CÔNG TY TNHH KINH DOANH TMDV ÁNH NGUYỆT

MÃ SỐ THUẾ 3502537065
Cập nhật
Đang có 7 người đang xem thông tin này.
Đã có 21 lượt tra cứu số liên hệ trong 7 ngày qua.
📍 Địa chỉ
F74 Tổ 15, Ấp Phước Lợi, Xã Long Hải, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam Xem bản đồ
📋 Trạng thái Ngừng HĐ nhưng chưa hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST
📅 Ngày hoạt động 11/02/2025
👤 Người đại diện NGUYỄN THỊ ÁNH NGUYỆT
🪪 CMND/CCCD 0300•••••••• (Ẩn số) (Nữ)
📅 Ngày cấp 2021-08-12
📞 Điện thoại 0919•••••• (Ẩn số) Mở khóa (50k)
Zalo đang hoạt động (Đã xác minh)
⚖️ Loại hình pháp lý Công ty trách nhiệm hữu hạn ngoài NN
🏛️ Quản lý bởi Thuế cơ sở 21 Thành phố Hồ Chí Minh
🏭 Ngành nghề chính Bán lẻ thuốc, dụng cụ y tế, mỹ phẩm và vật phẩm vệ sinh trong các cửa hàng chuyên doanhChi tiết: Bán lẻ vật phẩm vệ sinh như bột giặt, Xà phòng thơm, nước gội đầu, sữa tắm, chế phẩm khử mùi hôi, khăn giấy, tã giấy, giấy vệ sinh
📌 Tỉnh/TP TP Hồ Chí Minh

Báo cáo Tín nhiệm Đối tác

MỚI

Kiểm tra lịch sử nộp thuế, đổi giám đốc và mạng lưới "công ty rác" liên quan trước khi ký hợp đồng/chuyển khoản.

Hệ thống phát hiện 1 cảnh báo rủi ro liên quan:
  • Biến động ban quản trị/người đại diện pháp luật diễn ra đột ngột gần đây.
Cần tải báo cáo đầy đủ để kiểm định chi tiết các cảnh báo và tránh thiệt hại kinh tế.

Thông tin tóm tắt

CÔNG TY TNHH KINH DOANH TMDV ÁNH NGUYỆT là doanh nghiệp có mã số thuế 3502537065 được cấp phép hoạt động vào ngày 11/02/2025. Công ty có trụ sở chính tọa lạc tại địa chỉ F74 Tổ 15, Ấp Phước Lợi, Xã Long Hải, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam. Người đại diện pháp luật của doanh nghiệp là ông/bà NGUYỄN THỊ ÁNH NGUYỆT. Ngành nghề kinh doanh chính là bán lẻ thuốc, dụng cụ y tế, mỹ phẩm và vật phẩm vệ sinh trong các cửa hàng chuyên doanhchi tiết: bán lẻ vật phẩm vệ sinh như bột giặt, xà phòng thơm, nước gội đầu, sữa tắm, chế phẩm khử mùi hôi, khăn giấy, tã giấy, giấy vệ sinh. Hiện tại, trạng thái của mã số thuế 3502537065 đang là Ngừng HĐ nhưng chưa hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST.

Thông tin xuất hóa đơn
Tên công ty CÔNG TY TNHH KINH DOANH TMDV ÁNH NGUYỆT
Mã số thuế 3502537065
Địa chỉ F74 Tổ 15, Ấp Phước Lợi, Xã Long Hải, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam
Công cụ tính nhanh VAT
Tiền hàng: 0
Thuế VAT: 0
Tổng cộng:
0
Cập nhật mã số thuế 3502537065 lần cuối vào 17:33:30 24-07-2026. Cập nhật ngay?

Dịch vụ dành cho doanh nghiệp

Hỗ trợ khởi tạo và vận hành doanh nghiệp nhanh chóng với các dịch vụ uy tín, chuyên nghiệp.

Chữ ký số

Kê khai thuế, hải quan, BHXH an toàn, bảo mật tuyệt đối.

Hóa đơn điện tử

Phát hành hóa đơn nhanh chóng, chuẩn quy định CQT.

Thiết kế Website

Xây dựng thương hiệu số chuyên nghiệp, chuẩn SEO.

Quản lý Hóa đơn & Thuế

Nền tảng quản lý hóa đơn đầu vào đầu ra và rủi ro thuế cho Doanh nghiệp.

Tra cứu mã số thuế khác

Dịch vụ doanh nghiệp

🌐
Thiết kế Website
thietkeweb.dev
📝
Ký file PDF Online
pdfsign.vn
🔐
Đại lý Chữ ký số
dailychukyso.com.vn
📡
Chữ ký số Viettel
tokenviettel.com
Chữ ký số FastCA
chukysofastca.com
Chữ ký số EasyCA
chukysoeasyca.vn
🛡️
Chữ ký số ICA
chukysoica.vn
🔑
Chữ ký số OneCA
oneca.net
🧾
Hóa đơn điện tử Viettel
viettel-invoice.vn
📊
Quản lý Hóa đơn & Thuế
biztrust.vn

Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY TNHH KINH DOANH TMDV ÁNH NGUYỆT

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH KINH DOANH TMDV ÁNH NGUYỆT là bao nhiêu?

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH KINH DOANH TMDV ÁNH NGUYỆT là 3502537065.

Địa chỉ trụ sở CÔNG TY TNHH KINH DOANH TMDV ÁNH NGUYỆT ở đâu?

Trụ sở chính của doanh nghiệp đăng ký tại địa chỉ: F74 Tổ 15, Ấp Phước Lợi, Xã Long Hải, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

Ai là người đại diện pháp luật của CÔNG TY TNHH KINH DOANH TMDV ÁNH NGUYỆT?

Người đại diện pháp luật hiện tại của công ty là ông/bà NGUYỄN THỊ ÁNH NGUYỆT.

Tình trạng hoạt động hiện nay của CÔNG TY TNHH KINH DOANH TMDV ÁNH NGUYỆT ra sao?

Tình trạng hoạt động của công ty là Ngừng HĐ nhưng chưa hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST.

CÔNG TY TNHH KINH DOANH TMDV ÁNH NGUYỆT kinh doanh trong lĩnh vực nào?

Doanh nghiệp hoạt động chính trong ngành nghề/lĩnh vực: Bán lẻ thuốc, dụng cụ y tế, mỹ phẩm và vật phẩm vệ sinh trong các cửa hàng chuyên doanhChi tiết: Bán lẻ vật phẩm vệ sinh như bột giặt, Xà phòng thơm, nước gội đầu, sữa tắm, chế phẩm khử mùi hôi, khăn giấy, tã giấy, giấy vệ sinh.

Doanh nghiệp lân cận