt đối.

Hóa đơn điện tử

Phát hành hóa đơn nhanh chóng, chuẩn quy định CQT.

Thiết kế Website

Xây dựng thương hiệu số chuyên nghiệp, chuẩn SEO.

Quản lý Hóa đơn & Thuế

Nền tảng quản lý hóa đơn đầu vào đầu ra và rủi ro thuế cho Doanh nghiệp.

Tra cứu mã số thuế khác

Dịch vụ doanh nghiệp

🌐
Thiết kế Website
thietkeweb.dev
📝
Ký file PDF Online
pdfsign.vn
🔐
Đại lý Chữ ký số
dailychukyso.com.vn
📡
Chữ ký số Viettel
tokenviettel.com
Chữ ký số FastCA
chukysofastca.com
Chữ ký số EasyCA
chukysoeasyca.vn
🛡️
Chữ ký số ICA
chukysoica.vn
🔑
Chữ ký số OneCA
oneca.net
🧾
Hóa đơn điện tử Viettel
viettel-invoice.vn
📊
Quản lý Hóa đơn & Thuế
biztrust.vn

Lĩnh vực chính

Nhóm 45 8
Bán buôn 6
Ăn uống 2
Nhóm 08 1
Nhóm 22 1

Ngành nghề kinh doanh (22)

0810 Khai thác đá, cát, sỏi, đất sét - Chi tiết: Khai thác khoáng sản, đát đá, cao lanh (Chỉ hoạt động sau khi được cơ quan có thẩm quyền cấp phép khai thác khoáng sản)
2212 Sản xuất sản phẩm khác từ cao su - (không sản xuất, gia công tại trụ sở chính)
4511 Bán buôn ô tô và xe có động cơ khác
4512 Bán lẻ ô tô con (loại 12 chỗ ngồi trở xuống)
4513 Đại lý ô tô và xe có động cơ khác
4520 Bảo dưỡng, sửa chữa ô tô và xe có động cơ khác - (trừ xử lý, tráng phủ, xi mạ điện kim loại)
4530 Bán phụ tùng và các bộ phận phụ trợ của ô tô và xe có động cơ khác
4541 Bán mô tô, xe máy
4542 Bảo dưỡng và sửa chữa mô tô, xe máy
4543 Bán phụ tùng và các bộ phận phụ trợ của mô tô, xe máy
4620 Bán buôn nông, lâm sản nguyên liệu (trừ gỗ, tre, nứa) và động vật sống - (trừ các loại thực vật, động vật hoang dã, gồm cả vật sống và các bộ phận của chúng đã được chế biến, thuộc Danh mục điều ước quốc tế mà Việt Nam là thành viên quy định và các loại thực vật, động vật quý hiếm thuộc danh mục cấm khai thác, sử dụng)
4649 Bán buôn đồ dùng khác cho gia đình - Chi tiết: Bán buôn gốm, sứ, hàng thủ công mỹ nghệ.
4661 Bán buôn nhiên liệu rắn, lỏng, khí và các sản phẩm liên quan - Chi tiết: Bán buôn dầu nhờn, mỡ nhờn các sản phẩm dầu mỏ đã tinh chế khác (không lập trạm xăng, dầu tại địa điểm trụ sở chính)
4662 Bán buôn kim loại và quặng kim loại - Chi tiết: Bán buôn sắt, thép
4663 Bán buôn vật liệu, thiết bị lắp đặt khác trong xây dựng - Chi tiết: Bán buôn gạch xây, ngói, đá, sỏi
4669 Bán buôn chuyên doanh khác chưa được phân vào đâu - Chi tiết: Bán buôn cao su (không chứa mủ cao su tại trụ sở chính)
4759 Bán lẻ đồ điện gia dụng, giường, tủ, bàn, ghế và đồ nội thất tương tự, đèn và bộ đèn điện, đồ dùng gia đình khác chưa được phân vào đâu trong các cửa hàng chuyên doanh
4933 Vận tải hàng hóa bằng đường bộ
5510 Dịch vụ lưu trú ngắn ngày - Chi tiết: Khách sạn, nhà khách, nhà nghỉ kinh doanh dịch vụ lưu trú ngắn ngày; nhà trọ, phòng trọ và cơ sở lưu trú tương tự
5610 Nhà hàng và các dịch vụ ăn uống phục vụ lưu động - Chi tiết: Nhà hàng.
5621 Cung cấp dịch vụ ăn uống theo hợp đồng không thường xuyên với khách hàng (phục vụ tiệc, hội họp, đám cưới...)
7710 Cho thuê xe có động cơ - Chi tiết: Cho thuê ô tô; cho thuê xe có động cơ khác

Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY CỔ PHẦN DƯƠNG GIA PHÁT.

Mã số thuế của CÔNG TY CỔ PHẦN DƯƠNG GIA PHÁT. là bao nhiêu?

Mã số thuế của CÔNG TY CỔ PHẦN DƯƠNG GIA PHÁT. là 3701718161.

Địa chỉ trụ sở CÔNG TY CỔ PHẦN DƯƠNG GIA PHÁT. ở đâu?

Trụ sở chính của doanh nghiệp đăng ký tại địa chỉ: 179/3 khu phố Thạnh Lộc, Phường Thuận An, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

Ai là người đại diện pháp luật của CÔNG TY CỔ PHẦN DƯƠNG GIA PHÁT.?

Người đại diện pháp luật hiện tại của công ty là ông/bà LÝ HUY CƯỜNG.

Tình trạng hoạt động hiện nay của CÔNG TY CỔ PHẦN DƯƠNG GIA PHÁT. ra sao?

Tình trạng hoạt động của công ty là Ngừng hoạt động và đã hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST.

CÔNG TY CỔ PHẦN DƯƠNG GIA PHÁT. kinh doanh trong lĩnh vực nào?

Doanh nghiệp hoạt động chính trong ngành nghề/lĩnh vực: 4511 - Bán buôn ô tô và xe có động cơ khác.

Doanh nghiệp cùng ngành nghề

Doanh nghiệp lân cận