DỮ LIỆU SƠ BỘ XÁC THỰC DOANH NGHIỆP

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI PADA

PADA TRADING COMPANY LIMITED

MÃ SỐ THUẾ 3603921951
Cập nhật ngay Dữ liệu chưa đầy đủ
Đang có 3 người đang xem thông tin này.
Đã có 20 lượt tra cứu số liên hệ trong 7 ngày qua.
📍 Địa chỉ
104N, Phúc Nhạc 2, , Đồng Nai Xem bản đồ
📋 Trạng thái Ngừng hoạt động
📅 Ngày hoạt động 18/07/2023
👤 Người đại diện NGUYỄN THỊ NGỌC DUNG
📞 Điện thoại 0908•••••• (Ẩn số) Xem liên hệ (Phí dịch vụ 50k)
Zalo đang hoạt động (Đã xác minh)
⚖️ Loại hình pháp lý Công ty trách nhiệm hữu hạn ngoài NN
🏛️ Quản lý bởi Thuế cơ sở 6 thành phố Đồng Nai
🏭 Ngành nghề chính 4620 - Bán buôn nông, lâm sản nguyên liệu (trừ gỗ, tre, nứa) và động vật sống - (thực hiện theo Quyết định số 62/2013/QĐ-TTg ngày 25/10/2013 của Thủ tướng Chính phủ) (trừ động vật hoang dã thuộc danh mục cấm)
📌 Tỉnh/TP Đồng Nai

Báo cáo Tín nhiệm Đối tác

MỚI

Thẩm định mức độ an toàn pháp lý, lịch sử thay đổi người đại diện và mạng lưới pháp nhân liên kết trước khi ký hợp đồng hoặc chuyển khoản.

Thông tin tóm tắt

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI PADA (tên giao dịch quốc tế: PADA TRADING COMPANY LIMITED) là doanh nghiệp có mã số thuế 3603921951 được cấp phép hoạt động vào ngày 18/07/2023. Công ty có trụ sở chính tọa lạc tại địa chỉ 104N, Phúc Nhạc 2, , Đồng Nai. Người đại diện pháp luật của doanh nghiệp là ông/bà NGUYỄN THỊ NGỌC DUNG. Ngành nghề kinh doanh chính là 4620 - bán buôn nông, lâm sản nguyên liệu (trừ gỗ, tre, nứa) và động vật sống - (thực hiện theo quyết định số 62/2013/qĐ-ttg ngày 25/10/2013 của thủ tướng chính phủ) (trừ động vật hoang dã thuộc danh mục cấm). Hiện tại, trạng thái của mã số thuế 3603921951 đang là Ngừng hoạt động.

Thông tin xuất hóa đơn
Tên công ty CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI PADA
Mã số thuế 3603921951
Địa chỉ 104N, Phúc Nhạc 2, , Đồng Nai
Công cụ tính nhanh VAT
Tiền hàng: 0
Thuế VAT: 0
Tổng cộng:
0
Cập nhật mã số thuế 3603921951 lần cuối vào 12:00:30 20-09-2026. Cập nhật ngay?

Dịch vụ dành cho doanh nghiệp

Hỗ trợ khởi tạo và vận hành doanh nghiệp nhanh chóng với các dịch vụ uy tín, chuyên nghiệp.

Chữ ký số

Kê khai thuế, hải quan, BHXH an toàn, bảo mật tuyệt đối.

Hóa đơn điện tử

Phát hành hóa đơn nhanh chóng, chuẩn quy định CQT.

Thiết kế Website

Xây dựng thương hiệu số chuyên nghiệp, chuẩn SEO.

Quản lý Hóa đơn & Thuế

Nền tảng quản lý hóa đơn đầu vào đầu ra và rủi ro thuế cho Doanh nghiệp.

Tra cứu mã số thuế khác

Dịch vụ doanh nghiệp

🌐
Thiết kế Website
thietkeweb.dev
📝
Ký file PDF Online
pdfsign.vn
🔐
Đại lý Chữ ký số
dailychukyso.com.vn
📡
Chữ ký số Viettel
tokenviettel.com
⚡
Chữ ký số FastCA
chukysofastca.com
✅
Chữ ký số EasyCA
chukysoeasyca.vn
🛡️
Chữ ký số ICA
chukysoica.vn
🔑
Chữ ký số OneCA
oneca.net
🧾
Hóa đơn điện tử Viettel
viettel-invoice.vn
📊
Quản lý Hóa đơn & Thuế
biztrust.vn

Lĩnh vực chính

Bán buôn 3
Nhóm 16 1
Bán lẻ 1

Ngành nghề kinh doanh (5)

1629 Sản xuất sản phẩm khác từ gỗ; sản xuất sản phẩm từ tre, nứa, rơm, rạ và vật liệu tết bện - (không sản xuất tại trụ sở, chỉ hoạt động khi cơ quan có thẩm quyền chấp thuận về chủ trương đầu tư và có đủ điều kiện kinh doanh theo quy định của pháp luật)
4620 Bán buôn nông, lâm sản nguyên liệu (trừ gỗ, tre, nứa) và động vật sống - (thực hiện theo Quyết định số 62/2013/QĐ - TTg ngày 25/10/2013 của Thủ tướng Chính phủ) (trừ động vật hoang dã thuộc danh mục cấm)
4632 Bán buôn thực phẩm - (trừ thịt động vật hoang dã thuộc danh mục cấm)
4649 Bán buôn đồ dùng khác cho gia đình - (trừ các sản phẩm văn hóa phản động, đồi trụy, mê tín dị đoan có hại đến giáo dục thẩm mỹ, nhân cách) (Đối với kinh doanh dược phẩm, chỉ hoạt động khi có đủ điều kiện kinh doanh theo quy định của pháp luật)
4759 Bán lẻ đồ điện gia dụng, giường, tủ, bàn, ghế và đồ nội thất tương tự, đèn và bộ đèn điện, đồ dùng gia đình khác chưa được phân vào đâu trong các cửa hàng chuyên doanh

Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI PADA

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI PADA là bao nhiêu?

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI PADA là 3603921951.

Địa chỉ trụ sở CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI PADA ở đâu?

Trụ sở chính của doanh nghiệp đăng ký tại địa chỉ: 104N, Phúc Nhạc 2, , Đồng Nai.

Ai là người đại diện pháp luật của CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI PADA?

Người đại diện pháp luật hiện tại của công ty là ông/bà NGUYỄN THỊ NGỌC DUNG.

Tình trạng hoạt động hiện nay của CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI PADA ra sao?

Tình trạng hoạt động của công ty là Ngừng hoạt động.

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI PADA kinh doanh trong lĩnh vực nào?

Doanh nghiệp hoạt động chính trong ngành nghề/lĩnh vực: 4620 - Bán buôn nông, lâm sản nguyên liệu (trừ gỗ, tre, nứa) và động vật sống - (thực hiện theo Quyết định số 62/2013/QĐ-TTg ngày 25/10/2013 của Thủ tướng Chính phủ) (trừ động vật hoang dã thuộc danh mục cấm).

Doanh nghiệp cùng ngành nghề

Doanh nghiệp lân cận