DỮ LIỆU ĐÃ XÁC MINH XÁC THỰC DOANH NGHIỆP

CÔNG TY TNHH GIẤY VÀNG MÃ ĐẠI PHÚC

DAI PHUC CO ., LTD

MÃ SỐ THUẾ 3700365523
Cập nhật
Đang có 5 người đang xem thông tin này.
Đã có 26 lượt tra cứu số liên hệ trong 7 ngày qua.
📍 Địa chỉ
Thửa đất số 1631, tờ bản đồ số 13.1, đường Chu Văn An, Khu phố 4, Phường An Phú, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam Xem bản đồ
📋 Trạng thái Đang hoạt động
📅 Ngày hoạt động 12/03/2001
👤 Người đại diện CHEN, SHENG-YAO
📞 Điện thoại 0960•••••• (Ẩn số) Xem liên hệ (Phí dịch vụ 50k)
Zalo đang hoạt động (Đã xác minh)
⚖️ Loại hình pháp lý Công ty trách nhiệm hữu hạn ngoài NN
🏛️ Quản lý bởi Thuế Thành phố Hồ Chí Minh
🏭 Ngành nghề chính 1709 - Sản xuất các sản phẩm khác từ giấy và bìa chưa được phân vào đâu - Chi tiết: Sản xuất các loại giấy vàng mã, đồ cúng (thang, nến, hàng mã)
📌 Tỉnh/TP TP Hồ Chí Minh

Báo cáo Tín nhiệm Đối tác

MỚI

Thẩm định mức độ an toàn pháp lý, lịch sử thay đổi người đại diện và mạng lưới pháp nhân liên kết trước khi ký hợp đồng hoặc chuyển khoản.

Thông tin tóm tắt

CÔNG TY TNHH GIẤY VÀNG MÃ ĐẠI PHÚC (tên giao dịch quốc tế: DAI PHUC CO ., LTD) là doanh nghiệp có mã số thuế 3700365523 được cấp phép hoạt động vào ngày 12/03/2001. Công ty có trụ sở chính tọa lạc tại địa chỉ Thửa đất số 1631, tờ bản đồ số 13.1, đường Chu Văn An, Khu phố 4, Phường An Phú, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam. Người đại diện pháp luật của doanh nghiệp là ông/bà CHEN, SHENG-YAO. Ngành nghề kinh doanh chính là 1709 - sản xuất các sản phẩm khác từ giấy và bìa chưa được phân vào đâu - chi tiết: sản xuất các loại giấy vàng mã, đồ cúng (thang, nến, hàng mã). Hiện tại, trạng thái của mã số thuế 3700365523 đang là Đang hoạt động.

Thông tin xuất hóa đơn
Tên công ty CÔNG TY TNHH GIẤY VÀNG MÃ ĐẠI PHÚC
Mã số thuế 3700365523
Địa chỉ Thửa đất số 1631, tờ bản đồ số 13.1, đường Chu Văn An, Khu phố 4, Phường An Phú, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam
Công cụ tính nhanh VAT
Tiền hàng: 0
Thuế VAT: 0
Tổng cộng:
0
Cập nhật mã số thuế 3700365523 lần cuối vào 01:36:42 04-09-2026. Cập nhật ngay?

Dịch vụ dành cho doanh nghiệp

Hỗ trợ khởi tạo và vận hành doanh nghiệp nhanh chóng với các dịch vụ uy tín, chuyên nghiệp.

Chữ ký số

Kê khai thuế, hải quan, BHXH an toàn, bảo mật tuyệt đối.

Hóa đơn điện tử

Phát hành hóa đơn nhanh chóng, chuẩn quy định CQT.

Thiết kế Website

Xây dựng thương hiệu số chuyên nghiệp, chuẩn SEO.

Quản lý Hóa đơn & Thuế

Nền tảng quản lý hóa đơn đầu vào đầu ra và rủi ro thuế cho Doanh nghiệp.

Tra cứu mã số thuế khác

Dịch vụ doanh nghiệp

🌐
Thiết kế Website
thietkeweb.dev
📝
Ký file PDF Online
pdfsign.vn
🔐
Đại lý Chữ ký số
dailychukyso.com.vn
📡
Chữ ký số Viettel
tokenviettel.com
⚡
Chữ ký số FastCA
chukysofastca.com
✅
Chữ ký số EasyCA
chukysoeasyca.vn
🛡️
Chữ ký số ICA
chukysoica.vn
🔑
Chữ ký số OneCA
oneca.net
🧾
Hóa đơn điện tử Viettel
viettel-invoice.vn
📊
Quản lý Hóa đơn & Thuế
biztrust.vn

Lĩnh vực chính

Nhóm 17 1

Ngành nghề kinh doanh (1)

1709 Sản xuất các sản phẩm khác từ giấy và bìa chưa được phân vào đâu - Chi tiết: Sản xuất các loại giấy vàng mã, đồ cúng (thang, nến, hàng mã)

Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY TNHH GIẤY VÀNG MÃ ĐẠI PHÚC

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH GIẤY VÀNG MÃ ĐẠI PHÚC là bao nhiêu?

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH GIẤY VÀNG MÃ ĐẠI PHÚC là 3700365523.

Địa chỉ trụ sở CÔNG TY TNHH GIẤY VÀNG MÃ ĐẠI PHÚC ở đâu?

Trụ sở chính của doanh nghiệp đăng ký tại địa chỉ: Thửa đất số 1631, tờ bản đồ số 13.1, đường Chu Văn An, Khu phố 4, Phường An Phú, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

Ai là người đại diện pháp luật của CÔNG TY TNHH GIẤY VÀNG MÃ ĐẠI PHÚC?

Người đại diện pháp luật hiện tại của công ty là ông/bà CHEN, SHENG-YAO.

Tình trạng hoạt động hiện nay của CÔNG TY TNHH GIẤY VÀNG MÃ ĐẠI PHÚC ra sao?

Tình trạng hoạt động của công ty là Đang hoạt động.

CÔNG TY TNHH GIẤY VÀNG MÃ ĐẠI PHÚC kinh doanh trong lĩnh vực nào?

Doanh nghiệp hoạt động chính trong ngành nghề/lĩnh vực: 1709 - Sản xuất các sản phẩm khác từ giấy và bìa chưa được phân vào đâu - Chi tiết: Sản xuất các loại giấy vàng mã, đồ cúng (thang, nến, hàng mã).

Doanh nghiệp cùng ngành nghề

Doanh nghiệp lân cận