DỮ LIỆU ĐÃ XÁC MINH XÁC THỰC DOANH NGHIỆP

CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN MAI TIẾN ĐẠT

MAI TIEN DAT COMPANY LIMITED

MÃ SỐ THUẾ 3601448338
Cập nhật
Đang có 3 người đang xem thông tin này.
Đã có 19 lượt tra cứu số liên hệ trong 7 ngày qua.
📍 Địa chỉ
Số 30/8, đường Lai Uyên 113, Tổ 1, Khu phố Đồng Sổ, Xã Bàu Bàng, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam Xem bản đồ
📋 Trạng thái Đang hoạt động
📅 Ngày hoạt động 15/02/2009
👤 Người đại diện NGUYỄN THỊ XUÂN MAI
📞 Điện thoại 0988•••••• (Ẩn số) Xem liên hệ (Phí dịch vụ 50k)
Zalo đang hoạt động (Đã xác minh)
⚖️ Loại hình pháp lý Công ty trách nhiệm hữu hạn ngoài NN
🏛️ Quản lý bởi Thuế cơ sở 29 Thành phố Hồ Chí Minh
🏭 Ngành nghề chính 4511 - Bán buôn ô tô và xe có động cơ khác
📌 Tỉnh/TP TP Hồ Chí Minh
Quảng cáo dịch vụ doanh nghiệp
SPOTLIGHT B2B
QUẢNG BÁ DOANH NGHIỆP TIẾP CẬN ĐỐI TÁC B2B

Quảng bá Thương hiệu & Giới thiệu Dịch vụ tại đây

Tiếp cận hơn 500.000+ lượt tra cứu từ khách hàng, chủ doanh nghiệp & đối tác mỗi tháng. Đặt banner hiển thị sản phẩm, giải pháp và hotline độc quyền ngay trên trang MST của bạn.

Độc quyền theo MST Gắn link Website / Zalo Tăng nhận diện thương hiệu Miễn phí thiết kế Banner
Liên hệ Đặt Banner ngay

Báo cáo Tín nhiệm Đối tác

MỚI

Thẩm định mức độ an toàn pháp lý, lịch sử thay đổi người đại diện và mạng lưới pháp nhân liên kết trước khi ký hợp đồng hoặc chuyển khoản.

Thông tin tóm tắt

CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN MAI TIẾN ĐẠT (tên giao dịch quốc tế: MAI TIEN DAT COMPANY LIMITED) là doanh nghiệp có mã số thuế 3601448338 được cấp phép hoạt động vào ngày 15/02/2009. Công ty có trụ sở chính tọa lạc tại địa chỉ Số 30/8, đường Lai Uyên 113, Tổ 1, Khu phố Đồng Sổ, Xã Bàu Bàng, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam. Người đại diện pháp luật của doanh nghiệp là ông/bà NGUYỄN THỊ XUÂN MAI. Ngành nghề kinh doanh chính là 4511 - bán buôn ô tô và xe có động cơ khác. Hiện tại, trạng thái của mã số thuế 3601448338 đang là Đang hoạt động.

Thông tin xuất hóa đơn
Tên công ty CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN MAI TIẾN ĐẠT
Mã số thuế 3601448338
Địa chỉ Số 30/8, đường Lai Uyên 113, Tổ 1, Khu phố Đồng Sổ, Xã Bàu Bàng, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam
Công cụ tính nhanh VAT
Tiền hàng: 0
Thuế VAT: 0
Tổng cộng:
0
Cập nhật mã số thuế 3601448338 lần cuối vào 03:20:56 21-09-2026. Cập nhật ngay?

Dịch vụ dành cho doanh nghiệp

Hỗ trợ khởi tạo và vận hành doanh nghiệp nhanh chóng với các dịch vụ uy tín, chuyên nghiệp.

Chữ ký số

Kê khai thuế, hải quan, BHXH an toàn, bảo mật tuyệt đối.

Hóa đơn điện tử

Phát hành hóa đơn nhanh chóng, chuẩn quy định CQT.

Thiết kế Website

Xây dựng thương hiệu số chuyên nghiệp, chuẩn SEO.

Quản lý Hóa đơn & Thuế

Nền tảng quản lý hóa đơn đầu vào đầu ra và rủi ro thuế cho Doanh nghiệp.

Tra cứu mã số thuế khác

Dịch vụ doanh nghiệp

🌐
Thiết kế Website
thietkeweb.dev
📝
Ký file PDF Online
pdfsign.vn
🔐
Đại lý Chữ ký số
dailychukyso.com.vn
📡
Chữ ký số Viettel
tokenviettel.com
Chữ ký số FastCA
chukysofastca.com
Chữ ký số EasyCA
chukysoeasyca.vn
🛡️
Chữ ký số ICA
chukysoica.vn
🔑
Chữ ký số OneCA
oneca.net
🧾
Hóa đơn điện tử Viettel
viettel-invoice.vn
📊
Quản lý Hóa đơn & Thuế
biztrust.vn

Lĩnh vực chính

Nhóm 25 5
Nhóm 29 3
Nhóm 45 3
Bán buôn 2
Nhóm 30 1

Ngành nghề kinh doanh (20)

2511 Sản xuất các cấu kiện kim loại - (trừ xi mạ) (không sản xuất tại trụ sở, chỉ hoạt động khi cơ quan có thẩm quyền chấp thuận về địa điểm và có đủ điều kiện theo quy định của pháp luật) .
2512 Sản xuất thùng, bể chứa và dụng cụ chứa đựng bằng kim loại - (trừ xi mạ) (không sản xuất tại trụ sở, chỉ hoạt động khi cơ quan có thẩm quyền chấp thuận về địa điểm và có đủ điều kiện theo quy định của pháp luật) .
2513 Sản xuất nồi hơi (trừ nồi hơi trung tâm) - (trừ xi mạ) (không sản xuất tại trụ sở, chỉ hoạt động khi cơ quan có thẩm quyền chấp thuận về địa điểm và có đủ điều kiện theo quy định của pháp luật) .
2591 Rèn, dập, ép và cán kim loại; luyện bột kim loại - (trừ xi mạ; luyện bột kim loại) (không sản xuất tại trụ sở, chỉ hoạt động khi cơ quan có thẩm quyền chấp thuận về địa điểm và có đủ điều kiện theo quy định của pháp luật) .
2592 Gia công cơ khí; xử lý và tráng phủ kim loại - Chi tiết: Gia công cơ khí (trừ xi mạ) (không gia công tại trụ sở, chỉ hoạt động khi cơ quan có thẩm quyền chấp thuận về địa điểm và có đủ điều kiện theo quy định của pháp luật) .
2910 Sản xuất xe có động cơ - (không sản xuất tại trụ sở, chỉ hoạt động khi cơ quan có thẩm quyền chấp thuận về địa điểm và có đủ điều kiện theo quy định của pháp luật)
2920 Sản xuất thân xe có động cơ, rơ moóc và bán rơ moóc - (không sản xuất tại trụ sở, chỉ hoạt động khi cơ quan có thẩm quyền chấp thuận về địa điểm và có đủ điều kiện theo quy định của pháp luật)
2930 Sản xuất phụ tùng và bộ phận phụ trợ cho xe có động cơ và động cơ xe - ( trừ xi mạ, gia công cơ khí) (chỉ hoạt động khi có đủ điều kiện theo quy định của pháp luật)
3099 Sản xuất phương tiện và thiết bị vận tải khác chưa được phân vào đâu - Chi tiết: Thi công đóng mới phương tiện cơ giới đường bộ
3320 Lắp đặt máy móc và thiết bị công nghiệp - (trừ gia công cơ khí, tái chế phế thải, xi mạ điện tại trụ sở)(chỉ hoạt động khi cơ quan có thẩm quyền chấp thuận về chủ trương đầu tư và có đủ điều kiện theo quy định của pháp luật)
4312 Chuẩn bị mặt bằng
4511 Bán buôn ô tô và xe có động cơ khác
4520 Bảo dưỡng, sửa chữa ô tô và xe có động cơ khác - (không hoạt động tại trụ sở)
4530 Bán phụ tùng và các bộ phận phụ trợ của ô tô và xe có động cơ khác
4662 Bán buôn kim loại và quặng kim loại - Chi tiết: Bán buôn sắt, thép , nhôm , inox các loại
4663 Bán buôn vật liệu, thiết bị lắp đặt khác trong xây dựng - (không chứa vật liệu xây dựng tại trụ sở)
4933 Vận tải hàng hóa bằng đường bộ - (chỉ hoạt động khi có đủ điều kiện kinh doanh theo quy định của pháp luật)
5021 Vận tải hành khách đường thuỷ nội địa - (chỉ hoạt động khi có đủ điều kiện kinh doanh theo quy định của pháp luật)
7110 Hoạt động kiến trúc và tư vấn kỹ thuật có liên quan - (chỉ hoạt động khi có đủ điều kiện kinh doanh theo quy định của pháp luật)
7410 Hoạt động thiết kế chuyên dụng - Chi tiết: Thiết kế phương tiện vận tải

Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN MAI TIẾN ĐẠT

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN MAI TIẾN ĐẠT là bao nhiêu?

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN MAI TIẾN ĐẠT là 3601448338.

Địa chỉ trụ sở CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN MAI TIẾN ĐẠT ở đâu?

Trụ sở chính của doanh nghiệp đăng ký tại địa chỉ: Số 30/8, đường Lai Uyên 113, Tổ 1, Khu phố Đồng Sổ, Xã Bàu Bàng, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

Ai là người đại diện pháp luật của CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN MAI TIẾN ĐẠT?

Người đại diện pháp luật hiện tại của công ty là ông/bà NGUYỄN THỊ XUÂN MAI.

Tình trạng hoạt động hiện nay của CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN MAI TIẾN ĐẠT ra sao?

Tình trạng hoạt động của công ty là Đang hoạt động.

CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN MAI TIẾN ĐẠT kinh doanh trong lĩnh vực nào?

Doanh nghiệp hoạt động chính trong ngành nghề/lĩnh vực: 4511 - Bán buôn ô tô và xe có động cơ khác.

Doanh nghiệp cùng ngành nghề

Doanh nghiệp lân cận