DỮ LIỆU SƠ BỘ XÁC THỰC DOANH NGHIỆP

CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN MINGROUP

MÃ SỐ THUẾ 3603873264
Dữ liệu chưa đầy đủ
Đang có 5 người đang xem thông tin này.
Đã có 35 lượt tra cứu số liên hệ trong 7 ngày qua.
📍 Địa chỉ
151 Hà Huy Giáp, Phường Trấn Biên, TP Đồng Nai Xem bản đồ
📋 Trạng thái NNT tạm ngừng KD có thời hạn
📅 Ngày hoạt động 13/06/2022
👤 Người đại diện NGUYỄN VĂN CƯỜNG
🔗 Cùng đại diện NGUYỄN VĂN CƯỜNG còn đại diện các doanh nghiệp, đơn vị:
  • ● CÔNG TY TNHH XD&ĐT MINCONS
  • ● CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI TỔNG HỢP MIN AGRO
📞 Điện thoại 0965•••••• (Ẩn số) Xem liên hệ (Phí dịch vụ 50k)
Zalo đang hoạt động (Đã xác minh)
⚖️ Loại hình pháp lý Công ty cổ phần ngoài NN
🏛️ Quản lý bởi Thuế cơ sở 3 thành phố Đồng Nai
🏭 Ngành nghề chính 6810 - Kinh doanh bất động sản, quyền sử dụng đất thuộc chủ sở hữu, chủ sử dụng hoặc đi thuê - (chỉ hoạt động khi có đủ điều kiện kinh doanh theo quy định của pháp luật)
📌 Tỉnh/TP TP Đồng Nai

Báo cáo Tín nhiệm Đối tác

MỚI

Thẩm định mức độ an toàn pháp lý, lịch sử thay đổi người đại diện và mạng lưới pháp nhân liên kết trước khi ký hợp đồng hoặc chuyển khoản.

Thông tin tóm tắt

CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN MINGROUP là doanh nghiệp có mã số thuế 3603873264 được cấp phép hoạt động vào ngày 13/06/2022. Công ty có trụ sở chính tọa lạc tại địa chỉ 151 Hà Huy Giáp, Phường Trấn Biên, TP Đồng Nai. Người đại diện pháp luật của doanh nghiệp là ông/bà NGUYỄN VĂN CƯỜNG. Ngành nghề kinh doanh chính là 6810 - kinh doanh bất động sản, quyền sử dụng đất thuộc chủ sở hữu, chủ sử dụng hoặc đi thuê - (chỉ hoạt động khi có đủ điều kiện kinh doanh theo quy định của pháp luật). Hiện tại, trạng thái của mã số thuế 3603873264 đang là NNT tạm ngừng KD có thời hạn.

Thông tin xuất hóa đơn
Tên công ty CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN MINGROUP
Mã số thuế 3603873264
Địa chỉ 151 Hà Huy Giáp, Phường Trấn Biên, TP Đồng Nai
Công cụ tính nhanh VAT
Tiền hàng: 0
Thuế VAT: 0
Tổng cộng:
0
Cập nhật mã số thuế 3603873264 lần cuối vào 13:51:14 28-09-2026.

Dịch vụ dành cho doanh nghiệp

Giải pháp số chọn lọc

Hỗ trợ khởi tạo và vận hành doanh nghiệp nhanh chóng với các dịch vụ uy tín, bảo mật và chuẩn quy định nhà nước.

Chữ ký số Viettel
USB Token & HSM

Kê khai thuế điện tử, hải quan, BHXH an toàn và ký hợp đồng online bảo mật tuyệt đối.

Kê khai Thuế & BHXH Hợp đồng điện tử Bàn giao ngay
Hóa đơn điện tử Viettel
Chuẩn Tổng Cục Thuế

Phát hành hóa đơn tức thời, kết nối dữ liệu CQT tự động, an toàn và tối ưu chi phí.

Khởi tạo tức thì Kết nối máy tính tiền Lưu trữ 10 năm

Tra cứu mã số thuế khác

Dịch vụ doanh nghiệp

🌐
Thiết kế Website
thietkeweb.dev
📝
Ký file PDF Online
pdfsign.vn
🔐
Đại lý Chữ ký số
dailychukyso.com.vn
📡
Chữ ký số Viettel
tokenviettel.com
⚡
Chữ ký số FastCA
chukysofastca.com
✅
Chữ ký số EasyCA
chukysoeasyca.vn
🛡️
Chữ ký số ICA
chukysoica.vn
🔑
Chữ ký số OneCA
oneca.net
🧾
Hóa đơn điện tử Viettel
viettel-invoice.vn
📊
Quản lý Hóa đơn & Thuế
biztrust.vn

Lĩnh vực chính

Nhóm 43 4
Bán buôn 4
Bất động sản 2
Nhóm 25 1
Xây dựng 1

Ngành nghề kinh doanh (15)

2592 Gia công cơ khí; xử lý và tráng phủ kim loại - (trừ xi mạ, tráng phủ kim loại) (không gia công tại trụ sở, chỉ hoạt động khi cơ quan có thẩm quyền chấp thuận về chủ trương đầu tư và có đủ điều kiện theo quy định của pháp luật).
4101 Xây dựng nhà để ở
4321 Lắp đặt hệ thống điện - (trừ xi mạ, gia công cơ khí)
4322 Lắp đặt hệ thống cấp, thoát nước, lò sưởi và điều hoà không khí - (trừ xi mạ, gia công cơ khí)
4329 Lắp đặt hệ thống xây dựng khác - (trừ xi mạ, gia công cơ khí)
4330 Hoàn thiện công trình xây dựng
4649 Bán buôn đồ dùng khác cho gia đình - (trừ các sản phẩm văn hóa phản động, đồi trụy, mê tín dị đoan có hại đến giáo dục thẩm mỹ, nhân cách) (chỉ hoạt động khi có đủ điều kiện kinh doanh theo quy định pháp luật)
4659 Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy khác
4662 Bán buôn kim loại và quặng kim loại - (trừ kinh doanh vàng miếng)
4663 Bán buôn vật liệu, thiết bị lắp đặt khác trong xây dựng - (không chứa vật liệu xây dựng tại trụ sở)
4752 Bán lẻ đồ ngũ kim, sơn, kính và thiết bị lắp đặt khác trong xây dựng trong các cửa hàng chuyên doanh - (không chứa vật liệu xây dựng tại trụ sở)
5630 Dịch vụ phục vụ đồ uống - Chi tiết: Quán cà phê, giải khát (không bao gồm kinh doanh quán bar, vũ trường, phòng hát Karaoke và các dịch vụ kèm theo, chỉ hoạt động khi cơ quan có thẩm quyền chấp thuận và có đủ điều kiện kinh doanh theo quy định của pháp luật)
6810 Kinh doanh bất động sản, quyền sử dụng đất thuộc chủ sở hữu, chủ sử dụng hoặc đi thuê - (chỉ hoạt động khi có đủ điều kiện kinh doanh theo quy định của pháp luật)
6820 Tư vấn, môi giới, đấu giá bất động sản, đấu giá quyền sử dụng đất - Chi tiết: môi giới bất động sản (chỉ hoạt động khi có đủ điều kiện kinh doanh theo quy định của pháp luật)
7110 Hoạt động kiến trúc và tư vấn kỹ thuật có liên quan - Chi tiết: hoạt động đo đạc và bản đồ (chỉ hoạt động khi có đủ điều kiện kinh doanh theo quy định của pháp luật)

Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN MINGROUP

Mã số thuế của CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN MINGROUP là bao nhiêu?

Mã số thuế của CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN MINGROUP là 3603873264.

Địa chỉ trụ sở CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN MINGROUP ở đâu?

Trụ sở chính của doanh nghiệp đăng ký tại địa chỉ: 151 Hà Huy Giáp, Phường Trấn Biên, TP Đồng Nai.

Ai là người đại diện pháp luật của CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN MINGROUP?

Người đại diện pháp luật hiện tại của công ty là ông/bà NGUYỄN VĂN CƯỜNG.

Tình trạng hoạt động hiện nay của CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN MINGROUP ra sao?

Tình trạng hoạt động của công ty là NNT tạm ngừng KD có thời hạn.

CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN MINGROUP kinh doanh trong lĩnh vực nào?

Doanh nghiệp hoạt động chính trong ngành nghề/lĩnh vực: 6810 - Kinh doanh bất động sản, quyền sử dụng đất thuộc chủ sở hữu, chủ sử dụng hoặc đi thuê - (chỉ hoạt động khi có đủ điều kiện kinh doanh theo quy định của pháp luật).

Doanh nghiệp cùng ngành nghề

Doanh nghiệp lân cận