DỮ LIỆU ĐÃ XÁC MINH XÁC THỰC DOANH NGHIỆP

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TÂM TÍN NGHĨA

MÃ SỐ THUẾ 3603675752
Cập nhật
Đang có 6 người đang xem thông tin này.
Đã có 29 lượt tra cứu số liên hệ trong 7 ngày qua.
📍 Địa chỉ
Số 413, đường Hồ Thị Hương, khu phố 3, Phường Long Khánh, TP Đồng Nai, Việt Nam Xem bản đồ
📋 Trạng thái Đang hoạt động
📅 Ngày hoạt động 16/10/2019
👤 Người đại diện ĐẶNG QUỐC HÒA
📞 Điện thoại 0941•••••• (Ẩn số) Xem liên hệ (Phí dịch vụ 50k)
Zalo đang hoạt động (Đã xác minh)
⚖️ Loại hình pháp lý Công ty trách nhiệm hữu hạn 2 thành viên trở lên ngoài NN
🏛️ Quản lý bởi Thuế cơ sở 2 thành phố Đồng Nai
🏭 Ngành nghề chính 7990 - Dịch vụ đặt chỗ và các dịch vụ hỗ trợ liên quan đến quảng bá và tổ chức tua du lịch - (chỉ hoạt động khi có đủ điều kiện kinh doanh theo quy định của pháp luật).
📌 Tỉnh/TP TP Đồng Nai
Quảng cáo dịch vụ doanh nghiệp
SPOTLIGHT B2B
QUẢNG BÁ DOANH NGHIỆP TIẾP CẬN ĐỐI TÁC B2B

Quảng bá Thương hiệu & Giới thiệu Dịch vụ tại đây

Tiếp cận hơn 500.000+ lượt tra cứu từ khách hàng, chủ doanh nghiệp & đối tác mỗi tháng. Đặt banner hiển thị sản phẩm, giải pháp và hotline độc quyền ngay trên trang MST của bạn.

Độc quyền theo MST Gắn link Website / Zalo Tăng nhận diện thương hiệu Miễn phí thiết kế Banner
Liên hệ Đặt Banner ngay

Báo cáo Tín nhiệm Đối tác

MỚI

Thẩm định mức độ an toàn pháp lý, lịch sử thay đổi người đại diện và mạng lưới pháp nhân liên kết trước khi ký hợp đồng hoặc chuyển khoản.

Thông tin tóm tắt

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TÂM TÍN NGHĨA là doanh nghiệp có mã số thuế 3603675752 được cấp phép hoạt động vào ngày 16/10/2019. Công ty có trụ sở chính tọa lạc tại địa chỉ Số 413, đường Hồ Thị Hương, khu phố 3, Phường Long Khánh, TP Đồng Nai, Việt Nam. Người đại diện pháp luật của doanh nghiệp là ông/bà ĐẶNG QUỐC HÒA. Ngành nghề kinh doanh chính là 7990 - dịch vụ đặt chỗ và các dịch vụ hỗ trợ liên quan đến quảng bá và tổ chức tua du lịch - (chỉ hoạt động khi có đủ điều kiện kinh doanh theo quy định của pháp luật).. Hiện tại, trạng thái của mã số thuế 3603675752 đang là Đang hoạt động.

Thông tin xuất hóa đơn
Tên công ty CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TÂM TÍN NGHĨA
Mã số thuế 3603675752
Địa chỉ Số 413, đường Hồ Thị Hương, khu phố 3, Phường Long Khánh, TP Đồng Nai, Việt Nam
Công cụ tính nhanh VAT
Tiền hàng: 0
Thuế VAT: 0
Tổng cộng:
0
Cập nhật mã số thuế 3603675752 lần cuối vào 23:48:06 20-08-2026. Cập nhật ngay?

Dịch vụ dành cho doanh nghiệp

Hỗ trợ khởi tạo và vận hành doanh nghiệp nhanh chóng với các dịch vụ uy tín, chuyên nghiệp.

Chữ ký số

Kê khai thuế, hải quan, BHXH an toàn, bảo mật tuyệt đối.

Hóa đơn điện tử

Phát hành hóa đơn nhanh chóng, chuẩn quy định CQT.

Thiết kế Website

Xây dựng thương hiệu số chuyên nghiệp, chuẩn SEO.

Quản lý Hóa đơn & Thuế

Nền tảng quản lý hóa đơn đầu vào đầu ra và rủi ro thuế cho Doanh nghiệp.

Tra cứu mã số thuế khác

Dịch vụ doanh nghiệp

🌐
Thiết kế Website
thietkeweb.dev
📝
Ký file PDF Online
pdfsign.vn
🔐
Đại lý Chữ ký số
dailychukyso.com.vn
📡
Chữ ký số Viettel
tokenviettel.com
Chữ ký số FastCA
chukysofastca.com
Chữ ký số EasyCA
chukysoeasyca.vn
🛡️
Chữ ký số ICA
chukysoica.vn
🔑
Chữ ký số OneCA
oneca.net
🧾
Hóa đơn điện tử Viettel
viettel-invoice.vn
📊
Quản lý Hóa đơn & Thuế
biztrust.vn

Lĩnh vực chính

Bán buôn 7
Nhóm 43 5
Nhóm 45 4
Nhóm 79 3
Xây dựng 2

Ngành nghề kinh doanh (35)

4101 Xây dựng nhà để ở
4102 Xây dựng nhà không để ở
4212 Xây dựng công trình đường bộ
4299 Xây dựng công trình kỹ thuật dân dụng khác
4311 Phá dỡ
4312 Chuẩn bị mặt bằng
4321 Lắp đặt hệ thống điện - (trừ xi mạ, gia công cơ khí)
4322 Lắp đặt hệ thống cấp, thoát nước, lò sưởi và điều hoà không khí - (trừ xi mạ, gia công cơ khí)
4330 Hoàn thiện công trình xây dựng
4511 Bán buôn ô tô và xe có động cơ khác
4513 Đại lý ô tô và xe có động cơ khác
4520 Bảo dưỡng, sửa chữa ô tô và xe có động cơ khác - (không hoạt động tại trụ sở; chỉ hoạt động khi cơ quan có thẩm quyền chấp thuận về chủ trương đầu tư và có đủ điều kiện theo quy định của pháp luật).
4530 Bán phụ tùng và các bộ phận phụ trợ của ô tô và xe có động cơ khác
4610 Đại lý, môi giới, đấu giá - Chi tiết: Đại lý ký gửi hàng hóa, môi giới thương mại (chỉ được hoạt động khi có đủ điều kiện kinh doanh theo quy định của pháp luật).
4620 Bán buôn nông, lâm sản nguyên liệu (trừ gỗ, tre, nứa) và động vật sống - (thực hiện theo Quyết định số 62/2013/QĐ - TTg ngày 25/10/2013 của Thủ tướng Chính phủ) (trừ động vật hoang dã thuộc danh mục cấm).
4649 Bán buôn đồ dùng khác cho gia đình - (trừ các sản phẩm văn hóa phản động, đồi trụy, mê tín dị đoan có hại đến giáo dục thẩm mỹ, nhân cách) (Đối với kinh doanh dược phẩm, chỉ hoạt động khi có đủ điều kiện kinh doanh theo quy định của pháp luật)
4659 Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy khác - (Đối với bán buôn máy móc, thiết bị y tế thực hiện theo Thông tư 24/2011/TT - BYT ngày 21/6/2011 của Bộ Y tế và theo quy định của pháp luật)
4662 Bán buôn kim loại và quặng kim loại - : Bán buôn sắt, thép, nhôm, đồng, thiếc, inox, tôn (Trừ vàng miếng) (chỉ hoạt động khi có đủ điều kiện kinh doanh theo quy định của pháp luật)
4663 Bán buôn vật liệu, thiết bị lắp đặt khác trong xây dựng - (không chứa VLXD tại trụ sở)
4669 Bán buôn chuyên doanh khác chưa được phân vào đâu - : Bán buôn phân bón. (không chứa hàng tại trụ sở) (chỉ hoạt động khi có đủ điều kiện kinh doanh theo quy định của pháp luật)
4772 Bán lẻ thuốc, dụng cụ y tế, mỹ phẩm và vật phẩm vệ sinh trong các cửa hàng chuyên doanh - (Đối với kinh doanh dược phẩm, chỉ hoạt động khi có đủ điều kiện kinh doanh theo quy định của pháp luật)
4773 Bán lẻ hàng hóa khác mới trong các cửa hàng chuyên doanh - (đối với xăng dầu, không kinh doanh xăng dầu tại trụ sở, chỉ hoạt động sau khi có quyết định chủ trương đầu tư theo quy định của Luật Đầu tư và được cơ quan nhà nước có thẩm quyền cấp Giấy chứng nhận đủ điều kiện kinh doanh theo quy định của pháp luật) (chỉ hoạt động sau khi được được cơ quan nhà nước có thẩm quyền cấp Giấy chứng nhận đủ điều kiện kinh doanh theo quy định của pháp luật)
5229 Hoạt động dịch vụ hỗ trợ khác liên quan đến vận tải - Chi tiết: Dịch vụ đại lý bán vé máy bay, vé tàu (chỉ hoạt động khi có đủ điều kiện kinh doanh theo quy định của pháp luật).
5510 Dịch vụ lưu trú ngắn ngày - Chi tiết: Kinh doanh khách sạn, nhà khách, nhà nghỉ, phòng trọ (chỉ hoạt động khi có đủ điều kiện kinh doanh theo quy định của pháp luật).
5610 Nhà hàng và các dịch vụ ăn uống phục vụ lưu động - (không bao gồm kinh doanh quán bar và các dịch vụ giải khát có kèm khiêu vũ) (chỉ hoạt động khi cơ quan có thẩm quyền chấp thuận về chủ trương đầu tư và có đủ điều kiện theo quy định).
5621 Cung cấp dịch vụ ăn uống theo hợp đồng không thường xuyên với khách hàng (phục vụ tiệc, hội họp, đám cưới...) - (chỉ hoạt động khi có đủ điều kiện kinh doanh theo quy định của pháp luật).
6810 Kinh doanh bất động sản, quyền sử dụng đất thuộc chủ sở hữu, chủ sử dụng hoặc đi thuê - Chi tiết: Kinh doanh bất động sản, cho thuê bất động sản, văn phòng, nhà xưởng và kho bãi (chỉ hoạt động khi có đủ điều kiện kinh doanh theo quy định của pháp luật và thực hiện theo Điều 11 Luật Kinh doanh bất động sản Số 66/2014/QH13 ngày 25/11/2014).
6820 Tư vấn, môi giới, đấu giá bất động sản, đấu giá quyền sử dụng đất - Chi tiết: Tư vấn, môi giới bất động sản (chỉ hoạt động khi có đủ điều kiện kinh doanh theo quy định của pháp luật)
7020 Hoạt động tư vấn quản lý - Chi tiết: - Tư vấn đầu tư trong nước. - Tư vấn và giúp đỡ kinh doanh hoặc dịch vụ lập kế hoạch tổ chức, hoạt động hiệu quả, thông tin quản lý. (trừ tư vấn pháp luật, tài chính, kế toán, kiểm toán, tư vấn thiết kế, khảo sát, giám sát xây dựng) (chỉ hoạt động khi có đủ điều kiện theo quy định)
7710 Cho thuê xe có động cơ - (chỉ hoạt động khi có đủ điều kiện kinh doanh theo quy định của pháp luật).
7911 Đại lý du lịch - (chỉ hoạt động khi có đủ điều kiện kinh doanh theo quy định của pháp luật).
7912 Điều hành tua du lịch - (chỉ hoạt động khi có đủ điều kiện kinh doanh theo quy định của pháp luật).
7990 Dịch vụ đặt chỗ và các dịch vụ hỗ trợ liên quan đến quảng bá và tổ chức tua du lịch - (chỉ hoạt động khi có đủ điều kiện kinh doanh theo quy định của pháp luật).
8230 Tổ chức giới thiệu và xúc tiến thương mại - (chỉ hoạt động khi có đủ điều kiện kinh doanh theo quy định của pháp luật).
8620 Hoạt động của các phòng khám đa khoa, chuyên khoa và nha khoa - Chi tiết: Khám bệnh, chữa bệnh chuyên khoa răng hàm mặt (không hoạt động tại trụ sở, chỉ hoạt động khi cơ quan có thẩm quyền chấp thuận về chủ trương đầu tư và có đủ điều kiện kinh doanh theo quy định của pháp luật)

Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TÂM TÍN NGHĨA

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TÂM TÍN NGHĨA là bao nhiêu?

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TÂM TÍN NGHĨA là 3603675752.

Địa chỉ trụ sở CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TÂM TÍN NGHĨA ở đâu?

Trụ sở chính của doanh nghiệp đăng ký tại địa chỉ: Số 413, đường Hồ Thị Hương, khu phố 3, Phường Long Khánh, TP Đồng Nai, Việt Nam.

Ai là người đại diện pháp luật của CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TÂM TÍN NGHĨA?

Người đại diện pháp luật hiện tại của công ty là ông/bà ĐẶNG QUỐC HÒA.

Tình trạng hoạt động hiện nay của CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TÂM TÍN NGHĨA ra sao?

Tình trạng hoạt động của công ty là Đang hoạt động.

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TÂM TÍN NGHĨA kinh doanh trong lĩnh vực nào?

Doanh nghiệp hoạt động chính trong ngành nghề/lĩnh vực: 7990 - Dịch vụ đặt chỗ và các dịch vụ hỗ trợ liên quan đến quảng bá và tổ chức tua du lịch - (chỉ hoạt động khi có đủ điều kiện kinh doanh theo quy định của pháp luật)..

Doanh nghiệp cùng ngành nghề

Doanh nghiệp lân cận