DỮ LIỆU ĐÃ XÁC MINH XÁC THỰC DOANH NGHIỆP

CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN SẢN XUẤT VÀ XUẤT NHẬP KHẨU TARA

TARA IMPORT - EXPORT AND PRODUCE COMPANY LIMITED

MÃ SỐ THUẾ 3300365984
Cập nhật
Đang có 4 người đang xem thông tin này.
Đã có 18 lượt tra cứu số liên hệ trong 7 ngày qua.
📍 Địa chỉ
Lô F1/12 Tổ 69 Trần Huy Liệu, Phường Cẩm Lệ, TP Đà Nẵng, Việt Nam Xem bản đồ
📋 Trạng thái Ngừng HĐ nhưng chưa hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST
📅 Ngày hoạt động 10/08/2004
👤 Người đại diện PAUL DENNIS TARRANT
📞 Điện thoại 0979•••••• (Ẩn số) Xem liên hệ (Phí dịch vụ 50k)
Zalo đang hoạt động (Đã xác minh)
⚖️ Loại hình pháp lý Công ty trách nhiệm hữu hạn 2 thành viên trở lên ngoài NN
🏛️ Quản lý bởi Thuế thành phố Đà Nẵng
🏭 Ngành nghề chính 3012 - Đóng thuyền, xuồng thể thao và giải trí - Chi tiết: Đóng mới và sửa chữa tàu thuyền, sản xuất và xuất khẩu thuyền du lịch (Địa điểm: Ngoài địa bàn TP Đà Nẵng)
📌 Tỉnh/TP TP Đà Nẵng

Báo cáo Tín nhiệm Đối tác

MỚI

Thẩm định mức độ an toàn pháp lý, lịch sử thay đổi người đại diện và mạng lưới pháp nhân liên kết trước khi ký hợp đồng hoặc chuyển khoản.

Thông tin tóm tắt

CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN SẢN XUẤT VÀ XUẤT NHẬP KHẨU TARA (tên giao dịch quốc tế: TARA IMPORT - EXPORT AND PRODUCE COMPANY LIMITED) là doanh nghiệp có mã số thuế 3300365984 được cấp phép hoạt động vào ngày 10/08/2004. Công ty có trụ sở chính tọa lạc tại địa chỉ Lô F1/12 Tổ 69 Trần Huy Liệu, Phường Cẩm Lệ, TP Đà Nẵng, Việt Nam. Người đại diện pháp luật của doanh nghiệp là ông/bà PAUL DENNIS TARRANT. Ngành nghề kinh doanh chính là 3012 - Đóng thuyền, xuồng thể thao và giải trí - chi tiết: Đóng mới và sửa chữa tàu thuyền, sản xuất và xuất khẩu thuyền du lịch (Địa điểm: ngoài địa bàn tp Đà nẵng). Hiện tại, trạng thái của mã số thuế 3300365984 đang là Ngừng HĐ nhưng chưa hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST.

Thông tin xuất hóa đơn
Tên công ty CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN SẢN XUẤT VÀ XUẤT NHẬP KHẨU TARA
Mã số thuế 3300365984
Địa chỉ Lô F1/12 Tổ 69 Trần Huy Liệu, Phường Cẩm Lệ, TP Đà Nẵng, Việt Nam
Công cụ tính nhanh VAT
Tiền hàng: 0
Thuế VAT: 0
Tổng cộng:
0
Cập nhật mã số thuế 3300365984 lần cuối vào 19:16:50 24-09-2026. Cập nhật ngay?

Dịch vụ dành cho doanh nghiệp

Hỗ trợ khởi tạo và vận hành doanh nghiệp nhanh chóng với các dịch vụ uy tín, chuyên nghiệp.

Chữ ký số

Kê khai thuế, hải quan, BHXH an toàn, bảo mật tuyệt đối.

Hóa đơn điện tử

Phát hành hóa đơn nhanh chóng, chuẩn quy định CQT.

Thiết kế Website

Xây dựng thương hiệu số chuyên nghiệp, chuẩn SEO.

Quản lý Hóa đơn & Thuế

Nền tảng quản lý hóa đơn đầu vào đầu ra và rủi ro thuế cho Doanh nghiệp.

Tra cứu mã số thuế khác

Dịch vụ doanh nghiệp

🌐
Thiết kế Website
thietkeweb.dev
📝
Ký file PDF Online
pdfsign.vn
🔐
Đại lý Chữ ký số
dailychukyso.com.vn
📡
Chữ ký số Viettel
tokenviettel.com
⚡
Chữ ký số FastCA
chukysofastca.com
✅
Chữ ký số EasyCA
chukysoeasyca.vn
🛡️
Chữ ký số ICA
chukysoica.vn
🔑
Chữ ký số OneCA
oneca.net
🧾
Hóa đơn điện tử Viettel
viettel-invoice.vn
📊
Quản lý Hóa đơn & Thuế
biztrust.vn

Lĩnh vực chính

Bán buôn 3
Giáo dục 2
Nhóm 30 1
Bán lẻ 1
Nhóm 50 1

Ngành nghề kinh doanh (11)

3012 Đóng thuyền, xuồng thể thao và giải trí - Chi tiết: Đóng mới và sửa chữa tàu thuyền, sản xuất và xuất khẩu thuyền du lịch (Địa điểm: Ngoài địa bàn TP Đà Nẵng)
4610 Đại lý, môi giới, đấu giá - Chi tiết: Đại lý phân phối động cơ thuỷ Yamaha
4641 Bán buôn vải, hàng may sẵn, giày dép - Chi tiết: Mua bán vải sợi
4669 Bán buôn chuyên doanh khác chưa được phân vào đâu - Chi tiết: Bán buôn thiết bị và phụ tùng thay thế
4773 Bán lẻ hàng hóa khác mới trong các cửa hàng chuyên doanh - Chi tiết: Mua bán hàng mộc dân dụng, mộc mỹ nghệ và hàng thủ công mỹ nghệ xuất khẩu
5011 Vận tải hành khách ven biển và viễn dương - Chi tiết: Kinh doanh vận tải hành khách theo hợp đồng bằng đường sông liên vận, vận tải ven biển
5222 Hoạt động dịch vụ hỗ trợ trực tiếp cho vận tải đường thủy - Chi tiết: Dịch vụ duy tu xà lan và phà trên sông cảng, các dịch vụ khác hổ trợ hoạt động đường thuỷ
5610 Nhà hàng và các dịch vụ ăn uống phục vụ lưu động
7920 Dịch vụ hỗ trợ liên quan đến quảng bá và tổ chức tua du lịch
8559 Giáo dục khác chưa được phân vào đâu - Chi tiết: Tư vấn, đào tạo các kỹ năng mềm giao tiếp trong môi trường làm việc; Dạy tin học, ngoại ngữ.
8560 Dịch vụ hỗ trợ giáo dục - Chi tiết: Tư vấn du học.

Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN SẢN XUẤT VÀ XUẤT NHẬP KHẨU TARA

Mã số thuế của CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN SẢN XUẤT VÀ XUẤT NHẬP KHẨU TARA là bao nhiêu?

Mã số thuế của CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN SẢN XUẤT VÀ XUẤT NHẬP KHẨU TARA là 3300365984.

Địa chỉ trụ sở CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN SẢN XUẤT VÀ XUẤT NHẬP KHẨU TARA ở đâu?

Trụ sở chính của doanh nghiệp đăng ký tại địa chỉ: Lô F1/12 Tổ 69 Trần Huy Liệu, Phường Cẩm Lệ, TP Đà Nẵng, Việt Nam.

Ai là người đại diện pháp luật của CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN SẢN XUẤT VÀ XUẤT NHẬP KHẨU TARA?

Người đại diện pháp luật hiện tại của công ty là ông/bà PAUL DENNIS TARRANT.

Tình trạng hoạt động hiện nay của CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN SẢN XUẤT VÀ XUẤT NHẬP KHẨU TARA ra sao?

Tình trạng hoạt động của công ty là Ngừng HĐ nhưng chưa hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST.

CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN SẢN XUẤT VÀ XUẤT NHẬP KHẨU TARA kinh doanh trong lĩnh vực nào?

Doanh nghiệp hoạt động chính trong ngành nghề/lĩnh vực: 3012 - Đóng thuyền, xuồng thể thao và giải trí - Chi tiết: Đóng mới và sửa chữa tàu thuyền, sản xuất và xuất khẩu thuyền du lịch (Địa điểm: Ngoài địa bàn TP Đà Nẵng).

Doanh nghiệp cùng ngành nghề

Doanh nghiệp lân cận